PDA

View Full Version : [KT] Lỗi hiển thị item Búa sai hình ảnh khi add vào KTC

ltasa93
13-05-13, 11:27 PM
Lỗi hiển thị item Búa sai hình ảnh khi add vào KTC . Bác nào bik cách fix ko chỉ em vs , cảm ơn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

satthupro95
13-05-13, 11:29 PM
Cái này là do ID của item búa trong scriptitem.txt quá to nó chỉ nhận chính xác những cái < ~ 4k còn hơn thì mình chưa test
Không bán bằng KTC bán = script cũng đc =))

leesun
13-05-13, 11:32 PM
admin thì cố vận động đầu đi,or đầu tư kỹ thuật chứ ai mà đi ? hoài, vì mục đích chung đi:-*

__Jie__
13-05-13, 11:53 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chất của Búa =D>

satthupro95
14-05-13, 12:46 AM
VÌ 1 thế giới không nhiễm HIV
Hãy dừng lại ở 2 con để nuôi dạy cho tốt =))
Thông ass mát mông
Càng thông càng thích :3

leesun
14-05-13, 01:42 AM

satthupro95
14-05-13, 12:26 PM

CHuẩn tool của JX :))
..........................

leesun
14-05-13, 01:37 PM

ltasa93
14-05-13, 03:53 PM
Mình thấy isata mở sv online từ lâu rồi, và 99,99% là lấy sv đc share trên GZ về để mở onl. Bạn nên tìm hiểu 1 chút về scripts rồi hãy mở sv để lừa tiền gamer nhé. Nhờ những người như bạn mà KT pri càng ngày càng mất lòng tin từ game thủ đấy. Những vấn đề bạn hỏi ae có thể trả lời đc ngay, nhưng họ ko giúp bạn cũng là do bạn quá trơ trẽn,lấy chất xám của người khác để kiếm $ cho mình.

--- Chế độ gộp bài viết ---

Còn chú, a thích chú rồi đấy. Hihi, inbox a nhé, cho a cái yahoo

haiz , bạn có chéc là bản thân mình ko mở onl cái nào ko :)) . còn việc lừa tiền hay ko thì những người làm game như bạn chéc cũng ko tránh khỏi .
p/s : Đồng ý tớ ko biết vấn đề này bị chỗ nào ( Không biết thì phải hỏi ,muốn giỏi thì phải học ...) . Bik mà ko giúp cũng không cần đàn bà đến nỗi phải ném đá như vậy đâu !

satthupro95
14-05-13, 04:07 PM
Mở onl thì đương nhiên ai cũng đã từng mở nhưng người đó có ĐẠO ĐỨC mở ra để HÚT MÁU hay là mở ra thấy DOANH THU KÉM thì close để mở ra 1 server khác kiếm tiền thôi :)). Nhiều người làm admin chỉ muốn mau mau HÚT MÁU GAMER rồi đến lúc HẾT MÁU rồi thì ĐÓNG SERVER , nói thẳng ra thì CỦA THIÊN TRẢ ĐỊA thôi , không lúc này thì lúc khác không phải mình thì là người thân , các thế hệ sau của mình. ĐỒNG TIỀN chi phối đạo đức con người mà ^^
“Nghề nghiệp không làm nên danh dự cho con người mà chính con người mới làm nên danh dự cho nghề nghiệp”
Mình không ám chỉ ai ở đây cả chỉ là mình đã xem qua rất nhiều server trên vn-zoom mọc như nấm từ hồi gs 2.6 được share ra đúc kết được thế này thôi ^^

thanhdinh10
14-05-13, 04:35 PM
sever 2.6 đã share rồi mà vẫn còn bao nhiêu con lừa bị thịt 1 cách tội nghiệp, cái chính bjo là ai có đủ dk để mở 1 cái sever free để mọi người chơi lâu dài chứ sever mọc lên như nấm cứ mấy hôm lại sập, còn người có sever ngon trong tay mà chơi 1 mình cũng chán :)). Máy mình cùi thỳ mình mở 1 sever onl = hamachi cho cả xóm trọ chơi, nói chung cũng hào hứng 8->