PDA

View Full Version : [Gunny] Share Home + intro Gunny Tuyệt đẹp Update liên tục

thienthanhhi
03-06-13, 12:18 PM
intro : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Demo : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mình sẽ share và update liên tục . Bạn nào cần rip home + intro theo yêu cầu thì cứ pm yh mình bên dưới nhé . Tải về nhớ tk nhé để mình còn có hưng phấn up tiếp

. web game mình không nắm rõ . Nên bạn nào cần rip cái gì thì post Demo lên đây nhé mình rip giùm cho . Ai xài thì xài không xài đừng ném gạch . Nhà đủ gạch rồi :)

nicespeed
03-06-13, 12:27 PM
Dù mới có tháng 6 nhưng mà vẫn thanks ^^

duyhungvt
03-06-13, 12:38 PM
Ợ cứ tưởng cả page :|

thienthanhhi
03-06-13, 12:45 PM
Ợ cứ tưởng cả page :|

pages là sao hả bạn . Là quản lý à . Mình bên box MU qua nên ko bik về webgame nhìu lắm :D

luadola001
03-06-13, 01:24 PM
ko có gì HOT!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mã HTML đơn giản !

ninhmca
03-06-13, 01:29 PM
ko có gì HOT!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
mã HTML đơn giản !

khổ.thông cảm cho thớt.mới kiếm được cái tool rip html nên tỏ ra nguy hiểm chút ý mà.cho bạn ý nguy hiểm thoải mái đê.8->

haidang115
03-06-13, 03:48 PM
khổ.thông cảm cho thớt.mới kiếm được cái tool rip html nên tỏ ra nguy hiểm chút ý mà.cho bạn ý nguy hiểm thoải mái đê.8->

ợ rip HTML cũng có tools nữa à :| em bt chỉ cần firebug là đủ :|

ninhmca
03-06-13, 04:01 PM
ợ rip HTML cũng có tools nữa à :| em bt chỉ cần firebug là đủ :|

SmartSaveHtml 1.0.exe

Câu hỏi ngẫu nhiên:
Ba thêm ba là ? (viết kết quả bằng số)

thienthanhhi
03-06-13, 04:22 PM
SmartSaveHtml 1.0.exe

Câu hỏi ngẫu nhiên:
Ba thêm ba là ? (viết kết quả bằng số)

quần tẩu có dính gì ko mà đánh hơi lẹ thế =)) . Trước giờ mi toàn xài tool à :)) . Trình cao quá =))

trong0981
03-06-13, 10:50 PM
tool rip thì rip người ta cũng có công tìm site để rip rồi share cho các bác măm măm còn gì. hazz