PDA

View Full Version : [KT] không thể nào đưa 2.6 lên online

lyvanbethao
28-04-13, 01:05 PM
mình đả dùng hết cách để đưa online cho mấy đứa bạn test nhưng chỉ máy chủ vào dc còn mạng lan thì không vào được máy chủ mình là pc đả mở hết modem ai giúp với :((

kt12d1
28-04-13, 01:09 PM
mình đả dùng hết cách để đưa online cho mấy đứa bạn test nhưng chỉ máy chủ vào dc còn mạng lan thì không vào được máy chủ mình là pc đả mở hết modem ai giúp với :((

server đưa online ok... test ( mu-thanhtri.com) hết domain tạm bợ cái này nhớ :-*

lyvanbethao
28-04-13, 01:27 PM
ai giúp với potay.net rầu............................................. ............................

tinhlabui
28-04-13, 01:32 PM
ai giúp với potay.net rầu............................................. ............................

đưa lên online = vps hay noip :D noip thì đưa online đc còn vps ko có nên k biết :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

server đưa online ok... test ( mu-thanhtri.com) hết domain tạm bợ cái này nhớ :-*

kt mà chơi mu =))) để test xem nào :)) đăng ký đc

lyvanbethao
28-04-13, 01:33 PM
đưa lên online = vps hay noip :D noip thì đưa online đc còn vps ko có nên k biết :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

kt mà chơi mu =))) để test xem nào :))

cho cai yahoo di pro giúp mình nhé :) minh đua bằng noip

tinhlabui
28-04-13, 01:38 PM
cho cai yahoo di pro giúp mình nhé :) minh đua bằng noip

chờ tý down yahoo :D |-) vì mình chạy sv ko cần vs nên chả cần yh mấy :))

Y!m nè <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

lyvanbethao
28-04-13, 01:39 PM
download xong pm Y!H mattroimoi111 dùm mình nha đang hóng ............

trickster
28-04-13, 07:19 PM
Tắt firewall chưa :-$:-$:-$:-$

tinhlabui
28-04-13, 07:31 PM
Tắt firewall chưa :-$:-$:-$:-$

=))) tắt cái gì mà tắt chạy web host ko có vps thì thánh chịu =)))
đã làm thử , định chay noip nhưng chạy web host ko biết đường nào lần =))

lyvanbethao
28-04-13, 08:48 PM
đã giải quyết vấn đề im thỏa do cái client dc đại ca share client chuẫn thế là kết nối phà phà cảm ơn cả nhà nhé;)

tinhlabui
28-04-13, 10:07 PM
đã giải quyết vấn đề im thỏa do cái client dc đại ca share client chuẫn thế là kết nối phà phà cảm ơn cả nhà nhé;)

chà cái kt đẹp đó :U
........................