PDA

View Full Version : [JX] kết nối server bị gián đoạn

romeovungtau
07-06-13, 10:09 AM
Mình mới build xong cái source của hieunguyen share thanh công chuyển cái map và cai setting script trong src sang no font rùi chay gameserver ok hết ! Nhưng sao tới chỗ tạo nhân vật thì kết nối server gián đoạn ! Có ai biết lỗi này ko giúp mình với ! Thanks !

tung5523
07-06-13, 01:22 PM
mình cũng bị kết nối với máy chủ thất bại xin vui lòng thử lại sau khi tạo nhận vật rồi vào game bị kết nối với máy chủ thất bại xin vui lòng thử lại sau
mình dùng sever LTGTestVPS no font

Mr.Achuky
07-06-13, 02:29 PM
Mình mới build xong cái source của hieunguyen share thanh công chuyển cái map và cai setting script trong src sang no font rùi chay gameserver ok hết ! Nhưng sao tới chỗ tạo nhân vật thì kết nối server gián đoạn ! Có ai biết lỗi này ko giúp mình với ! Thanks !
bạn chuyển font chưa? cái gameserver của bạn load hết 5 dòng chưa?
bạn có yahoo ko cho mình. mình cũng mới buid xong cái đó cách đây 30p

tung5523
07-06-13, 04:48 PM
bạn chuyển font chưa? cái gameserver của bạn load hết 5 dòng chưa?
bạn có yahoo ko cho mình. mình cũng mới buid xong cái đó cách đây 30p

có đủ 5 dòng nhé mà server đấy cài font chạy thì không load đc maps ko cài font chạy thì lại load đc maps
yh mr.tungtk199x

romeovungtau
07-06-13, 06:16 PM
có đủ 5 dòng nhé mà server đấy cài font chạy thì không load đc maps ko cài font chạy thì lại load đc maps
yh mr.tungtk199x

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>