PDA

View Full Version : Source Ngọa Long

Trang : 1 [2]

tnbt1410
25-11-16, 04:07 PM
Đã gửi IP chờ rep.................................

BanBanhQuay
25-11-16, 04:19 PM
Mình có IB bác rồi mà, bác không thấy được tin nhắn à? ngộ nhỉ, bác check hộ mình ở cả tin nhắn khách thăm viếng luôn nhé, vì cái IB có thể bị gì rồi ấy. Cảm ơn bác (IP của mình: 27.75.148.120)

Đã inbox cho bạn rồi mà nhỉ
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

headmaster1074
25-11-16, 04:39 PM
Đã inbox cho bạn rồi mà nhỉ
Làm phép tính sau để cho ra kết quả: 1 + 1 x 2 = ? (gợi ý câu trả lời: 3)

ok đã thấy tin nhắn rồi bác, đáng tiếc là vẫn chưa có source để tự sướng, dù sao cũng cảm ơn bác nhiều.

ky080499
25-11-16, 05:15 PM
sv của bác banhbanhquay quá ngon mỗi tội lag quá vào chưa làm gì toàn bị mất kết nối máy chủ

bolaoxuoc
25-11-16, 05:31 PM
sv của bác banhbanhquay quá ngon mỗi tội lag quá vào chưa làm gì toàn bị mất kết nối máy chủ

bác ơi ip em : 174.225.242.225 bác share e chơi vs ạ :D:D

tnbt1410
25-11-16, 05:46 PM
Bác BanBanhQuay check inbox hộ vs. Mình inbox lại rồi. thanks bác nhìu ......

BanBanhQuay
25-11-16, 05:48 PM

Mong bạn hết sức thông cảm,tại server mượn và mình cũng chỉ nghĩ vài anh em hay post bài ở clb này test thôi.Ai ngờ anh em Ngọa Long đông quá,nên nó lag.
Dù sao cũng chỉ là test thôi nên chắc anh em nào chơi chán thì off để anh em khác vào góp vui

khainqps01237
28-11-16, 12:01 AM
Bản này có tướng titan không cả nhà.
Với hình như login không có tài khoản thì phải. Nhập số là vào không biết có bị người khác vào nhầm acc ko :):):)

Akatsuki1412
28-11-16, 05:46 PM
Lót dép chờ bạn BanBanhQuay share source :>

BanBanhQuay
29-11-16, 11:06 AM
Bản này có tướng titan không cả nhà.
Với hình như login không có tài khoản thì phải. Nhập số là vào không biết có bị người khác vào nhầm acc ko :):):)
Cái login thì do test nên mình config login nhanh cho các bạn vào test cho nhanh thôi!việc nhầm hay gì thì cũng không sao bạn,chỉ là test thôi mà
Sau khi xem google và có vài bạn inbox hỏi thì mình được biết con tướng titan mà bạn nói là con tướng xanh lá cây.Phải tướng này không bạn?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

KhuuTinh
29-11-16, 12:19 PM
Cái login thì do test nên mình config login nhanh cho các bạn vào test cho nhanh thôi!việc nhầm hay gì thì cũng không sao bạn,chỉ là test thôi mà
Sau khi xem google và có vài bạn inbox hỏi thì mình được biết con tướng titan mà bạn nói là con tướng xanh lá cây.Phải tướng này không bạn?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Á chiến báo của tui =)), Gửi bạn trên là sv này up được tướng titan, Đi đến thạch trận rồi thấy vẫn còn map, chưa biết sv tới đâu. đang chờ bác BanBanhQuay add vip test thêm. :D

BanBanhQuay
29-11-16, 12:32 PM
Á chiến báo của tui =)), Gửi bạn trên là sv này up được tướng titan, Đi đến thạch trận rồi thấy vẫn còn map, chưa biết sv tới đâu. đang chờ bác BanBanhQuay add vip test thêm. :D

Vâng!do mấy bạn hỏi tướng titan mà mình không hiểu thời tam quốc làm gì có tướng titan,nên google search xem rồi check GMtool biết acc bác có tướng này nên vào acc mượn đỡ cái hình!Cáo lỗi....cáo lỗi:">:">:">:">

headmaster1074
29-11-16, 01:52 PM
Vâng!do mấy bạn hỏi tướng titan mà mình không hiểu thời tam quốc làm gì có tướng titan,nên google search xem rồi check GMtool biết acc bác có tướng này nên vào acc mượn đỡ cái hình!Cáo lỗi....cáo lỗi:">:">:">:">

Tướng Titan là tướng xanh lá cây đó bác, con nào lên xanh lá gọi là titan cả, về sau nó còn lên đỏ nữa không biết dân mình gọi là gì :D

3q1anhanh
29-11-16, 04:55 PM
woa woa cuối cùng cũng có
bác rep inbox mình với hay cho mình xin facebook được không ạ

BanBanhQuay
29-11-16, 05:42 PM
woa woa cuối cùng cũng có
bác rep inbox mình với hay cho mình xin facebook được không ạ

Bạn nào inbox thêm IP test mà chưa thấy reply vui lòng inbox fanpage trực tiếp luôn nhé.Mong các bạn hết sức thông cảm
Link fb <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanh06
30-11-16, 03:56 PM
:( Lịnk die. Bác nào rảnh Reupload hộ em với.

BanBanhQuay
02-12-16, 12:33 PM

Link của chủ thớt tận thập cổ la hy!và nó không có chạy được đâu,up lại cũng thế thôib-)b-)b-)b-)b-)b-)

wermanhme1990
02-12-16, 12:49 PM

Link tải về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mã tải về: b943
Pass giải nén: aimishu

docdaodoi1
02-12-16, 04:30 PM
đã test, server chạy mượt, vẫn còn lỗi việt hóa ở tên tướng nhưng không đáng kể, bựa nhất là bùi nguyên thiệu trắng có skill địa thích (mà không có ưng nhãn =)):-ss nên dam phế), lên xanh thành thiết thương còn phế hơn

không biết có đặng ngải, tư mã ý không ?
acc của mình ở id 2 đội hình thuần chiến pháp, thấy khá ngon, mọi người vào test thử xem: ngụy diên, văn sính, liêu hóa, giản ung, lưu bị.

banhcuonvn
04-12-16, 10:34 PM
Link tải về: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Mã tải về: b943

cám ơn bác nhưng mình ko đăng ký đc cái baidu gì đó của tàu bác ơi có thể cho mình xin cái acc đc hông

nhaodzo
06-12-16, 12:27 PM
cuối cùng thì vẫn là không share và mở ra cho ae test hộ xem có lỗi j ko để buôn bán :( đắng lòng đắng mề cho anh em háo hức chờ đợi

KangGary
06-12-16, 12:28 PM
cuối cùng thì vẫn là không share và mở ra cho ae test hộ xem có lỗi j ko để buôn bán :( đắng lòng đắng mề cho anh em háo hức chờ đợi

Chủ yếu review, giới thiệu face + bán source mà ;))

wermanhme1990
06-12-16, 05:06 PM
Trước sau gì tàu nó cũng share, giờ còn kiếm được tiền nên chưa share, Theo nhận định của mình tàu cũng gần share rồi, giờ server private tàu toàn dân việt nam chơi, vào server mới lập acc, để không chơi 1 tuần là có tầm 3-8 triệu vàng, chừng đó vàng đủ để max cấp rồi, chưa kể làm hoạt động nữa:

online1781
06-12-16, 06:08 PM
cũng cái câu nói share này từ cách đây vài tháng trên group face giờ cũng có thấy share méo đâu

làm màu thôi, chờ bên tàu nó share ngâm cứu sau, chờ đến thời điểm này rồi thì chờ thêm 1 thời gian nữa cũng ko sao

ghét mấy cái thể loại làm trò như thằng ml BanBanhQuay, nghe ngứa đýt
(chém gió nếu cần thì inbox mình share, inbox xin tử tế méo cho còn lươn lẹo là éo tin dc rồi X_X)

ken9x19
07-01-17, 10:40 AM
Trước sau gì tàu nó cũng share, giờ còn kiếm được tiền nên chưa share, Theo nhận định của mình tàu cũng gần share rồi, giờ server private tàu toàn dân việt nam chơi, vào server mới lập acc, để không chơi 1 tuần là có tầm 3-8 triệu vàng, chừng đó vàng đủ để max cấp rồi, chưa kể làm hoạt động nữa:

Cho xin link sv này đi bác ơi

Dù ai đi ngược về xuôi nhớ ngày giỗ tổ ... ? (gợi ý câu trả lời: mung 10 thang 3)

dragon13294
08-01-17, 07:42 PM

đã leech về drive cho ai cần, tuy nhiên cái 7z gần 1GB thì không có pass, ai biết pass thì gửi lên nhé :-*

Akatsuki1412
10-01-17, 07:45 AM
đã leech về drive cho ai cần, tuy nhiên cái 7z gần 1GB thì không có pass, ai biết pass thì gửi lên nhé :-*

down để đó , khi nào có full lôi ra xem :D giờ vẫn chưa có mần ăn gì được

tan_vu646
04-02-19, 11:28 PM
Đào mộ ngày cuối năm, ông nào có thì share cho ae với !!!!

ZhouJieLun
05-02-19, 12:06 AM
Đào mộ ngày cuối năm, ông nào có thì share cho ae với !!!!

source thì ko có đâu, sv 1 click thì tìm trong box này bài của toandaik có share rồi