PDA

View Full Version : [TLBB] Web tlbb3 siêu đẹp !

tinhlabui
30-04-13, 05:17 PM
chào các bạn mình không biết tlbb
nhưng sau đây mình tặng các bạn bộ web tlbb3 của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và trong lúc chờ đợi up link mình up cái ảnh trước cho các bạn :>

vì không gõ được localhost luôn các bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ảnh demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)b-)

link em nó đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tinhlabui
30-04-13, 05:38 PM
đã up linhk
bác nào cần thì thank e phát :D

dodt93
30-04-13, 05:51 PM
GHÊ ! TOÀN HTML VẬY BÁC

Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

tinhlabui
30-04-13, 05:54 PM
GHÊ ! TOÀN HTML VẬY BÁC

Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

bạn thử chuyển index.html sang index.php xem sao ;))

hoanggiakhoa94
30-04-13, 06:44 PM
ai biết chạy cái này chỉ giúp minh với
mình không biết phải làm gì với cái này nữa

dodt93
30-04-13, 06:46 PM
ai biết chạy cái này chỉ giúp minh với
mình không biết phải làm gì với cái này nữa

chỉ là teampleat thôi.....(~~)(~~)(~~)(~~)

ikyssu
01-05-13, 02:16 AM
chào các bạn mình không biết tlbb
nhưng sau đây mình tặng các bạn bộ web tlbb3 của <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

và trong lúc chờ đợi up link mình up cái ảnh trước cho các bạn :>

vì không gõ được localhost luôn các bạn vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ảnh demo

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)b-)

link em nó đây : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cám ơn tinh thần của bác nhưng bác đừng phật lòng nhé.toàn 1 mớ ....

tinhlabui
01-05-13, 02:43 AM
cám ơn tinh thần của bác nhưng bác đừng phật lòng nhé.toàn 1 mớ ....

rip lại thôi còn muốn chỉnh sửa thì config lại ^^

mastervnn
01-05-13, 07:48 AM
mình có thể chuyển code này thành php và đương nhiên sẽ add thêm các chức năng post sư kiện, thông báo.... trong admin cpanel.

Việc này khá đơn giản chỉ là tốn times

Superman
25-05-13, 10:49 PM
link die rồi ái còn giữ up cho mình xin link với thank nhiu

huuduyen_05
25-05-13, 11:12 PM
Bạn vào tl.gate.vn rồi bấm Ctrl + S ==> xong.

anhtuanz
29-05-13, 09:18 AM
Là sao anh HD? Có ai còn giữ link không post lại dùm nhé!

Mr...GoDz
20-06-13, 07:43 PM

Như vậy là copy nguyên bản của trang chủ về phải k a

mastervnn
09-07-13, 04:55 PM
haizzz bùn quá. lúc trước xài máy tính bảng có donwload cái web này về rồi mà do cái thẻ sd bị mất không còn giữ file web này nữa.
ae nào đã từng down rồi thì up lên lại cho ae nhe. mình nhớ ko lằm thì nó 70mb nhưng file rác rất nhiều.
nếu giờ rip lại skin html của tl.gate.vn thì rất tốn times. vì không đơn giản là save trang là được.

vocweb
09-07-13, 06:01 PM
haizzz bùn quá. lúc trước xài máy tính bảng có donwload cái web này về rồi mà do cái thẻ sd bị mất không còn giữ file web này nữa.ae nào đã từng down rồi thì up lên lại cho ae nhe. mình nhớ ko lằm thì nó 70mb nhưng file rác rất nhiều. nếu giờ rip lại skin html của tl.gate.vn thì rất tốn times. vì không đơn giản là save trang là được.Kiếm chi cho mệt, như SMOD Hữu Duyên chỉ kìa, vô tl.gate.vn, Ctrl-S xong là có toàn bộ. Cái này cũng rip từ tl.gate.vn thôi, chẳng khác gì

mastervnn
09-07-13, 06:24 PM
Kiếm chi cho mệt, như SMOD Hữu Duyên chỉ kìa, vô tl.gate.vn, Ctrl-S xong là có toàn bộ. Cái này cũng rip từ tl.gate.vn thôi, chẳng khác gì

hehehe. Mình đâu phải gà tới mức ko biết F12, or save trang về. Nhưng sao bạn ko thử save trang đó về đi? Hay thử rip đi rồi sẽ biết ntn. Ko phải đơn giản save trang là đc đâu. Chủ thớt share code html này khá là kiên nhẫn. Nhưng lắm người ko biết công sức của thớt rồi.

dodt93
09-07-13, 06:40 PM
hehehe. Mjh dau faj ga toj muc k bjt f12, or bjt save trag ve. Nhug sao b k thu save trag do ve dj? Hay thu rip dj roj se bjt ntn. K faj d0n jan save trang la dc dau. Chu thot share code html nay kha la kien nhan. Nhug lam nguoj k bjet cong suc cua thot ruj

Thật sự....mình đọc comment của bạn rất đau mắt...đã viết tắt rồi còn thêm ngôn ngữ teen nữa chứ...rất chi khó đọc..........:">

mastervnn
09-07-13, 07:41 PM
Thật sự....mình đọc comment của bạn rất đau mắt...đã viết tắt rồi còn thêm ngôn ngữ teen nữa chứ...rất chi khó đọc..........:">

oh xin loi, bay gio minh dang online bang mobile. Mobile minh khong ho tro tieng viet co dau nen minh viet nhu vay. Lam nguoi thi dung nen kho^ cung qua, chi la tro chuyen voi nhau thi ta viet ntn nhah le la dc. Ng0n ngu teen minh thuoc dang cui roi minh viet ma khong hieu nua thi do IQ cua b thoi

dodt93
08-08-13, 06:08 PM
oh xin loi, bay gio minh dang online bang mobile. Mobile minh khong ho tro tieng viet co dau nen minh viet nhu vay. Lam nguoi thi dung nen kho^ cung qua, chi la tro chuyen voi nhau thi ta viet ntn nhah le la dc. Ng0n ngu teen minh thuoc dang cui roi minh viet ma khong hieu nua thi do IQ cua b thoi

Mình bảo là khó đọc mà chứ đâu bảo đọc ko hiểu... :)) .....bạn online bằng mobile thì cũng thông cảm cho bạn..... chứ đừng có nói đại ý "khong hieu nua thi do IQ cua b thoi" . không biết bạn tuổi 2X không.... có phần hơi trẻ con đấy .... [-X

Vì Tương Lai Trong Sáng Của Tiếng Việt. Viết tắt thì viết cho cho đúng ngữ pháp....

HaHoang
08-08-13, 07:35 PM
Mình bảo là khó đọc mà chứ đâu bảo đọc ko hiểu... :)) .....bạn online bằng mobile thì cũng thông cảm cho bạn..... chứ đừng có nói đại ý "khong hieu nua thi do IQ cua b thoi" . không biết bạn tuổi 2X không.... có phần hơi trẻ con đấy .... [-X

Vì Tương Lai Trong Sáng Của Tiếng Việt. Viết tắt thì viết cho cho đúng ngữ pháp....Đừng dùng nhữ từ ngữ mang tính chất khiêu khích thách đố người ta thế này, mất hòa khí giữa các thành viên với nhau. Đừng biến topic chia sẻ học hỏi kinh nghiệm thành topic chém nhau...