PDA

View Full Version : [Nguyệt Ảnh Truyền Thuyế] Gamesever có nạp card

vibinhvn
05-05-13, 08:24 AM
Tình hình là cái game sever này china nó share, nó để card chắc để nạp thẻ :))

Không dài dòng <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> exe2ow3noui0mv.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> lvujcu41jjqjd0.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
link down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pass: ujix
hướng dẫn sử dụng: xả nén rùi dùng WinSCP connect tới máy ảo, folder gamesever tự động được upload

~~ hàng share ko phải của em, e chưa test cài mãi cái sever mà chưa xong :(( ai team giúp em với ~~

kingkiller
05-05-13, 08:32 AM
bạn share mình trang web down cái này về đc ko?

vibinhvn
05-05-13, 08:34 AM
bạn share mình trang web down cái này về đc ko?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nè bạn :)

kingkiller
05-05-13, 08:35 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nè bạn :)

ý mình là cái forum share cái này ấy.

nghichtu91
05-05-13, 08:39 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 8->8->8->

vibinhvn
05-05-13, 08:39 AM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ấy bạn ạ...tại down từ hum qua nên cũng hum nhớ là chỗ nèo :)

vibinhvn
05-05-13, 08:43 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 8->8->8->

;)) Iopq.com :x..................33033030 character

kingkiller
05-05-13, 08:49 AM
tính vô tìm cái tăng rate, chứ hình như bị pack lại trong setting.pak rồi, ko có exp sao test đây.

tinhlabui
05-05-13, 08:57 AM
thank kiu
.........................

vibinhvn
05-05-13, 09:00 AM
tính vô tìm cái tăng rate, chứ hình như bị pack lại trong setting.pak rồi, ko có exp sao test đây.

có 1 file nó set uplevel.txt ấy tìm trong game sever rùi set lại exp đi

chưa test nên hum béc china chỉ zay ấy :)) team cài giúp tui với :(( cài mãi ko được hiu hiu

--- Chế độ gộp bài viết ---

2 file để việt hóa gian nan đây
1 foder font ( full 100% tiếng china client , npc , đối thoại vv )
2 script_c.pak ( đối thoại giữa người chơi & NPC)
test tiếp .........
mà ko biết việt hóa kiểu gì đây #-o#-o#-o

ôi nọi đi đâu cũng toàn việt hóa :)) team cài giúp tui cái đi rùi tui vs ông cùng nghĩ cách vh :)

nghichtu91
05-05-13, 09:02 AM

chưa test nên hum béc china chỉ zay ấy :)) team cài giúp tui với :(( cài mãi ko được hiu hiu

ôi nọi đi đâu cũng toàn việt hóa :)) team cài giúp tui cái đi rùi tui vs ông cùng nghĩ cách vh :)

cái sv này cài đơn giản mà ta
30 chrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrr

kingkiller
05-05-13, 09:05 AM

rất tiếc là lục tung server ko thấy cái txt nào liên quan level hết.

tinhlabui
05-05-13, 09:05 AM

để lại yahoo rồi t pm :T
..........

vibinhvn
05-05-13, 09:06 AM
cái sv này cài đơn giản mà ta
30 chrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr rrrrrrrrrrrrrrrrr

lạ 1 cái là cài xong phần sever chạy ngon lành cành đào thì lại ko zo được client, làm lại 1 lần nữa thì ko chạy được sever lun ngồi cầu ai team giùm mang ơn hiu hiu :((

để lại yahoo rồi t pm :T
..........

theboynice_isme :) thanks trước

tinhlabui
05-05-13, 09:08 AM
lạ 1 cái là cài xong phần sever chạy ngon lành cành đào thì lại ko zo được client, làm lại 1 lần nữa thì ko chạy được sever lun ngồi cầu ai team giùm mang ơn hiu hiu :((

theboynice_isme :) thanks trước

đang cài yahoo =)))
............

vibinhvn
05-05-13, 09:10 AM
rất tiếc là lục tung server ko thấy cái txt nào liên quan level hết.

đây nè :) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn sử dụng:
extract from the the gameserver root directory on the server and the client root directory of the unzipped guarantee \ the settings \ uplevel.txt directory structure server directory structure: \ home \ yycs \ gameserver \ settings \ uplevel.txt the client's directory structure: your game directory \ settings \ uplevel.txt written enough to understand, remember to restart the linux client

đọc đi china đấy....chưa cài được sever chưa thử :)

DuongDaiCaJX
đang cài yahoo =)))
............

Cài giùm tui nữa, yahoo: duongdaicajx ^^

vibinhvn
đang cài yahoo =)))
............

me too :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

kingkiller
05-05-13, 09:17 AM
ok để test thử :X:X:X::XXXXXXXXXXX

kingkiller
05-05-13, 09:28 AM
haha đc rồi :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

me too :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :))

cho mình luôn cái trang bạn tìm ra cái uplevel này đi :D

vibinhvn
05-05-13, 09:36 AM
haha đc rồi :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cho mình luôn cái trang bạn tìm ra cái uplevel này đi :D
aayx.net bạn nhé :)

20000000000000000000000000000000000000000000000000 00000000