PDA

View Full Version : [Gunny] Share ddthall X cho gunny II !

Aljen
16-05-13, 03:53 PM
Sau khi bạn Gamegn share anh em cái loading+bg của Ddt X thì nay Aljen sẽ share thêm cho các bạn cái hall của Ddt X đi cùng cho đủ bộ =]
Đế mồ đây =]:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link too:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
How to use:
Ném vô Res/flash/ui/vietnam/swf --> Clear Cache--> Tận hưởng =]

P/s: Hum nào rảnh share lun mấy cái flash hay hay của DDT X. Theo dõi topic này nhé =]
Giao diện cho gunny 3.0 sẽ cập nhật sau =]

KaizLuvPy
16-05-13, 04:21 PM
Bóc tem.....Tks chủ thớt
Những chữ cái của "Hồ Chí Minh" ? (HCM viết thường)

luadola001
16-05-13, 04:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gamegn
16-05-13, 04:37 PM
hay đó dù có rồi, tks 1 vé vì nhắc đến tên mình hê hê :D:D:D

xumaxvn
16-05-13, 08:11 PM
Clear Cache là làm gi` vậy mấy bạn !! tui coppy zo ma không dc giúp tui cái

gamegn
16-05-13, 08:12 PM
Clear Cache là làm gi` vậy mấy bạn !! tui coppy zo ma không dc giúp tui cái

xóa lịch sử duyệt web ấy bạn hj

Aljen
16-05-13, 08:45 PM

hung3020
16-05-13, 09:03 PM

Í, sao em bik :d, sắp có quá cho box gunny đây :)

Sir.Tuan
24-05-13, 08:36 AM
Sau khi bạn Gamegn share anh em cái loading+bg của Ddt X thì nay Aljen sẽ share thêm cho các bạn cái hall của Ddt X đi cùng cho đủ bộ =]
Đế mồ đây =]:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Link too:
How to use:
Ném vô Res/flash/ui/vietnam/swf --> Clear Cache--> Tận hưởng =]

P/s: Hum nào rảnh share lun mấy cái flash hay hay của DDT X. Theo dõi topic này nhé =]
Giao diện cho gunny 3.0 sẽ cập nhật sau =]

share cái 3.0 đi bạn ơi 30 chả