PDA

View Full Version : [JX] Sever BFF Kết Hợp Auto in Game Full Tính Năng Mới

phihanh
11-05-13, 10:56 PM
Sever Này Mình Đã Add Tính Năng Mới Vào Cho AE test Thử

SERVER này DEV by ღ๖ۣۜPé ๖ۣۜSangღ

Tính Năng Mới

- Bang Hội Hiện Thị
- Vượt Ải Oke
- Trang Bị Huyền Viên Đã Add Vào Chức Năng Admin Láy

- Mua Trang Bị Huyền Viên = Xu Cho Member Mỡ Online

- Con Nhìu Tính Năng khác AE Test Nên Lỗi Báo Topic Này Nhé

Demo 1 tấm

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg)

Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass Down : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đừng Quên Bấm TKS Nhé để láy Tình Thần Dev Típ

Sever Giới Hạn IP 192.168.1.2

Pass GameSever 0985140200

Sever Này Mình Chĩ Dev lại Thêm Tính Năng Thôi Nhé

*Lưu ý chỉ support tại: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhocken2030
12-05-13, 08:03 AM
cám ơn cậu vì lòng chia sẽ :)
Thank

tonthucnhi
12-05-13, 09:20 AM
bạn ơi Nga my chưởng 3 tia ko dí ? Sửa như nào vậy ?

xbimkul
12-05-13, 09:57 AM
Mọi người ơi sao lúc chọn đừog dẫn client thì nó báo không tìm thấy severr lisch nhỉ Ai có send hộ cái

khungboktvn
12-05-13, 09:58 AM
Hỏi chủ píc mấy câu
- Xóa nhân vật đc ko vậy?
- Full kĩ năng 9x và 12x chưa?
chỉ vật thui zo bên sv bff kia cũng bị lỗi trên đã add rồi
nếu giống của bác thì thôi share

tonthucnhi
12-05-13, 11:04 AM
Hỏi chủ píc mấy câu

ko xóa đc nv
kỹ năng 9x còn NMC chưa dí,rồng vs bổng có 1 vài góc miss,và 1 số phái khác cũng lỗi.
kỹ năng 12x 99% là ko chuẩn!
:( nói chung là chỉ thêm mấy cái script,quan trọng cái skill ko biết sửa ntn ! sửa ở script hay là do cái nền này nó thế phải sửa từ source

phihanh
12-05-13, 11:07 AM
cám ơn cậu vì lòng chia sẽ :)
Thank

hỳ ko có gì ccậu... pé sang dev chứ ko phải tớ

bạn ơi Nga my chưởng 3 tia ko dí ? Sửa như nào vậy ?
server này của pé sang nên cậu qua topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này hỏi nhé, cái này mình chưa rõ

Mọi người ơi sao lúc chọn đừog dẫn client thì nó báo không tìm thấy severr lisch nhỉ Ai có send hộ cái
serverlist.ini là serverInfo dó cậu... báo thiếu ko sao đâu... cứ vào serverinfo config đúng ip là chạy thôi

Hỏi chủ píc mấy câu
full skill 9x và 12x rồi nhé !!!
còn câu hỏi còn lại vào topic <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hỏi pé sang :D

quangken
12-05-13, 12:24 PM
hex về ip wan ko hiểu sao thiếu 1 bye ở chỗ đó =="! ai giỏi hex hex giùm mình với :))

boyngocst1
12-05-13, 03:37 PM
chủ topic ơi nhạc vương kiếm lấy ở đâu thế bạn. CÒn npc Đổi trang bị HUYỀN VIÊN muốn sữa nó ở phần nào.

GiaHuyOffer
13-05-13, 09:02 PM
hex về ip wan ko hiểu sao thiếu 1 bye ở chỗ đó =="! ai giỏi hex hex giùm mình với :))

1 bite chứ ko phải 1 bye (:|

Hex IP thì có cái quái gì đâu, UltraEdit dùng làm gì

dang_gamezone
13-05-13, 10:21 PM
Nền BFF dc 1 chữ " mỹ"...

Các lỗi phong sương không dí, lỗi trang bị: giày không cộng TDDC, hack, bug của BFF không fix dc,... vấn đề này lâu lắm rồi mà

Không có ngựa xích thố, huyền viên tạo ra cũng bị lỗi,v.v...

BFF mở ra thì tìm cách nào free xu vs tiền vạn thì tốt hơn...

Trình của mình chỉ thế, pek sao nói z thôi, ai pro thì vào hướng dẫn mình ...(*)

aminot
14-05-13, 06:22 PM
mọi người cho hỏi sao vào game ko nói chuyện với npc đc vậy ? chỉ đi được lanh hoanh ở ba lăng huyện, ko có wái luôn

server + patch + client full hết rồi . ai giúp dùm cái

zvotinhz
15-05-13, 07:42 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
lập bang có đc đâu, npc trang bị huyền viên nằm ở file nào vậy mình muốn add thêm đồ

f-fantasy
16-05-13, 08:34 AM
Có bạn nào còn giữ server và patch của sv này không vậy, mình vào link nó die mất rồi còn đâu, bạn nào còn giữ send cho mình được không ạ!

lekha999
16-05-13, 09:28 AM
Sever này do Lê Kha Dev mà.Pé Sang nào ở đây thế,....
Nhưng cai SV này còn nhiều lỗi chưa fix mà.
Mình đã làm lại 1 cái fix lỗi bớt rồi
Đang nghiên cứu đưa công thành vào
NPC crips trang Bị Huyền Viên nằm ở mục Phong Kỳ
\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

SIR.ThaiBinh
16-05-13, 09:32 AM
hex ip có đc không nhỉ ?? 8-|8-|

f-fantasy
16-05-13, 11:54 AM
Vậy bác còn giữ server không share cho mình được không bác?

zvotinhz
16-05-13, 07:18 PM

ok tks bạn :D còn lập bang thì nó thiếu nguyên liệu gì thế bạn

--- Chế độ gộp bài viết ---

hex ip có đc không nhỉ ?? 8-|8-|

a hex IP WAN chưa vậy ( 30 ký tự ) :D:D:D

zvotinhz
16-05-13, 10:58 PM
Vậy bác còn giữ server không share cho mình được không bác?
patch <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khungboktvn
17-05-13, 10:39 AM
Mấy bác xóa char đc ko vậy?
Zo SV của bạn kia cũng như vầy chưa dev như trên thì xóa char ko đc

zvotinhz
17-05-13, 01:46 PM
SV này ai hex thành IP WAN đc chưa vậy, toàn bị dis game sv :L
hex ip thường thì đc

tagtag15
17-05-13, 02:03 PM

Lê Kha Dev Mak ? =)) ...........................

zvotinhz
17-05-13, 04:02 PM
SV này ai hex thành IP WAN đc chưa vậy, toàn bị dis game sv :L
hex ip thường thì đc

ai giúp mình với, :L:L:L:L;;);;);;);;);;);;);;)

tagtag15
17-05-13, 08:18 PM
ai giúp mình với, :L:L:L:L;;);;);;);;);;);;);;)

bạn làm j mà cần hex ip ? . hem hex cũng chạy server đc mak? . hoặc mỡ online cũng đc !

zvotinhz
17-05-13, 08:25 PM
bạn làm j mà cần hex ip ? . hem hex cũng chạy server đc mak? . hoặc mỡ online cũng đc !

mở cho mấy đứa tiệm nét chơi chung...cho mình yahoo hỏi tí đc ko bạn

duongqua0007
19-05-13, 01:28 PM
mở cho mấy đứa tiệm nét chơi chung...cho mình yahoo hỏi tí đc ko bạn

1 ) Muốn ở Online thì bạn chỉ cần tạo thêm 2 cái Card mạng ảo là đc

1 ) cái để IP mặc định Server : VD như server chủ potic share nói là 192.168.1.2 , thì bạn đưa cái IP này vào 1 cái Local ảo

2 ) Còn 1 cái card ảo còn lại để IP WAN , cofig những file trong server về IP Wan

thế là xong :D nhớ mở port giống trong file config.ini ở Clien nữa nhé , ko là bạn của bạn pó tay ko vào đc đâu :D

gút lút

eartstorm
24-05-13, 09:44 PM
lỡ tay xóa mất ... link thì die k download zề đc
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

eartstorm
25-05-13, 04:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyngocst1
25-05-13, 05:11 PM
AE ai còn patch + server úp hộ lên cho ae đi./:)

phihanh
26-05-13, 01:50 PM
up lại link download

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

khungboktvn
26-05-13, 06:19 PM
Bạn phihanh up cho mình cái patch lun đi đc ko thanks nhiều!:)[-O<

phihanh
27-05-13, 01:13 AM
đây cậu ơi

Sever : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khanhdan
27-05-13, 01:45 PM
đây cậu ơi

Pass giải nén: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

phihanh cho hỏi trong Patch này không có file game.exe, chép từ đâu vào? bạn có link full Patch này up hộ với. cám ơn

eartstorm
27-05-13, 07:42 PM
phihanh cho hỏi trong Patch này không có file game.exe, chép từ đâu vào? bạn có link full Patch này up hộ với. cám ơn
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bạn download patch này về giải nén ra trc rồi mới giải nén patch của phihanh chép đè lên patch trên

bualolu2k13
02-06-13, 08:47 PM

Anh Bạn Lê Kha này :)) Hình Ảnh Là Nu [Jx] Chà Bá Vào Nói Là Của LêKha Dev :))
Sever BFF Auto Ingame Share Đầy Nhóc, Hiền Viên thì anh DuongDaiCaJx Share ở Topic kia
Mình Không Biết Trình Của Bạn Tới Đâu Mà Vào Nhận Hàng

tagtag15
02-06-13, 09:22 PM
Sever BFF Auto Ingame Share Đầy Nhóc, Hiền Viên thì anh DuongDaiCaJx Share ở Topic kia

hay cho câu : Mình Không Biết Trình Của Bạn Tới Đâu Mà Vào Nhận Hàng : :))

zvotinhz
03-06-13, 04:41 PM

này thì trình tới đâu ;))

người ta chỉ trình tới chỗ fix skill NM dzí hoàng thiện thôi :(

vietanh1990
04-06-13, 07:04 PM
ai giúp mình với
đang chơi sv này mà bị lỗi này :(
**acc chính đánh k ra hiệu ứng
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
acc khác nhìn lại thấy

Thiên nhẫn cũng bị vậy
acc chính k nhìn thấy hiệu ứng

acc phụ thì lại thấy

** lỗi này nữa
đường môn khi không đeo vũ khí , tăng max trấn phái và buff 12x thì tốc là 253 thế này

đeo vũ khí vào tốc tụt xuống còn có thế này à :(

***( lỗi nữa võ đang khi tăng mana lên khoảng từng này thì đen sì và đánh k ra skill nữa :(

ai biết chỉ giùm mình với

-

eartstorm
05-06-13, 08:26 PM
ai giúp mình với
đang chơi sv này mà bị lỗi này :(
**acc chính đánh k ra hiệu ứng
acc khác nhìn lại thấy

Thiên nhẫn cũng bị vậy
acc chính k nhìn thấy hiệu ứng

acc phụ thì lại thấy

** lỗi này nữa
đường môn khi không đeo vũ khí , tăng max trấn phái và buff 12x thì tốc là 253 thế này

đeo vũ khí vào tốc tụt xuống còn có thế này à :(

***( lỗi nữa võ đang khi tăng mana lên khoảng từng này thì đen sì và đánh k ra skill nữa :(

ai biết chỉ giùm mình với

-

bạn chép file ngua.pak và hovip.pak ở server nào mà hiện z ... share hộ mình đc k :U

gabay
05-06-13, 08:44 PM
mình bị 1 lỗi là ko đeo được kiếm,ko biết bị làm sao

vietanh1990
05-06-13, 09:36 PM
bạn chép file ngua.pak và hovip.pak ở server nào mà hiện z ... share hộ mình đc k :U

tkh bạn .vào config khai báo nữa là được mà

nguyen_van003
09-06-13, 11:34 PM
Có ai cho hỏi Chức năng Admin trong Bộ Server này ở chỗ nào vậy.
Mình mở startup_remix.lua có phần check Admin nhưng không có chức năng Admin trong đó.
Có phải xóa rồi không ta?

eartstorm
10-06-13, 09:24 AM
tkh bạn .vào config khai báo nữa là được mà

mình làm rồi mà k đc ... share hộ mình những file đó đc k

--- Chế độ gộp bài viết ---

Có ai cho hỏi Chức năng Admin trong Bộ Server này ở chỗ nào vậy.
Mình mở startup_remix.lua có phần check Admin nhưng không có chức năng Admin trong đó.
Có phải xóa rồi không ta?

chức năng trong hỗ trợ nhân vật bạn à

nguyen_van003
10-06-13, 09:51 AM
Đã chơi thử và mặc đồ ngon nhất mà đánh con Bos Hoàng Kim đắm đuối quá.
Chắc phải tăng thêm Dame cho Skill quá.

eartstorm
18-06-13, 04:38 PM
Đã chơi thử và mặc đồ ngon nhất mà đánh con Bos Hoàng Kim đắm đuối quá.
Chắc phải tăng thêm Dame cho Skill quá.

mình thấy cũng bt ... có 5d là solo đc ... còn nếu là admin thì bạn nên dùng jxedit ... edit lại sức mạnh cho damage cao là đc ... còn phái nội thì chịu

thanhtrung262
18-06-13, 05:10 PM
Hay quá cuối cùng cũng kiếm được cảm ơn bạn nhiều