PDA

View Full Version : [KT] Xin file hình ảnh 2 con rồng như trong hình

na.ilusm89
10-05-13, 07:53 PM
Bác nào có Bộ Hình Ảnh và ID 2 con Rồng và Nồi nấu bánh + Cột Hoa Đăng như sever này ko share cho e với hướng dẫn luôn càng tốt :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

__Jie__
10-05-13, 08:04 PM
trong patch của sv đó có hết mà dò trong
npc.txt , res NPC là ra :">

tinhlabui
10-05-13, 08:06 PM

như bạn này nói lấy về + spr khai báo res thì có :))
đồng bộ sv & client

na.ilusm89
10-05-13, 08:19 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> khỗ thằng này dấu kỹ quá trời bác nào Pro rảnh qua lấy hộ em với :(~

satthupro95
10-05-13, 08:47 PM
Làm admin ngocbinhkiem.com chẳng lẽ đi lấy của người khác cũng khó vậy sao =))

na.ilusm89
10-05-13, 08:53 PM
Làm admin ngocbinhkiem.com chẳng lẽ đi lấy của người khác cũng khó vậy sao =))

đâu phãi cái gì cũng hoàn hảo bác ^^ ... Có những cái không biết mới hỏi chứ bác ^^

satthupro95
10-05-13, 08:58 PM
đâu phãi cái gì cũng hoàn hảo bác ^^ ... Có những cái không biết mới hỏi chứ bác ^^

Những file liên quan :
npc.txt tìm khai báo res của nó ví dụ passerby100
vào setting\npc\res mở 3 file res.txt , res_info.txt và restype.txt
Tìm passerby100 ở cả 3 file
NPCtype nó sẽ có dạng image\feature\npc\passerby\passerby100
NPCres nó sẽ có dạng passerby_100st02.spr
Mở tool unpatck lên dòng 1: image\feature\npc\passerby\passerby100\passerby_10 0st02.spr
Bạn đã unpatck được 1 file spr rùi đó

__Jie__
10-05-13, 08:59 PM
m (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ình chúa ghét những file cài Patch nén dạng exe nên không download Patch đâu :|

satthupro95
10-05-13, 09:01 PM
m (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)ình chúa ghét những file cài Patch nén dạng exe nên không download Patch đâu :|

Thế là admin đó đỡ được 1 người lấy hàng =))

__Jie__
10-05-13, 09:15 PM
Thế là admin đó đỡ được 1 người lấy hàng =))

Lấy về cũng không biết làm gì vs nó (:|
đang tắm mưa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1ee5pmagravenhigravenh20.png?rand=0.13172971946187 317

na.ilusm89
10-05-13, 09:16 PM
Những file liên quan :
npc.txt tìm khai báo res của nó ví dụ passerby100
vào setting\npc\res mở 3 file res.txt , res_info.txt và restype.txt
Tìm passerby100 ở cả 3 file
NPCtype nó sẽ có dạng image\feature\npc\passerby\passerby100
NPCres nó sẽ có dạng passerby_100st02.spr
Mở tool unpatck lên dòng 1: image\feature\npc\passerby\passerby100\passerby_10 0st02.spr
Bạn đã unpatck được 1 file spr rùi đó

Hỏi cái hơi ngu cái lấy này thì e biết nhưng ở đây e đang hỏi file của 2 con rồng tên là gì cơ em tìm mãi ko ra tên nó .. ko biết nó tên gì bypass của nó là bao nhiêu mới nhờ các bác chứ ... ^^

satthupro95
10-05-13, 09:22 PM
đang tắm mưa
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1ee5pmagravenhigravenh20.png?rand=0.13172971946187 317

Wing đẹp đấy ông ơi :-bd
....................................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hỏi cái hơi ngu cái lấy này thì e biết nhưng ở đây e đang hỏi file của 2 con rồng tên là gì cơ em tìm mãi ko ra tên nó .. ko biết nó tên gì bypass của nó là bao nhiêu mới nhờ các bác chứ ... ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Không thì vào setting\map mở maplist nên tìm tên thôn có con đấy -> tìm tên folder nó trong map_info vào đó mở file info.txt lên là có

trickster
10-05-13, 09:28 PM
đang tắm mưa

Đấy , đấy . cái này đang tìm nè . Mấy cái cánh cũ đeo vào toàn lỗi .Hỏi khôn tí , bác mở sever nào thế :-"
P/s giống cánh MG Mu nhỉ :Laluot_252:

na.ilusm89
10-05-13, 09:30 PM
Wing đẹp đấy ông ơi :-bd
....................................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Không thì vào setting\map mở maplist nên tìm tên thôn có con đấy -> tìm tên folder nó trong map_info vào đó mở file info.txt lên là có

Map list info.txt cũng ko thấy thế em mới bảo thằng này dấu kỹ biết đc đã ko nhờ cao thủ rồi, WIng đẹp đó bác share đi bác :D

satthupro95
10-05-13, 09:34 PM
Map list info.txt cũng ko thấy thế em mới bảo thằng này dấu kỹ biết đc đã ko nhờ cao thủ rồi, WIng đẹp đó bác share đi bác :D

Cánh này có trong sv rùi đó
Nó giấu kỹ thì mình view all pak để xem
Cái này có trong pak của Võ Lâm đấy =))
Đã làm admin thì phải down tất cả game nào dùng file pak về mới có cái mới mẻ add vào sv chứ quanh quẩn đợi VNG update thì không có gì mới đâu

trickster
10-05-13, 10:51 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cho lên mới thấy là xấu kinh ;)) , thôi thì lấy ít cái này vứt sang cái kia vậy

__Jie__
10-05-13, 11:35 PM
Đấy , đấy . cái này đang tìm nè . Mấy cái cánh cũ đeo vào toàn lỗi .Hỏi khôn tí , bác mở sever nào thế :-"
P/s giống cánh MG Mu nhỉ :Laluot_252:

SV của mình nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ;)

BMK
11-05-13, 12:23 AM
SV của mình nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ;)

cái này thì em lo không nỗi rồi :)) bác bá đạo gạo nếp quá đi :))