PDA

View Full Version : [JX] Server LTG Team Version 1.2

single.single
06-05-13, 11:40 AM
Server này bao gồm tính năng của các bản trước và nhiều tính năng mới
anh giúp mình cái sever này luôn nhé cái bản này khi bật gameserver.exe bị báo là antihack file goddess.exe anhe m giúp mình với pm yahoo hotrowebvn giúp với
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Password download: laptrinhgame.net
Demo:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20121116221120.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 20121116221120.png)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ot18.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ot18.png)

Nguồn: LTG Team
Ai không xài xin đừng ném gạch nhá.
Server không giới hạn gì cả <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Chúc cả nhà vui vẻ

namph
06-05-13, 12:03 PM
Thanks bác nhiều.30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

single.single
06-05-13, 12:14 PM
anh em ai giúp được phần bật gamesever.exe bị lỗi ko nhỉ báo là goddess.exe ai giúp đươc pm yahoo hotrowebvn cứu mình tí sever này gì ko biết nữa bật lên áo lỗi
con sao tên nhân tạo tạo mãi ko vào được game ai giúp với dù đã tạo nhiều tên
link đây <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ai giúp với

hamchoiso2
06-05-13, 05:20 PM
Sao mình không gia nhập được môn phái vây bạn =((

botbot237
07-05-13, 04:52 PM
cái chức năng admin ở đâu bạn ơi muốn test cái :):)

single.single
07-05-13, 06:41 PM
anh em cho hỏi sao cái game sever bật lên vao thôn mới chạy là dis die vậy ai biết giúp mình xíu
cảm ơn
bât lên qua game chạy nhân vật la diel ai giúp phần này với
yahoo hotrowebvn
thanks

gadibo5s
07-05-13, 07:01 PM
Cảm ơn chủ thớt nhiều lắm, jxp ngày càng phát triển và sắp đạt đỉnh cao rồi. Dạo này hơi bận nên down về để đó, ae test xong báo kết quả nhé.

dmt998
07-05-13, 07:22 PM
JX bây h nhìn chức năng mà phát ghiền :p nhưng mọi người ko thấy hơi chán ở chỗ ít map à :(, có cách nào update map thêm ko ta :D

thiensujx
07-05-13, 07:41 PM
JX bây h nhìn chức năng mà phát ghiền :p nhưng mọi người ko thấy hơi chán ở chỗ ít map à :(, có cách nào update map thêm ko ta :D

Để lại yahoo minh chỉ cho.30 charrrrrrrrrrr

chanshengji
08-05-13, 01:42 PM
xai SQLServer 2k hay 2k3 vậy bạn

khungboktvn
11-05-13, 04:17 PM
hihi cái sv có 7md ảo vãi nhể 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

chanshengji
11-05-13, 07:29 PM
server nay hinh nhu la cung scr AWJx hay sao ma van bi loi o ham KickOutSelf() :((:((:((:((:((:((

minhchau0309
11-05-13, 07:33 PM
hihi cái sv có 7md ảo vãi nhể.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tieudieuphong
13-05-13, 07:22 PM
lỗi chỗ nào? ngồi than lỗi. mà đây trước khi share đã test, chẳng có lỗi làm gì :|

bản này với bản kia thì fix lỗi gì thế, trong scr hay chỉ fix cript thôi nhỉ ?

tieudieuphong
13-05-13, 11:19 PM
lỗi script hoặc settings thì các bạn có thể tự fix dc. còn lỗi source thì ko
bản mới fix bug kỹ năng, hút hít nội ngoại công, lược bỏ hàm dư thừa, tối ưu hóa code. load xu database...

bản mới là bản 1.2 này hay là bản mới của Team chưa share thế

nguoidaukho
14-05-13, 12:59 AM
SV này dame skill phái nào cũng cao hết có Pro nào hướng dẫn fix dame skill ko???

danghai1993
14-05-13, 07:19 AM
server nay hinh nhu la cung scr AWJx hay sao ma van bi loi o ham KickOutSelf() :((:((:((:((:((:((

Ko hiểu sao server nào bạn cũng nhắm vào KickOutSelf(). (:| Nó có lỗi lầm gì ?

--- Chế độ gộp bài viết ---

SV này dame skill phái nào cũng cao hết có Pro nào hướng dẫn fix dame skill ko???

Trong script/skill/....

Muốn skill nào thì sửa dame skill đó ;)

hoivegame
14-05-13, 08:33 AM
không biết nữa. thấy comment nào cũng bảo lỗi hàm đó. mà lỗi ntn thì ko chịu nói. :))

src AWJX bạn thử kick out đến lần thứ 6 sẽ rõ

killer20099
16-05-13, 11:40 AM
đăng nhập vào tài khoản thì báo tài khoản hết hạn sự dụng
dù mình đã chỉnh sửa thời gian ở SQL và sử dụng tool jxstudio luôn nhưng cũng vô vọng
ai help me với nha,những serve khác thì không bị lỗi này
[-O<

shidaichi
18-05-13, 11:33 AM
ĐANG DEV SV NÀY, AE NÀO DEV CÙNG PM YH MÌNH CÙNG LÀM CHUNG CHO VUI, nguyenminhquang2891

dmt998
18-05-13, 06:10 PM
vào khoảng 2 phút là mất hết npc + dis gameserver :D dev kiểu gì

hoangs2diu
18-05-13, 06:32 PM
vào khoảng 2 phút là mất hết npc + dis gameserver :D dev kiểu gì

:-? khổ dễ tin người vào log ngồi 2 tiếng chờ mãi chẳng dis, :( tin người khổ thế

dmt998
18-05-13, 06:39 PM
:-? khổ dễ tin người vào log ngồi 2 tiếng chờ mãi chẳng dis, :( tin người khổ thế

đệt ! =))
- Tin ko tin kệ chú cứ như c.ặ.c ý nói gì ra cũng éo tin ^^ ! thích ko thì down patch về đi a đưa IP cho chú test

01676598479
18-05-13, 07:40 PM
sao vào là kết nối sever thất bại vậy mấy bác,map 53 không load được :(,GS báo thế :(

shidaichi
18-05-13, 09:31 PM
ngoài cái vụ con ngưa chạy như rùa ra chưa thấy gì............

shidaichi
18-05-13, 10:16 PM
mọi người giúp mình với, fix ngựa chạy trong sever này làm sao vậy ?

123451991bt
22-05-13, 10:13 AM
[QUOTE=SystemError;762438]lỗi script hoặc settings thì các bạn có thể tự fix dc. còn lỗi source thì ko
bản mới fix bug kỹ năng, hút hít nội ngoại công, lược bỏ hàm dư thừa, tối ưu hóa code. load xu database...[COLOR="Silver"]

Nếu Như bạn nói thế thì con ngựa chạy ão fix chưa vậy bạn lỗi ảo ảo đó cũng ở scoure mà :(

tieudieuphong
22-05-13, 11:10 AM

Cho tớ hỏi là file nào quy định hình dáng của fifong vậy, có nhiều loại fifong nhưng chả có cái nào hiện hình fifong cả, định fix nhưng không biết chỗ nào, và fix ntn.
LTG team chỉ dùm được không

123451991bt
22-05-13, 12:49 PM

Cho tớ hỏi là file nào quy định hình dáng của fifong vậy, có nhiều loại fifong nhưng chả có cái nào hiện hình fifong cả, định fix nhưng không biết chỗ nào, và fix ntn.
LTG team chỉ dùm được không

Bạn Cho Mình Hỏi Chút Có Thể Cho Mình Cái Yahoo Không

shinrenkyo
23-05-13, 09:06 AM
[QUOTE=123451991bt;765196]

fix luôn rồi. :)>-:)>-:)>-:)>-
thế làm cái link update fix cho ae đi:D

shidaichi
23-05-13, 06:47 PM
vậy làm cái update fix con ngựa luôn đi bạn, ^^, hiểu được mấy cái cấu trúc file sever roi đang làm tới con ngựa bùn ghê

123451991bt
23-05-13, 10:53 PM

Oh thế sao mình cài nó lại bị Không kết nối được vs 3 port 5003 5004 5005 chạy hoài vẫn lỗi nãn ghê

có gì ông cho tui xin cái yh hổ trợ tui chút :(

Share Cho AE Ca? di :( Cu Giau Diem^'

khungboktvn
24-05-13, 01:39 PM
Sao mình tải về chép đè lên sv ltg 1.0 rồi copy patch trên vào client VNG thì vào phái ko đc?

quan2051993
24-05-13, 04:30 PM
Làm sao mở online vầy :( Chán quá, mở free cái mà hex IP ở đâu bi h ? Các bác help :(

shidaichi
29-05-13, 02:10 PM
AE nào dev sv này mình lập team dev chơi, có j pm yh mình nguyenminhquang2891 ( sau 6h minh moi on )

dmt998
30-05-13, 02:16 PM
[QUOTE=SystemError;765341]
thế làm cái link update fix cho ae đi:D

ý bạn là ngựa chạy ảo?
này thì 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

Kunedo
24-06-13, 12:40 PM
server có font hay nofont thế bạn

f-fantasy
24-06-13, 11:20 PM
server nofont bạn ạ..........................

Kunedo
26-06-13, 01:14 PM
Chỉnh pass trong Lệnh bài chức năng ở đâu nhỉ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

f-fantasy
26-06-13, 07:57 PM
Rương hết chỗ trống nó ko vào được phái đâu, bạn để trống ra các ô ở trên thì nó mới vào được phái vì script nó check rương còn trông thì add 2 cái vũ khí rồi cho vào phái.

Pass lệnh bài gm thì mình ko rõ mình bỏ xừ đi luôn nên chả biết

Kunedo
26-06-13, 11:30 PM
Mình bỏ trống rồi, chỉ nhận đc 2 vk môn phái thôi không vào phái đc, nó chẳng báo gì nữa,
cái lệnh bài pass admin pass là gì vậy bạn ?, và ở scrip nào, thanks ^^

à chình 3d trong bản vng thì vẫn bt sao chỉnh 3d bản này nó tối tối sáng sáng như chơi diablo thế nhỉ, có chỉnh đc về như vng k nhỉ ?

Có ai không ?????????????????????????

thaihoa91
27-06-13, 07:32 PM
Thử canh time ban ngày rùi chỉnh 3D xem có sáng bình thường ko ???

Edward_Newgate
27-06-13, 07:54 PM
Mình bỏ trống rồi, chỉ nhận đc 2 vk môn phái thôi không vào phái đc, nó chẳng báo gì nữa,
cái lệnh bài pass admin pass là gì vậy bạn ?, và ở scrip nào, thanks ^^

à chình 3d trong bản vng thì vẫn bt sao chỉnh 3d bản này nó tối tối sáng sáng như chơi diablo thế nhỉ, có chỉnh đc về như vng k nhỉ ?

Có ai không ?????????????????????????

Khi chỉnh 3d thì ở dưới phần Mặc định - Kết hợp sẽ có 4 tùy chỉnh
Chỉnh ở đó

Kunedo
27-06-13, 09:18 PM
à cho mình hỏi pass cái lệnh bài admin chỉnh ở đâu thế nhỉ ??

f-fantasy
27-06-13, 10:08 PM
Hộp tân thủ là item 59.lua. Bỏ 2 vũ khí đó đi vào phái lại xem bạn, mình cũng nghịch bản này thấy ko bị lỗi đó, lúc đầu cũng chua hiểu sao ko vào phai được nhưng mò script thấy nó checkbox chỗ trống thì biết là rương ko có chỗ trống nó ko cho vào phái, bỏ bớt item lại vào phái bình thường mà :D. Còn nếu của bạn ko được bạn lục xem lại script trong npc\talk có các npc mang tên môn phái vào xem lại xem

s2hp91
01-07-13, 11:33 AM
mọi người ơi ai biết private nào đang mở bản jx của LGT ko chỉ mình với