PDA

View Full Version : [MU] Lỗi Không Hiện Sub ss2

SliverXyTrum
28-05-13, 11:25 PM
Mình Đang Làm Cái Mu Off Tự Sướng Ở Nhà. Đã Làm Đầy Đủ Các Trình Tự. Nhưng Khi Vào Sever Thì Lại không Thấy Hiện Kênh Sever và Sub. Mong Các Pro Chỉ Giúp Mình Làm Thiếu Chỗ Nào Với. Chân Thành Cẩm Ơn Nhìu./:)

SliverXyTrum
29-05-13, 12:25 PM
giúp mình với các pro híc híc........................................

SliverXyTrum
29-05-13, 02:05 PM
help.............................................. ...............................

SliverXyTrum
29-05-13, 10:31 PM
ko ai giúp mình với híc híc............................

ikyssu
30-05-13, 01:37 AM
Không hiện gì cả là do client không kết nối được đến server. Bạn nên xem lại tất cả các địa chỉ IP xem đúng chưa nhé!

SliverXyTrum
30-05-13, 01:50 AM
tk bác, đã làm xong :):D:D:D:D

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

wermanhme1990
30-05-13, 02:06 AM
tk bác, đã làm xong :):D:D:D:D

--- Chế độ gộp bài viết ---

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Bạn sài cái này xem được không:

SliverXyTrum
30-05-13, 01:52 PM
Bạn sài cái này xem được không:

cảm ơn bạn nhìu nhé, xài tốt lắm bạn. sẵn mấy bro cho mình hỏi cách đổi tên sever như thế nào nhỉ ??? nghĩa là kênh sever là " Đế Vương " mình muốn đổi thành tên khác thì tìm ở file nào ???? cảm ơn nhìu.

freepro921
30-05-13, 01:55 PM
cảm ơn bạn nhìu nhé, xài tốt lắm bạn. sẵn mấy bro cho mình hỏi cách đổi tên sever như thế nào nhỉ ??? nghĩa là kênh sever là " Đế Vương " mình muốn đổi thành tên khác thì tìm ở file nào ???? cảm ơn nhìu.

text.bmd edit = tools magichand >> hoimatnai.tk

SliverXyTrum
30-05-13, 01:55 PM

SliverXyTrum
30-05-13, 03:52 PM
text.bmd edit = tools magichand >> hoimatnai.tk

bản ss2 này của cuonglee. làm đủ các kiểu rồi mà cuonglee mã hoá ghê quá nên ko tài nào đổi đc tên sub, nó cứ hiện sub Hồng Quân 4. bác nào xài bản này rồi có thể share cách edit lại dùm em với. híc híc.