PDA

View Full Version : [KT] Lỗi load đồng từ web

na.ilusm89
05-05-13, 05:34 PM
Tình hình là e dùng bản server của ninhmca Lấy gameserver với Gamecenter của bác Mr.Quý chép đè vào Dùng Jxaccount của sever ninhmca Còn wed nạp thẻ của bác Danhkiem nhưng khi nạp thẻ báo thành công rồi dùng jxaccount của bác ninhmca nó ko dis nhưng không load đồng từ wed vào game được còn dùng jxaccount chèn vào wed để load đồng cùng với wed thì bị dis Gameserver Bác nào có bản Jxaccount với bộ wed loAD đồng phù hợp cho e xin với :| sever này chỉ load đồng ở jx8-paycoin mà tìm không có cái wed nào phù hợp cho jxaccount này Bác nào giúp em vụ này đc ko hix da tạ nhiều

vusotay
07-05-13, 05:30 PM
Tình hình là e dùng bản server của ninhmca Lấy gameserver với Gamecenter của bác Mr.Quý chép đè vào Dùng Jxaccount của sever ninhmca Còn wed nạp thẻ của bác Danhkiem nhưng khi nạp thẻ báo thành công rồi dùng jxaccount của bác ninhmca nó ko dis nhưng không load đồng từ wed vào game được còn dùng jxaccount chèn vào wed để load đồng cùng với wed thì bị dis Gameserver Bác nào có bản Jxaccount với bộ wed loAD đồng phù hợp cho e xin với :| sever này chỉ load đồng ở jx8-paycoin mà tìm không có cái wed nào phù hợp cho jxaccount này Bác nào giúp em vụ này đc ko hix da tạ nhiều

200k làm cho từ a đến z với cái nạp thẻ và code web : tongkim_tk

nghichtu91
07-05-13, 06:00 PM
200k làm cho từ a đến z với cái nạp thẻ và code web : tongkim_tk

pm yh ta chỉ cho làm =))
chỉ cho config data jxaccount nằm ở đâu cũng kết nối được /:)/:)/:)/:)

s2u43v3r
14-05-13, 08:00 PM

em cũng bị lỗi như vậy nhưng không biết fix ở đâu cả :(

accelan006
14-05-13, 08:25 PM
db load dc đồng nhưng dis gs chắc là do thiếu field
còn db không load dc đồng nhưng k dis đủ field nhưng sai cái tên field đồng của 2.6

na.ilusm89
14-05-13, 11:40 PM
db load dc đồng nhưng dis gs chắc là do thiếu field
còn db không load dc đồng nhưng k dis đủ field nhưng sai cái tên field đồng của 2.6

bác có thể hướng dẫn cụ thể cho e như nào không bác :|

nghichtu91
18-05-13, 08:27 AM
cái này đơn giản mà :d .................................................. ...............:-&

2,6 ... nó dùng lấy đồng ở table jxsjf8_pay

còn hàm load đồng thì dùng hàm của bác hieubg ấy..

còn muốn code web chuyển xu => thành đồng thì pm yh