PDA

View Full Version : Admin ơi đề nghị lập thêm 1 chỗ cho Nguyệt Ảnh Truyền Thuyết

khaicafe
06-05-13, 10:31 AM
Admin vui lòng thêm 1 diễn đàn con cho game Nguyệt ảnh truyền thuyết để a e tiện theo dõi và trao đổi. Thanks ADMIN đã quan tâm

ninhmca
06-05-13, 10:34 AM
Admin vui lòng thêm 1 diễn đàn con cho game Nguyệt ảnh truyền thuyết để a e tiện theo dõi và trao đổi. Thanks ADMIN đã quan tâm

vote cho bác 1 phiếu.=D>
Mười nhân mười bằng bao nhiêu ? (viết kết quả bằng số)

nghichtu91
06-05-13, 10:42 AM
...................................:-":-"

lập đi ta xin làm mod =)) /:)

tinhlabui
06-05-13, 10:58 AM
...................................:-":-"

lập đi ta xin làm mod =)) /:)

bác cho e hỏi sao làm theo hướng dẫn unpak mà nó cứ not responding thế này :-s
mặc dù đã cài lại win xp mới vẫn như cái cũ :))

nghichtu91
06-05-13, 11:24 AM
ta có bị đâu nhỉ :))
dang ơ ngoài nét luôn =)) :)>-

The Guardian
06-05-13, 11:34 AM
Khi nào độ nóng của chủ đề đạt đỉnh, BQT sẽ lập tức khai mở box mới cho các bạn tiện sinh hoạt!

tinhlabui
06-05-13, 11:41 AM
ta có bị đâu nhỉ :))
dang ơ ngoài nét luôn =)) :)>-

thế bác là win gì :T
..............

--- Chế độ gộp bài viết ---

Khi nào độ nóng của chủ đề đạt đỉnh, BQT sẽ lập tức khai mở box mới cho các bạn tiện sinh hoạt!

quá nóng rồi adm :)
.........................

assami
06-05-13, 11:49 AM
..............

--- Chế độ gộp bài viết ---

quá nóng rồi adm :)

2 chú này làm loãng pic nhá, chat thì len ya, sky... hoặc ra café :-"
vote 1 phiếu lập box!!! :bz

nghichtu91
06-05-13, 11:52 AM
..............[COLOR="Silver"]

thì win xp chứ win gì ;));));));));));));));));));));));));));));));));) );));))

tinhlabui
06-05-13, 12:02 PM
thì win xp chứ win gì ;));));));));));));));));));));));));));));));));) );));))

sao mình k unpak đc nhỉ băn khoăn thế :S

vibinhvn
06-05-13, 12:22 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tinhlabui
06-05-13, 12:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ko giải nén để lấy file settings + scripst bên trong file pak ý nó nén = file pak mà 8-}

satthupro95
06-05-13, 12:27 PM

Đảm bảo bạn làm sai luôn
Bạn post ảnh t o ol của bạn lên , folder chứa game m o on của bạn file package.ini lên sẽ rõ

nghichtu91
06-05-13, 12:30 PM
ko giải nén để lấy file settings + scripst bên trong file pak ý nó nén = file pak mà 8-}

ko nên sapm ở đây ....... sang top pic # đi =))

=D>

1) dùng mấy file dll của kt
đổi tên settings_c thành setting.:-&

ikyssu
06-05-13, 12:36 PM
upppppppppppppppppppppppppppp
30charrrrrrrrrr

PhongLinh
06-05-13, 03:29 PM
cứ ào ào như hồi tiên kiếm vv hot 1 hồi sau chẳng ai thèm dev;;)Moon này chắc sẽ lâu dài vì thằng này cùng họ với jx2, khi nào có bác public jx2 server đảm bảo out moon ngay. Moon hiện tại chưa có client việt hóa, tool chưa có thì dev niềm tin a`=))

khaicafe
06-05-13, 03:31 PM
Hot lắm rồi admin ơi anh em tham gia làm game này đang đông lên nhiểu rồi bác còn chờ gì nữa game này đâu phải giống dkvs đâu cái này anh em còn theo dài dài như kiếm thế ấy mà

Box4game.net
06-05-13, 03:38 PM
Có full tools là hot 1000oC luôn nhỉ :D..Vote mở box....Các bạn vào đây vote or ý kiến mở box chứ đừng hỏi đáp ở topic này..qua mấy topic kia đi đỡ loãng ;))

nghichtu91
06-05-13, 03:48 PM
lên nào 99 độ c rồi :D .................................................. ...........................~o)

PhongLinh
06-05-13, 03:54 PM
Chưa có dịch thuật về sv, về môn phái, character, task, mission, pk bla bla.. thấy mỗi đồ họa đẹp nhảy vô đảm bảo chán nhanh cho mà xem. Nếu VN nó dịch thuật rồi thì đỡ, chứ chưa biết cái gì login vào rồi cheat lv, monney, gm.... nản ngay=))Tốt nhất hãy dev đc hoặc có hướng đi lâu dài hẵn lập box riêng. Tui là xin ôm em này luôn và ngay=))

nghichtu91
06-05-13, 03:56 PM
Chưa có dịch thuật về sv, về môn phái, character, task, mission, pk bla bla.. thấy mỗi đồ họa đẹp nhảy vô đảm bảo chán nhanh cho mà xem. Nếu VN nó dịch thuật rồi thì đỡ, chứ chưa biết cái gì login vào rồi cheat lv, monney, gm.... nản ngay=))Tốt nhất hãy dev đc hoặc có hướng đi lâu dài hẵn lập box riêng. Tui là xin ôm em này luôn và ngay=))

tìm vài thằng biết tiếng tàu về dịch thôi ...........................>:)

nghichtu91
06-05-13, 04:03 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>}8-}8-}8-}8-}8-}

satthupro95
06-05-13, 04:50 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>}8-}8-}8-}8-}8-}

...........................

nghichtu91
06-05-13, 05:16 PM
...........................

đệp hơn game moon đúng ko =))

chưa đủ 30 ký tự .......................................

thaihoa91
06-05-13, 05:37 PM
đệp hơn game moon đúng ko =))

chưa đủ 30 ký tự .......................................

Đừng bảo là Hoạ bì 2 nhá =))))))))))

satthupro95
06-05-13, 05:48 PM
Đừng bảo là Hoạ bì 2 nhá =))))))))))

E vừa thấy web : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
K hiểu game gì nữa =))
Kéo client lấy mấy cái spr chuyển vào Kiếm Thế =))

ninhmca
06-05-13, 06:39 PM

chuyển giao diện của win về tiếng china mới uppack được.;)
k chuyển thì lúc nào cũng bị lỗi.

thaihoa91
06-05-13, 09:15 PM
E vừa thấy web : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
K hiểu game gì nữa =))
Kéo client lấy mấy cái spr chuyển vào Kiếm Thế =))

Nếu đã là game 3D thì chắc chắn hiệu ứng nó ko fải là file SPR :))

satthupro95
06-05-13, 09:48 PM
Nếu đã là game 3D thì chắc chắn hiệu ứng nó ko fải là file SPR :))

Hiệu ứng nó là file .3e a ạ =))
Còn res thì dùng .mdb của cinema 4d =))

Vo Le
08-05-13, 10:12 AM
Lèo tèo đc vài mạng thế này mà đòi lập box:>

freepro921
08-05-13, 10:19 AM
mún anh Admin lập box thì gắng mà việt hóa game NATT xong rồi làm 1 cái big share , là anh Admin lập box liền:-":-":-"

utbanh
08-05-13, 10:56 AM
1 vote.........................................

dmt998
08-05-13, 11:17 AM
Hiện h game NATT chưa tới đâu mà bạn ! mọi người chưa việt hóa hết và chưa có 1 bài nào nói về dev game. Lỡ như lập box thì cũng chả có gì hot đâu ! :) Nhưng dù s thì mình vẫn ủng hộ cho bạn và mong là GZ sẽ hình thành 1 box Nguyệt Ảnh cho ae 4r :D

PhongLinh
08-05-13, 11:48 AM
Vào game tự động đăng ký với tên bất kỳ, hoặc đổi pass bất kỳ cũng vào đc id đó, v.v bug tè le sửa đến đâu rồi mà box bix=)) OMG hư màn hình máy tính rồi treo moon 1 tgian=))

tinhlabui
08-05-13, 12:21 PM
muốn moon chuẩn alo anh kingsoft =)))
...........

BMK
13-05-13, 12:08 PM
vote cho em nó 1 phiếu ra ngoài :D vì cũng là game HOT !!!

Vo Le
13-05-13, 04:23 PM
Chưa đâu đến đâu mà có bác nào nhanh chân pr thế này:))

tinhlabui
13-05-13, 04:40 PM
Chưa đâu đến đâu mà có bác nào nhanh chân pr thế này:))

game nay lau r` :-? ma co thang bao vng dang viet hoa :-??
........

Vo Le
13-05-13, 05:07 PM
cái gì của xoyo cũng phán vng đang vh thì đợi gãy cổ, có thấy ra teaser với home site đâu:-o

tinhlabui
13-05-13, 09:48 PM
cái gì của xoyo cũng phán vng đang vh thì đợi gãy cổ, có thấy ra teaser với home site đâu:-o

=))) có thằng nó phán natk vng đang việt hóa mà game này từ năm 2010 đến giờ chắc open r` =)))
vng nó vh game này làm quái gì :-?

Vo Le
16-05-13, 08:24 PM
ec, box vắng như chùa thiếu lâm thế này8-| dịch thuật chưa đến đâu cả mà báo nào cũng rao private T5 lên sóng=))

accelan006
16-05-13, 08:31 PM
chờ k có tool unpack nên chỉ ngó thôi chứ làm gì :))