PDA

View Full Version : [Gunny] HD add item cho NPC khi chết

haidang115
31-05-13, 07:20 PM
Bữa HD nhầm :| sorry
host facebook AE khỏi sở die ảnh :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haidang115
02-06-13, 04:01 PM
Uppppppppppppppppp HD đầy đủ đây :)) bữa loạng xoạng HD bậy cho ACE mong ACE thông cảm :-s:-s:-s;));));));))

Vuhuytruong
02-06-13, 09:21 PM
cái này ai chú ý chút là biết làm ngay.đi pb xong ms dc đồ vẫn ngon hơn cái này.
.
.
.
Cái đánh boss rớt đồ này chỉ hợp vs item nhiệm vụ thui.

tuan10163
02-06-13, 11:28 PM
bác haidang có hướng dẫn bổ ich thật cảm ơn bác

tuan10163
03-06-13, 12:32 AM
bác haidang cho xin yahoo dc ko?

hung3020
03-06-13, 06:31 AM
bác haidang cho xin yahoo dc ko?

cute_cut3159...................................... ........................

ythao123
03-06-13, 03:35 PM
bác nào rãnh làm gunny dùm em qua team viewww đc ko

haidang115
03-06-13, 03:37 PM
cái này ai chú ý chút là biết làm ngay.đi pb xong ms dc đồ vẫn ngon hơn cái này.
.
.
.
Cái đánh boss rớt đồ này chỉ hợp vs item nhiệm vụ thui.

cái này cho giống tụi khựa thôi :)) hùi trứoc chơi gunny khựa 2.3 chuyên gia đi phó bản lựom đồ kiểu này ;;)

Vuhuytruong
07-06-13, 09:06 PM
ah cho hỏi tý.làm seo để khi giết dc NPC nó rớt item 100%(chết là rớt).cái phần thưởng ô cuối éo bít chình kiểu gì đành chơi kiểu này nó lại hay
Chỉnh random xuống 0 chắc thế nhỉ

amala
21-08-13, 12:38 PM
mình làm y như vậy mà ko đc là sao nhỉ road báo lỗi à

thmodz
21-08-13, 12:55 PM
hiện nay trên box gunny có nhiều HD về gunny nhưng đa số toàn ảnh die nếu up thì nên sài FB hay upanh photobucket thì hay mới giữ được ảnh dài lâu

amala
21-08-13, 01:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

sai ở đâu ko ta mà sao ko đc nhỉ

hoang7625
24-08-13, 08:07 AM
ah cho hỏi tý.làm seo để khi giết dc NPC nó rớt item 100%(chết là rớt).cái phần thưởng ô cuối éo bít chình kiểu gì đành chơi kiểu này nó lại hay
Chỉnh random xuống 0 chắc thế nhỉ

Cho bạn bít lun VNG cho rác có random là 7000-8000, còn vũ khí truyền thuyết có random =1 . Vậy suy ra random = 0 thì sẽ không bao giờ rơi, vậy mún dễ rơi thì cho random thật cao.

akasuki
05-05-17, 10:14 PM
ai còn có hd không ạ ?
Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)