PDA

View Full Version : [Gunny] Share Gunny II 2.7

taoneku
06-05-13, 08:23 AM
hôm nay tâm trạng thấy vui nên share cho a e dùng chơi
1 ích ảnh demo
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sv cũng còn khá lỗi a e ngiên cứu lại nha
Link SV :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai không thank thì [-X
Thêm cái demo sống nè

meocon5000
06-05-13, 09:16 AM
1 ích ảnh demo

Link SV :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
ai không thank thì [-X
Thêm cái demo sống nè

Hay nhỉ, đi share cả cái sv đống tiền[-X[-X[-X

nmvuong52
06-05-13, 09:22 AM
Hay nhỉ, đi share cả cái sv đống tiền[-X[-X[-X
ôi. server ngon thế. thank nhe. ây da. mấy bạn anh nào mua. chắc buồn lắm nhỉ.

thanhbeokute
06-05-13, 09:24 AM
vừa vào test thì thấy lỗi F5 mất item >:)>:)>:)>:)>:)

taoneku
06-05-13, 09:26 AM
vừa vào test thì thấy lỗi F5 mất item >:)>:)>:)>:)>:)

các bạn hok thấy mình ghi là
sv còn khá lỗi sao :D
t~ mình share sv mình đang chạy ak` nằm mơ ak` =))

gamegn
06-05-13, 09:48 AM
các bạn hok thấy mình ghi là
sv còn khá lỗi sao :D
t~ mình share sv mình đang chạy ak` nằm mơ ak` =))

:)):)):)):)):)) Hay là mình share sever bạn đang chạy dc ko hj

zinky
06-05-13, 12:31 PM
đã test từ hôm qua nhưng 3 người là lag :))

kingmagic10
06-05-13, 12:44 PM
chả pt máy mình trâu thế nào nữa nhwung mình thấy chả có j`lag cả đã tét tai 1 quán nét nhé;))

NewJack
06-05-13, 01:11 PM
Dạo này nhìu dân cóa sv r2.7 nhỉ (*)(*)(*)(*) .. Giờ cóa nên share nguyên source lun k tar :>:>:>

taoneku
06-05-13, 04:34 PM
cho a e xem cấu hình máy mình chạy sv nè

thấy thế nào =))
sv hiện tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

meocon5000
06-05-13, 04:37 PM

thấy thế nào =))
sv hiện tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :D

Cấu hình chạy ko lag=P~=P~=P~=P~=P~

nmvuong52
06-05-13, 04:47 PM
Cấu hình chạy ko lag=P~=P~=P~=P~=P~

Sever này còn lõi nhiều lắm. như tiêu đồ chủ topic đã viết.
không fix đc đâu
nếu fix được phai co source

xlinh
06-05-13, 04:50 PM
chủ thớt đã nói sv còn lỗi mà ....:x... đấy là lúc vui

còn lúc chủ thớt chán đời .....>:).. sẽ share sv ko lỗi

ahahahahah.......>:) :-bd =D>

meocon5000
06-05-13, 04:51 PM
Sever này còn lõi nhiều lắm. như tiêu đồ chủ topic đã viết.
không fix đc đâu
nếu fix được phai co source

Tất nhiên ko ai dại mà share source đi mua cả:D:D:D:D:D:D

zinky
06-05-13, 05:59 PM
phó bản chán quá bắn 1 con đã win rồi =))=))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

biendong1980
07-05-13, 06:21 AM
Cho mình xin cái flash 2.7 của bản này

meocon5000
07-05-13, 03:22 PM
đang share cho tiem net nè. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haidang115
07-05-13, 04:39 PM
(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|(:|

đã có aj dev cái này chưa:-?:-?:-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

vipbk
07-05-13, 06:22 PM
Đề nghị các bạn không quảng cáo server private trong box này, nếu muốn qc thì post vào box Các Private Server Online

hoanganh200k
07-05-13, 06:57 PM
Share cả res luôn đi res mình chán lắm pb chán quá

jxonline2
08-05-13, 12:33 AM
Bản này không đi phó bản được
Không bắn nhau được (Ghép đôi bắn nhau hoặc khiêu chiến điều không được)
Fix được 2 lỗi này là chuẩn rồi

vankiepanhsai1
08-05-13, 08:40 AM
share cái WEB gì mà vô không được ---> tải không được >:/>:/>:/>:/ mà tải về để cho có chứ chơi cái gì =))

jxonline2
08-05-13, 11:22 PM
Có bạn nào chỉ mình fix cách không chiến đấu được không.
Vào tạo p` bắt đầu nó tìm cái để "Bắt cặp thành công bắt đầu chiến đấu" mà nó vẫn cứ nhảy thời gian
Còn vào Khiêu chiến thì bắt đầu nó cứ vậy hoài k có zô game

meocon5000
09-05-13, 09:43 AM
Có bạn nào chỉ mình fix cách không chiến đấu được không.
Vào tạo p` bắt đầu nó tìm cái để "Bắt cặp thành công bắt đầu chiến đấu" mà nó vẫn cứ nhảy thời gian
Còn vào Khiêu chiến thì bắt đầu nó cứ vậy hoài k có zô game

Đã fix thì fải có source, mà có source thì fải mua\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

eris730
09-05-13, 07:30 PM
Bạn nào chỉ mình cách chạy sever đc ko! Lần đầu chơi nên ko bít gì :Laluot_207:

vuvanthai01
11-05-13, 04:49 PM
Can trợ giúp cài bản này trên vps
mình chưa thể cài bản này trên vps chạy win sever 2003
mình đã chạy đc sql 2008r2
ai có thể giúp mình với nick yahoo mình là langtutinhyeu_v2t

caothucovua91
11-05-13, 06:14 PM
Đã fix thì fải có source, mà có source thì fải mua\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/\:D/

Bác ý shared full Source mà bạn Meocon5000

jxonline2
13-05-13, 08:59 PM
Bản này phế rồi vào game lên đồ full ngồi hóng. Không PVP và PVE được. Không chiến đấu cũng như đi phó bản được.

Vuhuytruong
13-05-13, 09:53 PM
Cái bản này khác bản gunny r3 built pack ở điểm nào thế.trừ cái mê cung ra

jxonline2
13-05-13, 10:36 PM
Cái bản này khác bản gunny r3 built pack ở điểm nào thế.trừ cái mê cung ra

Bản này chuẩn tất cả từ Pet, Guil, Thẻ, Trồng Cây..v.v. nhưng có cái là không chiến đấu và phó bản được => phế

tuananh1998
14-05-13, 08:10 AM
1 ích ảnh demo
ai không thank thì [-X
Thêm cái demo sống nè

Sao zo phó bản thỳ nó bi lỗi vậy mà mình zo DCR thy chỉ la Ga à fix dùm

jxonline2
14-05-13, 06:50 PM

thấy thế nào =))

Bạn có bản fix PVP và PVE chưa hướng dẫn mình với

wenlang
15-05-13, 08:39 AM
bản này đi phó bản được không mọi người????