PDA

View Full Version : Chính thức lập nhóm phát triển silkroad (winteam)

kelly
19-06-13, 03:24 PM
Ngày 19-06-2013 mình chính thức lập nhóm phát triển silkroad

Ngày hết bạn đăng ký : 10/07/2013

sau một thời gian dài một số lý do cá nhân mình không có thời gian dev silkroad , nay mọi thư cũng tương đồi ổn định mình quay lại để tiếp toc dev game này

hiện tại mình cần 1 số bạn có chút kiên thức về lập trình và am hiểu về silkroad (về lập trình thi các bạn học đến đâu làm tới đó , mình không quan trọng bạn quá giỏi về lĩnh vực này)

một số mảng cần thiết trong dev sro là : skill, map, item, quest, và một số mảng nhỏ khác

bạn nào muôn tham gia team thi phản hồi tại tut này

mẫu như sau:

Name : (Họ tên của bạn)
Phone : (Số điện thoại của bạn)
Adress : (Email, Yahoo, Skype)
Develop : (Bạn am hiểu nhất về mảng nào trên danh sách đã đề cập)
Time : (Thời gian bạn có thể làm việc)

trước khi vao nhóm mình xin nhắc các bạn nào có ý định tham gia thế này, nhóm này sẽ phát triển sro lâu dài, nên mình không muôn trong suốt thời gian làm việc không bạn nào xin rút khỏi team , nên các bạn suy nghĩ kỹ trước khi xin gia nhập nhóm nhé

Mọi người cư phản hồi theo mẫu trên mình se liên lạc với từng bạn.

Thông tin mình đang phát triển nhưng phần cơ bản và những bug còn tồn tại trong bản 110 này:

WynhLove
19-06-13, 04:13 PM
Name : Phạm Quốc Vinh
Phone : 0188665616
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Develop : hiện đang tập dev cũng biết được chút ít
Time : trên 5h :D

kelly
19-06-13, 04:31 PM
Name : Phạm Quốc Vinh
Phone : 0188665616
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Develop : hiện đang tập dev cũng biết được chút ít
Time : trên 5h :D

Bạn dành về cái nào ""skill, map, item, quest""

WynhLove
19-06-13, 05:39 PM
Bạn dành về cái nào ""skill, map, item, quest""

mới tập thôi... có thể cài được sever a ạ

kelly
19-06-13, 05:43 PM
mới tập thôi... có thể cài được sever a ạ

uk thế bạn cư nghiên cưu thêm đi , mình chỉ tuyển nhưng bạn đã thời gian nghiên cưu lâu noi chung đã có nhiều kiến thức về silkroad

nghiadht
19-06-13, 07:54 PM
Up :)) lâu lâu mới gặp lại a kelly :))

Hestina
19-06-13, 08:44 PM
lâu lắm mới gặp lại kelly :D
kelly toàn hoạt động trên forum nước ngoài [-O<

trieudaica
19-06-13, 09:48 PM
Name : Nguyễn Hữu Triệu
Phone : 01882159669
Develop : Website Temlep
Time : Trên 8h mỗi ngày

htc1991
19-06-13, 10:13 PM

Saltemo
20-06-13, 10:35 AM
Lâu ngày mới thấy quay lại Join team có gì anh em học hỏi nhau

Name : Trần Muối
Phone : Hiden
Sở trường : Client MOD
Time : 1 - 3 tiếng/ngày.

Có gì mail luôn hoặc Google Talk

Web Template

Hoàng Thành Công - Danh tiếng lẫy lừng=))~

caubemaichoi
20-06-13, 02:20 PM
Name : Vương Tất Cường
Phone : 01643272672
Develop : mình đã từng làm 1 số sv off nghịch len am hỉu chút, có gì nhờ bạn chỉ giáo
Time : k bận thì 20/24.. nếu bận thì 12/24

nghiadht
20-06-13, 04:19 PM

Nhân vật đặc biệt :)) ..................

kelly
20-06-13, 05:05 PM
skype cua minh : hoangthangsoftware , bạn nào tham gia thì liện hệ trực tiếp với mình để mình kiểm tra nhé

anhduca4
20-06-13, 08:24 PM
Silkroad đến ngày tàn rồi :(
Loạn hơn cả MU

htc1991
20-06-13, 09:03 PM
trời loạn iì vui là chính :)) hè mà sv pri càng ngày càng đống hút máu quá đã

nghiadht
20-06-13, 10:19 PM

a alex dạo này đi mà chẳng share tut gì cho ae nhỉ !

kiepvesau96
21-06-13, 09:45 AM
=))=)) có cái bản data Epvp share là không hút =)) nhưng cũng chả kém

nghiadht
21-06-13, 09:55 AM
Chắc đừng nên share data mà chỉ share tut thôi :))

htc1991
21-06-13, 11:11 AM
để tối sahre bộ web silkroad cho anh em :))đảo bảo ok baby luon

nghiadht
21-06-13, 12:37 PM
để tối sahre bộ web silkroad cho anh em :))đảo bảo ok baby luon

share luôn tích hợp nạp thẻ cho server private phát triển cho mạnh nhỉ :))

kiepvesau96
21-06-13, 07:15 PM
share luôn tích hợp nạp thẻ cho server private phát triển cho mạnh nhỉ :))

tích hợp nạp thẻ kêu bọn bảo kim.vn làm bọn nó code vào luôn sao phải share =))
còn share thì edit tài khoản :D sợ gắn con zombie ;))

nghiadht
22-06-13, 08:43 AM
tích hợp nạp thẻ kêu bọn bảo kim.vn làm bọn nó code vào luôn sao phải share =))
còn share thì edit tài khoản :D sợ gắn con zombie ;))

nó tích hợp free à :)) ..............

accelan006
22-06-13, 09:00 AM
nó tích hợp free à :)) ..............

bọn nào tích hợp thanh toán topup mà chẳng free?

chứ bạn nghĩ nó lấy tiền công à? tiền công nó lấy trực tiếp trong chiết khấu thẻ nạp của bạn rồi :))

nghiadht
22-06-13, 09:01 AM
bọn nào tích hợp thanh toán topup mà chẳng free?

chứ bạn nghĩ nó lấy tiền công à? tiền công nó lấy trực tiếp trong chiết khấu thẻ nạp của bạn rồi :))

ừ ... tại lúc trước có hỏi thử bên ketnoipay nó lấy công đó ... mình tự tích hợp thì free

ThuPhuong
25-06-13, 12:13 PM
Name : Minh Kiên
Phone : cái này nếu tham gia team mình sẽ để sau
Adress : kt_pssro (chính mình rủ bạn thành lập team dev sro)
Develop : Skill/Item/Shop
Time : 7-10h/ngày

kiepvesau96
26-06-13, 07:40 AM
Name : Đỗ Cường.
Phone : (Số điện thoại của bạn): mất đ.t
Adress : (Email, Yahoo, Skype) Skype: kiepvesau96
Develop : (Bạn am hiểu nhất về mảng nào trên danh sách đã đề cập) (Shop, Item,map, ... )
Time : (Thời gian bạn có thể làm việc) 7> 10 tiếng :v sáng trưa chiều tối đều onl

nghiadht
26-06-13, 08:27 AM
Name : Đỗ Cường.
Phone : (Số điện thoại của bạn): mất đ.t
Adress : (Email, Yahoo, Skype) Skype: kiepvesau96
Develop : (Bạn am hiểu nhất về mảng nào trên danh sách đã đề cập) (Shop, Item,map, ... )
Time : (Thời gian bạn có thể làm việc) 7> 10 tiếng :v sáng trưa chiều tối đều onl

Chú cùng họ với a mẹ rồi ...........

kiepvesau96
26-06-13, 09:45 AM
Chú cùng họ với a mẹ rồi ...........

ờ ờ anh em mừn giống nhau mà =))

kelly
26-06-13, 03:07 PM
Name : Minh Kiên
Phone : cái này nếu tham gia team mình sẽ để sau
Adress : kt_pssro (chính mình rủ bạn thành lập team dev sro)
Develop : Skill/Item/Shop
Time : 7-10h/ngày

Pm yahoo hoặc skype mình đã up trên trang 1 nhé .

nghiadht
26-06-13, 03:34 PM
Pm yahoo hoặc skype mình đã up trên trang 1 nhé .

team phát triển thì có còn share tut như lúc trước ko a :))

kelly
26-06-13, 04:36 PM
team phát triển thì có còn share tut như lúc trước ko a :))
Không em chỉ lưu hành nội bộ team thôi

kiuctuoitho
30-06-13, 06:46 PM

tuankt14b6
30-06-13, 06:54 PM
Mình cũng xin đăng ký ra nhập team

Name : Vũ quốc Tuấn
Phone : 0975750721
Develop : dev - ( có dành về psd và 3d có ích cho việc việt hóa file ảnh đó là lợi thế của mình )
Time : 10pm-1am
Mình còn nhiều vấn đề gà mờ rất được chỉ bảo thêm

kelly
30-06-13, 07:56 PM
Thông báo cho anh trong nhóm phát triển , database hoàn thiện 80%, dự kiến 02/07/2013, phát hành cho thành viên trong nhóm. :)

Sử dụng trên MSSQL 2005

kiepvesau96
30-06-13, 08:11 PM
Thông báo cho anh trong nhóm phát triển , database hoàn thiện 80%, dự kiến 32/06/2013 phát hành cho thành viên trong nhóm. :)

Sử dụng trên MSSQL 2005

anh update danh sách thành viên đi.
giờ các member toàn làm mssql 2008 rồi anh ạ
mà làm gì có 32/6 :(
p/s: e k bắt lỗi đâu nhá :P

kelly
30-06-13, 08:35 PM
Thông báo các bạn nghiên cứu sro hạn đăng ký team sẽ hết hạn vào 10/07/2013 , sau thời gian này kể cả team không đủ 10 thành viên mình cũng sẽ không tuyển nữa. các bạn chú ý nhé.

kiepvesau96
01-07-13, 07:20 AM
Thông báo các bạn nghiên cứu sro hạn đăng ký team sẽ hết hạn vào 10/07/2013 , sau thời gian này kể cả team không đủ 10 thành viên mình cũng sẽ không tuyển nữa. các bạn chú ý nhé.

:D hí hí. e đăng ký rồi nhé a :D

htc1991
01-07-13, 09:58 AM
Name : Công
Phone : 0989525005
Develop : Fix bug SQL , lập trình SQL , lap trình PHP , C# ,Bảo mật vv.....
Time : 24/7 giờ hành chánh

nghiadht
01-07-13, 10:08 AM

có gì share tut nữa nhé bác sầu :))

kiepvesau96
01-07-13, 10:20 AM
có gì share tut nữa nhé bác sầu :))

Sau đó, Sở Thông tin - Truyền thông TP.HCM cùng Cục Cảnh sát, phòng chống tội phạm sử dụng công nghệ cao C50 vào cuộc và phát hiện Phan Đức Hùng, sinh viên Trường ĐH Điện lực TP.HCM, là người đã có hành vi làm giả Con đường tơ lụa bằng cách lập trang: c50.sytes.net, đưa trò chơi không được cấp phép, cũng lấy tên Con đường tơ lụa để thu hút người chơi trực tuyến, tạo nên cộng đồng game thủ mang tên “cộng đồng C50” và có thu tiền của người chơi. Từ ngày 9.11.2012 đến 7.1.2013, Hùng đã thu lợi bất chính từ việc làm giả game online này với số tiền 11,776 triệu đồng. Hùng bị xử phạt 40 triệu đồng theo điểm a, khoản 3, điều 17, Nghị định 28/2009/NĐ-CP ngày 20.3.2009 của Chính phủ về quy định xử phạt vi phạm hành chính trong quản lý, cung cấp, sử dụng dịch vụ internet và thông tin điện tử trên internet.

nghiadht
01-07-13, 02:26 PM
Sau đó, Sở Thông tin - Truyền thông TP.HCM cùng Cục Cảnh sát, phòng chống tội phạm sử dụng công nghệ cao C50 vào cuộc và phát hiện Phan Đức Hùng, sinh viên Trường ĐH Điện lực TP.HCM, là người đã có hành vi làm giả Con đường tơ lụa bằng cách lập trang: c50.sytes.net, đưa trò chơi không được cấp phép, cũng lấy tên Con đường tơ lụa để thu hút người chơi trực tuyến, tạo nên cộng đồng game thủ mang tên “cộng đồng C50” và có thu tiền của người chơi. Từ ngày 9.11.2012 đến 7.1.2013, Hùng đã thu lợi bất chính từ việc làm giả game online này với số tiền 11,776 triệu đồng. Hùng bị xử phạt 40 triệu đồng theo điểm a, khoản 3, điều 17, Nghị định 28/2009/NĐ-CP ngày 20.3.2009 của Chính phủ về quy định xử phạt vi phạm hành chính trong quản lý, cung cấp, sử dụng dịch vụ internet và thông tin điện tử trên internet.

vì bác ấy thích chơi trội :)) ............

ThuPhuong
01-07-13, 03:41 PM

nhớ ngày đó lão hùng bị bắt còn hốt suốt ngày than thở cuối cùng vụ này cũng giải quyết xong rồi à

kelly
01-07-13, 05:11 PM

Anh không quyết định được nhé, phải có ý kiến của thành viên trong team, mà anh cũng nói thẳng cái cách mà em làm bất chấp mọi thứ để có lợi anh không thể chấp nhận được, giờ em co xin vào team cung khó đấy, em phải biết không phải cái gì có tiền là số 1, tiền không phải là vấn đề quan trọng trong nhóm phát triển này em nhé.

Không phải anh không cho mày cơ hội mà mày bỏ lỡ rất nhiều cơ hội, anh đã nói trước khi bước vào dev em phải biết được cấu trúc cơ bản của nó , hoạt động ra sao, chư không phải biết được cái gì rồi cứ thế làm mà không hiểu bản chất của nó.

Dev game phải từng bước "a->b->c" chư không phải "c" mà không biết a,b nó là gì, thực chất nó không khó nhưng phải chịu khó nghiên cứu chư không phải cứ ngồi chơi là kiến thức nó từ trên trời dơi xuống cho mình đâu.

htc1991
01-07-13, 08:14 PM
Xin chào bạn. Chúng tôi nhận được nguồn thông tin cho rằng bạn mở SRO Private tại VN.
Mang tên Sro Kỷ Niệm - <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Từ những nguồn thông tin cung cấp và điều tra chúng tôi đã nắm bắt rõ các thông tin địa chỉ của bạn.
Bắt đầu từ 1/7/2013 chúng tôi sẽ quét đợt (Sai chính tã )các server SRO Private lậu hiện nay dùng cả máy chủ nước ngoài lẫn máy chủ Việt Nam.
Danh sách các server đã nắm bắt:
Sro Hà Nội.
Sro Kỷ Niệm.
Sro Sài Gòn.
Sro Bá Vương.
Sro Đạo Tặc.
Sro Bảo Tiêu.
Sro Đế Vương.
..v.v..
Chúng tôi sẽ kiên quyết xử lý triệt để không nhân nhượng với những vi phạm bản quyền.
Cùng sự góp sức của cơ quan Công An (Bộ Công An C50) và Công An liên ngành quốc tế FBI. (XHCH lấy éo đâu ra FBI mà FBI nó chỉ su dụng ỡ USD thôi nước khác không có thầm quyền CIA chãng le can thiệp vào vụ này ... có dư tiền của ko ? )

ThuPhuong
01-07-13, 08:22 PM

FBI nó chỉ su dụng ỡ USD

xin phép em bắt lỗi bác phát ở USA chứ ko phải usd,đa số cái này nó dọa thôi chứ còn sài máy chủ nước ngoài thì nằm ngoài tầm kiểm soát của công an việt nam (ý kiến riêng có gì ko đúng xin các bác đừng gạch đá)

quockhanh1992
01-07-13, 09:15 PM
Name : Thích Quay Tay
Phone : (0987688395)
Adress : (maitronganh_bn)(skype+yahoo)
Develop : (Ngồi nhìn và xem mặc dù không hiểu gì hết+ Đầu tư sever)
Time : (24h/365 ngày)

kiepvesau96
02-07-13, 06:25 AM
Anh không quyết định được nhé, phải có ý kiến của thành viên trong team, mà anh cũng nói thẳng cái cách mà em làm bất chấp mọi thứ để có lợi anh không thể chấp nhận được, giờ em co xin vào team cung khó đấy, em phải biết không phải cái gì có tiền là số 1, tiền không phải là vấn đề quan trọng trong nhóm phát triển này em nhé.

Không phải anh không cho mày cơ hội mà mày bỏ lỡ rất nhiều cơ hội, anh đã nói trước khi bước vào dev em phải biết được cấu trúc cơ bản của nó , hoạt động ra sao, chư không phải biết được cái gì rồi cứ thế làm mà không hiểu bản chất của nó.

Dev game phải từng bước "a->b->c" chư không phải "c" mà không biết a,b nó là gì, thực chất nó không khó nhưng phải chịu khó nghiên cứu chư không phải cứ ngồi chơi là kiến thức nó từ trên trời dơi xuống cho mình đâu.

:v cơ hội đợi 1 năm mà k hề có SRO để chơi đấy là cơ hội a đã tạo cho e và e biết con người của a là như thế nào =))

kelly
02-07-13, 09:46 AM
:v cơ hội đợi 1 năm mà k hề có SRO để chơi đấy là cơ hội a đã tạo cho e và e biết con người của a là như thế nào =))

Con người của ai thì người ấy mới biết , chư còn người khác thì biết sao được, anh cũng nói luôn con người của anh làm mọi thứ vì đam mê chứ không phải vì tiền còn phong cách làm việc của anh hơi kỳ với những người khôgn hiểu nhưng với ai hợp ý thì lại thấy khác, anh cũng chẳng cần phải đôi co với em vấn đề này nòi thì không chịu tiếp thu giờ lại còn nói cái giọng đấy, anh đâu có phải rảnh thời gian như em ma bảo đợi 1 năm không thấy sro để chơi, thế anh hỏi mày công việc của anh vứt xó à, dev game chỉ la đam mê chư không phải là tất cả, anh phải công nhận em vẫn còn trẻ con lắm, cái cơ hội anh cho mày không phải la để mày có sro chơi mà để mày nghiên cưu phục vụ dev , giờ cái gì mày cũng biết được một ít mà không hiểu rõ nó thi làm cái gì, anh cư cho mày làm được nhưng thư đơn giản thế về lâu dài thì sao, gặp trường hợp phức tạp thì thế nào, còn mày chưa hiểu gì về anh thì đừng dùng những cái từ ngữ ấy gây hiểu lầm nhé, bảo hợp tác làm anh đâu có ý kiên gì làm thì làm, nhưng cái gì mày cũng muốn nhanh thi sao làm được, mày cứ bắt tay vào việc thì mày mới biết nó thế nào chứ cứ ngồi đợi hàng anh share ra thi sao ma biết được lại bảo là lâu.

Còn cái công ty kja anh sẽ ngừng hoạt động nên em cư yên tâm,anh nói thẳng luốn về tiền anh không thiếu nên anh cũng trả tha thiết gì không lại bảo anh là loại người có lợi ích cho mình quên người khác, giời thì em độc quyền rồi nhé.

kiepvesau96
02-07-13, 02:14 PM
Con người của ai thì người ấy mới biết , chư còn người khác thì biết sao được, anh cũng nói luôn con người của anh làm mọi thứ vì đam mê chứ không phải vì tiền còn phong cách làm việc của anh hơi kỳ với những người khôgn hiểu nhưng với ai hợp ý thì lại thấy khác, anh cũng chẳng cần phải đôi co với em vấn đề này nòi thì không chịu tiếp thu giờ lại còn nói cái giọng đấy, anh đâu có phải rảnh thời gian như em ma bảo đợi 1 năm không thấy sro để chơi, thế anh hỏi mày công việc của anh vứt xó à, dev game chỉ la đam mê chư không phải là tất cả, anh phải công nhận em vẫn còn trẻ con lắm, cái cơ hội anh cho mày không phải la để mày có sro chơi mà để mày nghiên cưu phục vụ dev , giờ cái gì mày cũng biết được một ít mà không hiểu rõ nó thi làm cái gì, anh cư cho mày làm được nhưng thư đơn giản thế về lâu dài thì sao, gặp trường hợp phức tạp thì thế nào, còn mày chưa hiểu gì về anh thì đừng dùng những cái từ ngữ ấy gây hiểu lầm nhé, bảo hợp tác làm anh đâu có ý kiên gì làm thì làm, nhưng cái gì mày cũng muốn nhanh thi sao làm được, mày cứ bắt tay vào việc thì mày mới biết nó thế nào chứ cứ ngồi đợi hàng anh share ra thi sao ma biết được lại bảo là lâu.

Còn cái công ty kja anh sẽ ngừng hoạt động nên em cư yên tâm,anh nói thẳng luốn về tiền anh không thiếu nên anh cũng trả tha thiết gì không lại bảo anh là loại người có lợi ích cho mình quên người khác, giời thì em độc quyền rồi nhé.

độc á. :D có mà nộp 40 củ cho VDC đi nhé :v chuẩn bị quét hết private VN đến 10/7 kìa :D

WynhLove
02-07-13, 09:41 PM
độc á. :D có mà nộp 40 củ cho VDC đi nhé :v chuẩn bị quét hết private VN đến 10/7 kìa :D

Thông tin ở đâu hay là mấy tin vịt

kiepvesau96
03-07-13, 11:49 AM
Thông tin ở đâu hay là mấy tin vịt

mù thông tin thì lên thanhnien.vn sớt

WynhLove
03-07-13, 12:17 PM
mù thông tin thì lên thanhnien.vn sớt

cái này từ năm ngoái rồi h nó mới sử xong không biết mà cứ nói như thánh

kelly
03-07-13, 03:10 PM
theo anh thi chẳng cần phải quan tâm vấn đề này làm gì , khi nào nó đến nhà là biết ngay mình bị bắt thôi đơn giản , còn chưa bị bắt thi thôi cư tiếp tục mà hoạt động, còn em nghĩ với trình độ cộng nghệ giờ nó điều tra được đến tận nhà sao. chỉ trừ khi gặp loại gà mờ cung cấp thông tin cá nhân thật hoặc trup cập vào máy chủ với ip của máy home network còn không thì có bắt cũng bó tay không làm gì được mình cả :)), mà cũng ngồi đấy mà phạt được bon cung cấp vps. Chỉ cần chút kinh nghiệm là trách được lo ngại c50 phạt bản quyền. c50 đối phó với tội phạm công nghệ cao không dễ đâu nhé, nhưng nói chung đã phat triển lậu thì nên biết điều chút cho nó lành

kiepvesau96
03-07-13, 04:14 PM
cái này từ năm ngoái rồi h nó mới sử xong không biết mà cứ nói như thánh

=)) lại gặp thánh rồi =))
nhân viên wins.vn báo: đi họp về các bác trên tổng nói chuẩn bị VDC và C50 quét game lậu.
làm webgame vs một số ng và có nhân viên bảo kim code auto nạp thẻ cũng bảo Sro đang chuẩn bị quét vì đc tin báo bên CA.
có thể mồng 10/7 này đấy. =)) cứ mở để :v *doạ thôi* tin hay k bố đell quan tâm

WynhLove
03-07-13, 04:55 PM
=)) lại gặp thánh rồi =))
nhân viên wins.vn báo: đi họp về các bác trên tổng nói chuẩn bị VDC và C50 quét game lậu.
làm webgame vs một số ng và có nhân viên bảo kim code auto nạp thẻ cũng bảo Sro đang chuẩn bị quét vì đc tin báo bên CA.
có thể mồng 10/7 này đấy. =)) cứ mở để :v *doạ thôi* tin hay k bố đell quan tâm

Nhân viên Wins.vn là bọn l` gì thế đọc ở đâu thì send nguồn đây

kiepvesau96
03-07-13, 08:27 PM
Nhân viên Wins.vn là bọn l` gì thế đọc ở đâu thì send nguồn đây

vào wins.vn :)):))
bọn nó công ty tư mở game vào coi thì biết.
[6/30/2013 8:37:43 PM] Tố Uyên (Băng Châu): em
[6/30/2013 8:37:43 PM] Tố Uyên (Băng Châu): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[6/30/2013 8:37:45 PM] Tố Uyên (Băng Châu): đọc nè
[7/1/2013 10:16:47 AM] Kiếp Ve Sầu: vngâ
[7/1/2013 10:16:48 AM] Kiếp Ve Sầu: :)
[7/1/2013 10:24:46 AM] Tố Uyên (Băng Châu): hích đó
[7/1/2013 10:24:58 AM] Tố Uyên (Băng Châu): riêng game sro bị điều tra kinh lắm
[7/1/2013 10:29:49 AM] Kiếp Ve Sầu: vâg
[7/1/2013 10:29:52 AM] Kiếp Ve Sầu: e biết mà :)
[7/1/2013 10:29:54 AM] Kiếp Ve Sầu: hề

kelly
03-07-13, 08:37 PM
Có gì hot , kệ nó đi nó thich làm gì thì nó làm quyền ở nó chứ ở mình đâu mà cứ bàn tán mãi, bực cả mình. >.<

WynhLove
03-07-13, 09:19 PM
vào wins.vn :)):))
bọn nó công ty tư mở game vào coi thì biết.
[6/30/2013 8:37:43 PM] Tố Uyên (Băng Châu): em
[6/30/2013 8:37:43 PM] Tố Uyên (Băng Châu): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
[6/30/2013 8:37:45 PM] Tố Uyên (Băng Châu): đọc nè
[7/1/2013 10:16:47 AM] Kiếp Ve Sầu: vngâ
[7/1/2013 10:16:48 AM] Kiếp Ve Sầu: :)
[7/1/2013 10:24:46 AM] Tố Uyên (Băng Châu): hích đó
[7/1/2013 10:24:58 AM] Tố Uyên (Băng Châu): riêng game sro bị điều tra kinh lắm
[7/1/2013 10:29:49 AM] Kiếp Ve Sầu: vâg
[7/1/2013 10:29:52 AM] Kiếp Ve Sầu: e biết mà :)
[7/1/2013 10:29:54 AM] Kiếp Ve Sầu: hề

chả thấy nó nhắc gì là mống 10 quét cái này đọc lâu rồi

kiepvesau96
03-07-13, 09:25 PM
chả thấy nó nhắc gì là mống 10 quét cái này đọc lâu rồi

[7/2/2013 1:46:56 PM] Trần Biên: alo
[7/2/2013 1:47:01 PM] Trần Biên: a day
[7/2/2013 1:47:01 PM] Kiếp Ve Sầu: web sao rồi anh
[7/2/2013 1:47:20 PM] Trần Biên: web thi tu hom trc den h a van chua lam
[7/2/2013 1:47:38 PM] Trần Biên: vi a thay bao la C50 no quet den tan mung 10
[7/2/2013 1:47:44 PM] Kiếp Ve Sầu: a cứ làm đi

ThuPhuong
03-07-13, 09:40 PM
Tìm hiểu tại nhiều diễn đàn game, đặc biệt là gamezone.vn, tại đây giới game thủ cung cấp, trao đổi và thảo luận về hầu hết các phần mềm game được bẻ khóa, dựa vào đó có thể dễ dàng tạo dựng nên một cụm máy chủ lậu và kinh doanh trái phép. Các thành viên “lão làng” không ngần ngại cho biết “làm giả game online không khó”, có hẳn nhiều bài viết hướng dẫn chi tiết: “Chỉ cần thuê máy chủ, lập trang web. Sau đó vào các diễn đàn game để tìm hiểu và tải mã nguồn của trò chơi muốn làm giả, đồng thời tải phần mềm tương thích để mở tiệp sao lưu dữ liệu của trò chơi. Sau đó liên hệ với Công ty Bảo Kim để được giúp phần thanh toán trực tuyến thu phí người chơi”.

đúng là các cụ nhà ta từ xưa đến nay có câu nhà văn nói láo,nhà báo nói phét là vậy.Nó nói nghe dễ nhỉ,mở 1 server ra còn biết bao vấn đề phát sinh chứ đâu phải cài cắm đưa lên online là xong.Còn về C50 quét dẹp sro Pri thì cứ quét cứ dẹp,việc mình mình cứ làm việc họ họ làm bao giờ dính rồi tính sau

kelly
03-07-13, 10:32 PM
Tớ cũng nói thẳng luôn cả thời này nó quét cuảng chẳng an thua gi cả , nhắm bọn nó diệt được hết các private không, mất cái này mọc cái khác cũng chỉ vì c50 qua căng thẳng mới làm private loạn lên chư còn ai vào đây nưa. Chỉ một lý do ghen tức không muốn ai hơn mình :)), giờ nó muốn diệt tận gốc thì càn quét một đợt bắt hết dân IT đj là hết private :)), còn không thi chăng bao giờ quản lý được, nghe cái câu kiên quyết xử lý của c50 mà mình buồn cười (xử lý ai?, xử lý việc gì?), chẳng có ai cấm được việc nghiên cưu cả mà đã nghiên cưu là phải có thực hành nên việc mở private nếu hiểu theo hướng tích cực thì lại hoàn toàn đúng, có trách thì chỉ trach game thủ cứ thích kầy game nhanh hỗ trợ nhiều thì tất nhiên private muốn giữ khách phải đáp ứng chứ họ chắng có lỗi gì cả.>.<

Tóm lại một câu có chấm dứt vấn đè này là việc của ai người ấy làm, nước sông không pham nước giếng. chấm hết!