PDA

View Full Version : [NATT] Có Ai Cài NATT Bằng Win Thật Không Qua WMware chưa ??

Linh_JX
05-05-13, 08:03 PM
có ai cài được vậy chưa. và cho xin hướng dẫn .tks/:)/:)/:)/:)

tinhlabui
05-05-13, 08:14 PM
có ai cài được vậy chưa. và cho xin hướng dẫn .tks/:)/:)/:)/:)

linux nhẹ phều ram 1gb chứ mấy :|
..................

nghichtu91
05-05-13, 08:23 PM
cũng phải tải nhân linux ve (:|...........................................

Linh_JX
06-05-13, 03:13 PM
vậy cáck nào tốt nhất nhỡ :( hã mọi người

nghichtu91
06-05-13, 03:16 PM
vậy cáck nào tốt nhất nhỡ :( hã mọi người

chay vm thôi .................................................

PhongLinh
06-05-13, 03:23 PM
sv đang xài nó chạy nền linux ko port qua win dc. Không xài đc vmware thì setup colinux rồi port qua thôi, sv với sql. sql nó quản lý bằng wdlinux thì phải=))

Linh_JX
06-05-13, 03:28 PM
chay vm thôi .................................................

vậy cho xin cái link VMware đi :! và hướng dẫn lun nếu có /:)

PhongLinh
06-05-13, 03:48 PM
Yêu cầu cấu hình cao chút: RAM~ 2G (mình đang ~4G): 1G cho VMware, 1G cho run client, còn lại để dev nữa chứ=))
Điều quan trọng nhất để xài Moon mà không nghe bác nào nhắc tớib-(: VC 2003=)),paysys ko chạy đc thì đừng hỏi tại sao nha. Chắc mấy pa kia dev kt nên có VC 2003 rồi.

nghichtu91
06-05-13, 03:51 PM
Yêu cầu cấu hình cao chút: RAM~ 2G (mình đang ~4G): 1G cho VMware, 1G cho run client, còn lại để dev nữa chứ=))
Điều quan trọng nhất để xài Moon mà không nghe bác nào nhắc tớib-(: VC 2003=)),paysys ko chạy đc thì đừng hỏi tại sao nha. Chắc mấy pa kia dev kt nên có VC 2003 rồi.

tào lào :)) cài chi vc2k3 :=)) b-(................................................. ...............................

link dow : vm click (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
tải đầu đủ mọi thứ rồi :D hướng dẫn cho cài

Linh_JX
06-05-13, 04:01 PM
tào lào :)) cài chi vc2k3 :=)) b-(................................................. ...............................

link dow : vm click (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
tải đầu đủ mọi thứ rồi :D hướng dẫn cho cài

tks cho bác . :)) kakaka để tải :D:D:D:D

Mr.N2K
06-05-13, 04:07 PM
sv đang xài nó chạy nền linux ko port qua win dc. Không xài đc vmware thì setup colinux rồi port qua thôi, sv với sql. sql nó quản lý bằng wdlinux thì phải=))

wdlinux (wdos) là 1 linux do mấy bố Tung Cẩu phát triển lại từ CentOS chứ sql cái j trời

nghichtu91
06-05-13, 04:11 PM
wdlinux (wdos) là 1 linux do mấy bố Tung Cẩu phát triển lại từ CentOS chứ sql cái j trời

bác ấy không biết thông cảm
cái sv này tôi kêt nói đến sql win cũng được mà =)) .......................................:-|
có cần sql của linux đâu :D .................................................. .[-X

PhongLinh
06-05-13, 06:21 PM

Biết rồi ông nội, ý là wdpanel của nó quản lý mysql mình lấy ra là được, nhưng còn sv nó thì ko dc.
@nghichtu: nhầm, vc 2005 chứ ko phải vc 2003. Không cái visual chạy paysys dc à. Gõ sai mấy bố chém vãi!

nghichtu91
08-05-13, 10:43 AM
Biết rồi ông nội, ý là wdpanel của nó quản lý mysql mình lấy ra là được, nhưng còn sv nó thì ko dc.
@nghichtu: nhầm, vc 2005 chứ ko phải vc 2003. Không cái visual chạy paysys dc à. Gõ sai mấy bố chém vãi!

chạy được bình thường =)) /:)................................................ .............................

tinhlabui
08-05-13, 10:46 AM
chạy được bình thường =)) /:)................................................ .............................

lão này lúc ẩn lúc hiện :))
hướng dẫn bài kết nối với sql ngoài đi bác =P~

nghichtu91
08-05-13, 10:49 AM
lão này lúc ẩn lúc hiện :))
hướng dẫn bài kết nối với sql ngoài đi bác =P~

pm yh :)) ....................................
nghichtu58200958 /:).....

tinhlabui
08-05-13, 10:50 AM
pm yh :)) ....................................
nghichtu58200958 /:).....

sặc thế chờ e cài yh nhé bác :))

tinhlabui
08-05-13, 10:56 AM
sặc thế chờ e cài yh nhé bác :))

lão bảo pm yh xong ? mất hút à :o
............

nghichtu91
08-05-13, 11:32 AM
lão bảo pm yh xong ? mất hút à :o
............

.................................................. ...........$-)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là bác nào thế

PhongLinh
08-05-13, 11:55 AM
Ko cài vc2005 nó báo lỗi ko chạy đc, kiểu như chưa có môi trường để nó chạy, paysys này chắc chạy trên nền vc như bên jxsj. Ko cài vc 2005 thì bác chạy dc à, thế thì post hình trong Add/Remove program lên xem thử chạy ntn:-? Mình ko có nhu cầu xài mà vẫn cài vc2005 mới vãi~~

nghichtu91
08-05-13, 12:20 PM
Ko cài vc2005 nó báo lỗi ko chạy đc, kiểu như chưa có môi trường để nó chạy, paysys này chắc chạy trên nền vc như bên jxsj. Ko cài vc 2005 thì bác chạy dc à, thế thì post hình trong Add/Remove program lên xem thử chạy ntn:-? Mình ko có nhu cầu xài mà vẫn cài vc2005 mới vãi~~

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

(:|(:|(:|(:|(:|(:|

tinhlabui
08-05-13, 12:23 PM
.................................................. ...........$-)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> là bác nào thế

ta chứ ai (:|
...........................