PDA

View Full Version : Share VH dkvs đang share

kingmagic10
09-05-13, 11:56 AM
Hôm nay em share VH của sv dkvs này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chỉ khoảng 95% thui nhá mong các bác đừng chém em
1.Demon:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

=>cái này sử dụng 1 số thứ đã share trên diễn đàn để vh;;)
2.Hướng dẫn
chỉ cần mở từng zip ra copy vào thư mục tưng ứng trong server là đc
3.Link Dowl
3%
4%
....
Loading.......
100%
4.Ấn Tks để update nhanh hơn
5.Hàng về :D

xlinh
09-05-13, 11:59 AM
share luôn cả sv VH cho ae đi \m/

lót gạch ngóng :-":-":-" chủ thớt share bản VH nè

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

BaBySumi
09-05-13, 01:03 PM
Đặt cái Lap ngồi ngóng nào :x <3

j3uon99
09-05-13, 05:21 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai chỉ mình sửa lỗi này với

thanhbeo8
09-05-13, 06:50 PM
chia sẻ nguyên bộ đi b ới.lót dép .

nonameproviet
09-05-13, 07:18 PM
bạn biết cái này <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> làm từ đâu ko ?

mobell200
09-05-13, 07:24 PM
mỗi người vh 1 tý là lên 100% ngay
+1 share

kingmagic10
09-05-13, 07:28 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
ai chỉ mình sửa lỗi này với

bạn chỉnh lại fire config.php pass của MySQL là 123456 nhé

datvpdkqn
09-05-13, 07:31 PM
bạn res nguyên con rip của tiên ngạo copy vào à vãi bác quá dev lại đê share thế chẳng có gì mới

leesun
09-05-13, 07:37 PM
bạn res nguyên con rip của tiên ngạo copy vào à vãi bác quá dev lại đê share thế chẳng có gì mới

Ăn vs chả nói, ngon dev lại hàng ngon rồi up lên giỏi chỉ tay 5 ngón e, Mog topic ĐK loại bỏ loại DAT... sớm3:-O3:-O

datvpdkqn
09-05-13, 07:39 PM
Ăn vs chả nói, ngon dev lại hàng ngon rồi up lên giỏi chỉ tay 5 ngón e, Mog topic ĐK loại bỏ loại DAT... sớm3:-O3:-O

ta có bài viết bên DKS no bug mà đủ 30p ta share chuẩn men ..............
ta nói đâu có sai hỏi thèm chủ thớt coi có phải nó copy nguyên cái res của tiên ngạo vào ko? ko hiện pet với lai tên quái chưa việt hóa là ta đã đủ biết ko bảo thằng thớt nó chụp cái ảnh thương thành với kinh thành coi xem có hiện gì ko des

BaBySumi
09-05-13, 07:45 PM
Share đi đka ơi mong quá.............................

leesun
09-05-13, 07:46 PM
ta nói đâu có sai hỏi thèm chủ thớt coi có phải nó copy nguyên cái res của tiên ngạo vào ko? ko hiện pet với lai tên quái chưa việt hóa là ta đã đủ biết ko bảo thằng thớt nó chụp cái ảnh thương thành với kinh thành coi xem có hiện gì ko des

giỏi quăng gạch thì share cái gì đã nói, đừng quăng nữa, uhm 30p 8h30 nhé

datvpdkqn
09-05-13, 07:50 PM
giỏi quăng gạch thì share cái gì đã nói, đừng quăng nữa, uhm 30p 8h30 nhé

Mi ko hiểu gì à sang top pic bên no bug xem nha 30p hok phải 30p' h ta vừa vào xem mới được 17p thì phải mà ai cho ta mượn máy phát đang ở nhà ngại cài phần mềm :D ta vh cái mà mi cần ta hay ta cần mi thế ta thích thì ta share mi xem lại cách ăn nói nha --------------> share song người ta gọi mi là đồ vô ơn đó

luudinhnam
09-05-13, 08:08 PM
được quá nhưng mình ko làm đc ai pít pm yahoo changkho_thuychung_1042000 giúp mình nha
Lỗi này là sao nhà mình ơi
Parse error: syntax error, unexpected T_LNUMBER in D:\djwsserver\CYDPHP\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> on line 3 Call Stack: 0.0155 333176 1. {main}() D:\djwsserver\CYDPHP\<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mobell200
09-05-13, 10:37 PM
nhiều file quá , copy cái này vào đâu vậy bà con

kingmagic10
12-05-13, 01:09 PM

tức làm j`... thế nếu tui bảo là hiện pet vs vh tên quái rùi thì bác mất j` nào.

congdongviet
12-05-13, 02:19 PM
Anh giúp em Cài Mấy File đó với..............nhiều quá à...

knight_sky
14-05-13, 01:48 AM
Hướng dẫn cụ thể đc k, sao mình thấy folder giải nén ra lộn xộn vậy, có mấy file mà nội dung giống nhau.

tinhlabui
15-05-13, 06:37 AM
thế này là bị sao :-s

j3uon99
15-05-13, 07:44 AM
thế này là bị sao :-s

chỉnh lại cái file config.php pass MySQL là 123456

tinhlabui
15-05-13, 09:02 AM
chỉnh lại cái file config.php pass MySQL là 123456

chỉnh pass root, 1234, 123456 đều ko đc =))
.............

knight_sky
15-05-13, 10:36 AM
Tui chơi ngon lành, vấn đề là k việt hóa đc, mới chôm đc phần việt hóa tên quái, 1 số thứ linh tinh k đáng kể.
may mò đc list id nên xài đúng loại đá. mà sao đá 5m 6m k dùng lệnh gõ ra, và trong hợp thành k đc đá 5m 6m ta ? có đủ nguyên liệu mà k lấy đc.

wayway9x
15-05-13, 11:31 AM
Tui chơi ngon lành, vấn đề là k việt hóa đc, mới chôm đc phần việt hóa tên quái, 1 số thứ linh tinh k đáng kể.
may mò đc list id nên xài đúng loại đá. mà sao đá 5m 6m k dùng lệnh gõ ra, và trong hợp thành k đc đá 5m 6m ta ? có đủ nguyên liệu mà k lấy đc.

tinhlabui
15-05-13, 01:47 PM
không ai giúp tôi à :o
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

hongphat7997
15-05-13, 01:55 PM
không ai giúp tôi à :o
,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

bat team đi,mình fix cho. sẵn tiện ai biết cách cài dkvs bản <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> không ? lúc trước download mà ko dùng do cài bản ò dang viet giờ test không biết sao cả

laibu123
30-08-13, 05:52 PM
link die roi chu topic oi up lai link khac dum em cai