PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về lỗi client JX

lumina
03-06-13, 04:42 PM
Em bị một cái lỗi quái đản như sau :
Hiện đang dùng window 7 Ultimate 64bit , trước đây cài chơi bình thường , hôm vừa rồi cài lại win thì dính lỗi thế này :
Cài client của VNG thì sau khi update đầy đủ lên bản mới nhất vào server thu phí thì im lìm 1 lúc xong chả có gì xảy ra.
Khi copy patch của các private server khác thì gặp hiện tượng 1 số char chọn nhân vật xong vào game chạy dòng đăng nhập là báo lỗi " game.exe stopped working " , 1 số char thì vào được game nhưng nếu click di chuyển là crash.
Mong các cao nhân giúp em sửa lỗi với ạ.Thèm chơi quá mà không làm gì được.

thienthanden2
04-06-13, 07:48 PM
Em bị một cái lỗi quái đản như sau :
Hiện đang dùng window 7 Ultimate 64bit , trước đây cài chơi bình thường , hôm vừa rồi cài lại win thì dính lỗi thế này :
Cài client của VNG thì sau khi update đầy đủ lên bản mới nhất vào server thu phí thì im lìm 1 lúc xong chả có gì xảy ra.
Khi copy patch của các private server khác thì gặp hiện tượng 1 số char chọn nhân vật xong vào game chạy dòng đăng nhập là báo lỗi " game.exe stopped working " , 1 số char thì vào được game nhưng nếu click di chuyển là crash.
Mong các cao nhân giúp em sửa lỗi với ạ.Thèm chơi quá mà không làm gì được.

Bạn thử xóa các file txt trong thư mục users của VNG xem, với jx private thì xóa mấy thư mục dạng "924f310a4l7d3be91cf" trong folder userdata.