PDA

View Full Version : [Share] Yi gi oh online bản mới

herovn1994
01-05-13, 12:14 PM
Mới tìm dc trên mcncc
Server
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai down về leach cho ae nhé.Tiếng a hoàn toàn
Cấu Trúc Lua nhé :).Có thể tự code được

mastervnn
01-05-13, 12:23 PM
Mới tìm dc trên mcncc
Server
Client
Ai down về leach cho ae nhé.Tiếng a hoàn toàn
Cấu Trúc Lua nhé :).Có thể tự code được

Con bán server dekaron ac 12 không b?

hoainiemclub
01-05-13, 01:55 PM
yu gi hay sao vậy thớt .yi gi là j

herovn1994
01-05-13, 02:31 PM
Yu gi.Mà bản này dạng như là chạy trên 1 máy.1 máy kết nối.hoặc nhiều máy kết nối vô

modbibi
01-05-13, 04:01 PM
Sao không thấy có DB gì cả nhỉ...cái này chơi xong thì nó sẽ lưu thông tin vào đâu ta...

herovn1994
01-05-13, 04:12 PM
Mình thấy hình như trong file có nói gì tới vụ lưu file ấy.lưu trong folder đó luôn

modbibi
01-05-13, 04:38 PM
Mình thấy hình như trong file có nói gì tới vụ lưu file ấy.lưu trong folder đó luôn

Bạn chạy thử chưa, mình đang down nên chưa test đc gì cả ^^

herovn1994
01-05-13, 04:56 PM
Chạy rồi bạn.chơi offcũng dc.onl cũng dc