PDA

View Full Version : Share FULL việt hóa NPC và Tên quái Phiêu Mẫu Vân Trang

vudung
04-06-13, 04:11 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

copy đè vào file game.config trong folder config

Xóa db import lại :D

( Cách import : chọn tab cmd db , đánh lệnh : data_gen:import_config("game").)

Import đợi nó hiện OK mới được nhé :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

-> Việt hóa được thêm j thì mừng cái đấy

Gạch giếc thì đi chỗ khác KHÔNG KHUYẾN KHÍCH download....

File game.config full việt hóa 100%

Nguồn: 2 forum svgameviet và gamezone ( khỏi cãi nhau)

Copy nhớ ghi nguồn:D

Tks nếu thấy có ích :D

vudung
04-06-13, 11:33 AM
Vài Pic show hàng!! Anh đặt gạch đợi share nào !!!!

thiencoi55
04-06-13, 01:02 PM
xóa db và import lại là thế nào vậy

mobell200
04-06-13, 01:28 PM
xóa db và import lại là thế nào vậy

xóa tất cả file trong dbfile
và import bằng code

thiencoi55
04-06-13, 01:37 PM
xóa tất cả file trong dbfile
và import bằng code
vào đâu để thực hiện code vậy.............................

mobell200
04-06-13, 01:56 PM
vào đâu để thực hiện code vậy.............................

đây chứ đâu
trong group cmd 12 python kiếm cái cmd -db mà gõ

thiencoi55
04-06-13, 02:24 PM
đây chứ đâu
trong group cmd 12 python kiếm cái cmd -db mà gõ
thank bạn............................................. ..........................

tului
04-06-13, 07:52 PM
Mình down file game config của chủ topic về rồi chép và inport vào sv cài sẵn trên VM <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Nhưng khi đến tạo nv thì đặt tên nó ko cho là sao nhỉ ?

vudung
04-06-13, 10:38 PM
Mình down file game config của chủ topic về rồi chép và inport vào sv cài sẵn trên VM <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Nhưng khi đến tạo nv thì đặt tên nó ko cho là sao nhỉ ?

Import đợi nó hiện chữ OK mới xong .... chưa hiện là còn phải đợi\

Nó phải hiện OK như hình này nè (or gần giống như thế)

tului
05-06-13, 02:15 PM
Import đợi nó hiện chữ OK mới xong .... chưa hiện là còn phải đợi\

Nó phải hiện OK như hình này nè (or gần giống như thế)

Thế down file đó về bỏ ở đâu cũng đc ah vuhung? minh chạy file "start" bên ngoài màn hình desktop nó hiện 12 cửa sổ cmd. Sau đó mình chọn cửa sổ như hình và gõ lệnh thì nó đứng im re 8-}

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Không pít mình làm như vậy có đúng không :D

babythandong
05-06-13, 02:24 PM
Thế down file đó về bỏ ở đâu cũng đc ah vuhung? minh chạy file "start" bên ngoài màn hình desktop nó hiện 12 cửa sổ cmd. Sau đó mình chọn cửa sổ như hình và gõ lệnh thì nó đứng im re 8-}

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thiếu dấu chấm cuối cùng
30charrrrr

Tiêu Kiếm
06-06-13, 10:36 AM
cần ai đó test bản việt hóa cũng mình với :( hứng lên ngồi vh dc cái quests, item, với game confing

tieu_kiem_tk yahoo em đó

kenken1992
06-06-13, 11:20 AM
Vài Pic show hàng!! Anh đặt gạch đợi share nào !!!!

cho xin server clien và cái hd bằng clip đc ko bạn

htrung02
06-06-13, 01:21 PM
Mình import rui nhưng ko vô được vì lỗi tạo nv >>> bác nào fix hộ lỗi này với
nó hiện : 未知错误 ->>> Lỗi không xác định. Bác nào gặp lỗi này không ?

kjtsu
06-06-13, 01:31 PM
có bác nào biết add KNB ko chỉ e vs T^T

htrung02
06-06-13, 01:40 PM
có bác nào biết add KNB ko chỉ e vs T^T

vào cmd -db gõ lệnh : tv:start(). nó hiện ra bảng thì ấn CTRL-M rùi ấn vô cái ACC mà add

vudung
06-06-13, 06:33 PM
Mình import rui nhưng ko vô được vì lỗi tạo nv >>> bác nào fix hộ lỗi này với
nó hiện : 未知错误 ->>> Lỗi không xác định. Bác nào gặp lỗi này không ?

Bạn import đợi nó hiện chữ OK mới được

Chưa import xong đã thoát rồi thì sao mà đc...

htrung02
06-06-13, 08:32 PM
bạn import đợi nó hiện chữ ok mới được

chưa import xong đã thoát rồi thì sao mà đc...

thank - để mình test lại xem sao
>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>>
Chán hẳn - hiện ok rùi - ko biết test dc VH ko thì vào đến 73% thì đứng yên. Cái Game này cũng thấy hay nhưng nhièu lỗi khó chịu quá
++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++ +++++
未知错误 - vẫn là như vậy - thui chơi bằng tiếng bọn tàu khựa phát minh thui - chứ chữ của ta ko nhằn đc
tui dùng bản trích từ VMWARE ra ko biết có ảnh hưởng ji ko ?

htrung02
06-06-13, 10:06 PM
OK - Việt hóa được rùi - nguyên nhân lỗi :
Hôm trước download ko để ý - file dung lượng có hơn 700k hôm nay vô kiểm tra lại thấy ko đúng phải là hơn 3m các bạn nào gặp lỗi tương tự thì vô download lại nhé

vudung
06-06-13, 10:38 PM
OK - Việt hóa được rùi - nguyên nhân lỗi :
Hôm trước download ko để ý - file dung lượng có hơn 700k hôm nay vô kiểm tra lại thấy ko đúng phải là hơn 3m các bạn nào gặp lỗi tương tự thì vô download lại nhé

Chưa biết dân gian đã nói hàng vudung share là hàng ngon hả :-?

--- Chế độ gộp bài viết ---

Download về bỏ vào folder config

Như hình kia là import chưa xong đâu. Đợi nó hiện chữ OK mới xong.... CÒn chưa hiện thì cố mà đợi

Tiêu Kiếm
07-06-13, 08:01 AM
file full hán việt chả thấy ngon zzz

htrung02
07-06-13, 09:03 AM

Ăn gạch bây giờ - muôn ngon tự làm đi

vudung
07-06-13, 10:16 AM

Anh Tiêu Kiếm pro quá :((

Em mới chỉ xong Full Nv + Item + Tên v... text trong game hán việt thôi :((

Anh pro dịch có "nghĩa" thì share cho mọi người đi anh :(

thiencoi55
07-06-13, 10:57 AM
Anh Tiêu Kiếm pro quá :((

Em mới chỉ xong Full Nv + Item + Tên v... text trong game hán việt thôi :((

Anh pro dịch có "nghĩa" thì share cho mọi người đi anh :(

cái loại chỉ muốn ăn sẵn, ăn đủ rồi thì đem mở private ghi tên mình 2`

Tiêu Kiếm
07-06-13, 12:54 PM
8-> xoắn em tự làm dc rồi =)) đếu cần file hán việt đâu anh

longnhj2
08-06-13, 01:09 AM
8-> xoắn em tự làm dc rồi =)) đếu cần file hán việt đâu anh

Pro có khác [-O<[-O< 8-}8-}8-}

vudung
08-06-13, 11:39 PM
cái loại chỉ muốn ăn sẵn, ăn đủ rồi thì đem mở private ghi tên mình 2`

Bạn thiên còi pro đang nói ai thế =))

vudung
09-06-13, 06:17 PM
Game này việt hóa nhanh quá :((

DavidWilliam9x
09-06-13, 08:03 PM
Chỉ thấy có VH ở NPC và Quái thôi. Cái item thì không thấy gì....ai biết VH chỗ nào không nhỉ

--- Chế độ gộp bài viết ---

Game này việt hóa nhanh quá :((

Ngon!!
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

th3gh0st01
12-07-13, 03:28 PM
Muốn post show hàng một ít ko biết có đươc ko nhỉ ?:
Tin rằng hàng vừa ra đảm bảo gây sốc

vudung
12-07-13, 03:42 PM
Muốn post show hàng một ít ko biết có đươc ko nhỉ ?:
Tin rằng hàng vừa ra đảm bảo gây sốc
show đi có j mà shock =))

30charr

madega132
03-04-14, 06:05 PM