PDA

View Full Version : [JX] ai pro về web zô đây giúp cái

ngungucute1999
26-05-13, 06:32 PM
chạy được cái web rồi nhưng sao khi đăng ký xong xem lại thì tài khoản vẫn hết hạn. Ai pro giúp với

wermanhme1990
26-05-13, 06:37 PM
chạy được cái web rồi nhưng sao khi đăng ký xong xem lại thì tài khoản vẫn hết hạn. Ai pro giúp với
Chỉnh thời gian hết hạn account của JX Offline !!!

Nếu biết cách thì ta chỉ cần chỉnh trong Microsoft SQL Server 2000 hoặc 2005 là dc ! Ở đây do tui xài Microsoft SQL Server 2000 nên chỉ hướng dẫn loại này ! Loại 2005 chắc là cũng tương tự thui :D (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Bước 1:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Bước 2:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

+ Bước 3: Ở đây ta thấy có cột dEndDate --> Đây là cột xác định thời gian hết hạn của account, nên nếu các bạn mún chỉnh đơn giản thì cứ đổi số năm là dc ! Ở trong hình tui cho thời gian hết hạn account tên volam của tui là ngày 10 tháng 10 năm 2020, lúc 10 giờ 10 phút 10 giây :D (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Chỉnh xong thì các bạn cứ bấm dấu x để tắt là nó tự save lại thui !

Vậy là xong rùi đó các bạn ! Chúc các bạn thành công :D (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ThaiHoa91

ngungucute1999
26-05-13, 06:41 PM
cam ơn bạn cái này thì mình biết rồi. Nhưng mình muốn đăng ký trên web tự động chỉnh lại thời gian hết hạn mỗi khi mình đi vắng^^!

KenStyle
26-05-13, 07:16 PM
cậu vào file ktdangki.php hay file nào mà kiểm tra khi đăng kí ấy :) sửa lại số thời gian là ok à thường thì mình sửa thời gian khúc đầu :)
k được thì để yahoo lại mình or teamview lại mình support cho :P