PDA

View Full Version : [Mộ cổ] Share lại client và server của Authienthan 3.25

tangchoemyeu
14-05-13, 03:05 PM
đối với ae đã từng gắn bó với Audition offline chắc biết Server Authienthan do Heocon và một số người nữa làm, dựa trên client gốc của Huuduyen và các bản cập nhật hàng tháng của Heocon. Vừa rồi do có một người pm xin lại bộ đó nên mình up lên 4share luôn. Tiện đây cũng muốn chia sẽ cho ae.
Link folder:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
(Client đc mình chia ra làm 17 phần do chỉ có acc Funny nên nó giới hạn chỉ đc up file 200mb)

Web:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Server:

Ngoài ra còn 1 file update mình k nhớ rõ là có cần thiết hay k, ae tải về rồi patch thử

**Note**: File update khi tải về nhớ đổi đuôi .rar thành .exe

Tiện đây mình cũng thông báo là hiện mình còn đang giữ full client gốc 3.25 của Huuduyen, full các bản update của Heocon qua các thời kỳ, full client + server của THD và hình như còn có cả của Nhocquay4mat. Nên nếu ai cần thì pm mình, mình sắp xếp thời gian rồi up lên cho.

shinrenkyo
14-05-13, 08:12 PM
Thế các phiên bản giống và khác nhau chỗ nào thế bác ?

Mi$$_$p@m
14-05-13, 09:02 PM
đối với ae đã từng gắn bó với Audition offline chắc biết Server Authienthan do Heocon và một số người nữa làm, dựa trên client gốc của Huuduyen và các bản cập nhật hàng tháng của Heocon. Vừa rồi do có một người pm xin lại bộ đó nên mình up lên 4share luôn. Tiện đây cũng muốn chia sẽ cho ae.
Link folder:

(Client đc mình chia ra làm 17 phần do chỉ có acc Funny nên nó giới hạn chỉ đc up file 200mb)

Web:

Server:

Ngoài ra còn 1 file update mình k nhớ rõ là có cần thiết hay k, ae tải về rồi patch thử

Tiện đây mình cũng thông báo là hiện mình còn đang giữ full client gốc 3.25 của Huuduyen, full các bản update của Heocon qua các thời kỳ, full client + server của THD và hình như còn có cả của Nhocquay4mat. Nên nếu ai cần thì pm mình, mình sắp xếp thời gian rồi up lên cho.
Bác xài tool upload ấy. Mình xài tool ac funny up cứ >2gb ầm ầm mà:P

tangchoemyeu
14-05-13, 10:06 PM
Thế các phiên bản giống và khác nhau chỗ nào thế bác ?

Mỗi bản sẽ có các item và nhạc khác nhau, như các bản của HieuTrung, THD, nhocquay4mat phát triển sau bản Authienthan này nên item và nhạc đầy đủ hơn nhưng lại có một số thứ mà chỉ có ở bản Authienthan này. Nhưng nếu mà xét trong thời điểm lúc bấy giờ thì đây là bản ổn định và đầy đủ nhất.

Bác xài tool upload ấy. Mình xài tool ac funny up cứ >2gb ầm ầm mà:P

Tớ có nghĩ tới, mà lên trang chủ down về cài thì báo phiên bản cũ, phải vào trang static.4share.vn/client.zip tải bản mới nhất, mà vào trang đó tải về cũng bảo là đã cũ, phải tải bản mới nhất, đến chịu thua luôn.

rayyan2006
14-05-13, 11:00 PM
Tớ có nghĩ tới, mà lên trang chủ down về cài thì báo phiên bản cũ, phải vào trang static.4share.vn/client.zip tải bản mới nhất, mà vào trang đó tải về cũng bảo là đã cũ, phải tải bản mới nhất, đến chịu thua luôn.

Nó báo vậy thôi chứ vẫn up được như thường hehe

minhchau0309
15-05-13, 12:25 AM
cho tớ hỏi bản này làm nv xong vào fòng nhảy có tăg exp k, làm nv tt có bị out hog. tớ chơi bản của Hiếu trung, bản nào có nhạc nhìu nhất vậy?

tangchoemyeu
15-05-13, 11:13 AM
Nó báo vậy thôi chứ vẫn up được như thường hehe

Kì vậy, mà là bản nào, tải trên trang chủ của nó hay là cái client.zip vậy, tại cả 2 cái đều hiện lên thông báo là phiên bản cũ, click vào thì out luôn.

cho tớ hỏi bản này làm nv xong vào fòng nhảy có tăg exp k, làm nv tt có bị out hog. tớ chơi bản của Hiếu trung, bản nào có nhạc nhìu nhất vậy?

Au off nhảy 1 mình làm sao tăng exp đc bạn, còn nvtt thì hình như k bị out vì là fix gần như các lỗi để làm online mà. Bản của Hiếu Trung ra sau này nên chắc là nhạc nhiều hơn bản này.

minhchau0309
15-05-13, 12:01 PM
Au off nhảy 1 mình làm sao tăng exp đc bạn, còn nvtt thì hình như k bị out vì là fix gần như các lỗi để làm online mà. Bản của Hiếu Trung ra sau này nên chắc là nhạc nhiều hơn bản này.
chỉnh đc mà bạn..exp 9999 nun í....nhưg mà ra room vẫn hog thấy có exp...dễ text thử hi vọng tr thuyết ok :D

rayyan2006
15-05-13, 03:41 PM
Kì vậy, mà là bản nào, tải trên trang chủ của nó hay là cái client.zip vậy, tại cả 2 cái đều hiện lên thông báo là phiên bản cũ, click vào thì out luôn.
Bạn tải trên trang chủ sau đ1o nó báo có bản mới bạn click vào update là xong, nhớ cài thêm DotNetFramwork 4.0 nha

huuduyen_05
15-05-13, 04:29 PM
Đúng là cổ thật :) Không biết nay Audition còn hot như xưa không ? Nhớ 1 thời đam mê...

tangchoemyeu
15-05-13, 09:34 PM
chỉnh đc mà bạn..exp 9999 nun í....nhưg mà ra room vẫn hog thấy có exp...dễ text thử hi vọng tr thuyết ok :D

Cái exp đó thì chỉnh đc để chỉnh level, nhưng mà nhảy 1 mình cũng đâu có đc exp đâu, Au online VTC cũng vậy mà.

Bạn tải trên trang chủ sau đ1o nó báo có bản mới bạn click vào update là xong, nhớ cài thêm DotNetFramwork 4.0 nha

Khổ là nó k báo update mà nó chỉ báo phiên bản đã cũ, hiện đã có bản mới tại .....client.zip. Click vào OK cái là nó out luôn, nản.

Đúng là cổ thật :) Không biết nay Audition còn hot như xưa không ? Nhớ 1 thời đam mê...

Thiệt chứ thời đó ghiền quá trời luôn, Au là trò online đầu tiên của em, thời kì đó ai làm bản gì là em kéo về hết, k thiếu. Cơ mà do máy nhà có 80GB nên chỉ giới hạn đc một số, còn bị virus 1 phần nữa nên mất. Với lại h xài Win 7 nên cũng hạn chế ít nhiều. Bẵng đi 1 thời gian do tập tành chơi server Perfect World nên có share thông tin hiện đang còn giữ vài server Au, có người pm xin mình up lên nên tiện share qua bên đây luôn.

minhchau0309
15-05-13, 10:07 PM

aminot
15-05-13, 11:38 PM
ai còn soft ipencoder của anh Hữu Duyên cho mình xin với

huuduyen_05
16-05-13, 01:04 PM
ai còn soft ipencoder của anh Hữu Duyên cho mình xin với

Đây bạn Link đến thư mục <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

snoxl2009
19-05-13, 03:15 PM
cái lỗi màn hình xanh khi chạy game trên win7 x86 làm thế nào để fix thế bạn...:(

tangchoemyeu
28-05-13, 02:33 AM
cái lỗi màn hình xanh khi chạy game trên win7 x86 làm thế nào để fix thế bạn...:(

Hình như tới h vẫn chưa fix đc thì phải, win 7 x64 thì lại k bị.

omachi2921992
09-07-14, 11:46 AM
Thieu past 16....................

gonegone1998
12-06-15, 11:38 PM
Link folder:

Web:

Server:

Reup link 16 giúp mình với................