PDA

View Full Version : [TLBB] Cần Giúp Chỉnh Font chữ nhỏ lại và Làm Rộng Shop Kim Nguyên Bảo

duc2071990
08-05-13, 04:01 PM
Bộ Server của mình font chữ trên đầu NPC và tên nhân vật đang rất to,loay hoay mãi ko tài nào chỉnh đươc mong mọi người giúp đỡ:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 153738.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ngoài ra cả shop Kim nguyên bảo rất là bé không vừa với Font Tiếng Việt Mọi người có cách nào chỉnh cho kích thước nó rộng hơn được không?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 153614.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Mong mọi người bớt chút thời gian giúp mình vụ này với :feel_good:

FlyngPig
08-05-13, 04:22 PM
cho hỏi bạn dùng sever+client nào vậy

huuduyen_05
08-05-13, 10:36 PM
Chỉnh trong client. Nhớ không nhầm thì trong thư mục Scheme trong interface.axp

duc2071990
09-05-13, 10:46 AM
Chỉnh trong client. Nhớ không nhầm thì trong thư mục Scheme trong interface.axp

- Mình cũng đoán ở trong đó mà sửa vẫn chưa thấy có tác dụng gì .
- Ai chỉ hộ mình chỉnh cái khung shop rộng ra được ko .

--- Chế độ gộp bài viết ---

cho hỏi bạn dùng sever+client nào vậy

Server mình down ở tàu về . Clien up patch từ 3.15

codenapthe
09-05-13, 10:43 PM
Sửa lại font size Tahoma của các file "*.font" trong folder schema của interface.axp
Còn sửa lại shop cho rộng ra nằm trong folder Yuanbaoshop của interface! sửa mấy file xml cho độ rộng của shop KNB rộng ra là đc.

duc2071990
10-05-13, 09:22 AM
ngon rồi tks :D charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr