PDA

View Full Version : [KT] Lỗi không hiển thị khi sử dụng cánh !

ltasa93
01-06-13, 06:17 PM
Khi em mang cánh vào, nhân vật nó lại ko hiện ra cái cánh. Bác nào bik bị sao ko, chỉ e vs :) . Hướng dẫn cụ thể giùm e vs . Tks nhiều :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ng

canh_2009
01-06-13, 06:54 PM
cái cánh của bạn hiện là ngoại trang nhưng lại đeo vào ô khoác =)) mất luôn hình cái áo. nếu mình nhớ ko nhầm thì còn 1 cái cánh nữa giống hệt cái cánh đó nhưng đeo vào bên ngoại (test trên bản 2.6 đang sell thấy như thế)

ltasa93
01-06-13, 07:00 PM
cái cánh của bạn hiện là ngoại trang nhưng lại đeo vào ô khoác =)) mất luôn hình cái áo. nếu mình nhớ ko nhầm thì còn 1 cái cánh nữa giống hệt cái cánh đó nhưng đeo vào bên ngoại (test trên bản 2.6 đang sell thấy như thế)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ltasa93
01-06-13, 09:58 PM
tiện cho tớ xin cái ID của cánh với các Bác !

trickster
01-06-13, 10:36 PM
Cánh nào thì tùy bạn chỉnh , cái quan trọng ban chọn dòng nào trong res thôi

Như thế này là mình có 3 loại cánh khác nhau

wind01

wind01 l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr l_chibang.spr

wind02

wind02 wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr wing_lv1_l.spr

wind03

wind03 wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr wing_lv2_l.spr

ltasa93
01-06-13, 10:45 PM
Cánh nào thì tùy bạn chỉnh , cái quan trọng ban chọn dòng nào trong res thôi

Như thế này là mình có 3 loại cánh khác nhau

wind01

wind02

wind03

Bạn ns rõ giúp mình vs, gà quá nên đọc ko hiểu :( . Bạn thông cảm :D !

trickster
01-06-13, 11:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
File đã có sẵn , image bạn có rồi

Sau đó vào GameServer\setting\item\001\equip\general\outhat ngay sau chữ upgradeequip tùy chọn: 1 2 3

gaoblackxincha
01-06-13, 11:06 PM

Sau đó vào GameServer\setting\item\001\equip\general\outhat ngay sau chữ upgradeequip tùy chọn: 1 2 3

Thanks bạn :) :) :) 30 charrrrrrrrrrrrrrr

mr.error
02-06-13, 02:33 AM
Bạn ns rõ giúp mình vs, gà quá nên đọc ko hiểu :( . Bạn thông cảm :D !

gà thì đừng mở online :v......................

vuachemgio
02-06-13, 06:24 AM
gà thì đừng mở online :v......................
hừm kiểu này cho 1 tỷ xe gạch quá người ta không biết mới hỏi thế khi trước ông không biết có hỏi không

ltasa93
02-06-13, 08:15 AM

cảm ơn bạn nhiều nha , bạn có yahoo cho mình xin vs, có 1 số vấn đề mình muốn trao đổi riêng với bạn :)

mr.error
02-06-13, 04:21 PM
hừm kiểu này cho 1 tỷ xe gạch quá người ta không biết mới hỏi thế khi trước ông không biết có hỏi không

ông kô hiểu ý tôi nói rồi :v
tôi nói như thế chủ topic sẽ hiểu cái tôi muốn chủ topic làm :v