PDA

View Full Version : Share game Danh tướng

khuek8b
21-05-13, 11:02 PM
lập topic trước rùi sẽ share ;) kiểu lâu không share sủng nên thích câu like
video trailer :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
hình ảnh ingame: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 05212119130829.jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

edit thì các bác cứ Phô tô shops và nót pết cho em :

Link Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
database : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link download client:ftp://123.30.111.10/DanhTuongOnline/full/DanhTuongCB_1.2.0.5.exe

nếu đăng nhập báo sai pass thi copy : d72b3390edf2738d962effbdc49e83cf thay vào pass chưa mã hóa. khi đăng nhập thì nhập pass : 123456
hướng dẫn qua,
bước 1 : cài mysql import data sango
bước2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tải cái này về vào control panel -->> administrative tools chọn Data Sources (ODBC) rùi add data cho nó
bước3: cấu hình trong server và client ip về 127.0.0.1 và vào game
Ai tải xong up lại cho mọi người nhé, đang up link server, sẽ có hướng dẫn đơn giản, vì dạo này bận bịu nên ko thể làm chi tiết
đấy có thế thôi :D, chờ hàng mềnh nhé, lâu cũng pải chờ ấy, vì vài lý do :-p

mobell200
21-05-13, 11:05 PM
nhớ kèm hướng dẫn nhé người đẹp

khuek8b
21-05-13, 11:07 PM
nhớ kèm hướng dẫn nhé người đẹp

tất nhiên rùi ai lại đem con bỏ chợ đồng xuân :D

baolam16
21-05-13, 11:12 PM
Hay wa nhanh lên a ơi.kakaka>:)>:)>:)>:)

satthupro95
21-05-13, 11:20 PM
Nhìn hình không được đẹp lắm
Cái next gen 3d này được cái nhẹ mà hơi xấu
Skill 3d thì khỏi chê rùi :x

Box4game.net
21-05-13, 11:35 PM
Client có phải sử dụng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hay pác vh ấy nhỉ 8->

khuek8b
21-05-13, 11:57 PM
Client có phải sử dụng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hay pác vh ấy nhỉ 8->
mình tự dịch ấy ợ :Laluot_188:

minhchau0309
22-05-13, 12:03 AM
thế vh fụ thuộc client ờ chả ăn cắp đc client bọn nó

vjp0nljp
24-05-13, 08:27 AM
lâu share thế người đẹp :D:D bao giờ mới có

ninhmca
24-05-13, 08:30 AM
k được đẹp bằng kt nhỉ.ảo quá.nhưng dù sao cũng đặt gạch chờ hàng.xem thế nào.;))

xlinh
24-05-13, 08:31 AM
ngồi ...............X_X(*).........ngắm 8-x

ViewFor
24-05-13, 08:33 AM
Demo đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

satthumeminh
24-05-13, 08:36 AM
Ngồi hóng dài cả... [-(

vjp0nljp
24-05-13, 08:38 AM
Demo đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ra server pri hả bác .....................

versailles1
24-05-13, 09:34 AM

có vẻ hot....30 charrrrrrrrrrrrrrr

satthumeminh
24-05-13, 09:58 AM
Chủ tóp bích khi nào sher vậy :))

hupchao
24-05-13, 10:16 AM

elizabet2611
27-05-13, 12:16 PM
Đành ngồi đợi hàng *-:)30.....................................charsssss s

LuvII
28-05-13, 05:01 PM
Chờ người nơi ấy ............. mà chờ hoài không thấy :-<

khuek8b
29-05-13, 04:01 AM
kiếm thêm ít thank nữa thôi, sang tháng up cho mọi người, tại dạo này đang bận đầu tháng hết việc mình up cho

satthumeminh
29-05-13, 08:06 AM
kiếm thêm ít thank nữa thôi, sang tháng up cho mọi người, tại dạo này đang bận đầu tháng hết việc mình up cho

Sher đi bạn ơi thấy game củng hay quá :) thanks trước keke

hangson3100
03-06-13, 09:15 AM
Sao lâu có hàng quá nhỉ,:-t:-t:-t

khuek8b
06-06-13, 03:39 PM
up cái, hàng về cho mọi người
hì hì hì

mobell200
06-06-13, 04:05 PM
hàng về nhanh tay thì còn - chậm tay link die ráng chịu

linhpl2001
06-06-13, 04:14 PM
up cái, hàng về cho mọi người
hì hì hì

medifile lỗi rồi down ko dc
cái quảng cáo che nút down load bó tay

up link khác đi khuê ui

herovn1994
06-06-13, 08:21 PM
Sao bị lỗi sai pass là sao nhỉ.với lại lỗi trong gs nữa.thiếu gì ấy sango.sys_netbar_act does not exit

quangtuyen87
06-06-13, 11:18 PM
ai hướng dẫn add cái ODBC coi nào.chưa làm bao giờ
toàn bật lỗi không connect dc vào DB :(

calvinan
07-06-13, 12:38 AM
quay video hướng dẫn đi bạn ơi ...
lần đầu cài client nên ko hiểu lắm

khuek8b
07-06-13, 01:09 AM
có vài người cìa dc rùi đó, ai rỗi làm hướng dẫn cho mọi người đi

vuhoan51
07-06-13, 11:17 AM
Đã chạy ok.
Làm theo hướng dẫn là ok hết.Anh em nào bị sai pass khi đăng nhập thì vào database sango, vào bảng user_account, đến account của mình, đổi pass thành d72b3390edf2738d962effbdc49e83cf như khuek8b đã chỉ. sau đó vô đăng nhập pass là 123456. he he

quangtuyen87
07-06-13, 12:27 PM
Đã chạy ok.
Làm theo hướng dẫn là ok hết.Anh em nào bị sai pass khi đăng nhập thì vào database sango, vào bảng user_account, đến account của mình, đổi pass thành d72b3390edf2738d962effbdc49e83cf như khuek8b đã chỉ. sau đó vô đăng nhập pass là 123456. he he

GS không chạy vì không kết nối dc db :(

minhchau0309
07-06-13, 12:44 PM
có ai down đc link hong sao tớ toàn die thế này :(

danhducdcnag
07-06-13, 01:57 PM
lập topic trước rùi sẽ share ;) kiểu lâu không share sủng nên thích câu like
video trailer :
hình ảnh ingame: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 05212119130829.jpg

edit thì các bác cứ Phô tô shops và nót pết cho em :

Link Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
database : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Link download client:ftp://123.30.111.10/DanhTuongOnline/full/DanhTuongCB_1.2.0.5.exe

nếu đăng nhập báo sai pass thi copy : d72b3390edf2738d962effbdc49e83cf thay vào pass chưa mã hóa. khi đăng nhập thì nhập pass : 123456
hướng dẫn qua,
bước 1 : cài mysql import data sango
bước2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tải cái này về vào control panel -->> administrative tools chọn Data Sources (ODBC) rùi add data cho nó
bước3: cấu hình trong server và client ip về 127.0.0.1 và vào game
Ai tải xong up lại cho mọi người nhé, đang up link server, sẽ có hướng dẫn đơn giản, vì dạo này bận bịu nên ko thể làm chi tiết
đấy có thế thôi :D, chờ hàng mềnh nhé, lâu cũng pải chờ ấy, vì vài lý do :-p

Bạn nào đã cài thành công thì hướng dẫn ace cài với.không biết cài bước2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
tải cái này về vào control panel -->> administrative tools chọn Data Sources (ODBC) rùi add data cho nó làm sao????????????????????

s2hp91
07-06-13, 02:19 PM
lúc các bạn add ODBC cho data các bạn nhớ đặt tên cho nó là sango
sẽ chạy dc sever ^^

tututu12
07-06-13, 02:20 PM
add Data Sources (ODBC)
trong tab use DNS-> add -> kéo xuống chọn Mysql ODBC 3.51 Driver

Data Source name :sango
TCP/IP Sever 127.0.0.1
User: root
pass: pass mysql của bạn
Database: sango
-> test ok là dc
-> chạy server là xong

vuhoan51
07-06-13, 02:29 PM
Chào các bác, em thấy mọi người thắc mắc phần add database nên em xin hướng dẫn những bác chưa làm được.
SAu khi các bác cài đặt Connector/ODBC 3.51.30 ở bước 2 thành công các bác vào control panel -->> administrative tools chọn Data Sources (ODBC) sẽ có khung như sau

cái database sango là sau khi em đã add thành công. giờ các bác nhấn vào nút Add, các bác sẽ có hình anh sau

Các bác chọn tiếp MySQL ODBC 3.51 Driver ->Finish. Sẽ đến khung tiếp theo

Thông tin bản trên là em config thành công cho chạy local, các bác có thể tham khảo. sau khi điền đầy đủ các bác nhấn nút test để kiểm tra, nó báo thành công là ok, sau đó nhấn ok là xong. Lưu ý, bước này các bác phải chạy mysql rồi.
Chúc các bác thành công

tului
07-06-13, 02:32 PM
Chào các bác, em thấy mọi người thắc mắc phần add database nên em xin hướng dẫn những bác chưa làm được.
SAu khi các bác cài đặt Connector/ODBC 3.51.30 ở bước 2 thành công các bác vào control panel -->> administrative tools chọn Data Sources (ODBC) sẽ có khung như sau

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> x1.png
cái database sango là sau khi em đã add thành công. giờ các bác nhấn vào nút Add, các bác sẽ có hình anh sau

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> x1.png
Các bác chọn tiếp MySQL ODBC 3.51 Driver ->Finish. Sẽ đến khung tiếp theo

Thông tin bản trên là em config thành công cho chạy local, các bác có thể tham khảo. sau khi điền đầy đủ các bác nhấn nút test để kiểm tra, nó báo thành công là ok, sau đó nhấn ok là xong. Lưu ý, bước này các bác phải chạy mysql rồi.
Chúc các bác thành công

Hình nhỏ quá bác ah, không nhìn rõ....................

khuek8b
07-06-13, 04:07 PM
mình bận ko có time cài giùm, ai cài được thì làm video cho newbie đi, mấy hum nũa thi cử mà tạch share tiếp con nữa :-p, chán rùi

Tuan565
07-06-13, 04:12 PM
mình bận ko có time cài giùm, ai cài được thì làm video cho newbie đi, mấy hum nũa thi cử mà tạch share tiếp con nữa :-p, chán rùi

thế thì chắc chắn có hàng rồi . Ai thik thì hóng kìa :))

khuek8b
07-06-13, 04:17 PM
thế thì chắc chắn có hàng rồi . Ai thik thì hóng kìa :))

rủa ta thi tạch :-<:Laluot_154::Laluot_154::Laluot_154:

DavidWilliam9x
07-06-13, 04:45 PM
rủa ta thi tạch :-<:Laluot_154::Laluot_154::Laluot_154:

Chúc người không phải "tạch" nhưng mà biết đâu không "tạch" tinh thần cao lại share cái gì đó nữa sao ta

tului
07-06-13, 06:14 PM
Bác nào đã cài thành công rồi xin làm 1 cái hướng dẫn cho ae chưa làm đc với;;)

quangtuyen87
07-06-13, 08:17 PM
cái này thì cài mysql và mysql ODBC phải cài sao?mình cài mà nó không connect được mysql.lỗi pas hay phải xóa pas mysql?
hik.quên config file .ini hik.ngớ ngẩn :v

DavidWilliam9x
07-06-13, 09:13 PM
Ai cho mình hỏi là đã làm theo hướng dẫn và không thể kết nối với DB (báo lỗi thế) khi chạy sv. Ai biết còn làm bước nào nữa không

quangtuyen87
07-06-13, 10:08 PM
Ai cho mình hỏi là đã làm theo hướng dẫn và không thể kết nối với DB (báo lỗi thế) khi chạy sv. Ai biết còn làm bước nào nữa không

sửa file db.ini trong sever hoặc đặt pas root là root

hai07dv
07-06-13, 11:55 PM
Đệt...game không kill quái được >:P>:P

khuek8b
08-06-13, 06:19 AM
Đệt...game không kill quái được >:P>:P
hải ko biết chơi rùi, game mà ko kill dc quái thì là game gì

danhducdcnag
08-06-13, 07:17 AM
mình bị cái lỗi gì mà sever kêu tích tích báo sango.sys gì đấy không tồn tại ai biết hướng dẫn dùm.Thanks all.

minhchau0309
08-06-13, 01:41 PM
mấy thím có ai bị như mìh k nhỉ... mediafire nó troll hay sao mà down file mediafire khác bình thường còn 2 cái link sv kia thì cứ loading.....giao hợp mẫu thân :(
ai leech sang host khác sv vs client r ném tớ cái link phát

danhducdcnag
08-06-13, 03:09 PM
mình bị vậy có chăng là lỗi vào game thì báo kết nối server quá hạn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hai07dv
08-06-13, 03:20 PM
mình bị vậy có chăng là lỗi vào game thì báo kết nối server quá hạn.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> p)

Đang chơi thì bị debug connect fail DB...Help me

Mi$$_$p@m
08-06-13, 06:03 PM
Tui cũng bị vậy. Ai giúp với. Không hiểu sao luôn á:-L

khuek8b
08-06-13, 10:24 PM
chắc pải hỗ trợ các bạn fix để kiếm thank mới được, :)) game này dễ vọc tí ra hết ấy mà

Mi$$_$p@m
09-06-13, 12:23 PM
chắc pải hỗ trợ các bạn fix để kiếm thank mới được, :)) game này dễ vọc tí ra hết ấy mà
Em thanks trước rùi nha bác. LÀm ơn giúp ae fix luôn thể nhé=((

danhducdcnag
09-06-13, 01:11 PM
Ai ra tới chợ Đồng Xuân
Cho anh hỏi nhỏ câu này chút thôi
Biết người con gái tên Khuê
Mang anh bỏ chợ Đồng Xuân một mình...

P/S:
Thơ gà đừng chém nát em!!

khuek8b
09-06-13, 03:36 PM
Ai ra tới chợ Đồng Xuân
Cho anh hỏi nhỏ câu này chút thôi
Biết người con gái tên Khuê
Mang anh bỏ chợ Đồng Xuân một mình...

P/S:
Thơ gà đừng chém nát em!!
đùa chứ game này lỗi thì có chút thôi, nhưng mà ai dev mu rùi thì sẽ thấy nó nhàn hơn Mu rất nhiều lần :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

thiếu table đó, nhưng mà ko quan trọng, table đó ko giải quyết cái gì

danhducdcnag
09-06-13, 04:17 PM
đùa chứ game này lỗi thì có chút thôi, nhưng mà ai dev mu rùi thì sẽ thấy nó nhàn hơn Mu rất nhiều lần :D

Biết thì chỉ ace đi down về mấy hôm rùi đâu chạy được đâu. Chờ Khuê hướng dẫn mà. Thấy cái này hơi lạ nên chơi thử hồi đó giờ có biết chơi game này đâu?
Bỏ chút time hướng dẫn đồng bào đi!

Mi$$_$p@m
14-06-13, 05:37 AM

Thiếu table vẫn chạy ok nhưng zô chơi được 1 lúc thì bug sv k kết nối được db thế là bị bắn ra ngoài á sếp. Vs lại vô game sao hẻm bem được quái á. Cứ hiện lên thanh máu là không có mới lạ. Chỉ có mình bị nó bem còn mình không bem được nó á

hai07dv
16-06-13, 10:40 PM
Thiếu table vẫn chạy ok nhưng zô chơi được 1 lúc thì bug sv k kết nối được db thế là bị bắn ra ngoài á sếp. Vs lại vô game sao hẻm bem được quái á. Cứ hiện lên thanh máu là không có mới lạ. Chỉ có mình bị nó bem còn mình không bem được nó á

Cái lỗi đang chơi bị văng ra ngoài và server báo DB fail..thì ko rõ

Còn cái đánh quái thì bấm phím "tab" xong bấm phím số 1 (số skill trên thanh) nhé...click chuột nó ko tự skill đâu :))

Mi$$_$p@m
17-06-13, 01:38 AM
Cái lỗi đang chơi bị văng ra ngoài và server báo DB fail..thì ko rõ

Còn cái đánh quái thì bấm phím "tab" xong bấm phím số 1 (số skill trên thanh) nhé...click chuột nó ko tự skill đâu :))
Đánh được r. Nhưng còn cái lỗi đang chơi văng ra ngoài ấy. Quan trọng là nó đó. bíp:(|)

hanbaohuy89
18-06-13, 10:06 AM
m là newbia ko bit import data vao msql như the nào.msql đây là phần mềm j vậy.m dùng phpmyadmin de quản lý có được ko? mong mng hướng dẫn.m rat thjc game này.ai up video hd len m thanks n lắm

wermanhme1990
18-06-13, 10:24 AM
m là newbia ko bit import data vao msql như the nào.msql đây là phần mềm j vậy.m dùng phpmyadmin de quản lý có được ko? mong mng hướng dẫn.m rat thjc game này.ai up video hd len m thanks n lắm
Cậu download về đầy đủ đồ nghề chưa mình teamview cho, teamview 8, inbox ID+Pass!!!!!

hanbaohuy89
18-06-13, 02:07 PM
Cậu download về đầy đủ đồ nghề chưa mình teamview cho, teamview 8, inbox ID+Pass!!!!!

b jup m cài hết game hay chỉ buoc 1 thôi ? ai rảnh lam video hd cho newbie di

DavidWilliam9x
19-06-13, 04:52 PM
"tải cái này về vào control panel -->> administrative tools chọn Data Sources (ODBC) rùi add data cho nó"

Chẳng được ai chỉ giúp coi, cái này gà thật rồi

htrung02
20-06-13, 01:38 PM
Đã chạy ok.

Làm ơn cho cái hướng dẫn chi tiết đi bạn

herovn1994
20-06-13, 01:56 PM
Ai không cài được inbox team cho mình cài cho

DavidWilliam9x
20-06-13, 02:48 PM
Ai không cài được inbox team cho mình cài cho

Hiện đang ở net không có bộ cài, có thể hướng dẫn không để về nhà cài

herovn1994
20-06-13, 02:52 PM
Để mình làm cái clip hướng dẫn cho nhé

DavidWilliam9x
20-06-13, 02:53 PM
Để mình làm cái clip hướng dẫn cho nhé

Ừm! thế thì tốt quá. Cám ơn trước nhiều

herovn1994
20-06-13, 03:05 PM
Nè bạn xem đi

DavidWilliam9x
20-06-13, 04:22 PM
Nè bạn xem đi

Làm như thế và nó bảo không tìm thấy, để chụp lỗi lên mọi người xem

danhducdcnag
20-06-13, 05:01 PM
Làm như thế và nó bảo không tìm thấy, để chụp lỗi lên mọi người xem

có lỗi thì ngta mới hỏi mình giúp được thì giúp không thì thôi nói như bạn thật khó nghe! Mình biết bạn thế thì cũng không dám hỏi.

herovn1994
20-06-13, 05:26 PM
Cài thêm Mysql COnnect ODBC ở trang 1 nữa nó mới có cái đó.

DavidWilliam9x
20-06-13, 05:33 PM
Cài thêm Mysql COnnect ODBC ở trang 1 nữa nó mới có cái đó.

Để mình chụp vài ảnh up cho cậu xem, thật ra là rất ích sử dụng cái gì liên quan đến MySQL nên cũng không rõ vụ này

DavidWilliam9x
21-06-13, 09:42 PM
Đây là ảnh mình bị lỗi này xem giúp nhé

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

wermanhme1990
21-06-13, 09:49 PM
Đây là ảnh mình bị lỗi này xem giúp nhé

Bạn xem lại password mysql đã đúng chưa. vì nếu cài với xamp thì mặc định mysql không có pass
ở chổ TCP/IP server: 127.0.0.1
Bạn đổi lại là TCP/IP server: localhost
Xem thử

DavidWilliam9x
21-06-13, 09:54 PM
Bạn xem lại password mysql đã đúng chưa. vì nếu cài với xamp thì mặc định mysql không có pass
ở chổ TCP/IP server: 127.0.0.1
Bạn đổi lại là TCP/IP server: localhost
Xem thử

Đã cài lại MySQL rồi và nó không cho tạo pass, nhưng mà đổi lại localhost cũng không được luôn có thử qua rồi

wermanhme1990
21-06-13, 09:58 PM
Đã cài lại MySQL rồi và nó không cho tạo pass, nhưng mà đổi lại localhost cũng không được luôn có thử qua rồi
inbox id+pass teamview8 mình cài cho!!!!!!!!!

DavidWilliam9x
21-06-13, 10:02 PM
inbox id+pass teamview8 mình cài cho!!!!!!!!!

Nhà không có mạng, ra net tải về test chơi thôi. Tại đường mạng cũ cắt rồi chưa có làm lại

wermanhme1990
21-06-13, 10:03 PM
Nhà không có mạng, ra net tải về test chơi thôi. Tại đường mạng cũ cắt rồi chưa có làm lại
Vậy thì botay.com!!!!!!!!!!!!!!!!!!
có 1 cách nha: Cậu cài máy ảo winxp rồi mình cài hộ cho. Copy cái Máy ảo về nhà chơi

DavidWilliam9x
21-06-13, 10:05 PM
Vậy thì botay.com!!!!!!!!!!!!!!!!!!

^_^ ừ mình cũng chịu thua. Vì trước có mạng tự tìm lỗi mò trên mạng ra, giờ không có mạng lại ít đi ra net được nên cứ phải hỏi mọi người.
Chắc đem cái này sang máy ảo chạy thử xem có hiệu quả không

hanbaohuy89
22-06-13, 03:31 PM
trc m cung bị loi này.b đừng để pass.sau do xuống dưới chon sango mới dc.kể cả b thành công bc này no van báo cant' connect db.b de hết sever và game ra như đương dẫn này thử xem D/ trc m cugx bị vậy tự nhiên dc ))

DavidWilliam9x
23-06-13, 02:48 PM
trc m cung bị loi này.b đừng để pass.sau do xuống dưới chon sango mới dc.kể cả b thành công bc này no van báo cant' connect db.b de hết sever và game ra như đương dẫn này thử xem D/ trc m cugx bị vậy tự nhiên dc ))

ừm dù sao cũng cám ơn. Để thử qua xem sao

DavidWilliam9x
26-06-13, 06:15 PM
Thử rồi và không được, cái mango down về bỏ vào đâu ấy nhỉ, mình nghĩ là do cái đó chưa bỏ đúng chỗ

hnminhtuankt
01-07-13, 01:34 PM
Bạn ơi mình cài được rồi nhưng sever bị lỗi mất PET, out ra vô lại là không có PET nữa, ngoài ra không thấy tên quái vật. Bạn có thể chỉ mình cách sữa lỗi này được không?

DavidWilliam9x
01-07-13, 04:31 PM
Cài ra sao thế bạn, cái "sango.sql" thì bỏ vào đâu thế

hnminhtuankt
01-07-13, 04:58 PM
Bạn gõ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sau đó chỗ Create new database ban gõ: sango, dòng Collation chọn dòng cuối cùng -> nhấn Creat.
Tiếp theo bạn tìm chữ Import -> Choose file -> chọn file sango.sql -> nhấn OK là được thôi

DavidWilliam9x
01-07-13, 05:33 PM
Bạn gõ : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> sau đó chỗ Create new database ban gõ: sango, dòng Collation chọn dòng cuối cùng -> nhấn Creat.
Tiếp theo bạn tìm chữ Import -> Choose file -> chọn file sango.sql -> nhấn OK là được thôi

Phải bật sv lên rồi mới import à! bật mãi không được đây này

hnminhtuankt
02-07-13, 06:17 PM
Bạn ơi sửa giúp mình lỗi khi out ra vô lại bị mất PET với

kingpig99
27-08-13, 01:00 PM
có ai cài giùm mình được kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

minhchau0309
14-05-14, 01:28 PM
ai fix đc lỗi đag chơi bị cant not connect DB k, chơi mà cứ văng ra ngoài hoài ức chế qá, thím khuê ới

iamhipz0106
13-02-15, 12:07 PM
Cho em xin lại cái LINK tải CLIENT được không ạ . link die :(

b0ykut3hg
12-08-15, 02:43 AM
Bác nào còn giữ client thì up lên hộ em với [-O<

b0ykut3hg
06-09-15, 12:14 AM
Upppppppp. Bác nào giữ client thì up lên hộ em với, e xin hậu tạ sau :)

b0ykut3hg
01-12-15, 04:17 AM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppp