PDA

View Full Version : [KT] TUT Video Cài Đặt Kiếm Thế Offline New

dongnguyen0510
09-05-13, 10:02 AM
Như bác avinhdt đã share hướng dẫn mình cũng mạo muội làm TUT Video hướng dẫn config all SV nhưng trong demo mình config SV 2.6 nhé. Các SV khác cũng như vậy nhưng không cần Import db như của SV 2.6
Các bạn dowload sẵn tool cài đặt tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
SV 2.6 dowload tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Và Tut video của mình( nếu ai cài xampp thì remove nó đi nhé)& for newbie pro no chém =;
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Và cuối cùng là thank nhé
P/s ai dowload xong up hộ lên mediafile nhé
Thank bạn wenlang và link MF của bạn up
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

avinhdt
09-05-13, 10:37 AM
có tinh thần
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

thothiendai
09-05-13, 10:38 AM
up lên host Mf đc k bạn . host upfile này down hay bị mất kết nối giữa chừng qá

dongnguyen0510
09-05-13, 10:44 AM
MF máy mình bị gì mà đăng nhập không được. Đợi các pro kéo xong up lên MF hộ mình nhé(thank)

bitibita
09-05-13, 12:58 PM
Cảm ơn bác nhiều lắm,mình cũng newbie nà,nên thấy KT 2.6 cũng mê ngặt nỗi tài mọn nên cài thì cài nhưng nó vẫn bào lỗi. Giờ về xem tut này xem sao! Thanks...:x

ookurooo
14-05-13, 09:08 AM
cái này cài trên win 7 đc ko chủ thread

dongnguyen0510
14-05-13, 09:25 AM
cái này cài trên win 7 đc ko chủ thread
All win nhé cậu.Đã test trên cả win 8
30 char cho tinh thần

ookurooo
14-05-13, 12:52 PM
server này chưa có add item mới hả chủ thread

wenlang
15-05-13, 01:35 PM
Up lại lên mf cho các bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dongnguyen0510
16-05-13, 07:23 AM
server này chưa có add item mới hả chủ thread
Chưa add item
Để AE tự mẫm mới thú vị chứb-(

qqqq1234
27-05-13, 10:38 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái này download thế nào dậy bác? chả biết download trang này!

tranhaind
28-05-13, 01:35 AM
Lỗi này là lỗi gì vậy hả bạn ơi

hunganhiep8x
28-05-13, 08:09 AM
các bác nào pro cho em hỏi chút
e cài navicat xong mở ra làm các bước như video nhưng vừa vào đến phần test connection để kết nối thử thì nó báo lỗi
bác nào biết cách khắc phục chỉ e với nhé .
mới tập chơi kiếm thế offline
thanks nhiu2 :D

dongnguyen0510
28-05-13, 08:28 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái này download thế nào dậy bác? chả biết download trang này!
Mở trang chọn dowload free đợi 2 giây và dowload now thôi
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

--- Chế độ gộp bài viết ---

các bác nào pro cho em hỏi chút
e cài navicat xong mở ra làm các bước như video nhưng vừa vào đến phần test connection để kết nối thử thì nó báo lỗi
bác nào biết cách khắc phục chỉ e với nhé .
mới tập chơi kiếm thế offline
thanks nhiu2 :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

Lỗi này là lỗi gì vậy hả bạn ơi
Inbox luôn mình giải quyết luôn nhé cậu. Tất cả sẽ được giải quyết tận tình
Tinh thần : Vì GAMEZONE phục vụ herher ;;)

qqqq1234
29-05-13, 09:54 PM
All win nhé cậu.Đã test trên cả win 8
30 char cho tinh thần

Sao mình cài trên win 7 không được nhỉ! làm theo bạn mà chả được!

dongnguyen0510
30-05-13, 05:49 AM
Sao mình cài trên win 7 không được nhỉ! làm theo bạn mà chả được!
Lỗi ở bước nào bạn
30 chaaassssssss

qqqq1234
30-05-13, 09:05 PM
Lỗi ở bước nào bạn
30 chaaassssssss

Mình làm đúng hết chả có bước nào lỗi cả! khi chạy thì nó báo server đang bảo trì thôi! không biết bạn đã test trên win 7 chưa nhỉ?

dongnguyen0510
30-05-13, 11:50 PM
Mình làm đúng hết chả có bước nào lỗi cả! khi chạy thì nó báo server đang bảo trì thôi! không biết bạn đã test trên win 7 chưa nhỉ?
Đã cài trên Win8 32bit ok. Nhiều lúc cậu chưa config đúng ip trong sv và client nữa. Còn nếu đã config đúng mà vẫn bảo trì thì inbox mình fix luôn thể(*) yh vandong0810 nhé cậu

batxutat
31-05-13, 11:30 AM
cho mình hỏi chỉnh sữa tên để làm admin kiếm thế offline ở chỗ nào vậy.
vào game đặt tên rùi làm sao để kick hoạt admin.

có tài khoản chủ thớt đặt tên là GiamSatGame có chức năng admin nhưng mình quên acc rùi. h làm sao để đặt lại tên khác để làm admin vậy mọi người

dongnguyen0510
01-06-13, 05:23 AM
cho mình hỏi chỉnh sữa tên để làm admin kiếm thế offline ở chỗ nào vậy.
vào game đặt tên rùi làm sao để kick hoạt admin.

có tài khoản chủ thớt đặt tên là GiamSatGame có chức năng admin nhưng mình quên acc rùi. h làm sao để đặt lại tên khác để làm admin vậy mọi người
Bây giờ bạn vào gameserver\script\npc mở file liguan.lua= notepad++. Ấn crtl+f tìm tên GiamSatGame bằng tên adm mới.
Hoặc thêm tên vào or

zilgo90
01-06-13, 12:53 PM
Anh ơi.Tắt server đi là phải cài lại từ đầu ạ, em tắt server đi không biết phải vào lại thế nào nữa. lại bị lỗi rồi :((. Tối về anh lại xem giúp em nhé. lần này em quay màn hình em luôn cho chắc :((:((:((:((:((:((:((. Tối anh onl thì buzz yahoo em với nhé
Cảm ơn anh rất rất nhiều, thank nhiệt tình luôn.

dongnguyen0510
01-06-13, 04:51 PM
Anh ơi.Tắt server đi là phải cài lại từ đầu ạ, em tắt server đi không biết phải vào lại thế nào nữa. lại bị lỗi rồi :((. Tối về anh lại xem giúp em nhé. lần này em quay màn hình em luôn cho chắc :((:((:((:((:((:((:((. Tối anh onl thì buzz yahoo em với nhé
Cảm ơn anh rất rất nhiều, thank nhiệt tình luôn.
Đâu cần phải cài lại từ đầu đâu. Bật sv sao tắt theo trình tự nó sẽ save data lại mà. Nếu vào không được acc cũ tạo acc khác mà vào

Ronnie
01-06-13, 10:04 PM
Em move map là bị dis

dongnguyen0510
01-06-13, 10:12 PM
Em move map là bị dis
yh vandong0810 hoặn inbox em nhé
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr