PDA

View Full Version : [Nhất Kiếm II] Share việt hóa GameData

Box4game.net
15-05-13, 06:01 PM
Toàn bộ folder được dịch bằng google + quick trans ..Không thích đừng có down nhé L-)L-)L-)

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass unzip: box4game.net

down về mọi người bõ vào:

X:\XFDserver\ESSamp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( X: là ổ đĩa )

Cổ kiếm: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Võ lâm chi mộng 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lcm
Demo (chụp lúc mới vh)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 155818.jpg

dkn2911
15-05-13, 06:12 PM
Toàn bộ folder được dịch bằng google + quick trans ..Không thích đừng có down nhé L-)L-)L-)

Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cổ kiếm: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Võ lâm chi mộng 2: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lcm
Demo (chụp lúc mới vh)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 155818.jpg

Bác việt hóa những file nào vậy

LuvII
15-05-13, 06:54 PM
Bác nào có gm tool ko share mình với chứ đập đồ nản thôi rồi :D

quoclk123123
15-05-13, 07:23 PM
down về mọi người bõ vào:

X:\XFDserver\ESSamp\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( X: là ổ đĩa )

Box4game.net
15-05-13, 07:51 PM
Bác việt hóa những file nào vậy

trừ 1 số cái ko có action + 1-2 j đó ko việt hóa..còn lại thì vh hết :D

xlinh
15-05-13, 09:03 PM
các bạn ới ! mình chơi 1 lúc thì mất NPC và quái . HELP ME !! =((

các bạn chơi một lúc có mất NPC và quái ko **==**==**==**==**==

nguyen_van003
15-05-13, 09:37 PM
các bạn ới ! mình chơi 1 lúc thì mất NPC và quái . HELP ME !! =((

các bạn chơi một lúc có mất NPC và quái ko **==**==**==**==**==

Giống như ta. Haha.
Riết ta chả muốn chơi nữa đây =))

xlinh
15-05-13, 09:55 PM
chuối nhỉ :-":bz..................

Box4game.net
15-05-13, 10:14 PM
Có thấy mất gì đâu ta.............

htrung02
16-05-13, 12:24 AM
Rốt cuộc là có bị lỗi hay ko test cho kỹ để anh em còn kéo về. Dù sao cũng Thanks chủ thớt

hieudkcom123
16-05-13, 10:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyen_van003
16-05-13, 11:16 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái hiện tượng trên có máy có có máy không nha bác.
Không phải máy nào cũng như nhau hết đâu.
Có thể máy bác không có nhưng máy người khác lại có á.

eris730
16-05-13, 04:44 PM
Tks...........! 8->
30char...................................

huuptag2010
18-05-13, 08:50 PM
chủ thớt cho mình hỏi cách việt hóa thế nào vậy? lấy tool về giải mã file bin việt hóa rồi nhưng nén lại file bin thì bị lỗi. Mong giúp đỡ thank chủ thớt nhiều! =D>

vn9011
08-08-13, 08:29 AM
cho hỏi tí.lấy tool gì để mở file bin thế???

hcuong
10-08-13, 12:24 AM

Demo (chụp lúc mới vh)

ngon, chẳng biết là thế nào, nhưng thanks bác cái trước đã :D