PDA

View Full Version : Share source Ngọa Long

haokiet97
09-06-13, 12:42 PM
MÌnh share lai source Ngọa Long của bạn dangvanluc bằng link 4share(1 link duy nhất),đầy đủ source cho các bạn khám phá và share lại bài hướng dẫn cài đặt(nếu muốn)
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

luudinhnam
09-06-13, 02:50 PM
Có Hướng dẫn cài đặt rồi à bác? ở đâu thế chỉ mình với

nguyen_van003
09-06-13, 03:14 PM
MÌnh share lai source Ngọa Long của bạn dangvanluc bằng link 4share(1 link duy nhất),đầy đủ source cho các bạn khám phá và share lại bài hướng dẫn cài đặt(nếu muốn)
Link:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có cài đặt không cậu nếu có thì quá tốt rồi.

hongphat7997
09-06-13, 03:29 PM

đây là bản rút gọn cho GHP mà!chú này leech bên aayx.net đây :)))))))))))))) :)):)):)):)):)):)):))

haokiet97
09-06-13, 03:51 PM
Ý mình là ai nghiên cứu ra cách cài thì có thể post lên nếu muốn

hongphat7997
09-06-13, 08:33 PM
Ý mình là ai nghiên cứu ra cách cài thì có thể post lên nếu muốn

Cái này chưa thích hợp GPH nên các thím cứ bỏ qua linux mà phan....$-)$-)

vantrung1412
10-06-13, 08:49 AM
hix tưởng có hướng dẫn cài được rồi :| , mừng hụt T_____T

hongphat7997
13-06-13, 09:59 PM
hix tưởng có hướng dẫn cài được rồi :| , mừng hụt T_____T

Cần không tui hướng dẫn cho.Nhưng tiếc nó ko phải là Ngọa Long như thím kia nói...Nó là Võ Lâm Chí Mộng
Tìm link 700MB mà chơi,link rút gọn này chơi ko dc đâu

nguyen_van003
13-06-13, 10:25 PM
Bác có Link 700MB không bác, share cho em với.
Còn Source V LCM bác cũng có phải không bác?

boyganz
13-06-13, 10:40 PM
Cần không tui hướng dẫn cho.Nhưng tiếc nó ko phải là Ngọa Long như thím kia nói...Nó là Võ Lâm Chí Mộng
Tìm link 700MB mà chơi,link rút gọn này chơi ko dc đâu

rứa nó là game gì vậy bác cũng đề tài tam quốc à :-?

hongphat7997
14-06-13, 03:01 AM
Bác có Link 700MB không bác, share cho em với.
Còn Source V LCM bác cũng có phải không bác?

Có chứ sao ko trời.... nói hài

kirinkatalee
14-06-13, 06:23 AM
Có chứ sao ko trời.... nói hài

cái source cả năm trời ko có pass unrar mà phán như thánh, có source quăng lên xem phát chứ giữ khư khư làm gì, được cái to mõm éo được gì ....3:-O
tui chỉ lên kiếm game chơi theo kiểu mì ăn liền nên ko tính comment mà thấy topic nào cũng thấy cái mõm bạn phán nên comment 1 phát thôi

boyganz
14-06-13, 08:33 AM
cái source cả năm trời ko có pass unrar mà phán như thánh, có source quăng lên xem phát chứ giữ khư khư làm gì, được cái to mõm éo được gì ....3:-O
tui chỉ lên kiếm game chơi theo kiểu mì ăn liền nên ko tính comment mà thấy topic nào cũng thấy cái mõm bạn phán nên comment 1 phát thôi
Bác war bác ra ngoài kia đây là nơi thảo luận game .:-@

hongphat7997
14-06-13, 04:06 PM

Với loại người như bạn thì tốt nhất đừng tập tính đua đòi.....Những đứa mà không chịu tìm hiểu chỉ thích đợi người ta làm sẵn rồi share thì lượn dùm nhé

luudinhnam
18-06-13, 09:19 PM
Sao chưa có bác nào tìm ra cách chạy sv Ngoạ long à? cho mình đặt gạch nha.