PDA

View Full Version : [Gunny] Share PET WING Phượng hoàng băng

btbaotrung90
30-04-13, 10:13 PM
Với tinh thần làm được là share, hôm nay mình share cho các bạn con phượng hoàng băng đeo vào cánh cho gunny 3.0
Link tải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Password giải nén: ^%$^%$#%%$^^^&%&$^

Vài hình demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.png)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.png)

Lưu ý đây chỉ là cánh dùng cho gunny 3.0 chứ không phải pet gunny II nhé, ID của con này là 15100 nhé, cách add thì như add cánh bình thường thôi.

Miễn tiếp gạch đá.

hung3020
30-04-13, 10:37 PM
Anh nhầm to rùi 3.0 vs II xài đều dc em đã test :)

btbaotrung90
30-04-13, 10:41 PM
Anh nhầm to rùi 3.0 vs II xài đều dc em đã test :)

Cái cánh thì tất nhiên bỏ vào gunny nào mà chả dc, ý mình ở đây là cho gunny 3.0 cho nó đẹp mắt, còn gunny 2 thì chỉ hướng đến hàng thật thôi :D

hung3020
30-04-13, 10:44 PM
Anh bảo trung có yh k hay add yh bjnboo_sunrang em cho con này ;))

meocon5000
01-05-13, 09:12 AM
Anh bảo trung có yh k hay add yh bjnboo_sunrang em cho con này ;))

Cho tui zới yk[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

haidang115
01-05-13, 10:20 AM
Cho tui zới yk[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<[-O<

rip đi bạn xin mệt :)) Rip cũng đâu có khó tại vì có đường dẫn hết rồi

meocon5000
01-05-13, 11:01 AM

Trời , bác binjoo có nói là con nào đâu mà rip, còn chưa biết ở đâu mà rip:D:Dbiết r` thì tui rip chứ xin làm gì:D:D:D

haidang115
01-05-13, 11:10 AM
Trời , bác binjoo có nói là con nào đâu mà rip, còn chưa biết ở đâu mà rip:D:Dbiết r` thì tui rip chứ xin làm gì:D:D:D

qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Rip hộ vài con npc vs :x

có gì pm cute_cut3159 rip xong send giùm hoặc share lên gamezone nha :D

Aljen
01-05-13, 12:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<p.s: bạn làm dc pet wing rùi hả bbaotrung, sr tui k trl inbox của bạn vì mấy ngày này đang bận .Thứ lỗi =] >
Í...Hình như con phượng hoàng hình vẩn chưa rõ nét phải hem?

meocon5000
01-05-13, 01:19 PM
qua <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Rip hộ vài con npc vs :x

có gì pm cute_cut3159 rip xong send giùm hoặc share lên gamezone nha :D

Để xem đã.............thui, cố gắng rip :-?:-?:-? mà cho cái acc đi, khỏi reg
mà có rip npc nữa ah, npc ở đâu

btbaotrung90
01-05-13, 08:12 PM

Ai cũng hiểu chỉ 1 người ko hiểu, con này dựa trên ý tưởng của Aljen mà làm ra,dù có người có rồi cũng biết link đâu mà RIP.
P/S Aljen: con này còn chưa rõ nữa sao, vậy dùng soft gì giờ nhỉ?

Aljen
05-05-13, 09:47 AM
Cái này decom con phượng hoàng từ cái flash thrillix phải hem?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Nếu mún cho hình nó rõ ik như con mẫu thì dùng cái flash decomplier 7 của sothing decom con phượng wing ra rùi convert lại swf là hình nó rõ nét à =]
Thử ik, rùi bạn sẽ thấy sự khác biệt =]
Chế dc pet wing rùi thì sang chế pet gunny II nè, há há:

meocon5000
05-05-13, 10:09 AM
Nếu mún cho hình nó rõ ik như con mẫu thì dùng cái flash decomplier 7 của sothing decom con phượng wing ra rùi convert lại swf là hình nó rõ nét à =]

Bác Aljen yh là gì vậy? cho em xin dc ko:):)

btbaotrung90
05-05-13, 10:45 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Haizz thì ra là thế, mình cũng cài cả cái Sothick Decompie 7, nhưng sau đó tìm dc Flash Decompiler Trillix nghj~ cứ tưởng nó mạnh hơn, ai dè nó tệ hơn à.
Còn tin nhắn pri mình đọc rồi, tks vì đã trả lời nhé, mình cũng nghj~ thế, tại vì có 1 số hàm tính viết thêm mà ko dc, haizz, đang hoàn thành tool rip item cực kỳ nhẹ nhàng khi rip ;))

meocon5000
05-05-13, 10:59 AM
Haizz thì ra là thế, mình cũng cài cả cái Sothick Decompie 7, nhưng sau đó tìm dc Flash Decompiler Trillix nghj~ cứ tưởng nó mạnh hơn, ai dè nó tệ hơn à.
Còn tin nhắn pri mình đọc rồi, tks vì đã trả lời nhé, mình cũng nghj~ thế, tại vì có 1 số hàm tính viết thêm mà ko dc, haizz, đang hoàn thành tool rip item cực kỳ nhẹ nhàng khi rip ;))

Khi nào bác làm xong tool rip thì share lên cho ae gamezone dc ko;):D;):D

Aljen
05-05-13, 02:24 PM

À hem, cái thrillix decom flash để lấy script rất tốt còn cái sothing decom hình ảnh rõ nét hơn. Nên bạn cứ làm qua thrillix rùi decom qua sothing là chuẩn r =]
Chúc thành công vs cái tool nhá =]
@meocon: yh để chi cậu?

meocon5000
05-05-13, 03:27 PM
À hem, cái thrillix decom flash để lấy script rất tốt còn cái sothing decom hình ảnh rõ nét hơn. Nên bạn cứ làm qua thrillix rùi decom qua sothing là chuẩn r =]
Chúc thành công vs cái tool nhá =]
@meocon: yh để chi cậu?

Xin yh có lỗi gì thì em còn hỏi bácb-)b-)b-)b-)b-)

Aljen
05-05-13, 04:12 PM
Xin yh có lỗi gì thì em còn hỏi bácb-)b-)b-)b-)b-)

ặc, mình k có pro đến nổi đó đâu bạn ==

bombom859
05-05-13, 05:02 PM
ặc, mình k có pro đến nổi đó đâu bạn ==k pro lắm đâu , chỉ pro tới nổi rip pet mới luôn mới ác :O

Aljen
05-05-13, 05:35 PM
k pro lắm đâu , chỉ pro tới nổi rip pet mới luôn mới ác :O

Ớ ớ, Pet mới nào ở đây :-ss :-ss

bombom859
05-05-13, 06:07 PM
Ớ ớ, Pet mới nào ở đây :-ss :-ssMấy con pokemon ấy , ông chế nhiều lắm mà , đầy ra , vậy mà nói chưa pro #-o

Aljen
05-05-13, 06:26 PM
Mấy con pokemon ấy , ông chế nhiều lắm mà , đầy ra , vậy mà nói chưa pro #-o

Recycle từ những thứ có sẵn thui, chưa gọi là chế đâu =] =]

meocon5000
05-05-13, 06:35 PM
Ớ ớ, Pet mới nào ở đây :-ss :-ss

Bác cho em yh đi! mún hỏi bác mấy cái này 1 xíu:-":-":-":-":-":-"

Jymmy
10-05-13, 11:36 PM
Mở server online chưa ông Trung?dạo này tập trung nhỉ

aaa6je
11-05-13, 05:22 PM
mà cái đó là cánh th chừng nao là pet thật mơi phục:)>-

Aljen
11-05-13, 07:32 PM
Hài, con phượng hoàng từ pet thật chế ra đó pa!

meocon5000
11-05-13, 07:37 PM
mà cái đó là cánh th chừng nao là pet thật mơi phục:)>-

Chả theo dõi forum ak`, con phượng hoàng băng tui rip share từ lâu r` đóa[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X