PDA

View Full Version : Share 02jam-game On Lan

nhungoc146n
19-05-07, 10:00 AM
Xuất hiện tại VN mới không lâu nhưng Audition của VTC đã thành 1 hiện tượng của làng game Việt. Với Au, bạn thả mình vào những bản nhạc hay, những vũ đạo đẹp mắt mà bạn thích. Au với gameplay nhẹ nhàng (Girl còn chơi được nữa là), đồ họa được, đang là trào lưu "sành điệu" của các 8X – 9X.
. Game này còn cho phép các Admin bỏ/thêm nhạc rất đơn giản, ko như Au Offline, mình đang "săn" cái Tool mà chưa thấy.(Tool thêm/bớt nhạc của Audition).
02JAM CŨNG LÀ 1 GAME ÂM NHẠC, KHÁC AUDITION Ở GAMEPLAY ** Ai cần biết cách chơi ra sao thì Search trong Google với từ khóa là 02jam ấy. Có nhiều server game này lắm, xịn có, lậu có.

PHẦN MỚI ĐÊ
mấy hôm nay tui bận thi tốt nghiệp bây jo mới có thời gian
các bạn thông cảm tui sẽ share đường link khác
CLIENT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
O2Media Song Packs : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
O2Media MP3's: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cácm bạn thử download lại đi
cógif nói mìnhI – Download
1. Microsoft SQL Server 2000 Personal : Cái này bạn lên mua tạo các Shop CD vì bản Full dùng đã hơn bản trên mạng. Nếu tiếc 8K mà mạng chỗ bạn lại nhanh, hãy download vậy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

2. 02Jam Server(Gồm cả Web đăng ký Nick) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

3. 02Jam Client : Cái này hơi rắc rối 1 tí nhé.:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
- Tải Patch Music : Here
- Tải trọn bộ Music : Here
** Hãy tải hết File tại 4 Link trên để chơi được "xịn" 100%, No Bug

II – Cấu hình PC
1. Mấy cái server offline thì chỉ kén máy ít RAM và CPU chậm, còn nếu PC bạn trên( hoặc bằng) ngưỡng 1.8GHz; 256 Ram thì đều làm được. Máy càng nhanh thì chạy càng tít. Nhân đây xin kể cho anh em 1 chuyện. Hồi đầu Mu Off thịnh, bạn bè có nhu cầu bảo cài giùm, có cha bạn tớ máy "cứ gọi là". Cài xong, đến cái client bản 97 nhẹ như thế mà cứ như kiểu cho PC lên công nông chạy vậy. Sợ quá.
** Ai cần PC chạy nhanh hơn thì set RAM ảo cao lên 1 chút.
2. Win2K Server or WinXP SP1( SP2 cũng OK nhưng có 1 số bản SQL rất là "yết kiêu" và "cá trê" WinXP SP2, do đó cài SP1 vẫn là xịn nhất, tuy hơi cũ). Ai có WinVista thì tui chịu vì chưa cài thử. Ai cài Win98 mà đòi cài MuOff hay là Jx, Au, 02Jam…tôi chết liền. Đã vậy đừng hỏi cách cài SQL trên Win3.1 nhé…:P
3. Cài Loopback để hỗ trợ IP ảo( Bài hướng dẫn này tôi làm với Ip của Loopback)
** IP nào chả được. Nhưng qua việc "cày" server thường xuyên, tớ thấy IP Loopback ngon ăn nhất. Trung bình PC nhà mình cứ 1 tuần cài Win lại 1 lần. Ghost không được. Hồi cài Travia là sợ nhất.
4. Cài IIS để chạy Web
** Bước 3 và 4 tôi không giúp nữa nhé. Quá dễ rồi !!

III – Cài đặt
1. Setup SQL 2000. Download(Hoặc mua) được SQL rồi, bạn tiến hành cài đặt. Đây là bản SQL dùng cho Mu off hay Jx…. Không phải SQL dùng cho Audition.
** Cũng không cần thiết phải nhớ Pass cho User SA khi cài như 1 số bài Post đã đề cập. Tra tấn nơ ron quá ^^

2. Kiểm tra IP. Vào Start \ Run \ Gõ cmd. Trong cửa sổ CMD, gõ ipconfig /all để xem IP hiện có của PC.(Ai cài Loopback sẽ có IP là 169.254.25.129).

3. Giải nén 02Jam (02J) Server vào 1 ổ bất kỳ( Mình chọn ổ D).
** Sau khi giải nén bạn sẽ có 1 đoạn Movie hướng dẫn cách làm Server game này.

4. Tạo Database. Vào Start \ Programs \ Microsoft SQL Server \ Enterprise Manager. Rất mừng là cách tạo DB (Database) game này y xì Mu lên rất dễ dàng.
Các bạn tạo 3 DBs lần lượt là : test2 – 02jamtrade – onlinereport.

5. Sau khi 3 DBs trên đã tạo, ta tiến hành Restore chúng. Cách Restore như MU. Tôi chỉ nói lại 1 lần với DB test2, 2 DB còn lại bạn tự làm theo nhé.
Restore DB test2 như sau:
+ Kích phải chuột lên DB test2 \ All Tasks \ Restore Database. Chọn lựa chọn From Device, kích vào Devices, Add, ... , chọn đến Folder o2-database tại D:\o2jam-ragezone\o2-database\test2 , kích 2 lần OK là xong. (Vì tôi cái tại ổ D).
+ Tiếp đến bạn chọn Tab Options , đánh dấu tích V vào lựa chọn Force restore over existing database , chọn OK.
Vậy là xong. 2 DB còn lại làm tương tự !

6. Giờ ta Edit các IP+Port trong DB test2 vừa tạo (Mở SQL ra nhé)
Bạn vào dấu [+] trước DB test2 rồi chọn nhánh con là Tables.
+ Bạn tìm đến file tên là T_o2jam_gatewayaddr , kích phải vào nó -> Chọn Open table -> Return all rows .
Thay IP bẳng IP máy bạn cài game. Port thì dùng là 15010. Save và đóng nó lại.
+ Bạn tìm đến file tên là T_o2jam_planetInfo , kích phải vào nó -> Chọn Design Table .
Một cửa sổ mới mở ra, hãy thay đổi giá trị mặc định Data type "char" thành "varchar" bằng cách kích vào "char" rồi kéo cuộn xuống, chọn "varchar" là xong. Save lại rồi thoát ra !
+ OK! Giờ thì bạn lại chọn file T_o2jam_planetInfo kích phải vào nó -> Chọn Open table -> Return all rows .
Thay IP bẳng IP máy bạn cài game. Port thì dùng là 15030. Save và đóng nó lại.
è OK! Bạn đã xong phần thay đổi IP+Port của game trong SQL!

7. Sau đây là phần thêm ODBC. (Cái này làm Mu mãi rồi nhỉ). Nhưng giờ thì bạn làm bằng tay nhé. Ai thích tạo Auto ODBC.reg thì contact, tôi chỉ cho.
+ Bạn vào Control panel -> Administrative Tools-> Data Sources (ODBC)
+ Tiếp theo, Click vào System DSN , kích Add , Select SQL server, kích Finish. Một của sổ mới mở ra.
+ Bạn đặt tên nó là test2. Trong phấn server đánh vào (local) hoặc kéo cuộn xuống là có (local) ngay thôi.
+ Đánh dấu chọn lựa chọn With SQL server auth ,chọn tiếp Connecto to SQL , bạn hãy đánh ID + Pass vào (User : sa – Pass : Pass bạn set trong SQL đó)
+ Click vào Next , chọn Change the default database , chọn DB là test2 , click vào Next ,Finish , OK.
+ Làm tương tự 2 ODBC cho 2 DB còn lại là 02jamtrade và onlinereport.
+ Sau khi 3 ODBC đã đc tạo, đóng ODBC lại.

8. CONFIG IP – PORT – SA USER – SA PASSWORD
Nếu ở bước 6 ta đã đổi IP+Port trong SQL thì bước 8 này, ta sẽ đổi trong Folder cài game.

+ Vào D:\o2jam-ragezone\SERVER-COMERCIAL\SERVER\DATA
Kích đúp vào file Channel list.
Bạn sẽ thấy như sau :
[SQL]
DNS = test2
UID = sa ç Thay bằng User bạn set trong SQL
PWD = 123 ç Thay bằng Pass bạn set cho User trong SQL
Save lại!

+ Vào D:\o2jam-ragezone\SERVER-COMERCIAL\SERVER
Kích đúp vào file Config.
Bạn sẽ thấy như sau
[CONFIG]
PORT = 15030 ç Cái này luôn là 15030 nhé bạn
CHANNEL = [0/0]
CAPACITY = 150
PLAYMODE = 0
[DBmanager]
IP = 192.168.1.64 ç IP máy bạn là gì thay vào đây
PORT = 15037
[SQLCONFIG]
DRIVER = {SQL Server**
SERVER = 192.168.1.64 ç IP máy bạn là gì thay vào đây
[SQL1]
DSN = test2
[SQL2]
DSN = test2

[SCORE]
GEM = 1.0
EXP = 1.0
Save lại!

Tiếp đến là File config_gm. Mở file này
Bạn sẽ thấy như sau

[CONFIG]
PORT1 = 15037
PORT2 = 15047
CAPACITY = 100

[SQLCONFIG]
DRIVER = {SQL Server**
[SQL1]
DSN = test2
[SQL2]
DSN = test2
Save lại!

Cuối cùng là File config_gw. Mở File này
Bạn sẽ thấy như sau

[CONFIG]
PORT = 15010 ç Cái này luôn là 15010 nhé bạn
CAPACITY = 1000
[DBmanager]
IP = 192.168.1.64 ç IP máy bạn là gì thay vào đây
PORT = 15047
[SQLCONFIG]
DRIVER = {SQL Server**
[SQL1]
DSN = test2
[SQL2]
DSN = test2
Save lại!

è Vậy là bạn đã làm xong Server của game 02J rồi đấy. Để xem thành quả ra sao, bạn hãy chạy Server thôi. Nếu các Link hay các File *.exe chạy mà ko bị mẩt cái nào thì bạn thành công. Thứ tự chạy Server là:
1. O2JamGManager
2. O2JamGateWay
3. O2JamServer

9. CONNECT CLIENT ĐẾN SERVER
Đây là mục đích chính của việc làm server MMOG. Tất nhiên là phải chơi được thì mới là "luột". Còn không thì chỉ làm nặng PC.
Sau khi download client 02J, bạn hãy cài đặt nó. Sau đó trong phần Folder server có 1 phần gọi là 02-clientpatch. Bạn copy các File+Folder trong Patch nàu vào Client. Chú ý File lauchserv. Mở File này bằng Notepad, edit hết các IP cũ bằng IP máy bạn là xong.
+ Sau khi server run xong, click đúp vào laucherserv để connect. Nếu thành công, màn hình nhập ACC sẽ hiện ra. Chúc thành công!
+ Nếu thành công, bạn Test game này bằng ACC sau ID: test01 – Pass: 123
+ Như mình đã nói, đây là 1 game âm nhạc vì vậy bạn phải tải thêm nhạc cho game thì mới có thể tạo phòng và chơi được. (Client+Patch trên chỉ có 1 bản nhạc nền cho phần Tutorial trong game thôi). Lúc đầu làm quen với game này, mình đang hý hửng vì 2 phần client nhẹ quá, sau về tìm hiểu thì thấy thiều file nhạc. Các bạn phải download nhạc về mới chơi được như Au offline. Ko thì vào chơi tutorial, chán chết :’(
** Một số soft hỗ trợ download như IDMAN … có thể ko down được Patch Music. Bạn hãy thử 1 số phần mềm khác xem sao.

10. FIX DATABASE USER
Trong bước 8, có thể bạn sẽ thấy rắc rối với cái User. Nếu ai config cái này sai, thì trong quá trình chạy server, các link tự mất đi luôn sau khi được kích hoạt. Cái này không nhất thiết là "SA". Bạn có thể thay được. Cách fix bug này như sau:
+ Vào Start \ Programs \ Microsoft SQL Server \ Enterprise Manager
+ Click liên tịc vào các dấu [+] cho đến khóa Sercurity. Click vào dấu [+] trước khóa này.
+ Click đúp vào Logins. Chúng ta bắt đầu Config user SA. Click phải vào SA \ Chọn Properties.
+ Bạn sẽ thấy 3 Tab. Tại Tab General, hãy set Pass cho SA (Pass này dùng trong bước 8).
+ Nếu không thích dùng User SA có sẵn, bạn có thể creat 1 user mới rồi sau đó set thuộc tính cho user này (Mà dùng SA là hay nhất, trừ phi bạn cài nhiều Server MMOG cùng 1 PC).
è Bug Fixed 100%

11. TẠO ACCOUNT CHO SERVER
+ Vào Start \ Programs \ Microsoft SQL Server \ Enterprise Manager
+ Kích vào các dấu [+] trước mỗi khóa, tìm đến khóa test2 / Tables. Kích vào Tables, trong khung phải màn hình hiện các DB con.
+ Bạn hãy tìm file member (Trong Tables), kích phải vào nó -> Chọn Open table -> Return all rows .
+ Bạn sẽ thấy 1 bảng mới hiện ra với rất nhiều Acc có sẵn (Các Acc này đều work với server cài khi nãy). Nếu không muốn tạo thêm Acc thì bạn có thể dùng trong này cũng được, còn muốn tạo thì làm như sau:
a. Điền đầy đủ thông tin vào các cột như các Acc có sẵn.
b. Chú ý đến cột Giới tính (Sex). 0 là Nữ - 1 là Nam
c. Chú ý đến số ID của Acc bạn tạo. Để ý rằng ID của Acc cuối là 46524, do đó các Acc tạo thêm sẽ là 46524+1 đơn vị. (Sẽ là 46525, 46526, 46527 …).
d. Điền vào 2 cột registdate và id9you giá trị là -1
è OK! Acc sẽ được tạo thành công.

12. ADD ITEM – ADD CASH – ADD GEM – UPDATE SERVER
Mình cũng không có ý đi sâu vào phần này trong bài viết này. Vì như vậy sẽ làm rối các bạn, những người lần đầu cài 02J. Các bạn hãy làm server runs cái đã, rồi muốn làm gì sau này cũng được.
+ Item : Quần áo, giày dép, tóc tai, phụ kiện, nhạc cụ… Tôi thích nhất là phụ kiện của game, nhiều cái buồn cuời lắm. Còn nhạc cụ của game gồm có Trống, đàn, sáo….
+ Cash – Gem : Tượng trưng cho đồng tiền trong game. Nó cũng giống DEN hay VCOIN trong Au của VTC vậy.
+ Update server : Nâng cấp game, Run web, Tools, Fix ….Trong bài tiếp theo, tôi sẽ giúp bạn Add nhạc Việt (Hay cái j tùy bạn) vào game cho có style. ^^

CHÚC CÁC BẠN THÀNH CÔNG VỚI HƯỚNG DẪN TRÊN
nhungoc146n
CO GI THAC MAC BAN CU HOI TUI DA CAI VA TEST TREN MANG LAN THANH CONG

le_minh
19-05-07, 10:38 AM
bạn ơi sao file
- Tải Patch Music : Here
- Tải trọn bộ Music : Here
down ko dược vậy ban coi lại dùm

chantrau
19-05-07, 10:52 AM
- Tải Patch Music : Here------------->Here đâu vệy pồ
- Tải trọn bộ Music : Here------------->Here đâu vệy pồ

vampirehl
19-05-07, 03:13 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Sao tui không tải được link này vậy ?
Dùng cái client của O2jam Emu được không vậy ?

nhungoc146n
20-05-07, 06:10 PM
dùng client o2jam ver1.0
nhưng mà hôm nay tui quên mang USB rùi để mai tui sẽ upload lên cho
các bạn cứ cài cái SERVER trước đi
Client nhẹ lắm chỉ cần downlload về là chơi thui

nhungoc146n
20-05-07, 06:15 PM
game đó chơi hay lắm,nối mạng lan ngon ơ
nó cũng tầm như AUDITION chứ chẳng chơi
tiện thể đã có bạn nào cài được AU mạng lan chưa hay có cái SERVER AU nào dùng cho SQL 2000 ko
share cho tui với tui đang cần

nhungoc146n
20-05-07, 06:30 PM
thông tin về game o2jam bạn coi trong đó

minimog83
20-05-07, 09:34 PM
Client thì khoảng hơn 100MB thôi,cái chính là nhạc của nó nặng lắm.Có khoảng hơn 400 bài chưa kể các server khác lại có những bài riêng.Cũng phải hơn 500 bài đó.Mình cũng chưa down được hết nhạc của o2jam.Hẹn các bạn hôm nào đó mình sẽ up lên phần mềm O2jameditor dùng để tự tạo bài hát. :)

nhungoc146n
22-05-07, 05:15 PM
CLIENT và SONG PATCH các bạn dơnload ở link trên

vampirehl
25-05-07, 02:37 PM
Bác share cái tools để thêm bớt nhạc của O2jam được không, cần gấp lắm, hướng dẫn cả cách sử dụng nữa.

doanho
25-05-07, 04:02 PM
thông tin về game o2jam bạn coi trong đó-
bạn ơi sao download hoài ko được vậy bạn thiệt là bực rê

company117
25-05-07, 04:34 PM
Link die roài còn đâu.Bạn làm ơn fix lại đi

doanho
25-05-07, 04:43 PM
bạn ơi ko có SONG PATCH mà chỉ có SONG PACK
download cái đó phải ko bạn
nếu ko download có sao ko
còn download thì sử dụng như thế nào vậy chỉ tôi với bạn

le_minh
25-05-07, 05:54 PM
Bạn ơi Mình Dả Chạy Sever Và Client Thành Công Rồi Nhưng Khi Vào Chơi Mua Dồ Ko Dược Vậy Bạn Chỉ Cách Mua Dô Di

vampirehl
26-05-07, 10:03 AM
Khi tạo cái test2 trong ODBC nó báo cái lỗi gì gì trong SQL2000 thì làm thế nào để khắc phục vậy.
Đã cài mới windows vào SQL 2000 nhưng vẫn báo lỗi.

doanho
26-05-07, 10:10 AM
bạn ơi ko có SONG PATCH mà chỉ có SONG PACK
download cái đó phải ko bạn
nếu ko download có sao ko
còn download thì sử dụng như thế nào vậy chỉ tôi với bạn

nhungoc146n
26-05-07, 10:17 AM
tất cả những ji'liên wan đến CLIENT bạn có thể download tại web trên
có ji thắc mắc về vấn đề cài đặt cư hỏi tui

vampirehl
26-05-07, 10:20 AM
Khi bỏ qua cái lỗi trên tui vừa nói thì khi đăng nhập nó bị như thế này:

Thử tất cả các acc nhưng cái nào cũng thế.

nhungoc146n
26-05-07, 10:56 AM
có lẽ bạn sử dụng sai cái client rùi
DOWNLOAD CÁI CLIENT TUI PÁT LÊN ĐÓ
CLIENT 1.0 VÀ CHẠY CÁI SONG PATCH NUAX

vampirehl
26-05-07, 11:09 AM
có phải cái client down ở đây đúng không:

Tui nghĩ chắc là do cái lỗi tạo ODBC ở trên chứ không phải do client.
Khi tôi vào ODBC để tạo cái test2 đến đoạn nhạp vào user sa và pass 123 (pass sa là 123) thì nó báo cái lỗi gì gì liên quan đến SQL, nên tớ check vào cái bên trên để qua.

doanho
26-05-07, 03:17 PM
download cái nào và ko download cái nào bạn chỉ cụ thể đi bạn

doanho
26-05-07, 04:40 PM
bạn ơi có thể upload files "O2PS_Song_Pack_1.exe" qua đường link khác được ko vậy
download chậm quá

doanho
26-05-07, 05:11 PM
download cái nào và ko download cái nào bạn chỉ cụ thể đi bạn
bạn ơi có thể upload files "O2PS_Song_Pack_1.exe" qua đường link khác được ko vậy
download chậm quá
lẹ lên bạn ơi chỉ tôi với!!!!!!!!!!!!!

o0ClbgamesVn0o
26-05-07, 05:46 PM
Bài viết có chất lượng tuy nhiên chỉnh lại links bạn nhé.

company117
26-05-07, 07:41 PM
Link Client bị die roài còn đâu.

huyhaf
27-05-07, 09:02 AM
chài , cài server okie hết roài , hí hửng vào client , ai ngờ cái rụp nó báo sai ID ? bó chiêu??

hervehuynh
27-05-07, 10:42 AM
Bạn up O2PS_Song_Pack_1.exe lên host khác dùm. Cám ơn nhiều.

nhungoc146n
27-05-07, 01:06 PM
CLIENT VÀ PATCH FULL:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
nhớ là dơnload cái SONG PACK còn cái MUSIC PACTH TUI SẼ UP SAU

doanho
27-05-07, 02:35 PM
bạn hãy nói cụ thể ra là download cái nào đi bạn ơi
bạn cứ mờ mờ ai biết download cái gì đây

doanho
27-05-07, 03:37 PM
bạn ơi có download "patch v1.20"
và "Other Custom Songs"
và "O2PS ItemID Lists" ko vậy

nhungoc146n
01-06-07, 04:12 PM
mấy hôm nay tui bận thi tốt nghiệp bây jo mới có thời gian
các bạn thông cảm tui sẽ share đường link khác
CLIENT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
O2Media Song Packs : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
O2Media MP3's: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cácm bạn thử download lại đi
cógif nói mình

tugames
04-06-07, 02:21 PM
Chạy được rồi , nhưng chang biết cách nào để chơi được cả, tạo phòng không được, mua đồ cũng không dược luôn, nhungoc146n có thể chỉ cho mình cách chơi luôn được không :D..

company117
05-06-07, 07:24 AM
link download client die rồi bạn ơi

gia_muvn
05-06-07, 08:56 AM
bạn ơi up lại mấy cái link client đi chả link nào down được cả

nhungoc146n
05-06-07, 06:13 PM
cài xong xuoi rùi bạn phai chạy cả cái SONG PACK và cả cái MP3 Patch nữa thì mới chơi ngon lành
còn nếu ko thì bạn chạy cái SONG PACK tui đã up lại ở trang đầu nhé
còn cách chơi thì tui chưa test hết được vì mấy bữa nay tui bận ônt thi đại học rùi
THÂN

killed_Killed
10-06-07, 05:04 PM
mình cài thử cái này rùi nhưng chả hiểu gì cả toàn là tiếng hàn còn không tạo dc phong để vào chơi cơ. đây là bản eng hay ko thế

KieuTuan91
11-06-07, 03:09 PM
Khi bỏ qua cái lỗi trên tui vừa nói thì khi đăng nhập nó bị như thế này:

Thử tất cả các acc nhưng cái nào cũng thế.
Lỗi này mình biết.
Bạn xem lại 3 database xem đúng tên chưa.
Cách tốt nhất là làm lại 3 database đó.

leminh
01-07-07, 10:10 PM
Chạy được rồi , nhưng chang biết cách nào để chơi được cả, tạo phòng không được, mua đồ cũng không dược luôn, nhungoc146n có thể chỉ cho mình cách chơi luôn được không :D..

bạn tạo phong kô được hả,bạn thử xem bạn đã cài font china chưa,và bạn đã download mấy cái song về chưa, cách chơi thì bạn dùng tổng cộng 7 phím, kểu chơi giống như SDO hiện thời nhưng nó chạy xuống giống như góc nhìn mới của SDO, 7 fim S D F J K L và dấu cách "khoản trắng" 7 fim đó bạn có thê thay đổi được, nhưng cái o2jam này hic chơi đệm theo nhạc,nếu đệm đúng thì bạn nghe nhạc hay kô thiếu nốt còn hông đúng thì po tay.

vietbatman
02-07-07, 09:06 PM
Cái này tui làm được rồi , tui cũng thêm được nhạc của mình vào luôn , chơi nối mạng được luôn , nhưng cách chơi khó quá, nói chung mình chỉ đệm nhạc thôi, không nhảy được như audition, mà còn phải dùng 6 phím S D F H J K , chạy nhanh như điện ấn không kịp

leminh
02-07-07, 11:35 PM
hì hì 7 phím lận bạn ợi
hướng dẫn cách tạo phong và vô chơi cho các bạn mới cài xong.

:beauty:

tugames
03-07-07, 03:58 PM
game này khó chơi quá, cài rồi nhưng không biết chơi gì hết, có Supper Dance Online không bản

yeuthantoc
06-07-07, 11:05 AM
tui tưởng chưa có topic này nên lập topic mới bên kia
hì hì
bạn vào RZ kiếm cái Song Patch 800 MB kìa
đầy đủ, update tất cả các bài hát có trong O2Jam China
còn cái mp3 là cái gì zậy ta

yeuthantoc
07-07-07, 05:42 AM
có ai mua đồ dc hok
sao tui hok mua đồ dc nè

nhungoc146n