PDA

View Full Version : [JX] [Hỗ trợ JX] Nhận Giúp Đỡ Member Mới Cài Tất Cả SV

jxvietnam1994
09-05-13, 08:09 PM
Mình Thì Củng Rãh Nên Giúp AE Láy Cái Phúc hihi

Ai Không Cài Đc SV Hay Gặp Lỗi Khi Cài Sever Thì PM YH : py.not2510

Mình Chĩ Giúp Đỡ 11h đêm Tới Sáng Còn 5h Đến 11h Mình đi Bú Đá + giao Đá k giúp đc

AE Nào Gặp Lỗi Cứ PM Đưng Ngại Minh Sẽ Cố Gắng Hết Sức Có Thể hihi\m/

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hiện Giờ Máy Member Mới cứ PM mình team giúp Nhớ Là Teamviewer Viết Hoa Nêu ai k Bít Cứ Lên Goog Bấm Teamviewer Viết Hoa Là Ra :)

nhocken2030
09-05-13, 09:40 PM
Vâng, bài viết rất xúc tích :P
Ken tặng cho ae cái link teamviwe MF
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Thank cho cái tinh thần :P

phihanh
09-05-13, 09:59 PM
hì tks top... mặc dù chưa có gì để hỏi :D

tagtag15
09-05-13, 10:08 PM
a chỉ e cài SQL 2000 với ........ e cài hoài hem được :(

namph
09-05-13, 10:22 PM
Xin chân thành cảm ơn bạn vì sự nhiệt tình của bạn chứ không như nhiều người không biết giỏi giang, bận bịu cỡ nào mà hỏi toàn kêu bận rồi pm yahoo không thấy trả lời mặc dù mình là newbie toàn hỏi xong rồi mất tiêu nghĩ mà chán =)).

jxvietnam
09-05-13, 10:24 PM
Xin chân thành cảm ơn bạn vì sự nhiệt tình của bạn chứ không như nhiều người không biết giỏi giang, bận bịu cỡ nào mà hỏi toàn kêu bận rồi pm yahoo không thấy trả lời mặc dù mình là newbie toàn hỏi xong rồi mất tiêu nghĩ mà chán =)).
bạn pm thì người mà bạn hỏi có quyền trả lời hoặc ko trả lời nhé :)
người ta có quen bạn ko ? :)
có luật nào bạn pm thì phải trả lời ko ? =))

xlinh
09-05-13, 10:32 PM
Mình Thì Củng Rãh Nên Giúp AE Láy Cái Phúc hihi

Ai Không Cài Đc SV Hay Gặp Lỗi Khi Cài Sever Thì PM YH : py.not2510

Mình Chĩ Giúp Đỡ 11h đêm Tới Sáng Còn 5h Đến 11h Mình đi Bú Đá + giao Đá k giúp đc

AE Nào Gặp Lỗi Cứ PM Đưng Ngại Minh Sẽ Cố Gắng Hết Sức Có Thể hihi\m/

--- Chế độ gộp bài viết ---

Hiện Giờ Máy Member Mới cứ PM mình team giúp Nhớ Là Teamviewer Viết Hoa Nêu ai k Bít Cứ Lên Goog Bấm Teamviewer Viết Hoa Là Ra :)

vào yahoo đi, mình nhờ tí :-?.................

phihanh
09-05-13, 10:36 PM
cậu down sql 2000 về chưa...

xem hướng dẫn:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nếu vẫn ko đc... cứ reply mình cài giúp cho

namph
09-05-13, 11:05 PM
bạn pm thì người mà bạn hỏi có quyền trả lời hoặc ko trả lời nhé :)
người ta có quen bạn ko ? :)
có luật nào bạn pm thì phải trả lời ko ? =))

Mình xin lỗi bạn nhé bạn có biết là những người mà mình pm đó có biết tại sao mình có yahoo của họ không ? là vì họ post cái yahoo của họ lên đó kèm theo đó là những dòng rất là hay kiểu như các bạn cứ pm mình sẽ giúp hết thế này thế nọ đủ kiểu chứ nếu không cho cũng đếch ai biết =)). Bận thì bận mà không quen nói không quen hoặc ko biết nói thẳng ra cho nhanh để tìm người khác giúp thấy có tí là chảnh vãi thôi thì vái ^:)^^:)^^:)^

phihanh
09-05-13, 11:41 PM
Mình xin lỗi bạn nhé bạn có biết là những người mà mình pm đó có biết tại sao mình có yahoo của họ không ? là vì họ post cái yahoo của họ lên đó kèm theo đó là những dòng rất là hay kiểu như các bạn cứ pm mình sẽ giúp hết thế này thế nọ đủ kiểu chứ nếu không cho cũng đếch ai biết =)). Bận thì bận mà không quen nói không quen hoặc ko biết nói thẳng ra cho nhanh để tìm người khác giúp thấy có tí là chảnh vãi thôi thì vái ^:)^^:)^^:)^

hỳ thôi cậu ơi...top để chủ top giúp đỡ mọi người đừng cãi nhau... được ng` khác giúp... thì sau này giúp lại người khác là đc ùi :D

ai củng muốn thế đúng ko ??

DuongDaiCaJX
10-05-13, 12:06 AM

:> Có thể người ta để yahoo thật nhưng xem thời gian comment yahoo đó vào bao lâu, nếu mới đây thì không sao, còn nếu lâu quá rồi thì lúc đó họ rảnh giờ họ có rảnh đâu. :D

chau1983
10-05-13, 05:25 AM
mình vô được rồi mà cứ hiện bảng hướng dẫn hoài không chơi được

namph
10-05-13, 12:40 PM
hỳ thôi cậu ơi...top để chủ top giúp đỡ mọi người đừng cãi nhau... được ng` khác giúp... thì sau này giúp lại người khác là đc ùi :D

ai củng muốn thế đúng ko ??

Thì mình có nói gì căng đâu chỉ ko ưa mấy thành phần ra vẻ ta đây nhưng mà chảnh chọe thôi. Chứ mình cũng tham gia cái này 1 thời gian giờ cũng có thể tự chọc ngoáy mấy cái đơn giản rồi. Còn newbie có người rất thích nhưng mà ko có cái hướng dẫn cài đặt cụ thể (tìm nhưng không thấy) hoặc lần đầu tập cài có những lỗi trong ebook ko có muốn tiết kiệm thời gian và hỏi thì câu trả lời nhận được rất ít nên bức xúc thôi=))

namph
10-05-13, 12:46 PM
:> Có thể người ta để yahoo thật nhưng xem thời gian comment yahoo đó vào bao lâu, nếu mới đây thì không sao, còn nếu lâu quá rồi thì lúc đó họ rảnh giờ họ có rảnh đâu. :D

Dạ nếu họ treo nick thì em ko nói nhưng mà toàn cái kiểu pm hỏi có lỗi gì xong họ cũng trả lời là đợi tí chả biết là đợi tí cái gì và ai đợi ?
Em cũng nói thật là ở 4rum này có những bạn tuổi đời còn rất trẻ nhưng mà phong cách ăn nói trống không gây cho mọi người hơn tuổi và kể cả là ít tuổi hơn họ cảm thấy chán nản giúp thì giúp còn không giúp nói luôn chứ còn cậy có tí tài chảnh chọe thì thôi next dùm tự mò chơi được thì chơi ko thì nghỉ cho nhanh =)).

thaihoa91
10-05-13, 03:47 PM
Dạ nếu họ treo nick thì em ko nói nhưng mà toàn cái kiểu pm hỏi có lỗi gì xong họ cũng trả lời là đợi tí chả biết là đợi tí cái gì và ai đợi ?
Em cũng nói thật là ở 4rum này có những bạn tuổi đời còn rất trẻ nhưng mà phong cách ăn nói trống không gây cho mọi người hơn tuổi và kể cả là ít tuổi hơn họ cảm thấy chán nản giúp thì giúp còn không giúp nói luôn chứ còn cậy có tí tài chảnh chọe thì thôi next dùm tự mò chơi được thì chơi ko thì nghỉ cho nhanh =)).

Vậy bạn gặp ng` hỗ trợ ko chuyên nghiệp rùi ;)) cái này do hên xui mà bạn tìm dc ai tốt sẽ giúp bạn nhiệt tình thui !

namph
10-05-13, 07:41 PM
Vậy bạn gặp ng` hỗ trợ ko chuyên nghiệp rùi ;)) cái này do hên xui mà bạn tìm dc ai tốt sẽ giúp bạn nhiệt tình thui !

Vâng em cũng nghĩ vậy bác ạ chắc do cái số nó đen :))

phihanh
10-05-13, 09:23 PM
thôi mọi người ơi... topic ng` tả giúp mà...

đừng cãi nhau nửa :D