PDA

View Full Version : [KT] Tools Pak Files Cho Kiếm Thế (Linux)

BMK
14-05-13, 12:14 AM
Đây Là Tools Pak Files Dành Cho Kiếm Thế Phiên Bản No Key Mình Không Dùng Đến Nay Share Cho Anh Em Sài !

Download về để ở thư mục D:\

Khi cần pak các bạn coppy folder setting và script đã chuẩn bị vào trong D:\pak\Data

và chạy file setting.bat để pak lại thành file setting.pak

và chạy file script.bat để pak thành script.pak

File Pak Thành Công Sẽ Được Lưu Tại D:\pak\update\

cuối cùng là link download : Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

haidangtb1992
14-05-13, 12:57 AM
sao ko làm được nhỉ.copy file scipt zo data rui chạy file nào vậy bác.có 2 file là pak.exe với packfile.exe

BMK
14-05-13, 01:04 AM
sao ko làm được nhỉ.copy file scipt zo data rui chạy file nào vậy bác.có 2 file là pak.exe với packfile.exe

bạn đọc kỹ lại #1 sẽ hiểu mà :D mình viết đâu mấy khó hiểu hjhj!

haidangtb1992
14-05-13, 01:07 AM
ah h mới hiểu nè th bác;;)
..................

ConGa9x
14-05-13, 07:41 PM
Đây Là Tools Pak Files Dành Cho Kiếm Thế Phiên Bản No Key Mình Không Dùng Đến Nay Share Cho Anh Em Sài !

Download về để ở thư mục D:\

Khi cần pak các bạn coppy folder setting và script đã Unpak vào trong D:\pak\Data

cuối cùng là link download : Mediafire (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

đại ka giữ mãi giờ mới tòi ra!8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}8-}

khaphong55
16-05-13, 04:41 PM
Sao mình pack lại thì bị lỗi vậy bạn?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ken07
18-05-13, 07:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
vẫn Thế nè Ko chạy được......................

BMK
19-05-13, 12:26 AM

bạn có đưa thư mục setting đã edit vào trong thư mục Data chưa vậy !

ken07
19-05-13, 12:33 AM
bạn có đưa thư mục setting đã edit vào trong thư mục Data chưa vậy !
Rồi Bạn à :D hay tại mình xài Win 7 :D

BMK
19-05-13, 12:49 AM
xin lỗi mình nhầm lẫn trong việc edit trong setting.bat :) để mình nén và gửi lại cho các bạn !

Link Mới : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ken07
19-05-13, 11:34 AM
xin lỗi mình nhầm lẫn trong việc edit trong setting.bat :) để mình nén và gửi lại cho các bạn !

Link Mới : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chuẩn rùi đó cậu nhưng ko biết có Nhận ko hề hề

hoangyen522
13-06-15, 09:44 AM
còn cái ui unpack ra rồi làm sao pak lại đây bác? b-(

linhhonbs
13-06-15, 12:46 PM
pak_jx nhé :)) 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

tututu12
13-06-15, 04:38 PM

có cái tool pak_jx cua kt1 13 phái đó, xài ngon

nampinn
23-06-16, 12:20 AM
Em Pack lại cho vào server thị bị lỗi này, mong các bác giúp với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chinh
12-09-16, 06:32 PM
Em Pack lại cho vào server thị bị lỗi này, mong các bác giúp với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đã test là nó ko dùng được cho KT1, pak setting scrip ui làm j cho mệt, ko đc đâu :))

linhhonbs
12-09-16, 06:58 PM
đã test là nó ko dùng được cho KT1, pak setting scrip ui làm j cho mệt, ko đc đâu :))

Tôi thấy dùng bình thường mà :)) Hay không biết dùng bảo tool lỗi .

satthupro95
12-09-16, 11:43 PM
Tôi thấy dùng bình thường mà :)) Hay không biết dùng bảo tool lỗi .

chắc không biết dùng, không có tool này k unpak được mấy file của VNG đâu =)))))))