PDA

View Full Version : [Share] Game Đồ Long

operabn
01-05-13, 09:17 AM
Linkdown :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Long - SVGAMEVIET.COM.rar.file

pass giải n�n : svgameviet.com

Game đồ họa cũ kỹ và chuối hột, server tạm thời có thể tạo được acc mới nhưng không tạo được nhân vật mới

Hướng dẫn 2 Click cài đặt :

click chuột thứ 1 : Chạy file ESSamp.exe rồi click như h�nh

Click chuột thứ 2 : Chạy run.bat trong thư mục ESSamp\server\server

Đăng nhập v�o game bằng t�i khoản : wxw0009 pass 520530

Server chạy như h�nh tr�n l� th�nh c�ng

Nguồn : svgameviet.com

quangtuyen87
01-05-13, 09:28 AM
link die rồi 3 30 chả giò chả cá;));));));));));))

operabn
01-05-13, 09:39 AM
đã sửa lại nha các bác thử lại nha 30 chả cá :))

quangtuyen87
01-05-13, 10:05 AM
đã sửa lại nha các bác thử lại nha 30 chả cá :))

ok.chiều sẽ có bản test
30 chả lụa.không biết đủ chưa?

longnhj2
01-05-13, 10:56 AM
Pass giải nén không giải nén được cái sever.zip

ZhouJieLun
01-05-13, 11:15 AM
Share chưa đủ, ko gửi đống herodb.sql, với herodb.zip để import thì mở = mắt à :3
bên nó share 2 chổ lận, ko phải 1 bài đâu =w=

khoctinhmhs
01-05-13, 12:16 PM
Share chưa đủ, ko gửi đống herodb.sql, với herodb.zip để import thì mở = mắt à :3
bên nó share 2 chổ lận, ko phải 1 bài đâu =w=

ùm bên tàu cụ thể 3 là pic, 1 pic là server này, 1 pic server dc config lại, và 1 pic server hoàn chỉnh có database, Server chủ pic share đây là server đầu tiên, copy <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào htpdocs của xampp, dùng navicat tạo data rồi import vào từ mấy file sql của folder sql, vào server config lại user và pass sql.

Chiều nay bên mình sẽ share lại bản đã config sẵn, 2 click và vào chơi.

khoctinhmhs
01-05-13, 12:29 PM
Pass giải nén không giải nén được cái sever.zip
Không giải nén được là do máy bạn chưa cài font

longnhj2
01-05-13, 12:47 PM
Không giải nén được là do máy bạn chưa cài font

Mình Cài Full font bạn ạ mình dùng win 8 mà đâu có phải xp đâu trời

operabn
01-05-13, 01:00 PM
haiz mình tưởng đủ rùi chờ khoctinh share thui

khoctinhmhs
01-05-13, 01:07 PM
Mình Cài Full font bạn ạ mình dùng win 8 mà đâu có phải xp đâu trời

Win8 thì win8, hỗ trợ font china, nhưng hệ thống bạn vẫn english thì vẫn không giải nén được đâu nhé, mình giải nén bình thường, cài rồi mới share

khoctinhmhs
01-05-13, 01:58 PM
Đã cài đặt và config thành công hiện đang upload file lên, nhận xét ban đầu thì đồ họa khá cũ kỹ và chuối hột, tạo được acc mới nhưng không tạo được nhân vật mới.

xem thêm tại : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

operabn
02-05-13, 01:19 PM
up cài nào không ai quan tâm ah? 30 chả cá

mobell200
02-05-13, 03:26 PM
giá mà có bản trên máy ảo thì hay quá - đỡ cho anh em gặp lỗi

minhtri08
30-06-13, 09:42 AM
Link đã die, bác nào còn thì up lại,thanks.........