PDA

View Full Version : [Gunny] Cách mở thêm 2 ô phó bản gunny đây

haidang115
11-05-13, 05:07 PM
đây là hướng dẫn mở thêm 2 ô phó bản gunny.HD này chỉ tạo thêm 2 ô phó bản gunny thôi,muốn vô được thì add thêm script vào nhé ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Và cuối cùng 10s cho Quảng cáo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> diễn đàn giải trí tổng hợp

hung3020
11-05-13, 05:13 PM
fly fly cái beep tuyệt chiêu của tui..................................

haidang115
11-05-13, 05:18 PM
fly fly cái beep tuyệt chiêu của tui..................................

Nhận vơ à :)) cái tuyệt chiêu của kiến đó pro =)) ông viết cái đó à

haidang115
11-05-13, 05:36 PM
Hot vậy mà chả aj xem nhỉ buồn thật :((

pthinh145
11-05-13, 05:40 PM
3.0 làm đc ko :-? ...............

haidang115
11-05-13, 05:45 PM
3.0 làm đc ko :-? ...............

thử mới biết đựoc chứ :D cái này phải build đựoc thêm cái ô khóa màu vàng thì add mới đựoc ^^

supergunny677
11-05-13, 05:50 PM
thử mới biết đựoc chứ :D cái này phải build đựoc thêm cái ô khóa màu vàng thì add mới đựoc ^^

haidang115
11-05-13, 05:54 PM
nút thank trên kia kìa ;));));));))

Vuhuytruong
11-05-13, 09:32 PM
Sao mình add phó bản xong vào game thì không vào dc mức dễ,thường khó,anh hùng vậy :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mặc dù đã set FFFFFFFFFF cho nik đó :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Phó Bản cũng đã set >Lv15 là vào dc:

--- Chế độ gộp bài viết ---

Ngồi làm dc 25 màn mê cung xong zô game thì k dc cái này,chán!.test ở ô pb khác ok hết dc 25 màn rùi.

bachugacon122
12-05-13, 11:47 AM
Sao mình add phó bản xong vào game thì không vào dc mức dễ,thường khó,anh hùng vậy :

Mặc dù đã set FFFFFFFFFF cho nik đó :

Phó Bản cũng đã set >Lv15 là vào dc:

Ngồi làm dc 25 màn mê cung xong zô game thì k dc cái này,chán!.test ở ô pb khác ok hết dc 25 màn rùi.

Thêm vài chữ F nữa mới dc
Nếu mình nhớ ko lầm thì cứ mỗi chữ F là chơi dc 1 màn
vd : kiến có 2 màn + gà có 3 màn + bl có 2 màn --> 7 chữ F
Nhớ mang máng ko bik đúng ko
xin pro đừng chém nhé ;))b-(b-(

haidang115
12-05-13, 04:29 PM
nhấn max FFFFFFFFFFFFFFF đi :)) hok vào được chết liền luôn =))

Vuhuytruong
12-05-13, 06:04 PM
zô dc rùi nhưng còn cái mở thẻ khi xong pb sao k dc nhỉ,click zô nó chẳng hiện ra và cũng chẳng dc cái item nào.

haidang115
12-05-13, 06:07 PM
zô dc rùi nhưng còn cái mở thẻ khi xong pb sao k dc nhỉ,click zô nó chẳng hiện ra và cũng chẳng dc cái item nào.

cái đó thì qua topic hứong dẫn add item vào phó bản mà làm theo ;))

Vuhuytruong
12-05-13, 07:54 PM
làm rùi nhưng có dc đâu.tạm thời ms bít lỗi ko mở dc thẻ là do lỗi dưới đây,còn item thì chịu:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

VNG mỗi khi xong màn cái hp đó lúc nào cũng >1 nên mở dc thẻ trừ PVP mà k sát thương dc đối thủ thi hp =0.

haidang115
14-05-13, 02:00 PM
làm rùi nhưng có dc đâu.tạm thời ms bít lỗi ko mở dc thẻ là do lỗi dưới đây,còn item thì chịu:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

VNG mỗi khi xong màn cái hp đó lúc nào cũng >1 nên mở dc thẻ trừ PVP mà k sát thương dc đối thủ thi hp =0.

cunproha223
17-05-13, 09:59 PM
thanks anh. Nhờ cái hướng dẫn add cái pb DTDS dô ckoi lun

Vuhuytruong
18-05-13, 08:39 PM
Bác nào muốn rớt Item vip thì zô drop item chỉnh hết các item như đá Ch 1 các loại đá hợp thành 1 châu báu lv1 trong phần item rớt ra thành đồ mình muốn và vào NPC chỉnh drop ID.tha hồ đồ vip khỏi cần quà phó bản

ronglam
29-05-13, 06:53 PM
Up lại ảnh giùm mình với bạn ơi, có mấy bước ảnh die mất rồi :(
Tks nhiều nhé :x

Vuhuytruong
07-06-13, 09:03 PM
Có bác nào biết mở thêm ô phó bản k?.dạo này nhìu phó bản mới+ vài cái chế thử nhưng k có ô nào hết
Chơi gunny tàu khựa thì thấy nó mở dc nhìu phết thế mà mình thì éo mở thêm dc

kool410
29-07-13, 04:54 PM
cái này chỉ dùng được cho gunny 2 ak bạn có thể mở thêm ô gunny 3.0 không?

nhokvip99
29-07-13, 05:13 PM
cái này chỉ dùng được cho gunny 2 ak bạn có thể mở thêm ô gunny 3.0 không?
Thử đi mới biết à! Nếu có ô vàng còn trống thì được! Nếu không phải build code!!!!

kool410
29-07-13, 05:32 PM
Thử đi mới biết à! Nếu có ô vàng còn trống thì được! Nếu không phải build code!!!!

mình thử rùi vẫn còn 1 ô trống mà không được làm y như chủ topic mà nó vẫn hiện lên cái khóa

nhokvip99
29-07-13, 09:45 PM
mình thử rùi vẫn còn 1 ô trống mà không được làm y như chủ topic mà nó vẫn hiện lên cái khóa
Chạy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chưa vậy bạn!!!!

kool410
29-07-13, 11:46 PM
Chạy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chưa vậy bạn!!!!

mình add trực tiếp vào LoadPVEItems.xml mà không đươc bạn nào giúp mình với

haidang115
30-07-13, 03:46 PM
đơn giản là cái HD này không tưong thích vs 3.0

kool410
30-07-13, 05:15 PM
bạn ơi làm 1 bài hướng dẫn cho 3.0 đi b