PDA

View Full Version : [MU] Vấn đề lag skill AALH của RF trỏ chuột vào mới đánh được

Jackieldm
28-05-13, 11:15 AM
Hiện tại mình sử dụng GameServer 11.70.24 GameServer thương mại mua của caothu trong gamezone, mình đang bị vướng vào tình trạng con RF sử dụng skill Ảo Ảnh Liên Hoàn bị lag nghĩa là member phải trỏ chuột vào quái vật hay người chơi khác thì mới lên damge, trường hợp này cứ thỉnh thoảng là bị. Nhưng không hiểu nguyên nhân tại sao. Lúc thì bị nhưng lúc thì không bị, Bạn nào đã từng bị và khắc phục được mong nhận sự hướng dẫn

heroviet2301
28-05-13, 12:06 PM
Hiện tại mình sử dụng GameServer 11.70.24 GameServer thương mại mua của caothu trong gamezone, mình đang bị vướng vào tình trạng con RF sử dụng skill Ảo Ảnh Liên Hoàn bị lag nghĩa là member phải trỏ chuột vào quái vật hay người chơi khác thì mới lên damge, trường hợp này cứ thỉnh thoảng là bị. Nhưng không hiểu nguyên nhân tại sao. Lúc thì bị nhưng lúc thì không bị, Bạn nào đã từng bị và khắc phục được mong nhận sự hướng dẫn

Nguyên nhân là do bạn đã Reload Option của GameServer :) cái này bị để ý và bị rất nhiều rồi, tất cả GS crack hiện nay đều dính chỉ riêng GS nào chạy = HWID thì không bị thì phải

Cái này mình cũng rất khó chịu vì mỗi lần Reload để tổ chức sự kiện xong toàn phải bảo trì :(

Jackieldm
28-05-13, 01:00 PM
Cái này bạn nói đúng nè, mình reload xong khi điều chỉnh một số thứ thì nó lại bị thành ra bạn nói chuẩn. Khi mới mở không bị mà chỉ cần reload vài lần thì bị nhưng mà mình sử dụng hàng có Key mà vẫn bị cái lỗi Reload này sao hix... Cái này khởi động game server lại có hết không bạn?:x

heroviet2301
28-05-13, 01:20 PM
Cái này bạn nói đúng nè, mình reload xong khi điều chỉnh một số thứ thì nó lại bị thành ra bạn nói chuẩn. Khi mới mở không bị mà chỉ cần reload vài lần thì bị nhưng mà mình sử dụng hàng có Key mà vẫn bị cái lỗi Reload này sao hix... Cái này khởi động game server lại có hết không bạn?:x

Bạn dùng HWID mà vẫn bị à :|, trước mình dùng GS có HWID nhưng ko có wing 2.5 thì ngon lành, Reload thoải mái trả lỗi lầm gì :(

Hiện tượng này bạn chỉ cần tắt GS bật lại là skill nó về mặc định, cứ mỗi lần Reload thì nó mới lỗi.