PDA

View Full Version : [Gunny] Share Gunny II R2.5 chuẩn full

trong0981
03-06-13, 09:55 AM
Đây là bản r2.5 SOURCE CODE chuẩn của trminhpc không phải fake phẹc gì giống mấy topic có trên diễn đàn đâu nhé. toàn 2.0 độ chế vớ vẩn >:)

Buồn đời nên share thôi. Các nào thích thì múc về nghiên cứu. Like nếu bạn k muốn bị vô sinh :">

Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link MediaFire by vipbk (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Driect link của trminhpc :) lười up quá

NEXT SHARE: XDDTANK UserCP v1.1 Beta :)

hung3020
03-06-13, 10:07 AM
hehehe chắc mình cũng share S4 KRBA (Khu Rừng Bí Ẩn) nhỉ :-?

duyhungvt
03-06-13, 10:11 AM
:"> Lại cài lại win tải về chơi thôi

hoanganhgo
03-06-13, 10:24 AM
bản này có gì hot ;))
30charrrrrrrrrrrrrr

batxutat
03-06-13, 10:57 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

duvinhhau2013
03-06-13, 11:03 AM
Cho Em Xin Anh Ơi !!! *-:)

vuongngocs
03-06-13, 11:31 AM
Có res full không đại ca????????????????????????

supergunny677
03-06-13, 11:43 AM
Buồn đời nên share thôi. Các nào thích thì múc về nghiên cứu. Tải mà không LIKE ra đường ô tô cán đứt móng tay nhé :">

Sao đứt móng tay thôi z ???:| hok lẽ xe đồ chơi :-"

akasuki
03-06-13, 11:56 AM
chưa có link à anh Trọng................

nicespeed
03-06-13, 12:00 PM
Ấn vào nút thanks mấy làn mà sao chỉ hiện tks có 1 lần nhỉ ^^!

hienkhowa
03-06-13, 12:48 PM
lót dép ngồi hóng :>
này thì 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hotboyntl
03-06-13, 01:45 PM
Thanks a, cho em hỏi có lên online dc không vậy a?;)

trong0981
03-06-13, 01:50 PM
Thanks a, cho em hỏi có lên online dc không vậy a?;)
Source code đó đem về mún làm gì thì làm :))

kuldo
03-06-13, 02:00 PM
ko có Infor gì à :D

meocon5000
03-06-13, 02:07 PM
Source code đó đem về mún làm gì thì làm :))

Source này fix packet chưa ta???????????????????????????????????????????????? ???????

hotboyntl
03-06-13, 02:08 PM
Hề hề hề :))) test ồi F5 mất item hề hề hề :))))) nhưng cũng đỡ là có bộ source :))):Laluot_92:

meocon5000
03-06-13, 02:10 PM
Hề hề hề :))) test ồi F5 mất item hề hề hề :))))) nhưng cũng đỡ là có bộ source :))):Laluot_92:

F5 mất item tui fix dc !hề hề, khỏi lo=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

kingmagic10
03-06-13, 02:10 PM
các bác có bao h để ý rằng người VN k share thì thôi chứ share là toàn hàng thật người thật đem về chiến lun link toàn max speed
trong khi đó bọn nc ngoài share toàn hàng tồn kho hàng hết hoạn sử dụng link thì block nhằm kiếm thêm thu nhập
=>tự hào là ng VN nào mn :D ( tks đã share nhé :"> )

kuldo
03-06-13, 02:12 PM
hê, có source dev là ngon cmnr ;))

meocon5000
03-06-13, 02:14 PM
các bác có bao h để ý rằng người VN k share thì thôi chứ share là toàn hàng thật người thật đem về chiến lun link toàn max speed
trong khi đó bọn nc ngoài share toàn hàng tồn kho hàng hết hoạn sử dụng link thì block nhằm kiếm thêm thu nhập
=>tự hào là ng VN nào mn :D ( tks đã share nhé :"> )

Tại người VN thì share cho dân VN chơi, dù sao cũng đã có pass nén rùi

hotboyntl
03-06-13, 02:26 PM
F5 mất item tui fix dc !hề hề, khỏi lo=D>=D>=D>=D>=D>=D>=D>

Helpppppp me please :x mò nãy giờ trong player business mà hổng thấy gì lạ cả.....:Laluot_125:

meocon5000
03-06-13, 02:33 PM
Helpppppp me please :x mò nãy giờ trong player business mà hổng thấy gì lạ cả.....:Laluot_125:

Hãy chờ đi, rùi sẽ có ngày fix dc:):):):):):)

gunnu25199
03-06-13, 02:41 PM
Thế ai mua lúc đầu 5tr là mất oan nhỉ, lần sau mấy bác đề phòng

kingmagic10
03-06-13, 03:11 PM
Tại người VN thì share cho dân VN chơi, dù sao cũng đã có pass nén rùi

thế này thì em có ý này....
hay là bao h TQ đánh VN thì VNG sẽ bảo là bao h đại thắng VNG sẽ share full sv tất cả các game:D
vậy thì VN 100% win:>:>:>
ích nc lợi nhà quá...kaka

meocon5000
03-06-13, 03:24 PM
hay là bao h TQ đánh VN thì VNG sẽ bảo là bao h đại thắng VNG sẽ share full sv tất cả các game:D

Full tất cả các game à, các game đó cũng do bọn TQ mà ra, mà chỉ mấy người làm game hứng thui chứ mấy đứa khác đâu hứng:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?:-?

haidang115
03-06-13, 03:33 PM
bản này liệu có share pet work 100% hok nhỉ ;;) hóng cái này thôi =)) thanks for share!!!

ythao123
03-06-13, 03:33 PM
ai chỉ em làm cái sv gunny đi

bên topic của em đó

haidang115
03-06-13, 03:43 PM

đợi lúc đó Bạn đã đá* ra quần rồi :)) hoặc mồ xanh cỏ mọc rồi =P~=P~ ngồi đó mà mong ;)) mấy tỷ của ngừoi ta đó :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

source này 100% pet damge hok mất máu ;)) đã kiểm tra!

akasuki
03-06-13, 03:47 PM
có max cpu nữa không anh trọng

haidang115
03-06-13, 03:49 PM
có max cpu nữa không anh trọng

source r2.7 chính là source này đó :D r2.7 ntn thì source này như thế ấy ;))

akasuki
03-06-13, 03:53 PM
Vậy là max à .................

trong0981
03-06-13, 10:28 PM
share cả source full cho măm măm rồi mà đòi hỏi ác thế ==" fix cpu, fix f5, fix pet, fix lỗi lưu đồ thì source code đó có nền sẵn rồi thì tự fix thôi $.$. share nguyên cái source cả nửa chục triệu cho rồi còn gì. cái gì ngon lành cũng phải tự làm thôi kể cả bỏ = tiền. còn việc share này do có chút trục trặc bên nước ngoài nên share cho đỡ tủi thân. chứ ko thì cũng ém. vả lại trminhpc cũng ko sell bất cứ bản nào nữa nên các bác an tâm là xddtank sẽ chả có mà mua :)).

lý do thì cứ hỏi lão minh tuấn còn lại tui chịu $.$

akasuki
03-06-13, 11:20 PM
Văn dài thanks anh trọng cái :D.........

kutehp1904
04-06-13, 06:10 AM
các bác giúp em vs em chạy bản nào cũng bị lỗi này set quyền admin cũng thế :((<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bác nào hướng dẫn chi tiết đc ko help me

ythao123
04-06-13, 06:29 AM
bác nào up link dùm lên mediafire với... link google dzô hk đc

nicespeed
04-06-13, 06:49 AM

link google hình như firefox mới bắt link đc thì phải !

trong0981
04-06-13, 06:52 AM
các bác giúp em vs em chạy bản nào cũng bị lỗi này set quyền admin cũng thế :((<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bác nào hướng dẫn chi tiết đc ko help me

config sai chứ sao $.$. xài nguyên gốc cả bộ đừng có chắp vá là ko bị lỗi. cài y như bản base với mấy bản trên gz share có gì đâu phức tạp

lười up lắm ghi rõ ở đầu rồi mà $.$ với lại mediafire là quá khứ rồi. giờ thì nó dở đủ trò. chậm ko bằng google drive đc với lại dễ bị del với chặn. phiền phức lắm

link google hình như firefox mới bắt link đc thì phải !
chrome bắt bình thường. ấn nút download phát xong

kutehp1904
04-06-13, 08:34 AM
ban oi loi này là gì thế

hoanganhgo
04-06-13, 09:03 AM
ban oi loi này là gì thế
cài lại bản full của SQL 2008 R2 đi :-"

meocon5000
04-06-13, 09:47 AM
ban oi loi này là gì thế

Cái này do phiên bản sql ko hợp đó, down trong topic tổng hợp soft ấy

BruenoA
04-06-13, 10:46 AM
Vậy bản này cài cũng giống topic của trminhpc à ???

meocon5000
04-06-13, 10:49 AM
Vậy bản này cài cũng giống topic của trminhpc à ???

Trời ạ, topic của trminh là bản base, còn bản này là r2.5, giống sao dc mà giống:|:|:|:|:|:|

BruenoA
04-06-13, 10:58 AM
Trời ạ, topic của trminh là bản base, còn bản này là r2.5, giống sao dc mà giống:|:|:|:|:|:|
E hk biết cài,a team qua dc hk

meocon5000
04-06-13, 11:02 AM
E hk biết cài,a team qua dc hk

Xem hướng dẫn mà cài đi cha, có hướng dẫn rồi mà[-([-([-([-(

ythao123
04-06-13, 04:37 PM
cầu xin mấy bác... uppp dùm cái link trên lên link media đi mà

máy nhà ko down đc từ google

vipbk
04-06-13, 05:23 PM
Update link MediaFire : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hienkhowa
04-06-13, 07:32 PM
tớ rất là thích cái pass của bác đấy :)

ythao123
05-06-13, 05:31 AM

ythao123
05-06-13, 06:23 AM
AI HƯỚNG DẪN LÀM LUN hk? CÓ TRẢ CÔNG AI ĐỒNG Ý LẬP TOPIC HD LÀM NHÉ.. +ViDEOS...mình sẽ đọc thẻ

++ THẺ Vt = 120k

duthli
05-06-13, 08:22 AM
AI HƯỚNG DẪN LÀM LUN hk? CÓ TRẢ CÔNG AI ĐỒNG Ý LẬP TOPIC HD LÀM NHÉ.. +ViDEOS...mình sẽ đọc thẻ

++ THẺ Vt = 120k

trong forum có rồi đó bạn cố gắng tìm kiếm đi>:)

BruenoA
05-06-13, 09:36 AM
trong forum có rồi đó bạn cố gắng tìm kiếm đi>:)
Topic hướng dẫn cài gunny 3.0 của bachugacon hử

tuananh1998
05-06-13, 10:06 AM
Đây là bản r2.5 SOURCE CODE chuẩn của trminhpc không phải fake phẹc gì giống mấy topic có trên diễn đàn đâu nhé. toàn 2.0 độ chế vớ vẩn >:)

Buồn đời nên share thôi. Các nào thích thì múc về nghiên cứu. Like nếu bạn k muốn bị vô sinh :">

Link download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link MediaFire by vipbk (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Test Thỳ ok nhưng đi được mỗi ải kiến :-&

Phong_JxOnline
05-06-13, 10:26 AM
trong 4r share đầy pb tự tay mình add , nếu không bít thì làm theo video của bác hùng kìa

trong0981
05-06-13, 11:09 AM
Test Thỳ ok nhưng đi được mỗi ải kiến :-&

chờ người ta share nguyên bộ măm sẵn full giống vina gâu nữa har? thánh mới của gz :))

mutaynguyen.tk
06-06-13, 09:49 PM
sao không có thư mục resource vậy bác ?

trong0981
07-06-13, 06:14 AM
đây là source code đâu có liên quan đến resource :-| resource tự rip thôi. có mấy tool share rồi đó.

cararylove
20-06-13, 12:51 PM
:)) ai có res chuẫn share lên vs ạ :D.em tìm mãi ko thấy cái nào

TurtleLk
20-06-13, 12:58 PM
:)) ai có res chuẫn share lên vs ạ :D.em tìm mãi ko thấy cái nào
dùng tạm của thằng đăng hay của ông trminh ý

supergunny677
21-06-13, 03:53 PM

truongbanvip11
01-07-13, 10:21 AM
không có thư mục Register với Admingunny à bạn. resource nữa

meocon5000
01-07-13, 01:30 PM
không có thư mục Register với Admingunny à bạn. resource nữa

Register thì dành cho 3.0 còn admingunny đầy cả ra, share vậy còn kêu ca gì, res thì dùng của bản base rùi bổ sung mấy cái vào thôi :-L:-L:-L:-L:-L

036.vn
17-07-13, 05:34 AM
híc mình ko chạy đc mấy file run.
nó báo lỗi như sau
bạn nào biết chỉ giúp mình với

dralink
18-07-13, 03:21 PM
Ai giúp tui quả này với. Cài đặt xong xuôi, đăng ký ID thành công. đến khi vào game thì nó như thế này : .....

nmvuong52
18-07-13, 03:54 PM
Ai giúp tui quả này với. Cài đặt xong xuôi, đăng ký ID thành công. đến khi vào game thì nó như thế này : .....

Bạn copy cái thư mục flast trong thư mục gunny của bản R3 thay cho cái flast đó thiì ok. chạy được thui

loveyeudau
18-07-13, 08:51 PM
anh ơi sao nó đòi mật khẩu sao zo dc

AloneWalk123
20-07-13, 03:10 AM
Đang down về test xem ntn. Hi vọng là ngon. hehehee

dralink
23-07-13, 07:57 AM
Bạn ơi sao tui thấy trong game có add mấy phó bản rồi mà sao ko đi được vậy? có ai chỉ hộ cách hộ tôi với. Thank

nhokvip99
23-07-13, 09:08 PM
Bạn ơi sao tui thấy trong game có add mấy phó bản rồi mà sao ko đi được vậy? có ai chỉ hộ cách hộ tôi với. Thank

Bạn xem lại cách add phó bản ở các topic cũ đó!!!

ngoctuanit
28-07-13, 02:13 AM
Đã test bản này nhưng bị lỗi ở bên DB và client :
Ví dụ : mình đã tăng cột gp trong db và chỉnh cột prve.. để đi phó bản rồi nhưng khi mình log vô đi vô phó bản luôn thì level của mình đáng lý phải là 60 nhưng ở đây nó xuất hiện là 1 và báo lỗi ở đoạn mình không đủ level để đi phó bản pro nào giúp mình lỗi này với mình không hiểu

nhokvip99
28-07-13, 08:40 AM
Đã test bản này nhưng bị lỗi ở bên DB và client :
Ví dụ : mình đã tăng cột gp trong db và chỉnh cột prve.. để đi phó bản rồi nhưng khi mình log vô đi vô phó bản luôn thì level của mình đáng lý phải là 60 nhưng ở đây nó xuất hiện là 1 và báo lỗi ở đoạn mình không đủ level để đi phó bản pro nào giúp mình lỗi này với mình không hiểu
Bạn set FFFFFFFF trong Db_Tank là được!!!

Wiresharken
30-07-13, 10:14 AM

datdn74
30-07-13, 10:27 AM

yêu cầu bạn xem các topic hd trước khi comment nhé

Wiresharken
30-07-13, 10:28 AM
yêu cầu bạn xem các topic hd trước khi comment nhé

Bạn cho mình xin 1 vài cái link đi :(

datdn74
30-07-13, 10:32 AM
Bạn cho mình xin 1 vài cái link đi :(

nản bạn lun có đấy ko xem toàn chờ sung ko link nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ;) ok nhé

Wiresharken
30-07-13, 10:48 AM
nản bạn lun có đấy ko xem toàn chờ sung ko link nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ;) ok nhé

Thanks ;) bạn rất nhiều. He he thế là phải tải part mới

datdn74
30-07-13, 11:14 AM
Thanks ;) bạn rất nhiều. He he thế là phải tải part mới

không cần tải part mới đâu bạn bạn cứ dùng cái bản này đi chỉ cần config theo như hướng dẫn là đc thôi mà

Wiresharken
30-07-13, 09:43 PM
không cần tải part mới đâu bạn bạn cứ dùng cái bản này đi chỉ cần config theo như hướng dẫn là đc thôi mà

Chịu mình không biết cài bạn ơi. Mới tập tành bạn hướng dẫn cho mình qua yahoo đc không ?.

hoanganhgo
31-07-13, 07:23 AM
Chịu mình không biết cài bạn ơi. Mới tập tành bạn hướng dẫn cho mình qua yahoo đc không ?.
Thì cũng chỉ có mấy bước cài .Net 2.0 - 3.0 - 4.0 và SQL Sever 2008 R2, IIS
Rồi cho client ( hoặc folder "gunny" tùy từng loại) và Request ( hoặc Req hay Req30 tùy từng loại :))) vào IIS cứ thế config
Vào IIS chỉnh lại
Restore Database ( Db_Count. Db_Logs, Db_Membership, Db_Tank và WebDB nếu có :D )
Cònig lại sv
thế là xong =))

phamlegiabao
04-08-13, 06:52 PM
AI bik lam sever thi pmm yahoo kumakhanh lam gium tui nha tksss co j tui se hau ta sau

Lần sau nhớ viết tiếng Việt có dấu !

steak25251325
11-08-13, 04:10 PM
Y chan mấy bản trước ví dụ của minhvuong đã share
Lừa tình ak

BruenoA
12-08-13, 10:56 AM
Bản này là full hả,thế cho hỏi cách cài đi :P

strancongtu2
13-08-13, 07:25 AM
nhìn pass và ghê quá, không show vài pic cho anh em chiêm ngưỡng nhỉ.

Mr.Long
13-08-13, 07:35 AM
Vãi cả pass. Bảo mật quá ghê
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

meocon1991
18-08-13, 10:56 AM
chơi thế nào đây mọi người. mình down về giải nén ra vào login mà ko đăng ký dc acc

vankiepanhsai1
18-08-13, 02:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

kingmagic10
18-08-13, 02:44 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

200 tks thì ta team cho....lúc người khác cần mình thì k thấy đâu lúc mình cần đến người ta thì đừng có mà mơ bạn ạ =))
ps: ae đừng ai giúp bạn này vì bạn ý chả giúp ai bao h đâu...nếu có giúp chỉ giúp cho ai đc 200 tks thui...

vankiepanhsai1
18-08-13, 02:53 PM
ẹc!! mà hình như nhầm người!! tui đâu f vankiepanhsai1!! mượn acc làm gunny thôi!!! k chỉ thì thôi!! :|

datdn74
18-08-13, 04:20 PM
ẹc!! mà hình như nhầm người!! tui đâu f vankiepanhsai1!! mượn acc làm gunny thôi!!! k chỉ thì thôi!! :|

ông king này đùa hài vãi theo ta bik thì 200 thanks thì kiếm tới chừng mà hình như tui cũng quen với ông này thì phải ;)) mà thôi lỗi ấy dễ mà bạn lúc dùng iis bạn chọn asp.net chọn cái farmnetwork 4.0 ấy bạn

kingmagic10
18-08-13, 04:36 PM
ông king này đùa hài vãi theo ta bik thì 200 thanks thì kiếm tới chừng mà hình như tui cũng quen với ông này thì phải ;)) mà thôi lỗi ấy dễ mà bạn lúc dùng iis bạn chọn asp.net chọn cái farmnetwork 4.0 ấy bạn

bác cũng suy nghĩ nông cạn nhỉ....cái lỗi chỉ là cái cớ...cái châm biếm mới là hài :))
bác xem tranh biếm họa thì chắc biết :D
nói thêm là trk kia vì tui k đủ 200 tks lên bác kia k giúp tui đóa

anhyeuem1997
20-08-13, 09:34 PM
sao vẫn không đi được phó bản thế?

nhokvip99
27-08-13, 04:52 PM
sao vẫn không đi được phó bản thế?
Xem hướng dẫn add phó bản bên topic có mà bạn chịu khó qua xem. Chứ bản này có mỗi phó bản kiến vs gà thui à!!:-?

lucvuro
01-02-14, 10:05 PM

iload9x
01-02-14, 10:42 PM
cua t đc ma 3333333333333333333333333333333333

lucvuro
01-02-14, 11:02 PM
cua t đc ma 3333333333333333333333333333333333

Systesm
22-03-14, 07:22 PM
Cho em cái hướng dẫn config với mấy bác ợ :)

haidang115
22-03-14, 07:30 PM
vào mục guilde mà xem nhé =)) 30 chả cá

lequocbao
19-04-14, 03:42 PM
ai giup minh loi nay voi2714ai giup minh minh cam on nhiu.

nguyenminhhieu
29-06-14, 07:18 PM
cho cái hướng dẫn phần config đi bạn mình mới tải cài này loại này lần đầu nên không biết

vinhtnh
22-08-14, 03:41 PM
Mình cài rồi, nhưng khi login vào thì bị như thế này:

Mong mọi người chỉ giúp.

anhnangxanh200
11-11-14, 01:12 AM

mình cũng bị lỗi này, ai chỉ cách fix với.hjx

bmt1990vip1
01-12-14, 11:17 PM
ai biết ở đâu có host asp.net free thì chỉ mình nha
host php ko dùng dc với asp.net

bmt1990vip1
07-12-14, 01:12 PM
ai cho mình cái db của sql 2000 ko
mình ko cài đc cái 2005

steak25251325
07-12-14, 03:55 PM
ai cho mình cái db của sql 2000 ko
mình ko cài đc cái 2005

dùng sql server 2008 r2 hơn nữa là gunny ko có dùng host chỉ dùng vps thôi nhé =="

supergames
19-10-15, 04:32 PM
e NewBie ai HD e chạy được không ạ

hungproest
14-12-15, 05:27 PM
Configuration Error

Description: An error occurred during the processing of a configuration file required to service this request. Please review the specific error details below and modify your configuration file appropriately.

Parser Error Message: Unrecognized attribute 'targetFramework'. Note that attribute names are case-sensitive.

Source Error:

Line 33: during development.
Line 34: -->
Line 35: <compilation debug="true" targetFramework="4.0">
Line 36: </compilation>
Line 37: <!--

Source File: D:\New folder (5)\DDTank2R2.5Full\GunnyII\web.config Line: 35

Version Information: Microsoft .NET Framework Version:2.0.50727.5420; ASP.NET Version:2.0.50727.5420

MÌNH BỊ LỖI CÁI NÀY MỌI NGƯỜI GIÚP MÌNH VỚI(MÌNH LÀ NEWBIE) ~X( ~X( ~X( ~X( ~X( ~X( ~X(
mình đã cài net 4.0 rùi

nguyenkien25
16-03-16, 11:19 PM

Em bấm nút vào game hoài không được. Mong các pro giúp đở. Em bị lỗi gì ạ?

boytctn310
21-04-16, 01:23 AM
Cho em xin cái hướng dẫn với ad

Thuydinhbg
12-11-23, 07:14 PM
Ấn vào nút thanks mấy làn mà sao chỉ hiện tks có 1 lần nhỉ ^^!
Code này còn hoạt động được không các bác ơi