PDA

View Full Version : Những thứ cần thiết để có một sv online qua hamachi

VND2012RS
01-05-13, 02:22 PM
Hôm nay mình post lại sv offline của cuilui và hướng dẫn setup hamachi các bạn. (Sever chạy bằng colinux)
sever:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hướng dẫn cài đặt sever:

Hướng dẫn setup online hamachi

Sửa sever:

cái này tự tìm hiểu=))

Pas giải nén sever: cuilui2010 (nếu có)

bs.1510
01-05-13, 07:06 PM
Bạn cho mình hỏi, mình muốn xóa bỏ vài món trong Kỳ trân các thì phải vào đâu để sửa vậy bạn, mình kiềm trong winscp mãi mà k thấy.

tnbt1410
08-05-13, 02:24 AM
Cho mình hỏi muốn chỉnh sửa op item thì làm thế nào vậy ?

tnbt1410
23-05-13, 10:36 PM
Ai biết fix lỗi lúc chạy CRT đến ./3 bị lỗi : cannot open package [ game_server.evp ] kô :(

nhactre8x
05-06-13, 09:34 AM
Ai biết fix lỗi lúc chạy CRT đến ./3 bị lỗi : cannot open package [ game_server.evp ] kô :(
chạy sai lệnh.chắc bạn chạy thiếu cd /sm

tuanmai1005
09-06-13, 09:38 AM
Cho mình hỏi, mình đã cài xong và vào được rồi, bây giờ muốn để mọi người cùng vào chơi thì phải làm như thế nào (đang muốn rủ cả lớp chơi cùng mà không rõ phải làm sao)?
Có làm cách nào mà chỉ cần chạy 1 file cài là có thể vào game được không?
pro giúp mình chi tiết chút, mình kém khoản này lắm.
Thank trước nhé

trongbt1990
23-06-13, 11:44 AM
cho minh xin lenh Gm với ............................

tnbt1410
26-07-13, 07:25 PM
cho minh xin lenh Gm với ............................

Lệnh GM đây :

tapchoi08
15-03-14, 03:28 PM
4rum này còn ai ko sao e chay colunix ko chạy nhỉ ai giúp minh với