PDA

View Full Version : Tạo server Cross fire nè anh em

BMK
19-06-13, 06:52 PM
E hèm vào chủ đề luôn nhá.
Tớ đọc qua bài của bạn satthumeminh về tạo server CF Private rùi.
Hiện tại chưa ai thành công cả nhưng mình thì thành công đc 95% ùi.
Sau đây mình sẽ hướng dẫn chi tiết cho anh em.
Có gì góp ý thêm cho topic nhé.
Đầu tiên download server full ( k có pass nhé )
Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sau đó zo làm theo video : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part 1 đó
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Part 2 nè
Nhớ xem cả 2 part đó.
OK tình hình mình đã zo được game rùi đăng nhập k bị dis nhưng k mua được nhân vật
=> k chơi được.
Pác nào pro thì edit lại để hoàn thiện hơn nhé.
À quên link 4 part của DKVN 1102 nè.Tải cả 4 về dùng hjsplit ghép lại nhé
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Patch 1113 nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Wen mất ai có cái bypass DKVN để nó không phát hiện phần mềm không hợp lệ thì share nhé. :))

Làm được nhớ thanks.8->
Link die nhớ báo lại nhá.
Cùng hâm nóng topic nào.

Link Download Server VN

server-cf.rar

17.91 MB
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Patch1113.rar

9.23 MB
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

CF_Full_1102.exe.004

104.62 MB

CF_Full_1102.exe.001

200 MB

CF_Full_1102.exe.002

200 MB

CF_Full_1102.exe.003

200 MB

POST BY langgiong123 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

langgiong123
19-06-13, 07:40 PM
Ê topic của tui đâu sao lại xóa topic của tui?

BMK
19-06-13, 08:01 PM
bạn có thể coppy bài viết của mình để lập topic riêng và report mình xẽ nhờ mod xóa bài !

skriptank
19-06-13, 08:02 PM
DKVN + VTC gần ko thích điều này, thanks bác nhiệt tình.

BMK
19-06-13, 08:05 PM
thít sao được :)) bug ra bản private nó húp cháo nhưng mục đích chính là các bác nên tập chung vào chuyên môn là nghiên cứu và lấy những cơn nghiện cho bản thân !

skriptank
19-06-13, 08:08 PM
thít sao được :)) bug ra bản private nó húp cháo nhưng mục đích chính là các bác nên tập chung vào chuyên môn là nghiên cứu và lấy những cơn nghiện cho bản thân !

tất nhiên rồi bác, VTC nó đã đào tạo cho con dân VN bắn M16 đến mức ko thể pro hơn mà :))

langgiong123
19-06-13, 08:23 PM
Ê topic của tui đâu sao lại xóa topic của tui?

bạn có thể coppy bài viết của mình để lập topic riêng và report mình xẽ nhờ mod xóa bài !

ờ ờ cảm ơn pác nhá k có pác trong bài của tui bị ***** rùi