PDA

View Full Version : [JX] Share Script Chuyển Phái Đã Test

anhphi97
27-04-13, 11:19 AM
scipt của a nhocken2030 đưa cho em đã test ok
và giờ share cho anh em mong là ko bị ném gạch vì củng k biết có ai share chưa
Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
đừng ném gạch tội em :-ss
ai có scipt chuyen sinh cho em nhé
sao em cứ chuyển sinh ko mất lv :-ss

avinhdt
27-04-13, 11:41 AM
[QUOTE=
ai có scipt chuyen sinh cho em nhé
sao em cứ chuyển sinh ko mất lv :-ss[/QUOTE]
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đo'|-)

anhphi97
27-05-13, 05:26 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> đo'|-)
ko mất lv là do chuýeninhdata bạn nhé

nhocken2030
27-05-13, 09:46 PM
Ủa script của Ken hả
làm Ken kô bít down zìa hihi

tuanonly
13-07-16, 08:59 PM
script cho vào đâu hả bạn, có cần phải xóa skill 9x,12x, 15x.. không bạn

tvnnam
13-07-16, 11:03 PM
script cho vào đâu hả bạn, có cần phải xóa skill 9x,12x, 15x.. không bạn

thÝm đào mộ kinh quá... nhưng cái scirpt mày ko xài đc cho jx linux đâu bạn nhé? tìm cái khác bạn nhé

tuanonly
14-07-16, 06:43 AM
thÝm đào mộ kinh quá... nhưng cái scirpt mày ko xài đc cho jx linux đâu bạn nhé? tìm cái khác bạn nhé
tại mình đang cần mà tìm cả diễn đàn không thấy có, lập sever qua hamachi mấy ae cùng công ty chơi cho vui mà muốn chuyển phái không chuyển được, bạn có share cho mình với

tvnnam
14-07-16, 09:56 AM
tại mình đang cần mà tìm cả diễn đàn không thấy có, lập sever qua hamachi mấy ae cùng công ty chơi cho vui mà muốn chuyển phái không chuyển được, bạn có share cho mình với

cái scprit chuyển phái mình cũng chưa tìm hiểu vấn đề này nên ko có bạn ạ. thử tham khảo các sever linux từ trước đến giờ xem có ko?

tuanonly
16-07-16, 11:16 PM
cái scprit chuyển phái mình cũng chưa tìm hiểu vấn đề này nên ko có bạn ạ. thử tham khảo các sever linux từ trước đến giờ xem có ko?
mình thử nhiều server rồi server nào cũng có lỗi chung vậy á, hình như remake :D