PDA

View Full Version : Digimon Online Server

herovn1994
11-05-13, 11:33 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>!
DMO Server Tools::
Code:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

DMO Install 2011::
Code:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Hex Editor::
Code:

Vamp Server::
Code:

IP Converter::

Code: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Có clip hướng dẫn rồi nhé.Chúc các bạn thành công

snoxl2009
12-05-13, 02:01 AM
Chạy server ok y như tut...vào game thì load đến phần nhân vật xong chọn nhân vật vào game thì dis là sao dzậy nè (:|
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình thấy báo A connection has closed. ko biết do đâu nữa...

Aljen
12-05-13, 02:42 PM

Alehap2010
23-05-13, 08:51 PM
Có ai chạy đc game này chưa :3, mình chạy game thì nó load HShield xog cái biến mất lun :(

utbanh
27-05-13, 12:28 PM
cho mình hỏi cấu hình tối thiểu chay sever và clien là bao nhiêu?

Alehap2010
29-05-13, 03:06 PM
Chủ thớt đem con bỏ chợ r sao=.="

herovn1994
29-05-13, 03:16 PM
Bạn xem clip đi.làm đúng như nó.Mình ko cài nên chẳng rành.thấy clip chỉ kỹ lắm rồi

Alehap2010
30-05-13, 11:30 PM
Bạn xem clip đi.làm đúng như nó.Mình ko cài nên chẳng rành.thấy clip chỉ kỹ lắm rồi
Mình làm đúng r, nhưng ko chạy đc client, game này bạn lấy từ đâu z, cho mình xin cái nguồn gốc :3

snoxl2009
31-05-13, 03:47 AM
lúc trước chạy Server OK,Client connect OK mà vướng cái vụ loading xong out
còn giờ chẳng hiểu sao chẳng chạy được cái Release lun...oải thiệt X_XX_XX_X