PDA

View Full Version : Lỗi Loading không vào game

concu11358
20-06-13, 01:13 PM
như tiêu đề đã config hết tất cả về IP vps nhưng mà vẫn không vào game cứ loading mãi...ai giải quyết tình trạng này giùm em với

hình ảnh cho luôn để khỏi phàn nàn ạ :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vankiepanhsai1
22-06-13, 12:51 PM
Bạn cho mình cái link mình xem;;);;);;)

concu11358
22-06-13, 03:00 PM
link đây bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vankiepanhsai1
22-06-13, 03:08 PM
link đây bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S: mình vào được mà bạn
cho mình xin cái Yahoo của bạn
ông biết chỗ nào config lại lệnh GM không!! sao tui tắt ko được lệnh GM và kả add vàng khi vào game nữa

concu11358
22-06-13, 03:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vankiepanhsai1
22-06-13, 04:45 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>