PDA

View Full Version : Phát triển tru tiên 12 phái (DEV)

zmioduz
26-04-13, 10:22 AM
DEV - Phát triển tru tiên 12 phái

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tru Tiên 2 12 phái
Thể loại: MMORPG 3D Tiên hiệp
Nhà phát hành chính thức: zhuxian.wanmei.com ( perfectworld )
Nhà phát hành tại việt nam: ?????????
Thuộc thể loại : G1 ( theo 72/2013/NĐ-CP)

xem thông tin chi tiết tại sites.google.com/site/trutien2offline

phiên bản sever mới nhất tại <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình cũng nghỉ dev rồi . các bạn vào web trên có những cái mới nhất để dev

cảnh báo: chỉ sử dụng cho mục đích học tập, nghiên cứu , phát triển tru tiên không dùng cho mục đích khác

thanhthiep
26-04-13, 12:34 PM
sao không thấy cái clien nào của VN vậy?

wywaiwa
26-04-13, 07:57 PM
Bạn có tool Việt Hóa mấy file tasks.data không vậy? cho mình xin đi. thank:D:D

trutienhp
26-04-13, 08:57 PM
bác up giúp em cái SecureCRT 32 bit với . em tìm dowload mãi không được

zmioduz
26-04-13, 10:10 PM

lâu quá trutienhp mới on.

có sever 12 phái dùng client FGO rồi đó bạn. mới up phần 5 à. đang up tiếp hướng dẫn

có menu động và đặc biệt là có chiến trường 90-135 bạn chưa test đó. :D

wywaiwa
26-04-13, 10:36 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
link này lấy bên box Thục Sơn đó bạn. Nếu không dùng được qua đó tìm. cái này là của luicui share nha.

trutienhp
26-04-13, 11:33 PM
lâu quá trutienhp mới on.

có sever 12 phái dùng client FGO rồi đó bạn. mới up phần 5 à. đang up tiếp hướng dẫn

có menu động và đặc biệt là có chiến trường 90-135 bạn chưa test đó. :D

cảm ơn bác . Clin Fgo có Crack để onl được ko ạ . em vừa tạo acc Fgo vào chưa thấy có ping

P/S mấy anh em đang onl tự sướng ( 3 người 1 server không ai ks và bị giết khi auto thật là thoải mái )

zmioduz
27-04-13, 10:23 AM
cảm ơn bác . Clin Fgo có Crack để onl được ko ạ . em vừa tạo acc Fgo vào chưa thấy có ping

P/S mấy anh em đang onl tự sướng ( 3 người 1 server không ai ks và bị giết khi auto thật là thoải mái )

hình như là ONLINE được. tại mình dùng mạng wifi k nên không demo được. có phim huong dan a-> z khi nào xong bạn test nha.

ngotuvnn
27-04-13, 12:22 PM
Bạn ơi cho mình link tải sv 12 class với. CLient có r mà hok thấy cái sv đâu

zmioduz
27-04-13, 02:54 PM
Bạn ơi cho mình link tải sv 12 class với. CLient có r mà hok thấy cái sv đâu

còn phần 3 và 4 + hướng dẫn . tối mới up tiếp

wenlang
28-04-13, 09:48 AM
Anh em cho mình hỏi cái client của jd(eng) có để mấy file elements.data và gshop.data ra ngoài k? Hay cũng bị nén lại giống như của game24 và fgo

zmioduz
29-04-13, 09:49 AM
Anh em cho mình hỏi cái client của jd(eng) có để mấy file elements.data và gshop.data ra ngoài k? Hay cũng bị nén lại giống như của game24 và fgo

có hết mấy file đó hết làm chủ client 100%. thích gì chỉnh cái đó

wenlang
29-04-13, 11:37 AM
có hết mấy file đó hết làm chủ client 100%. thích gì chỉnh cái đó

Uh,mình test r. Có đầy đủ nhé. :)). Cái chính là h nhìn tên item tiếng anh thấy khó chịu quá (vẫn đỡ hơn TQ-k hiểu gì luôn). Mà dùng cl Việt hóa thì các bác nhà ta pack nó lại hết r,k chỉnh sửa j đc,add item = tool thì quá bất tiện,nên thôi,dùng tạm Eng vậy.

zmioduz
01-05-13, 04:08 PM
sever bên mcncc.com gồm mssql + mysql . +tool ngày 1/5/2013

rãnh thì test . hình như còn lỗi

trutienhp
01-05-13, 04:40 PM

cái nào la sever thế anh có phải kem clin ko

thanhthiep
01-05-13, 05:08 PM
cho mình xin cái gshop 12 phái full đồ đi mình đang sài của Fgo
(vì lần đầu chơi loịa game này nên không bít item và cái nào cho tốt)

zmioduz
01-05-13, 06:05 PM
cái nào la sever thế anh có phải kem clin ko

client 1235 đó . ...............................

--- Chế độ gộp bài viết ---

cho mình xin cái gshop 12 phái full đồ đi mình đang sài của Fgo
(vì lần đầu chơi loịa game này nên không bít item và cái nào cho tốt)

client Fgo không dùng gshop fulll đồ được bạn à.

chỉ có client tiếng anh hoặc china mới dùng gshop full đồ được

trutienhp
01-05-13, 08:18 PM

, SecureCRT phải cho vào ổ C mới chịu chạy [-O< test nào các bạn Vmnet8 192.168.200.100 root mcncc.com

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
P/S không thấy gì mới so với cái rehat của Zmiduo . Clin Eng NPC toàn ERR . patch 1221 1235 ở đâu thế bác Zmiduoz

zmioduz
02-05-13, 09:50 AM
, SecureCRT phải cho vào ổ C mới chịu chạy [-O< test nào các bạn Vmnet8 192.168.200.100 root mcncc.com

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
P/S không thấy gì mới so với cái rehat của Zmiduo . Clin Eng NPC toàn ERR . patch 1221 1235 ở đâu thế bác Zmiduoz

có mới mà.

China <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Patch china : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cho client lên 1235 rồi dùng patch kèm link sever ấy có patch mà chép vô.

còn cái tool 182MB có gì mới không?

/////////////////////////

còn sever này thì sao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>/path=%2F%E8%AF%9B%E4%BB%9912%E8%81%8C%E4%B8%9A%E5% B8%A6%E7%BD%91%E7%AB%99

thông tin sever <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

trutienhp
02-05-13, 07:01 PM
có sever nào khác không anh . những file nào cần đổi 192.168.200.100 thành 192.168.1.150 trong sever vậy anh

P/S sever 88GM này web tạo ko biêt kiêu gì . update patch của nó thay ip trong ủedata 192.168.200.100 mà không có ping chỉ có ping ip sever của nó

ngotuvnn
03-05-13, 09:36 PM
Mình đang xài client nước ngoài chỉnh xong hết r muốn đưa lên onl mà mở port với chỉnh trên sv không được. Có ai rành không giúp mình với. Yahoo: ngotuvnn.itdlu. Tks nhìu

zmioduz
03-05-13, 10:49 PM
có sever nào khác không anh . những file nào cần đổi 192.168.200.100 thành 192.168.1.150 trong sever vậy anh

P/S sever 88GM này web tạo ko biêt kiêu gì . update patch của nó thay ip trong ủedata 192.168.200.100 mà không có ping chỉ có ping ip sever của nó

đổi ip thôi. trutienhp đừng thử sever mới nữa không sợ hư máy lần 3 sau.

dịch tool tasks.data đi. (mình rãnh sẽ chú thích tool npcgen.data cho)

trutienhp
03-05-13, 11:13 PM
đổi ip thôi. trutienhp đừng thử sever mới nữa không sợ hư máy lần 3 sau.

dịch tool tasks.data đi. (mình rãnh sẽ chú thích tool npcgen.data cho)

em cũng đang so sanh mấy cái tacks mà chưa hiểu gì :-??

P/S mà em cung không biết đung tool tacks.data khônnuwsasx . bác cho em xin linkcho chinh xác với :D

ngotuvnn
03-05-13, 11:58 PM
Tình hình là cái Modem nhà mình k mở port đc :( AI xài modem TL WWR741ND ko vậy???

huytuan_truong
04-05-13, 07:56 AM
ai có link tải trực tiếp clien tiếng anh ko cho mình xin với , theo link mà miduz cho cào trang của jade ko tải được .

zmioduz
04-05-13, 11:49 AM
ai có link tải trực tiếp clien tiếng anh ko cho mình xin với , theo link mà miduz cho cào trang của jade ko tải được .

để 4 ngày nữa làm patch. (1 sever chơi với 3 patch viêt-anh-trung)

zmioduz
04-05-13, 11:57 AM
Tình hình là cái Modem nhà mình k mở port đc :( AI xài modem TL WWR741ND ko vậy???

vui lòng xem udpate 30/4/2013 . chỉ cần lấy file trong mục etc chép vào sever và reboot .sau đó online bình thường. modem đúng rồi

ti3uph4m
04-05-13, 01:29 PM
các bạn ơi cho mình hỏi ID của Pháp bảo thiên gia kiếm trong elements.data là bao nhiêu vậy?

zmioduz
05-05-13, 11:27 AM

link tải tiếng anh bị chặn ip hết rồi.

thử cái này xem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tải 4 phần . chỉnh sửa severlist , chép patch chạy game bằng element.exe

ultimax3
06-05-13, 12:18 PM

trong này nè mở như bt

bây h mới biết đến có 1 cộng đồng Dev tru tiên ở VN :)) . Hello All

zmioduz
06-05-13, 04:43 PM
mấy hôm trước mình có nói sẽ update patch tiếng anh, tiếng trung dùng cho server nhưng theo khảo sát thấy toàn chơi client việt hóa + không thích chỉnh sửa gì.

hôm nay rãnh chú thích tool chỉnh npcgen.data luôn nè link tải trang số 1

cũng chưa biết gì về themida 2.1.x nên thử unpack cách 1 (bộ nhớ ảo gì ấy nói chung không biết nữa) unpack tới 75% lỗi. :D

wenlang
06-05-13, 06:31 PM
mấy hôm trước mình có nói sẽ update patch tiếng anh, tiếng trung dùng cho server nhưng theo khảo sát thấy toàn chơi client việt hóa + không thích chỉnh sửa gì.

cũng chưa biết gì về themida 2.1.x nên thử unpack cách 1 (bộ nhớ ảo gì ấy nói chung không biết nữa) unpack tới 75% lỗi. :D

Up patch j đó đi bồ,mình thích chỉnh sửa hơn là chơi cái client cứng ngắc....up đi :-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w

P/s : Mioduz up patch sửa lỗi Nguyên Anh đổi ở chỗ thằng tam quan đại đế đi. Lỡ khai phá nguyên anh j đó r thì cứ vào là bị dis.

huytuan_truong
06-05-13, 06:32 PM

cho mình xin cái path di cau de minh choi clien cua jade

zmioduz
06-05-13, 09:24 PM
Up patch j đó đi bồ,mình thích chỉnh sửa hơn là chơi cái client cứng ngắc....up đi :-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w:-w

P/s : Mioduz up patch sửa lỗi Nguyên Anh đổi ở chỗ thằng tam quan đại đế đi. Lỡ khai phá nguyên anh j đó r thì cứ vào là bị dis.

ừ đơi rãnh mình tìm cho. hoặc bạn lên trang web dev lấy luôn cho nhanh.

còn lỗi nguyên anh . tức là khi đi nguyên anh tầng 1- đến 54 khi mới vừa đi tầng 1 nó bị lỗi hay sao. ? vì mình toàn dùng client china ít dùng client fgo nên ít biết

wenlang
06-05-13, 10:12 PM
ừ đơi rãnh mình tìm cho. hoặc bạn lên trang web dev lấy luôn cho nhanh.

còn lỗi nguyên anh . tức là khi đi nguyên anh tầng 1- đến 54 khi mới vừa đi tầng 1 nó bị lỗi hay sao. ? vì mình toàn dùng client china ít dùng client fgo nên ít biết

=> Chừa 8-x8-x8-x8-x8-x

Lần 2,thấy thằng tam quan đại đế j đấy có đổi nguyên anh,mình đổi chơi thì nó bắt phải khai phá. Ừ thì khai phá,đc 100% dis típ,lần này cũng k vào đc nữa.

Mọi người kiểm tra xem có ai bị như này k?

P/s : Mình dùng client JD. Đã update 30/4 :-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

Bạn nào rảnh thì làm cho mình cái hướng dẫn thăng thiên pháp bảo,q Nguyên Anh....mấy cái mới trong PB 12cl đi =P~=P~=P~=P~=P~=P~

trutienhp
06-05-13, 10:22 PM
=> Chừa 8-x8-x8-x8-x8-x

Lần 2,thấy thằng tam quan đại đế j đấy có đổi nguyên anh,mình đổi chơi thì nó bắt phải khai phá. Ừ thì khai phá,đc 100% dis típ,lần này cũng k vào đc nữa.

Bạn nào rảnh thì làm cho mình cái hướng dẫn thăng thiên pháp bảo,q Nguyên Anh....mấy cái mới trong PB 12cl đi =P~=P~=P~=P~=P~=P~

khai mở nguyên anh mà chỉ vào là bị dis do bạn dùng config.pck hay El việt hóa rồi . có khi chỉ vào mà không treo lên người được . chưa biết sửa ở đâu

P/S bác Zmduoz có hướng dẫn toll tacks.data thành tiếng việt không share em DV với

wenlang
07-05-13, 12:02 AM
khai mở nguyên anh mà chỉ vào là bị dis do bạn dùng config.pck hay El việt hóa rồi . có khi chỉ vào mà không treo lên người được . chưa biết sửa ở đâu

P/S bác Zmduoz có hướng dẫn toll tacks.data thành tiếng việt không share em DV với

ah,ra là thế ah.

Bro thử giám địch trang sức "đế phạt","đế hình" xxem. nếu cũng k được do mình dùng mấy file trên thì từ nay mình dùng el tiếng anh vậy .

p/s : anh em nào up hộ mình cái elements.data của clients eng đi

zmioduz
07-05-13, 08:08 PM
=> Chừa 8-x8-x8-x8-x8-x

mình dùng client tiếng trung thấy bình thường hết không có lỗi. chưa thử client Fgo chuyên sâu lắm nên chưa biết rõ

file gamed trên sever 6/5/2013: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mật khẩu: mcncc.com

trutienhp
07-05-13, 08:45 PM
mình dùng client tiếng trung thấy bình thường hết không có lỗi. chưa thử client Fgo chuyên sâu lắm nên chưa biết rõ

file gamed trên sever 6/5/2013: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> mật khẩu: mcncc.com

bác cho em hỏi cho font gì lên sever để khi vào web nó hiển thị dấu được ạ . em sửa chữ của file index.html trong host

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ultimax3
08-05-13, 10:15 AM
mọi người có cái Client Eng nào dùng được cho bản này ko nhỉ mấy link down bên US bị khóa hết rồi

vipboy_9x
08-05-13, 10:35 AM
ai còn giữ thư muc htdocs sever 12 class mới hem share cho mình với!

zmioduz
08-05-13, 03:45 PM
mọi người có cái Client Eng nào dùng được cho bản này ko nhỉ mấy link down bên US bị khóa hết rồi

mình cũng có file US v418 nhưng mạng chậm chưa up lên được.

bạn cứ tải client 1235 china đi rồi lấy mình cho file config, interface.elements.data và task. tiếng anh

ultimax3
08-05-13, 07:22 PM
mình cũng có file US v418 nhưng mạng chậm chưa up lên được.

bạn cứ tải client 1235 china đi rồi lấy mình cho file config, interface.elements.data và task. tiếng anh

ok cũng được mạng nhà mình khỏe lắm nếu được thì bạn quăng mấy cái file đấy đây và mình sẽ up lên 4share cho mọi người 1 cái Client chuẩn luôn

zmioduz
08-05-13, 09:22 PM
ok cũng được mạng nhà mình khỏe lắm nếu được thì bạn quăng mấy cái file đấy đây và mình sẽ up lên 4share cho mọi người 1 cái Client chuẩn luôn

fake ip tải client US đi bạn rồi share link cho mọi người :)>-

hoặc
dùng tạm patch cũ nè , chưa test gì hết nha
patch china thì tạm tạm
patch tiếng anh thì chưa test gì hết

dùng client 1235 china rồi chép patch vào dùng. à quên nhớ chép vào sever nữa nha mới đồng bộ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chua test 2013.rar.file

ngotuvnn
08-05-13, 09:55 PM
@zmioduz: Bạn ơi mình hỏi tí. Server mình mở onl được tầm 2 tiếng thì out ra vào lại nó bảo là nhân vật đang bị khóa là lỗi gì vậy? Bạn biết chỉ mình với. Tks

trutienhp
08-05-13, 10:06 PM
fake ip tải client US đi bạn rồi share link cho mọi người :)>-

hoặc
dùng tạm patch cũ nè , chưa test gì hết nha
patch china thì tạm tạm
patch tiếng anh thì chưa test gì hết

dùng client 1235 china rồi chép patch vào dùng. à quên nhớ chép vào sever nữa nha mới đồng bộ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chua test 2013.rar.file

làm sao để tải được Clin Eng thế bác . em vào tải về nó bắt tải Arc mà không đăng kí acc ở Arc được

ultimax3
08-05-13, 11:11 PM
làm sao để tải được Clin Eng thế bác . em vào tải về nó bắt tải Arc mà không đăng kí acc ở Arc được

nó hạn chế IP VN rồi h mong ông nào có cái VPS bên US download về rồi leech lên 4share đc thì tốt :)

zmioduz
09-05-13, 07:53 PM
bên US lại có client mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 436

bên china thì hình như có giải đấu hay chuẩn bị update gì đó.

zmioduz
11-05-13, 10:07 PM
về tool edit tasks.data nếu dịch sang tiếng việt và dùng font hỗ trợ unicode thì gõ được tiếng việt nhưng font china trên file tasks.data sẽ lỗi hết + giao diện khi sửa sai tiếng việt nó dài dòng và một số font lỗi. còn một đóng file nội dung kèm theo khi unpack ra chưa dịch , mấy cái này là menu à.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 95542ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

=> có nên dịch không . ai biết việt hóa game chỉ với

vipboy_9x
11-05-13, 10:26 PM
về tool edit tasks.data nếu dịch sang tiếng việt và dùng font hỗ trợ unicode thì gõ được tiếng việt nhưng font china trên file tasks.data sẽ lỗi hết + giao diện khi sửa sai tiếng việt nó dài dòng và một số font lỗi. còn một đóng file nội dung kèm theo khi unpack ra chưa dịch , mấy cái này là menu à.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 95542ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

=> có nên dịch không . ai biết việt hóa game chỉ với

tuy mình ko rành về it nhưng cũng muốn giúp mà ko biết giúp từ đâu :(

trutienhp
12-05-13, 10:01 AM
các bác có daoloa dc Clin Eng không . sao em daoloa nó bắt cái Arc mà khi cái ARC xong không dăng ký đươc : Laluot_131:

wenlang
12-05-13, 05:08 PM
Bro nào biết cách add map vào npc dịch chuyển k ? Làm cái hướng dẫn với :))

trutienhp
16-05-13, 09:41 PM
làm sao để vào được phụ bản này thế các bác nó ở Z mấy hay file nào thế ạ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

và cả phụ bản này nữa . các bác biết giúp em với . em vào toan bản đồ không tồn tại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

zmioduz
18-05-13, 01:55 PM
làm sao để vào được phụ bản này thế các bác nó ở Z mấy hay file nào thế ạ

và cả phụ bản này nữa . các bác biết giúp em với . em vào toan bản đồ không tồn tại

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

hình như đây là server 1265 bên <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> thì phải.
server 1239 bên đó + chép patch 1265 vào server. còn client thì update tự động bằng file xxx.7z (hình như dùng chương trình kèm theo updata luôn)

mà cái server 1239 bên ấy trên server thấy gì tới z65.z55,z50 ...nhiều quá rối...

trutienhp
19-05-13, 12:48 AM
bác giúp em lỗi này với . khi chạy VM nó hiên lên như trên mà không biết cài đặt ở đâu

( cannot connect the virtual device 1:0 because no coreponding device í avaiable on the host )

P/S ai test 1264 chưa . sao trong opt ko có web reg acc vậy

zmioduz
19-05-13, 08:43 AM
bác giúp em lỗi này với . khi chạy VM nó hiên lên như trên mà không biết cài đặt ở đâu

( cannot connect the virtual device 1:0 because no coreponding device í avaiable on the host )

P/S ai test 1264 chưa . sao trong opt ko có web reg acc vậy

chưa gặp lỗi này bao giờ 1:0 nghi chắc là IDE 1:0 CD/DVD

zmioduz
19-05-13, 05:08 PM
server từ 1235-1264 thay đổi những cái sau mà sau đọc không hiểu gì hết

《诛仙2》11月13日全服停机更新维护公 告
为了给玩家创造更加安全稳定的游戏� �境,《诛仙2》将于11月13日上午08:00-10:00对所有服务器进行停机更新维护。 预计停机2小时,如遇特殊情况,开机� ��间将会顺延。更新后的游戏系统将做 如下调整:

功能开放及功能调整:

1、飞升任务等级限制从135级提升至150� ��。(更新前已经领取飞升任务的不受 影响)

2、开放了未满级飞升角色基础属性弥� ��功能。未满级飞升的角色可以通过点 击“角色\资料\个人资料”边的黄色箭 头图标打开属性弥补功能界面。

3、帮战地图玩法改进,每天首次进入� ��战地图时可以获得免费的气血和真气 回复药品。(需要预留2格包裹空间)

4、扩大了元宝挂单价上限。

5、增大了鸿利元宝的可提取上限。

6、焚香副本和天帝宝库的boss现在有几 率掉落“法华秘藏”和“金梵法契”� �。

7、快捷支付提示修改,现在可以正确� ��显示折扣信息了。

8、各地图的药商开始售卖新的回复道� ��:“沁灵大黄丹”和“沁灵归神散” 。

9、时装包裹扩充到120格。

商城:

1、商城新品上架超值药品道具“天极� ��草丸”和“天极千花露”。

2、商城新品上架瞬回药盛装道具“紫� ��万寿瓶”和“五气星河盏”。

3、天界商城新品上架瞬回药盛装道具� ��云虹青天瓶”和“乾天灵华盏”。

4、商城新品上架飞升属性补全道具“� ��玉正魂草”。

5、商城购买“聚宝盆”可获赠“洞天� ��火”,通过炼丹炉对其祭炼可得到“ 龙筋礼包”、“乾元灵胎”、“主角� �装兑换券”、“金精铁玉10级”等多� �宝物。

BUG修复:

1、调整了辰皇技能霸元·介II和天元·� ��II,使效果时间和光暗状态同步。

2、修复了辰皇技能君临:皇变身下,� ��使用原职业技能但是不能吃药的错误 。

3、修复了辰皇技能空涅·罡·帝心不生 效的错误。

4、修复了昆仑仙境、幻月洞及战场等� ��图可以使用飞剑的错误。

5、修复了某些状态下洪荒悬赏榜无法� ��示任务的错误。

用户体验改进:

1、优化了洪荒悬赏榜,玩家在没有洪� ��谕令的情况下也能看到悬赏任务。

2、添加了对NPC使用表情的任务追踪。

3、诛仙电台去掉选择频道列表,点击� ��钮可直接打开电台收听。

4、诛仙电台直播增加快捷提示,每日1 8:00-21:00时小地图下方直接出现电台直播按 钮,方便点击收听。

5、登录界面增加了重新播放开场动画� ��钮。

6、开放了法宝自动灌注龙丹功能。

7、物品回购功能重新开放。

8、增加了客户端的最大视距。

================================================== ========
《诛仙2》12月18日全服停机更新维护公 告
为了给玩家创造更加安全稳定的游戏� �境,《诛仙2》将于12月18日上午8:00-10:00对所有服务器进行停机维护。预计 停机2小时,如遇特殊情况,开机时间� ��会顺延。更新后的游戏系统将做如下 调整:

新副本和新活动:
  1、开放了群雄逐鹿随机匹配战场� ��30级以上的玩家可以报名参加。战场� ��为飞升前和飞升后2个级别段,每天� �三个时间段开启:12:00-14:00、16:00-18:00和20:00-22:00。
  2、新增副本:灵族秘库。灵族藏� ��处遭受异族入侵,需要各位英雄前去 拯救。飞升135级以上的玩家可以通过� �古-中州大陆的霖琪报名前往。副本奖励� �厚,更有神级首饰升级道具可以获得� ��
  3、活跃度系统上线,45级以上的� �家可以通过雷达下方的活跃度按钮打� ��界面。完成相应的内容即可获得活跃 度积分,凭积分可换取丰厚奖励。
  4、开放“神农后裔”活动。每周� ��、周六、周日晚上19:20和22:20开放活� �报名,30级以上玩家可在河阳电台使� �“猫小仙”处报名参加活动,每天只� ��选取一场参与,每场活动持续30分钟� ��玩家需要闯过3关获得丰厚奖励,活� �过程中按“U”键收听诛仙在线,能获 得更多活动指引,快速迅捷完成任务� �
  5、圣诞活动开启:2012年12月18日-2012年12月24日期间,30级以上玩家可以� ��过河阳圣诞老人参加活动,12月25日� �可以去圣诞树处领取心愿大奖。
  6、2012年12月26日-2012年12月31日期间,30级以上玩家可以� ��15线圣诞老人处报名参加幸运金蛋活� ��。
  7、2013年1月1日-2013年1月7日期间,30级以上玩家可以在 15线福神处报名参加祈福钟声活动。

商城:
  1、商城购买“飞天神符”可获赠� ��碧色雕笼”,通过炼丹炉对其祭炼可 得到“玉屏琉璃”、“混元天晶9阶”� ��“魂珠礼包”、“金精铁玉10级”等� ��种宝物。
  2、商城上架2012版圣诞新装。
  3、商城新品上架“至尊VIP玫瑰金� ��礼包”。
  4、天界商城新品上架元力药盛装� ��具“辉玉宝元樽”。
  5、河阳三界商行 韦小侃处新增圣诞特供,使用艳阳宝� �可以兑换多套圣诞款时装。

其它优化调整:
  1、庙会活动-小虎回家。发放等级上调至60级。
  2、庙会活动-仙家坐骑。发放等级上调至60级。
  3、庙会活动-点石成金。发放等级上调至60级。
  4、庙会活动-走失的灵兽。发放等级上调为80级。
  5、庙会活动-石头剪刀布。发放等级上调至80级。
  6、庙会活动-夺回大元宝。发放等级上调至80级。
  7、庙会活动-松鼠大作战。发放等级上调至110级。
  8、庙会活动-李扬的绝技。李扬逗留了太长时间,� �定离开河阳城去云游神州,因而关停� ��活动。
  9、任务-金丹有价。发放等级调整为100级;奖� �金丹数量变更为50个。
  10、任务-宝物。发放等级调整为110级发放;奖� �金丹数量变更为50个。
  11、任务-沈墨儒的礼物。上调了千年芝草和龙� �草的奖励数目。
  12、任务-天行者。任务不再奖励“行天之证”� �行天任务不再需要行天之证作为凭证� ��完成了天行者之后即可在天行者处领 取行天任务。
  13、任务-行天。发放等级调整至80级;奖励金丹 数目变更为60个。
  14、任务-建功立事。发放等级调整为50级;奖励 金丹数目变更为50个。
  15、任务-景仰先贤。发放等级调整为120级;金� �奖励数目变更为40个。
  16、任务-天书奇谭。发放等级调整为120级;击� �细腰蜂可以组队共享杀怪数。
  17、任务-破凶咒。破凶咒系列任务奖励调整,� �金丹进行结算,不再奖励固定经验。� ��丹奖励数目为60个。
  18、任务-每日一卦。发放等级调整为80级;
  19、任务-龙庭秘录。此任务调整为只向飞升后� �家开放;上调龙筋保底数量为2根;同 时玩家可以用100个金叶子在吴民财处� �换龙纹匕首。
  20、任务-岩中取玉。发放等级调整为45级。
  21、情缘任务-情缘对对碰。发放等级调整为45级。
  22、情缘任务-一世情缘之寓情于花。发放等级调整� �45级。
  23、师徒任务-蟠桃会。降低任务难度,需要收集的� �桃的数量下调为5个。
  24、每日任务-泥沙淘尽奇珍现。完成任务后将概率� �得物品“星云之尘”;“星云之尘”� ��以在七宝处兑换饰品洗炼道具——衍 月星云锁。
  25、活动-戾气危机。发放等级调整为75级;奖励 金丹数量变更为40个。
  26、活动-修真总动员。发放等级调整为80级;增 加奖励物品轩辕古币10个。
  27、活动-追风圣灵。发放等级调整为80级。
  28、活动-雪人总动员。关停雪人总动员任务。
  29、任务-天降祥瑞。上调发放等级,云游四海� �书生将只对110级(含)以上的玩家结� ��福缘。
30、任务-天降祥瑞(二)。青济真人交付的跑� �任务奖励提高,金丹数量50个。
  31、任务-麻辣骧锅。发放等级上调至60级。
  32、活动-诗经。发放等级变调整为70级;增加了 奖励物品,将概率获得罡气灌注符(� �虎密咒)和元婴婴变道具(金丹玉契� ��。
  33、活动-戾气。由于魔先生闭关修炼,暂时关� �“戾气-罪”系列任务,待魔先生出关之后,� �重新开启。
  34、活动-夺宝奇兵。发放等级调整为135级。
  35、活动-八极丹鼎术。发放等级调整为110级。
  36、任务-宠物使者的礼物。发放等级调整为70级 。
  37、家族除魔任务奖励变更。以金 丹进行结算,各个地图除魔奖励分别� �:一级除魔奖励金丹20个;二级除魔� �励金丹30个;三级除魔奖励金丹40个, 四级除魔奖励金丹50个,五级除魔奖励 金丹60个。
  38、地宫探险任务-万蝠洞。完成萧逸才的托付后,将奖� �60级精炼+5的真仙武器一件。
  39、地宫探险任务-除妖孽。完曾书书的托付后,将奖励60 级精炼+5的真仙防御套装一套;
  40、地宫探险任务-死灵渊。完成陆雪琪的托付后,将奖� �75级精炼+5的真仙武器一件、真仙防御 套装一套。
41、地宫探险任务-黑石洞。完成石头的托付后,将奖励75 级精炼+5的真仙武器一件、真仙防御套 装一套。
  42、天音寺入职任务难度下调,仅 上缴50铜即可加入天音寺了。
  43、合欢派2转任务难度下调,与� �瓶儿的对诗任务能够更轻松完成了。
  44、任务-天机秘卷。在死亡沼泽、蛮荒获得的� �机秘卷将不会再自动消失了。更改为� ��家主动点击,自行开启奇遇任务。
  45、优化了天音和烈山二重转职任 务。
  46、优化了四重转职任务。
  47、优化了彻夜不眠任务,增加了 各等级彻夜不眠的任务指引。
  48、手机令牌加入了说明链接,现 在您能够更详细的了解手机令牌的相� �资料。
  49、增加了第三方登录的接口,现 在您能够使用淘宝账号或者人人网账� �登录诛仙。
  50、修复了帮派成员无法获得帮派 战旗状态的问题。
  51、修复了鬼道佩戴护符蚩尤怒后 被动效果不生效的问题。
  52、黑市商人处增加金砖出售,玩 家可直接购买获得。
  53、降低了辰皇四重技能的学习等 级(修改为125可以全学,和其他职业� �一)。
  54、降低了辰皇五重技能的学习等 级(修改为141可以全学,和其他职业� �一)。
  55、降低辰皇技能里界·霁云的冷� ��时间为20秒。
  56、降低辰皇技能皇极·冥的冷却� ��间为60秒。
  57、降低辰皇技能飞升君临的冷却 时间为180秒。
  58、调整辰皇神通技能六道<玄>、法魂术<煞>的冷却时间,加满相关职业造化技能� �提后缩短到30秒。
  59、调整辰皇神通技能六道<禅>、法魂术<禅>的冷却时间,加满相关职业造化技能� �提后缩短到40秒。
  60、修改了辰皇元·无间状态下,� ��暗技能冷却不能同时减少的错误。
  61、修改了辰皇莲华·翔技能,在� ��飞地图使用时可以保留加速效果。
  62、修改了辰皇技能皇极·目苍穹� ��领土战中心建筑伤害异常的问题。
  63、创建人物界面优化,双击角色 图片可以直接进入创建该角色的界面� �
  64、扩大了可以灌注到紫金万寿瓶 、五气星河盏、云虹青天瓶、乾天灵� �盏的大红大蓝范围。
  65、降低了角色死亡后的经验损失 ,由6%调整为3%。
  66、宠物寿命的衰减速度调整为0� �宠物以后不会再“衰”。
  67、取消了百宝箱赠送的洗点符的 时间限制。
  68、神域现在也会刷出千年鱼妖和 月宫兔子。
  69、修复了生产辰皇装备不增加熟 练度的问题。
  70、现在未开启飞升的服务器在青 云地区太乙星君附近会出现天界镇石� �点击可查看当前服务器飞升进度。
  71、神裔各族奖励涅磐金印任务“ 投桃报李”现在也可以在所有捐献门� �的管理员处领取(原有领取NPC不变)� ��
  72、修复了辰皇飞行技能开启后会 消耗精力的问题。
  73、凌霄城战场调整为副本逻辑。 玩家可组满6人队伍,前往河阳 凌霄城副本管理员处报名开启挑战。
  74、物品“一把金丹”的堆叠上限 提升。

《诛仙2》12月25日全服停机更新维护公 告
为了给玩家创造更加安全稳定的游戏� �境,《诛仙2》将于12月25日上午8:00-10:00对所有服务器进行停机维护。预计 停机2小时,如遇特殊情况,开机时间� ��会顺延。更新后的游戏系统将做如下 调整:

1、修复了群雄逐鹿报名界面地图显示� ��度会跟随贴图精度设置变化的问题。

2、修复了男方发起相依相偎后,男方� ��法获得活跃度积分的问题。

3、增加群雄逐鹿战场在开启时间段结� ��时玩家没有匹配成功就自动取消匹配 状态的功能。

《诛仙2》1月22日全服停机更新维护公� ��
为了给玩家创造更加安全稳定的游戏� �境,《诛仙2》将于1月22日上午8:00-10:00对所有服务器进行停机维护。预计 停机2小时,如遇特殊情况,开机时间� ��会顺延。更新后的游戏系统将做如下 调整:

活动:
  1、2月5日-3月4日期间,玩家在10线(春节活动线� ��河阳饺子大师 李小怜处可以报名参加吃饺子活动。
  2、2月5日-3月4日期间,玩家在10线(春节活动线� ��河阳正在堆的大雪人处可以报名参加 雪满九州活动,达到一定次数后,大� �人堆好,玩家可以每天在大雪人处领� ��春临人间任务。
  3、2月5日-3月4日期间,每天8:00-24:00,玩家在10线(春节活动线)参加� ��源广进活动,到河阳、神域处寻找聚 宝盆和礼花,不仅找到的玩家可以获� �丰厚奖励,当服务器达到一定次数后� ��河阳城的装扮将出现不同的变化。
  4、2月5日-3月4日期间,玩家在10线(春节活动线� ��河阳金蛇使者处可以报名参加狮王争 霸活动。得到幸运大奖的玩家,还可� �在金蛇使者处兑换各种奖励(金蛇使� ��3月4日23:55消失)。
  5、2月5日-3月4日期间,每天19:00-19:30,玩家在10线(春节活动线)可以� ��加天降元宝活动,在特定区域内接取 元宝、杀死小年兽后,玩家可以在金� �使者处兑换各种奖励(金蛇使者3月4� �23:55消失)。
  6、因活动调整,春节期间(2月11� ��-2月26日)“神农后裔”活动临时关闭� �猫小仙和神农氏将暂时离开诛仙世界� ��节后将恢复活动。
  7、1月15日-2月26日期间,玩家可以通过在普通地� �、幻世地图、蟠龙峰、天界地图以及� ��州大地打怪获得“财禄盈门”以及在 线获得物品“福星高照”,可以在河� �NPC“小灿儿”处兑换超值游戏道具。
  8、参加“祈福钟声”活动获得的� ��2013版定制台历大礼包”的玩家可以� �河阳上古奇人处兑换“2013版定制台历 ”虚拟道具。

商城:
  1、商城新春上架2013版新春装“巳 年吉祥套装”,套装拥有全新套装技� �。
  2、商城新品上架“蛇年吉祥大礼� ��”,内有十级铁玉碎片、归元灵玉、 高级元魂珠、浩天战意、元神修为珠� �造化珠、师德值、武勋 /战绩等多种超值道具(每角色仅限使� �一次)。
  3、商城购买“聚宝盆”可获赠“� ��蛇狂舞”,通过炼丹炉对其祭炼可得 到“百级法身兑换券”、“百级金身� �换券”、“混元天晶(九阶)”、“� ��精铁玉10级”等多种宝物。
  4、贺岁迎春,炼丹炉炼丹时有几� ��获得“贺岁元宵”。
  5、河阳三界商行 韦小侃处新增新春特供,使用艳阳宝� �可以兑换多套贺岁吉服。

用户体验优化:
  1、神级饰品升级服务升级,现在� ��以保留饰品上的宝石与插槽。
  2、降低了业火杀在最低特效模式� ��的效果表现。
  3、昆仑天池传送符与凌云碟现在� ��战斗状态下使用会延长传送时间。
  4、增加了三碗不过岗、香辣蟹、� ��辣粉、羊肉串等物品的堆叠上限。
  6、优化了角色模型,现在更容易� ��中死亡角色了。
  7、长生酒和忘情水不再影响其它� ��品的冷却。
  8、在线倒计时奖励在奖励可领取� ��时候增加醒目提示。
  9、增加快捷上\下坐骑热键ctrl+Q, 可在坐骑飞剑包裹进行设置。
  10、增加快捷上\下飞剑热键ctrl+F� �可在坐骑飞剑包裹进行设置。
  11、神武镇元塔信息界面增加报名 NPC寻径和飞天传送。
  12、优化了诛仙电台在活动期间的 光效提示。

link tải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sever1264 MYSQL

192.168.200.100 IP
root mcncc.com mật khẩu đăng nhập máy ảo
root zx 123456 3306 database mysql

nguồn mcncc.com

weboy345
20-05-13, 04:24 PM

《诛仙2》11月13日全服停机更新维护公 告
为了给玩家创造更加安全稳定的游戏� �境,《诛仙2》将于11月13日上午08:00-10:00对所有服务器进行停机更新维护。 预计停机2小时,如遇特殊情况,开机� ��间将会顺延。更新后的游戏系统将做 如下调整:

功能开放及功能调整:

4、扩大了元宝挂单价上限。

5、增大了鸿利元宝的可提取上限。

9、时装包裹扩充到120格。

商城:

5、商城购买“聚宝盆”可获赠“洞天� ��火”,通过炼丹炉对其祭炼可得到“ 龙筋礼包”、“乾元灵胎”、“主角� �装兑换券”、“金精铁玉10级”等多� �宝物。

BUG修复:

3、修复了辰皇技能空涅·罡·帝心不生 效的错误。

用户体验改进:

2、添加了对NPC使用表情的任务追踪。

5、登录界面增加了重新播放开场动画� ��钮。

6、开放了法宝自动灌注龙丹功能。

7、物品回购功能重新开放。

8、增加了客户端的最大视距。

《诛仙2》12月18日全服停机更新维护公 告
为了给玩家创造更加安全稳定的游戏� �境,《诛仙2》将于12月18日上午8:00-10:00对所有服务器进行停机维护。预计 停机2小时,如遇特殊情况,开机时间� ��会顺延。更新后的游戏系统将做如下 调整:

新副本和新活动:
  1、开放了群雄逐鹿随机匹配战场� ��30级以上的玩家可以报名参加。战场� ��为飞升前和飞升后2个级别段,每天� �三个时间段开启:12:00-14:00、16:00-18:00和20:00-22:00。
  2、新增副本:灵族秘库。灵族藏� ��处遭受异族入侵,需要各位英雄前去 拯救。飞升135级以上的玩家可以通过� �古-中州大陆的霖琪报名前往。副本奖励� �厚,更有神级首饰升级道具可以获得� ��
  4、开放“神农后裔”活动。每周� ��、周六、周日晚上19:20和22:20开放活� �报名,30级以上玩家可在河阳电台使� �“猫小仙”处报名参加活动,每天只� ��选取一场参与,每场活动持续30分钟� ��玩家需要闯过3关获得丰厚奖励,活� �过程中按“U”键收听诛仙在线,能获 得更多活动指引,快速迅捷完成任务� �
  5、圣诞活动开启:2012年12月18日-2012年12月24日期间,30级以上玩家可以� ��过河阳圣诞老人参加活动,12月25日� �可以去圣诞树处领取心愿大奖。

商城:
  1、商城购买“飞天神符”可获赠� ��碧色雕笼”,通过炼丹炉对其祭炼可 得到“玉屏琉璃”、“混元天晶9阶”� ��“魂珠礼包”、“金精铁玉10级”等� ��种宝物。
  2、商城上架2012版圣诞新装。

其它优化调整:
  1、庙会活动-小虎回家。发放等级上调至60级。
  2、庙会活动-仙家坐骑。发放等级上调至60级。
  3、庙会活动-点石成金。发放等级上调至60级。
  4、庙会活动-走失的灵兽。发放等级上调为80级。
  5、庙会活动-石头剪刀布。发放等级上调至80级。
  6、庙会活动-夺回大元宝。发放等级上调至80级。
  18、任务-每日一卦。发放等级调整为80级;
  20、任务-岩中取玉。发放等级调整为45级。
  27、活动-追风圣灵。发放等级调整为80级。
  28、活动-雪人总动员。关停雪人总动员任务。
  31、任务-麻辣骧锅。发放等级上调至60级。
  34、活动-夺宝奇兵。发放等级调整为135级。
  35、活动-八极丹鼎术。发放等级调整为110级。
  37、家族除魔任务奖励变更。以金 丹进行结算,各个地图除魔奖励分别� �:一级除魔奖励金丹20个;二级除魔� �励金丹30个;三级除魔奖励金丹40个, 四级除魔奖励金丹50个,五级除魔奖励 金丹60个。
  45、优化了天音和烈山二重转职任 务。
  46、优化了四重转职任务。
  67、取消了百宝箱赠送的洗点符的 时间限制。
  68、神域现在也会刷出千年鱼妖和 月宫兔子。
  69、修复了生产辰皇装备不增加熟 练度的问题。
  74、物品“一把金丹”的堆叠上限 提升。

《诛仙2》12月25日全服停机更新维护公 告
为了给玩家创造更加安全稳定的游戏� �境,《诛仙2》将于12月25日上午8:00-10:00对所有服务器进行停机维护。预计 停机2小时,如遇特殊情况,开机时间� ��会顺延。更新后的游戏系统将做如下 调整:

《诛仙2》1月22日全服停机更新维护公� ��
为了给玩家创造更加安全稳定的游戏� �境,《诛仙2》将于1月22日上午8:00-10:00对所有服务器进行停机维护。预计 停机2小时,如遇特殊情况,开机时间� ��会顺延。更新后的游戏系统将做如下 调整:

活动:
  2、2月5日-3月4日期间,玩家在10线(春节活动线� ��河阳正在堆的大雪人处可以报名参加 雪满九州活动,达到一定次数后,大� �人堆好,玩家可以每天在大雪人处领� ��春临人间任务。
  3、2月5日-3月4日期间,每天8:00-24:00,玩家在10线(春节活动线)参加� ��源广进活动,到河阳、神域处寻找聚 宝盆和礼花,不仅找到的玩家可以获� �丰厚奖励,当服务器达到一定次数后� ��河阳城的装扮将出现不同的变化。
  4、2月5日-3月4日期间,玩家在10线(春节活动线� ��河阳金蛇使者处可以报名参加狮王争 霸活动。得到幸运大奖的玩家,还可� �在金蛇使者处兑换各种奖励(金蛇使� ��3月4日23:55消失)。
  5、2月5日-3月4日期间,每天19:00-19:30,玩家在10线(春节活动线)可以� ��加天降元宝活动,在特定区域内接取 元宝、杀死小年兽后,玩家可以在金� �使者处兑换各种奖励(金蛇使者3月4� �23:55消失)。
  7、1月15日-2月26日期间,玩家可以通过在普通地� �、幻世地图、蟠龙峰、天界地图以及� ��州大地打怪获得“财禄盈门”以及在 线获得物品“福星高照”,可以在河� �NPC“小灿儿”处兑换超值游戏道具。

商城:
  2、商城新品上架“蛇年吉祥大礼� ��”,内有十级铁玉碎片、归元灵玉、 高级元魂珠、浩天战意、元神修为珠� �造化珠、师德值、武勋 /战绩等多种超值道具(每角色仅限使� �一次)。
  3、商城购买“聚宝盆”可获赠“� ��蛇狂舞”,通过炼丹炉对其祭炼可得 到“百级法身兑换券”、“百级金身� �换券”、“混元天晶(九阶)”、“� ��精铁玉10级”等多种宝物。

用户体验优化:
  7、长生酒和忘情水不再影响其它� ��品的冷却。
  12、优化了诛仙电台在活动期间的 光效提示。

link tải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sever1264 MYSQL

192.168.200.100 IP

nguồn mcncc.com
không cóa clien nên không thể chạy test được coi nóa có gì ở trỏng :bz

vipboy_9x
20-05-13, 06:32 PM

《诛仙2》11月13日全服停机更新维护公 告

功能开放及功能调整:

4、扩大了元宝挂单价上限。

5、增大了鸿利元宝的可提取上限。

9、时装包裹扩充到120格。

商城:

BUG修复:

3、修复了辰皇技能空涅·罡·帝心不生 效的错误。

用户体验改进:

2、添加了对NPC使用表情的任务追踪。

5、登录界面增加了重新播放开场动画� ��钮。

6、开放了法宝自动灌注龙丹功能。

7、物品回购功能重新开放。

8、增加了客户端的最大视距。

《诛仙2》12月18日全服停机更新维护公 告

新副本和新活动:

商城:
  2、商城上架2012版圣诞新装。

其它优化调整:
  1、庙会活动-小虎回家。发放等级上调至60级。
  2、庙会活动-仙家坐骑。发放等级上调至60级。
  3、庙会活动-点石成金。发放等级上调至60级。
  4、庙会活动-走失的灵兽。发放等级上调为80级。
  5、庙会活动-石头剪刀布。发放等级上调至80级。
  6、庙会活动-夺回大元宝。发放等级上调至80级。
  18、任务-每日一卦。发放等级调整为80级;
  20、任务-岩中取玉。发放等级调整为45级。
  27、活动-追风圣灵。发放等级调整为80级。
  28、活动-雪人总动员。关停雪人总动员任务。
  31、任务-麻辣骧锅。发放等级上调至60级。
  34、活动-夺宝奇兵。发放等级调整为135级。
  35、活动-八极丹鼎术。发放等级调整为110级。
  45、优化了天音和烈山二重转职任 务。
  46、优化了四重转职任务。
  67、取消了百宝箱赠送的洗点符的 时间限制。
  68、神域现在也会刷出千年鱼妖和 月宫兔子。
  69、修复了生产辰皇装备不增加熟 练度的问题。
  74、物品“一把金丹”的堆叠上限 提升。

《诛仙2》12月25日全服停机更新维护公 告

《诛仙2》1月22日全服停机更新维护公� ��

活动:

商城:

用户体验优化:
  7、长生酒和忘情水不再影响其它� ��品的冷却。
  12、优化了诛仙电台在活动期间的 光效提示。

sever1264 MYSQL

192.168.200.100 IP

nguồn mcncc.com

Còn lỗi như trướt ko zimoud (sever 1264)

zmioduz
21-05-13, 03:22 PM
Còn lỗi như trướt ko zimoud (sever 1264)

mới test xong nè. thì như không bị lỗi relog nhân vật như trước. (chỉ mới test được thế bữa nào chơi thử test tiếp)

ultimax3
21-05-13, 04:03 PM
mới test xong nè. thì như không bị lỗi relog nhân vật như trước. (chỉ mới test được thế bữa nào chơi thử test tiếp)
dùng Client nào thế Post link với để test

thecongcntt
21-05-13, 05:59 PM

Bản mới này chỉ relog được 4 lần. Hơn bản trước chút. Nhưng vẫn là demo, và phải chạy lại server để tiến hành relog tiếp.

thecongcntt
21-05-13, 10:53 PM
Show hàng bản 1264 hoàn chỉnh unlimited của perfect world

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Phiên bản này kỹ năng của 12 môn phái hoàn chỉnh. Ở bản 1235 phái Thần Hoàng vẫn lỗi kỹ năng thăng thiên, tạo hóa và thần thông.

zmioduz
21-05-13, 10:59 PM
dùng Client nào thế Post link với để test

client 1246 chứ client nào.

không biết bản 1264 này là bản nào của client english (có thể là 427)

Show hàng bản 1264 hoàn chỉnh unlimited của perfect world

Phiên bản này kỹ năng của 12 môn phái hoàn chỉnh. Ở bản 1235 phái Thần Hoàng vẫn lỗi kỹ năng thăng thiên, tạo hóa và thần thông.
server bạn đang dùng là sẵn hay làm từ source vậy!
unlimited của perfect world òh ghê vậy!
tất cả đang đợi client việt hóa 1264 của bạn đó.:-bd

p/s: sao ko ai thử 1239 vậy ta. thấy cũng vip lắm mà

thecongcntt
21-05-13, 11:18 PM
Phiên bản 1264 dùng client tiếng anh là 430.

Version dùng client english ver 430.

SV mình build lại từ source đó. Các sv share trên thị trường là demo. kể cả bản 1235 cũng bị giới hạn nhiều thứ

Version dùng client english ver 430.

SV mình build lại từ source đó. Các sv share trên thị trường là demo. kể cả bản 1235 cũng bị giới hạn nhiều thứ

ultimax3
22-05-13, 10:30 AM
Tool Aipolicy mới nhất đọc Full AI 1235 cho ai có ý định việt hóa Aipolicy.data của 1235 , test với 1264 thì vẫn chưa đọc được Full

nguồn từ forum mcncc.com ( no virus đã test với Avira )

zmioduz
22-05-13, 10:51 AM
Bản mới này chỉ relog được 4 lần. Hơn bản trước chút. Nhưng vẫn là demo, và phải chạy lại server để tiến hành relog tiếp.

lỗi này ai mở server pri mới quan tâm chứ chơi offline, online vài đứa thì không cần quan tâm
tại cái dòng
TRACE : gamed(101):: OnAbortSession 0
TRACE : send connect connect
TRACE : send connect counter=3 recv_counter=2
TRACE : receive connect counter=3
TRACE : gamed(200):: OnAbortSession 0

còn relog 4 lần là lỗi game hay do chỉnh server ?
glinkd::send matrixpasswd, algo=0, version=0
TRACE : gdelivery::matrixpasswd query, user=admin
Sending query to acquire password
Prepare procedure call:{call acquireuserpasswd(?,?,?)}
Received acquired password
acquireIdPasswd procedure return null:account=admin,uid=null,passwd=null
gauthd: 24 ÎåÔÂ 2013 00:10:49,876 I

còn cái này click vô cục đá là out client. server vẫn còn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 102000.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thecongcntt
22-05-13, 10:58 AM
lỗi này ai mở server pri mới quan tâm chứ chơi offline, online vài đứa thì không cần quan tâm
tại cái dòng
TRACE : gamed(101):: OnAbortSession 0
TRACE : send connect connect
TRACE : send connect counter=3 recv_counter=2
TRACE : receive connect counter=3

còn relog 4 lần là lỗi game hay do chỉnh server ?
glinkd::send matrixpasswd, algo=0, version=0
TRACE : gdelivery::matrixpasswd query, user=admin
Sending query to acquire password
Prepare procedure call:{call acquireuserpasswd(?,?,?)}
Received acquired password
acquireIdPasswd procedure return null:account=admin,uid=null,passwd=null
gauthd: 24 ÎåÔÂ 2013 00:10:49,876 I

còn cái này click vô cục đá là out client. server vẫn còn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 102000.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 102000.bmp)

Cái login 4 lần là do China trước khi share ra ém hàng. Cái này ở gdelivery và gamedb.

zmioduz
22-05-13, 10:54 PM
Cái login 4 lần là do China trước khi share ra ém hàng. Cái này ở gdelivery và gamedb.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213329.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
quái nói tiếng anh không ta. thú skill tầng 5 đã đánh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 222618.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cây gì mà lạ quá
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 222920.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
thành chiến đúng là nhiều người đi, chứ đi một mình ....
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 224919.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 183545.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thử thăng thiên tgk đánh quái . không còn lỗi như trước

Mi$$_$p@m
23-05-13, 12:51 AM
Các bác cho em hỏi chút ngoài lề. SV 1235 xài client của fgo thì chép gshop vô đâu zị??? :-w

huytuan_truong
23-05-13, 08:41 AM
Các bác cho em hỏi chút ngoài lề. SV 1235 xài client của fgo thì chép gshop vô đâu zị??? :-w
kêu GM Dev của Fgo chép vô cho :-ss . họ nén thành file exe hết rồi bạn ah !

Mi$$_$p@m
23-05-13, 09:23 AM
kêu GM Dev của Fgo chép vô cho :-ss . họ nén thành file exe hết rồi bạn ah !
Kiểu này phải xài client tiếng Anh chơi hử. Test bản gshop en 12 phái nên vô báo sv bảo trì

thecongcntt
23-05-13, 10:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213329.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)quái nói tiếng anh không ta. thú skill tầng 5 đã đánh<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 222618.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)cây gì mà lạ quá<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 222920.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)thành chiến đúng là nhiều người đi, chứ đi một mình ....<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 224919.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 183545.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)thử thăng thiên tgk đánh quái . không còn lỗi như trướcBản này các tính năng và hệ thống đã hoàn thiện hết rồi. Bản 1235 còn sơ khai của 12 class

zmioduz
23-05-13, 09:39 PM
Bản này các tính năng và hệ thống đã hoàn thiện hết rồi. Bản 1235 còn sơ khai của 12 class

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 221232.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

cái này không dùng được. chưa hoàn thiện hết đâu

thecongcntt
23-05-13, 09:41 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 221232.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 221232.bmp)

cái này không dùng được. chưa hoàn thiện hết đâu

Cái này ở sv mình dùng được rồi mà. Đang ở cty để mai show ảnh lên

zmioduz
23-05-13, 10:50 PM
Cái này ở sv mình dùng được rồi mà. Đang ở cty để mai show ảnh lên

cái đây rút được đấy.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 223242.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 223747.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 224522.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
p/s: giới thiệu mấy map này nữa. tiếng tàu không không biết gì hết????

trutienhp
24-05-13, 12:44 AM
các bác test dc sever 1264 rồi ak . sao em update clin china len 1264 mà vào nó toàn bảo trì ko ak mặc dù đã đòng bộ El va data

thecongcntt
24-05-13, 12:57 AM
các bác test dc sever 1264 rồi ak . sao em update clin china len 1264 mà vào nó toàn bảo trì ko ak mặc dù đã đòng bộ El va data

Bạn có dùng sv 1264 ko? nhớ đồng bộ shop và element ở sv và client

trutienhp
24-05-13, 01:04 AM
Bạn có dùng sv 1264 ko? nhớ đồng bộ shop và element ở sv và client

mình dùng server 1264 hơn 540M Link Zmiduoz up ở trên và clin 1211 up lên 1264 . khi chạy = ./qd chạy trên CRT( cái CRT lấy daoloa trên mạng ko đi cùng sevrer) khi chạy thì ra dòng err gdelivery gì đó . sửa hết bị err rồi mà vẫn bị bảo trì . các bác chạy = VM luôn hay CRT lệnh chạy ./qd đúng ko ạ . đã copy nguyên taks.data El va Gshop từ sever ra clin mà em cứ bảo trì =((

P/S có lẽ cách chạy của em sai chăng

thecongcntt
24-05-13, 08:55 AM
mình dùng server 1264 hơn 540M Link Zmiduoz up ở trên và clin 1211 up lên 1264 . khi chạy = ./qd chạy trên CRT( cái CRT lấy daoloa trên mạng ko đi cùng sevrer) khi chạy thì ra dòng err gdelivery gì đó . sửa hết bị err rồi mà vẫn bị bảo trì . các bác chạy = VM luôn hay CRT lệnh chạy ./qd đúng ko ạ . đã copy nguyên taks.data El va Gshop từ sever ra clin mà em cứ bảo trì =((

P/S có lẽ cách chạy của em sai chăng
Vậy là sv chưa chạy được rồi. Nên mới báo bảo trì. Bạn dùng nguyên bản của zMidouz share link 400~ mb link panbaidu là ok,

zmioduz
24-05-13, 08:58 AM
video cũ đây

map mới ở bản mới không. không biết bản 1313 khi beta có có test miễn phí không.?

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 213245.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 215137.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 215206.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chơi bản 1235 tiêp' bạn nào có sao lưu database , nhân vật cho mình với.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 103323ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
nhớ ghi tên acc. mật khẩu nha.

weboy345
24-05-13, 10:32 AM
Haiz, Tru Tiên ngày càng đẹp quá đi xem clip song càng hóng nữa
hi vọng ra 1 cái server offline chuẩn của bản 1313 chơi choa oách hê hê

trutienhp
24-05-13, 12:07 PM
Vậy là sv chưa chạy được rồi. Nên mới báo bảo trì. Bạn dùng nguyên bản của zMidouz share link 400~ mb link panbaidu là ok,

bác Zmiduoz ơi chỉ em vào mấy map mới với . HDT ko thây có NPC dịch chuyển nao

zmioduz
25-05-13, 08:40 AM
bác Zmiduoz ơi chỉ em vào mấy map mới với . HDT ko thây có NPC dịch chuyển nao

mấy map ở trên là server 1235 không à. trong gshop 10mb vào chỗ phù có hết phù dịch chuyển vào mà.

map mới 1264 chưa thử phải vào xem tọa độ , z mấy rồi ép npc dịch chuyển hoặc dùng iweb dịch chuyển luôn

wenlang
25-05-13, 09:29 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 224522.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
p/s: giới thiệu mấy map này nữa. tiếng tàu không không biết gì hết????

Map này mình vào đc từ bản 9class rồi. Nó là luyện ngục ấy

P/s : Mioduz up mình cái gshop 10mb của sv 1235.

trutienhp
25-05-13, 09:25 PM
bác up Gshop 10m đó đi . cái Fix lỗi online 1235 bác xóa rồi ak bác zmiduoz . server 1264 em đổi ip lại 192.168.1.150 rồi khi vao game bằng no-ip ko được chỉ vào được 192.168.1.150 là sao ạ

P/S pass để vào lampp là gì thế các bác đã test server 1264

zmioduz
26-05-13, 11:31 AM
bác up Gshop 10m đó đi . cái Fix lỗi online 1235 bác xóa rồi ak bác zmiduoz . server 1264 em đổi ip lại 192.168.1.150 rồi khi vao game bằng no-ip ko được chỉ vào được 192.168.1.150 là sao ạ

P/S pass để vào lampp là gì thế các bác đã test server 1264

hình như trong link này hôm trước up có mà <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái fix lôi thì là cái fix 30/4/2013 đó. sửa 4 lỗi mà.

để 192.168.200.100 chơi luôn. dùng vmnet8. để 192.168.200.100 dùng tool portmap vẫn mở online được mà đâu cần sửa lại 192.168.1.150 đâu. quan trọng là cấu hình thôi

trutienhp
26-05-13, 12:06 PM
hình như trong link này hôm trước up có mà <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

cái fix lôi thì là cái fix 30/4/2013 đó. sửa 4 lỗi mà.

để 192.168.200.100 chơi luôn. dùng vmnet8. để 192.168.200.100 dùng tool portmap vẫn mở online được mà đâu cần sửa lại 192.168.1.150 đâu. quan trọng là cấu hình thôi

đã đùng ghsop 10m của patch china mà không thấy phù vào mấy máp đó . bác zmiduoz up em cái gshop và El có phù vào map đó vơi :)]

P/S sv 1264 em dùng potr map và no-ip khi xem công 80 và 29k đều được nhưng vào game không được mặc dù có ping . chỉ vào được 200.100. xin cao thủ chỉ bao

vipboy_9x
26-05-13, 10:42 PM
bản 1264 còn lỗi nhiều wa Tuy đã hoàn thiện về hệ thống kỹ năng nhưng sever còn chưa hoàn chỉnh (chắc bản demo) còn về những bản 9 thức thì chắc hem ai share cho mình rùi dù biết cũng hem ai chỉ :( đó là cái khó của dân DEV.
Tool DEV tuy nhiều nhưng kiếm đựoc 1 Tool DEV tốt thì rất khó ,nhưng kiếm được cũng it ai làm share cho bản!

trutienhp
26-05-13, 10:56 PM
bản 1264 còn lỗi nhiều wa Tuy đã hoàn thiện về hệ thống kỹ năng nhưng sever còn chưa hoàn chỉnh (chắc bản demo) còn về những bản 9 thức thì chắc hem ai share cho mình rùi dù biết cũng hem ai chỉ :( đó là cái khó của dân DEV.
Tool DEV tuy nhiều nhưng kiếm đựoc 1 Tool DEV tốt thì rất khó ,nhưng kiếm được cũng it ai làm share cho bản!

cái sever 1264 này lỗi nhiều quá . mình cứ vào nhân vật rồi đổi lại là link kông kênh nào sử dụng được .lắm lúc có ping vào được lúc không . chả hiểu sao nữa 8-x . khó quá đi thôi (:|

P/S file libskill.so trong gamed sửa lỗi skill thần hoàng đúng ko ạ . em copy mới rồi mà sao vẫn ko + được hay phải thay chỗ nào khác nữa

vipboy_9x
27-05-13, 01:08 AM
cái sever 1264 này lỗi nhiều quá . mình cứ vào nhân vật rồi đổi lại là link kông kênh nào sử dụng được .lắm lúc có ping vào được lúc không . chả hiểu sao nữa 8-x . khó quá đi thôi (:|

P/S file libskill.so trong gamed sửa lỗi skill thần hoàng đúng ko ạ . em copy mới rồi mà sao vẫn ko + được hay phải thay chỗ nào khác nữa

sever login bình thường mà! thỉnh loi tự dis Client(nhưng ko dis sever) đang sài Bản Client mới nhất của USA.
đúng rùi libskill. và libtask.so là 2 fire chứa những skill liên quan đến thằng thiên( PB thăng thien+ skill chuyển sinh+ tao hoa của thần hoàng) nếu 1235 sài 2 cai có skill + được nhưng còn bị lỗi rất nhiều!
còn copy 2 file lip và task cua 1264 vào 1235 thì ko chạy được!

zmioduz
27-05-13, 08:19 AM
sever login bình thường mà! thỉnh loi tự dis Client(nhưng ko dis sever) đang sài Bản Client mới nhất của USA.
đúng rùi libskill. và libtask.so là 2 fire chứa những skill liên quan đến thằng thiên( PB thăng thien+ skill chuyển sinh+ tao hoa của thần hoàng) nếu 1235 sài 2 cai có skill + được nhưng còn bị lỗi rất nhiều!
còn copy 2 file lip và task cua 1264 vào 1235 thì ko chạy được!

ừ còn demo. client thì giống tôi thế xài bản USA 437 .

đang chơi bị dis thì chưa bị. chưa kiểm tra hết nữa chỉ biết 2 chỗ bị dis là tản đá ở TVM và khi nhấn nhận q Nguyên Anh lần đầu là bị dis.

vipboy_9x
27-05-13, 09:17 AM
ừ còn demo. client thì giống tôi thế xài bản USA 437 .

đang chơi bị dis thì chưa bị. chưa kiểm tra hết nữa chỉ biết 2 chỗ bị dis là tản đá ở TVM và khi nhấn nhận q Nguyên Anh lần đầu là bị dis.

Cục đá TVM dis ,gủi mail Nhận mail khi nhân vật còn time lock vừa hết time mở mail lên dis(bị 2 lần) Chạy Lòng vòng nghịch cũng hay dis! Q nguyên anh dis có thể do(interfaces hoặc task)
Còn nhiều lỗi :( Hem biết ai có bản ko giới hạn hem ta! chắc họ ko chỉ đâu
P/S
untimax3
thực ra Dev là cần tool chuẩn . Có tool chuẩn rồi muốn Dev gì thì Dev . Mình đang dừng ở 1235 , sv 1239 và 1264 còn chưa kiếm được Client nào để vào cơ vào nó toàn báo lỗi này lỗi nọ mệt kinh người , mà 1235 có mỗi Tool EL và Gshop Npc gen và task là dùng được .

Tool Task Editor của Demon đọc được full tất cả các Quest nhé vừa mới test xong Fix được tất cả các Quest lưu trữ số lượng trên SV
--------------------------
tool này thấy wen wen mà ko biết ở đâu nhỉ :( ko biết có sữa được task của mình ko nhỉ ai có cho mình xin với!

zmioduz
27-05-13, 09:24 AM
Cục đá TVM dis ,gủi mail Nhận mail khi nhân vật còn time lock vừa hết time mở mail lên dis(bị 2 lần) Chạy Lòng vòng nghịch cũng hay dis! Q nguyên anh dis có thể do(interfaces hoặc task)
Còn nhiều lỗi :( Hem biết ai có bản ko giới hạn hem ta! chắc họ ko chỉ đâu

thì bên trang dev đó chắc người có bản chính thức 1264 rất ít . nhưng đợi rơi vào tay một số người thích share- như mình nè (share hết) thì mong có chứ rơi vào tay những người thích giấu thì #-o. => ĐỢI THÔI

p/s: bản 1235 dev lại , full thì cũng để bán rồi có người mua cũng share lại đó. mong bản 1264 giống vậy /:)

thecongcntt
27-05-13, 09:47 AM
Có bạn nào đã đi trên cái tàu đậu ở Hà Duơng chưa ? Nó chỉ có chức năng ngắm cảnh thôi à \m/

trutienhp
27-05-13, 10:16 AM
cái 1264 mình cứ thay đổi nhân vật là link không kênh nào sử dụng được ngay .

P/S file libskill.so và libtaks.so trong foder lib có như libskill.so và libtaks.so trong foder gamed không các bác . em thay lib.so trong gamed thì chạy thay trong foder lib thì không chạy . nhìn kb của nó như nhau mà

vipboy_9x
27-05-13, 11:10 AM
Có bạn nào đã đi trên cái tàu đậu ở Hà Duơng chưa ? Nó chỉ có chức năng ngắm cảnh thôi à \m/

Lên được nhưng bay 1 chút lại rớt xuống! chắc là ngắm cảnh thui xóa đi cho bot lạg hehe!
Như ông thecongcntt này thấy có nick ben mcncc.com mà cũng thế chắc biết tiếng (china) nên mua được hàng ngon :*(
Có zi chi tui với >:< sài một mình bị đau bụng đó
P/s bữa hỗm PM vào inbox có chuyện zi hem! NT cho ông rùi mà ko thấy trả lời zi....

thecongcntt
27-05-13, 11:17 AM

P/S file libskill.so và libtaks.so trong foder lib có như libskill.so và libtaks.so trong foder gamed không các bác . em thay lib.so trong gamed thì chạy thay trong foder lib thì không chạy . nhìn kb của nó như nhau mà

Nó chính là 2 files thư viện trong Gamed đó bạn. Cái này không liên quan đến dis server ở bản 1264. Do các bạn share trên thị trường là demo nên chỉ login được 4 lần. Và cứ sau đó, mỗi lần đăng nhập lại hoặc chọn lại nhân vật bạn đều phải chạy lại server. Đây là bản dành cho offline demo để tránh thương mại hóa. Từ phiên bản 1264 trở lên hình thức share free trên mcncc.com sẽ như vậy.

thecongcntt
27-05-13, 11:24 AM
Lên được nhưng bay 1 chút lại rớt xuống! chắc là ngắm cảnh thui xóa đi cho bot lạg hehe!
Như ông thecongcntt này thấy có nick ben mcncc.com mà cũng thế chắc biết tiếng (china) nên mua được hàng ngon :*(
Có zi chi tui với >:< sài một mình bị đau bụng đó
P/s bữa hỗm PM vào inbox có chuyện zi hem! NT cho ông rùi mà ko thấy trả lời zi....

Bay được 1 vòng quanh hà dương di chuyển được trên đó mà chỉ để ngắm cảnh hoặc "rủ bạn gái trong game đi theo" để "hú hí".

Nếu bạn mua với giá 80 000 nhân dân tệ (kèm theo cam kết không chia sẻ) bạn có share không ? Đây là phiên bản thương mại offical của perfect world nên không như các bản share trên thị trường.

Phiên bản 1301 offical mình đã phải mua với giá 150 000 nhân dân tệ. Nếu bạn có nhu cầu có thể pm mình bán lại cho với giá 100 000 nhân dân tệ;)) (kèm theo cam kết không chia sẻ)

trutienhp
27-05-13, 11:39 AM
vào game tạo nhân vật lv 120 rồi mà ấn Q lên không có 1 Q nào nó trống không ak . phải đồng bộ file nào trong sever và clin tại file nào thế thecong ơi . em dùng server 1235 taobao

P/S em copy file libskii.so vào gamed thì nó chạy . nhưng khi copy vào foder LIB thì nó không chịu chạy file consign_item_list file phần thưởng xổ số gì đó ( SV 1235 TB)

vipboy_9x
27-05-13, 12:11 PM
Bay được 1 vòng quanh hà dương di chuyển được trên đó mà chỉ để ngắm cảnh hoặc "rủ bạn gái trong game đi theo" để "hú hí".

Nếu bạn mua với giá 80 000 nhân dân tệ (kèm theo cam kết không chia sẻ) bạn có share không ? Đây là phiên bản thương mại offical của perfect world nên không như các bản share trên thị trường.

Phiên bản 1301 offical mình đã phải mua với giá 150 000 nhân dân tệ. Nếu bạn có nhu cầu có thể pm mình bán lại cho với giá 100 000 nhân dân tệ;)) (kèm theo cam kết không chia sẻ)

tính ra bao tiền việt nam vậy ông :*** cho vào inbox mình nha ^^ ! Mình chỉ thích Dev thui hà có những cái bị giới hạn ức chế vô cùng >:<
Ah ông cho tui hỏi thêm Mấy tool bên ông làm có thể thương mai hóa hem cho vào ibox luon nha bữa PM ông hoi mà ông hem trả lời.....
đúng là làm theo cam kết thì ko thể share được rùi :(

Lip và game điều có bạn nhé! phải chép cả 2! sever của bạn chạy phiên bản mấy thế nghe gì lỗi tùm lum thế này! nếu 1235 thì chạy bản cua zimoud ấy chỉnh sữa lại tí cũng ổn mà!còn 1239+ thì còn lỗi nhiều lém vì chắc là bạn share(demo)

thecongcntt
27-05-13, 12:14 PM
tính ra bao tiền việt nam vậy ông :*** cho vào inbox mình nha ^^ ! Mình chỉ thích Dev thui hà có những cái bị giới hạn ức chế vô cùng >:<
Ah ông cho tui hỏi thêm Mấy tool bên ông làm có thể thương mai hóa hem cho vào ibox luon nha bữa PM ông hoi mà ông hem trả lời.....
đúng là làm theo cam kết thì ko thể share được rùi :(

Lip và game điều có bạn nhé! phải chép cả 2! sever của bạn chạy phiên bản mấy thế nghe gì lỗi tùm lum thế này! nếu 1235 thì chạy bản cua zimoud ấy chỉnh sữa lại tí cũng ổn mà!còn 1239+ thì còn lỗi nhiều lém vì chắc là bạn share(demo)

Tỉ lệ 1 Nhân dân tệ ~ 3.400 VNĐ nhé. Bạn tính ok thì pm inbox

vipboy_9x
27-05-13, 12:56 PM

wenlang
27-05-13, 01:34 PM

100k NDT = 340.000.000 vnđ,chỉ để chơi offline và dev cho vui. :))

p/s : nghĩa là bạn vipboy phải đi học thêm ở RMIT 2 học kì thì may ra đủ tiền mua sv,còn tool và hầm bà lằng thứ linh tinh nữa chưa tính đến.

vipboy_9x
27-05-13, 01:43 PM
100k NDT = 340.000.000 vnđ,chỉ để chơi offline và dev cho vui. :))

p/s : nghĩa là bạn vipboy phải đi học thêm ở RMIT 2 học kì thì may ra đủ tiền mua sv,còn tool và hầm bà lằng thứ linh tinh nữa chưa tính đến.

nghe mà nản kèo anh hùng rui :(

thecongcntt
27-05-13, 02:29 PM
nghe mà nản kèo anh hùng rui :(

Thật ra bản demo 1264 trên thị trường đang share bạn có thể nghiên cứu dev thoải mái mà, có sao đâu. Tất cả tính năng đều ok , trừ 1 cái là đăng nhập lại phải run lại sv. Cái này đâu có gì đối với chơi offline

Hay bạn muốn thương mại hóa ? hoặc mở server online

vipboy_9x
27-05-13, 03:07 PM
Thật ra bản demo 1264 trên thị trường đang share bạn có thể nghiên cứu dev thoải mái mà, có sao đâu. Tất cả tính năng đều ok , trừ 1 cái là đăng nhập lại phải run lại sv. Cái này đâu có gì đối với chơi offline

Mình chỉ thích nghiên cứu thui hoặc chơi cùng 3-4 người bạn zi đó! vào sever chỉ Edit EL.tada ,task data..... mấy fire biến đổi hệ thống thế thui! (nhưng lại hem thích bản demo zi cứ cảm giác nó cứ lỗi lỗi :(((
có lần 1 người định bán tool task de mình VH quest! mình có đưu tấm hình demo lên đây là tác giả ko bán nữa chắc sợ mình share! mà mình hứa là đã có share đau!:(
Hỏi lại thì viết tool độc quyền cho game24 abczx.........

zmioduz
27-05-13, 09:05 PM
client bản 1313
có file gt là gì ????
map thì tới z56
thấy giống cũ mà

ảnh <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có nhiều map mới nhỉ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 101059ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 101611ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 101645ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

wenlang
27-05-13, 11:43 PM

Ngay như cái muốn reloggin phải run lại server là lỗi quá nặng r đại ca. Chưa kể thấy n bà kon nói đi dạo k thôi nó cũng crash thì k biết muốn chơi phải run lại cái server bao nhiêu lần nữa.

Mình thấy cái giá 150k NDT với 1 server k chính thống (k biết từ đâu ra : tuồn ra từ PW,ăn cắp....) là hơi điêu.

zmioduz
28-05-13, 09:39 AM
Ngay như cái muốn reloggin phải run lại server là lỗi quá nặng r đại ca. Chưa kể thấy n bà kon nói đi dạo k thôi nó cũng crash thì k biết muốn chơi phải run lại cái server bao nhiêu lần nữa.

Mình thấy cái giá 150k NDT với 1 server k chính thống (k biết từ đâu ra : tuồn ra từ PW,ăn cắp....) là hơi điêu.

bạn có biết hacker china lấy bao nhiêu dữ liệu của công ty ở Mỹ mỗi ngày không.

PW nếu không bảo mật thì cũng bị lấy thôi.(update bảo mật từng ngày)

biết GT trong client 1313 rồi nó là chuơng trình chat. giống cái này<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có điều nó dùng tài khoản PW thôi + nó hỗ trợ tru tiên

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150050.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150856.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 174444.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 174848.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 174953.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

GT chat voice được tích hợp luôn. còn mấy map và tính năng mới thì chịu thua vì toàn tiếng tàu

vipboy_9x
29-05-13, 12:20 AM
bạn có biết hacker china lấy bao nhiêu dữ liệu của công ty ở Mỹ mỗi ngày không.

PW nếu không bảo mật thì cũng bị lấy thôi.(update bảo mật từng ngày)

biết GT trong client 1313 rồi nó là chuơng trình chat. giống cái này<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> có điều nó dùng tài khoản PW thôi + nó hỗ trợ tru tiên

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150050.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 150856.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 174444.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 174848.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 174953.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

GT chat voice được tích hợp luôn. còn mấy map và tính năng mới thì chịu thua vì toàn tiếng tàu
tru tiên mãi vẫn là number ỏne

huytuan_truong
29-05-13, 08:41 AM
Ai có tool chỉnh rate sv 1264 ko ? mình dùng cái ExpforGS chỉnh ko được ! :-w:-w:-w

zmioduz
29-05-13, 10:10 AM

pass 982j

nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thecongcntt
29-05-13, 10:25 AM

pass 982j

nguồn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cũng chỉ là bản demo thôi, ko có gì mới mẻ , 2 lỗi bug ở dưới chỉ rõ là demo rồi

zmioduz
29-05-13, 01:37 PM
Cũng chỉ là bản demo thôi, ko có gì mới mẻ , 2 lỗi bug ở dưới chỉ rõ là demo rồi

ừ. chỉ được cái tự động này
Automatic :
Hourly
-jaden
-toplist
-backup
All 5 min
-Check if somethink down
All day
-Clean backup
-update mysql db

tất nhiên là vẫn lỗi relog giới hạn rồi.
hình như sau khi đi phụ bản và thoát phụ bản thì nó cũng đếm một lần log. làm không log được thêm nữa.
đôi khi thì có thể relog 6 lần. không hiểu gì hết luôn :)

thôi rồi cái elements.data 1317 vô server để thử cái mới sao không được. mà bên mcncc.com nó chết vô lại chạy được.
file ghi tọa đô map x y z hôm bữa dịch tiếng việt bay giờ mất hết nữa rồi :Laluot_119:

thecongcntt
29-05-13, 02:46 PM
ừ. chỉ được cái tự động này
Automatic :
Hourly
-jaden
-toplist
-backup
All 5 min
-Check if somethink down
All day
-Clean backup
-update mysql db

tất nhiên là vẫn lỗi relog giới hạn rồi.
hình như sau khi đi phụ bản và thoát phụ bản thì nó cũng đếm một lần log. làm không log được thêm nữa.
đôi khi thì có thể relog 6 lần. không hiểu gì hết luôn :)

thôi rồi cái elements.data 1317 vô server để thử cái mới sao không được. mà bên mcncc.com nó chết vô lại chạy được.
file ghi tọa đô map x y z hôm bữa dịch tiếng việt bay giờ mất hết nữa rồi :Laluot_119:

Sao không vào dc mcncc nhỉ , cứ xoay xoay mãi ko thấy gì.

zmioduz
29-05-13, 06:06 PM
Sao không vào dc mcncc nhỉ , cứ xoay xoay mãi ko thấy gì.

hình như băng thông quốc tế với china bị sao đó. nhưng nước khác vô bình thường chỉ mấy trang của china là xoay xoay mãi

mcncc.com hôm nay không có gì mới cả trừ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 62440ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 62648ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thecongcntt
29-05-13, 08:04 PM
hình như băng thông quốc tế với china bị sao đó. nhưng nước khác vô bình thường chỉ mấy trang của china là xoay xoay mãi

mcncc.com hôm nay không có gì mới cả trừ

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 62440ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 62440ch.jpg)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 62648ch.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 62648ch.jpg)

Tool task và element china à:-h Cũng có dùng đc đâu.

zmioduz
29-05-13, 08:55 PM
Tool task và element china à:-h Cũng có dùng đc đâu.

khi nào game24vn ra mắt server 1264 thế.

cần client việt hóa

trutienhp
29-05-13, 09:05 PM
khi nào game24vn ra mắt server 1264 thế.

cần client việt hóa

bác cho em xin etc patch 1211-1264 với . em fomat ô D mất giwof sang Mcn tìm lại mà mãi không thấy :((

zmioduz
30-05-13, 11:22 AM
bác cho em xin etc patch 1211-1264 với . em fomat ô D mất giwof sang Mcn tìm lại mà mãi không thấy :((

mấy hôm nay vô mấy trang china không được. (xài mạng FPT)

thecongcntt
30-05-13, 03:07 PM

Pm skype conght.it để nhận all patch update offical china

Gama1
30-05-13, 10:03 PM
server 1264 mình log vào mấy acc có lúc được 9 lần . do đâu vậy các bạn . hay bản demo chỉ cho như thế chắc do file nào đó chứ b-(

zmioduz
31-05-13, 10:51 AM
server 1264 mình log vào mấy acc có lúc được 9 lần . do đâu vậy các bạn . hay bản demo chỉ cho như thế chắc do file nào đó chứ b-(

chắc bạn không đi phụ bản _+ dịch chuyển map nên log đi log lại được 9 lần. mình relog dc có 6 lần à

nghỉ dev được 1 tháng rồi. ai biết có gì mới không - ai pro làm mất patch cho anh em chơi với. Còn tool thì chắc nhờ các bạn đi vòng vòng các diễn đàn khác tìm người này việt tool để việt hóa

Cf hôm nay ra map AI mới chơi lại (acc phụ) . cuối cùng cũng thắng được map mới này :D

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> e201305300006.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

p/s: mà hình như client 1317 chính thức PW có sửa skill lại không mà hình toàn hiệu ứng đẹp không. nghi là hình ghép <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

weboy345
31-05-13, 03:52 PM
p/s: mà hình như client 1317 chính thức PW có sửa skill lại không mà hình toàn hiệu ứng đẹp không. nghi là hình ghép <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Toàn Skill AOE, HQ hình như có thể chờ Xúc Lực nữa

Gama1
31-05-13, 09:16 PM
cái tool GSQL để làm gì thế các bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S bên mcncc có sever 1264 mới hơn 650M NO BUG gì đó .
pass wokaobsb
quái lạ sao opt không có gì Webtise192.168.200.100 không được tạo acc sao đây các cao thủ ơi . seve thì có ping : Laluot_250:

zmioduz
01-06-13, 10:21 AM
cái tool GSQL để làm gì thế các bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S bên mcncc có sever 1264 mới hơn 650M NO BUG gì đó .
pass wokaobsb
quái lạ sao opt không có gì Webtise192.168.200.100 không được tạo acc sao đây các cao thủ ơi . seve thì có ping : Laluot_250:

GSQL => MSSQL. tạo acc bằng tool GM ấy.

cònn nếu chạy giống server mình dùng mysql thì làm thôi. lấy source chép vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi cấu hình.

cấu hình cho anh em chơi với Gana1 .

cái tool 555MB .el 1264 chưa tải Kasperkey đã chặn

Gama1
01-06-13, 12:17 PM
GSQL => MSSQL. tạo acc bằng tool GM ấy.

cònn nếu chạy giống server mình dùng mysql thì làm thôi. lấy source chép vào <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rồi cấu hình.

cấu hình cho anh em chơi với Gana1 .

cái tool 555MB .el 1264 chưa tải Kasperkey đã chặn

tool 555MB đó bị chặn nghĩa là có vruss ak . mình tải về rồi bây giờ chắc rất nhiêu vius . mà 550M cũng không có gì . có cái tool CRT và VM8.0.2 .thôi

P/S cái Ubuntu_Lampp có ip là 192.168.1.102:8080 . chép source vào mình muốn config thành ip khác được hôk , và config ở đâu vậy

zmioduz
01-06-13, 03:02 PM
tool 555MB đó bị chặn nghĩa là có vruss ak . mình tải về rồi bây giờ chắc rất nhiêu vius . mà 550M cũng không có gì . có cái tool CRT và VM8.0.2 .thôi

P/S cái Ubuntu_Lampp có ip là 192.168.1.102:8080 . chép source vào mình muốn config thành ip khác được hôk , và config ở đâu vậy

giống server 12 phái ubuntu của mình đó . tìm google đi nhiều trang chỉ lắm mà , ví dụ <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

không phải 555MB có virus , mà tool edit element nó có.

p/s: khi nào rãnh mới test được \m/

Gama1
01-06-13, 06:23 PM
nhiều server 1264 quá . test không kịp #:-s . cái ubuntu lampp đó mình chép soucr vào nhưng gõ lệnh nó không chạy . gà IT quá ~:>

P/S hình như tất cả server 1264 khi chạy đều bị lỗi

err : gdelivery::connect to GAuth server failed. Reconnecting....
err : gdelivery:: connect GameDB failed
info : logclienttcp: OnAbortSession
err : gdelivery:: connect GameDB fail

thế là do file nào thế các bác cao thủ :((

zmioduz
01-06-13, 09:21 PM
nhiều server 1264 quá . test không kịp #:-s . cái ubuntu lampp đó mình chép soucr vào nhưng gõ lệnh nó không chạy . gà IT quá ~:>

P/S hình như tất cả server 1264 khi chạy đều bị lỗi

err : gdelivery::connect to GAuth server failed. Reconnecting....
err : gdelivery:: connect GameDB failed
err : gdelivery:: connect GameDB fail

thế là do file nào thế các bác cao thủ :((

do chưa có dữ liệu nhân vật đó
dbhomewdb
uname

dù chưa test nhưng đọc thông tin ở trang mcncc.com thấy giống source lúc trước nhưng đã sửa lỗi thôi.

P/S: cao thủ nào làm cái server ubuntu 9.04 cho anh em chơi với (giống cái ubuntu 4 phái 442 nhỉ)

Gama1
01-06-13, 10:09 PM
do chưa có dữ liệu nhân vật đó
dbhomewdb
uname

dù chưa test nhưng đọc thông tin ở trang mcncc.com thấy giống source lúc trước nhưng đã sửa lỗi thôi.

P/S: cao thủ nào làm cái server ubuntu 9.04 cho anh em chơi với (giống cái ubuntu 4 phái 442 nhỉ)

có hướng dẫn sơ qua không bạn . không biết bắt đầu từ đâu nữa . chỉ mình tạo acc = GM với . trong opt không có lampp/hots lên tạo băng GM tool nhưng 127.0.0.0 vào được mà 192.168.200.100 hok vao được

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> asf.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S sever chạy rồi mà không có tài khoản vào game x-(

zmioduz
02-06-13, 09:59 AM
có hướng dẫn sơ qua không bạn . không biết bắt đầu từ đâu nữa . chỉ mình tạo acc = GM với . trong opt không có lampp/hots lên tạo băng GM tool nhưng 127.0.0.0 vào được mà 192.168.200.100 hok vao được

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> asf.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S sever chạy rồi mà không có tài khoản vào game x-(

bên kia lại có người share server centos MYSQL (phiên bản đầy đủ ) kìa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mk:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Gama1
02-06-13, 10:47 AM
bên kia lại có người share server centos MYSQL (phiên bản đầy đủ ) kìa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mk:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đợi từ tối qua giờ họ mới up lên ......
Centos chạy như Vm luôn ak Zmiduoz ơi. mọi lần tải về hy vọng rồi lại thất vọng . config mãi ko đc thêm bực mình vào người . hy vong lốt lần này [-O<

P/S đã vào game và log ra log vào 30p hình như đã không còn lỗi hạn chế ralog nữa ra vào thoải mái
Server có ip 192.168.200.100 nhưng không gửi item cho nhân vật qua tool được không dùng iweb 2.6 được : ((

zmioduz
02-06-13, 03:49 PM
đợi từ tối qua giờ họ mới up lên ......
Centos chạy như Vm luôn ak Zmiduoz ơi. mọi lần tải về hy vọng rồi lại thất vọng . config mãi ko đc thêm bực mình vào người . hy vong lốt lần này [-O<

P/S đã vào game và log ra log vào 30p hình như đã không còn lỗi hạn chế ralog nữa ra vào thoải mái
Server có ip 192.168.200.100 nhưng không gửi item cho nhân vật qua tool được không dùng iweb 2.6 được : ((

ò không hạn chế log nữa hả. yeah để tải thử. cái centos mysql hay redhat MSSQL vậy gama1 ?

Gama1
02-06-13, 03:55 PM
Sever 1264 này mình không log vào IWEB hay gửi Item cho nhân vật qua tool được . mặc dù đang onl va tạo acc với ip 192.168.200.100 . thiếu 1 số npc z1 và z2 bị mất boss tu chân 4 của thần hoàng . muốn dừng sever ấn ./stop mà nó ko nhận hay sao đó . ai hướng dẫn mình add it NPC và Boss vào z hay El với

P/S ai biết cặp nhẫn tăng tránh đòn 2 và tăng đánh trúng 2 ID là bao nhiêu chỉ mình cái

huytuan_truong
04-06-13, 07:47 AM

cái thằng Centos 4.8 này nặng lắm gõ lệnh xong mãi ko run duoc sv X_X !

ultimax3
04-06-13, 01:10 PM
ai chuột bạch thử chưa để bắt đầu Dev 1264 nào

weboy345
04-06-13, 03:03 PM
ADD vật phẩm đổi cái 29400 thành 3306 là kết nối được sever nhưng gửi rồi vào game không thấy thư
cái dùng tool ADD GM thì ngay cái zx xửa thành zxsf

zmioduz
04-06-13, 04:02 PM
ADD vật phẩm đổi cái 29400 thành 3306 là kết nối được sever nhưng gửi rồi vào game không thấy thư
cái dùng tool ADD GM thì ngay cái zx xửa thành zxsf

tải server xong rồi nhưng ổ cứng đầy chưa thử được

bên mcncc.com sửa lỗi GS bug gì ấy

và bên ragezone thì ai xem video hướng dẫn npcgen.data có hiểu gì không <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Gama1
04-06-13, 08:34 PM
cái 1264 mình ./stop mà nó không nhận toàn phải ấn X ấn nhiều sợ lỗi server có phải config ở đâu khác không . không làm sao để nguyên thần lên 81 đc vì không vào Iweb 2.6 được 8-|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 22.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S vào được Iweb mà ghi ID nhân vật thì bị gamedbd sao đó . cái gamdbd này bị sao thế ai chỉ mình với

zmioduz
04-06-13, 09:29 PM
cái 1264 mình ./stop mà nó không nhận toàn phải ấn X ấn nhiều sợ lỗi server có phải config ở đâu khác không . không làm sao để nguyên thần lên 81 đc vì không vào Iweb 2.6 được 8-|

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 22.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

P/S vào được Iweb mà ghi ID nhân vật thì bị gamedbd sao đó . cái gamdbd này bị sao thế ai chỉ mình với

không làm sao để nguyên thần lên 81 đc vì không vào Iweb 2.6 được 8-|. thì dùng file data tự động làm q tầng , tự lên lv và tự động làm q phong thần ấy.

Gama1
04-06-13, 10:42 PM
không làm sao để nguyên thần lên 81 đc vì không vào Iweb 2.6 được 8-|. thì dùng file data tự động làm q tầng , tự lên lv và tự động làm q phong thần ấy.

vào được Iweb 2.6 nhưng ghi ID nhân vật là nó báo gamedbd bại sao đó . Bạn fix được cách vào IWeb không chỉ mình với . với lại lệnh ./stop sever nó không nhận hay sao mà ko thấy dừng : Breaking_pc:

zmioduz
04-06-13, 11:17 PM
vào được Iweb 2.6 nhưng ghi ID nhân vật là nó báo gamedbd bại sao đó . Bạn fix được cách vào IWeb không chỉ mình với . với lại lệnh ./stop sever nó không nhận hay sao mà ko thấy dừng : Breaking_pc:

đợi iweb phiên bản khác thôi. server này gamedbd đang fix mà nó lỗi. mỗi làm mở server nó tạo file game2 mà.

đồ gshop + elements.data

ultimax3
05-06-13, 07:48 AM
Miodu ơi cái eng 404 kia tương đương với phiên bản nào thế , có client phiên bản 1264 nào chuẩn ko để mình đem về Việt hóa dần dần

zmioduz
05-06-13, 10:52 AM
Miodu ơi cái eng 404 kia tương đương với phiên bản nào thế , có client phiên bản 1264 nào chuẩn ko để mình đem về Việt hóa dần dần

client eng 404 hình như tương thích 1221

còn phiên bản 1264 hôm bữa test client eng 437 thấy cũng ổn mà.

ultimax3
05-06-13, 02:48 PM
client eng 404 hình như tương thích 1221

còn phiên bản 1264 hôm bữa test client eng 437 thấy cũng ổn mà.

có cách nào fix client mysql thành mssql ko nhỉ đang thắc mắc vấn đề này

zmioduz
05-06-13, 03:15 PM
có cách nào fix client mysql thành mssql ko nhỉ đang thắc mắc vấn đề này

thường thì source hay server làm sẵn có cả mssql và mysql mà

ultimax3
05-06-13, 04:47 PM
thường thì source hay server làm sẵn có cả mssql và mysql mà

thấy cái sv 1264 này nó ghi chữ Mysql to đùng mà về cái vấn đề Fix này ko biết tý gì ...

ultimax3
06-06-13, 09:27 AM

chuột bạch chuột bạch ngay anh em :)) hứa hẹn đây :))

vipboy_9x
06-06-13, 10:53 AM

cái này post ở trên lâu rùi!:-o:-o:-o

Gama1
06-06-13, 12:29 PM

sever test rồi . chạy sever rồi mà không có acc vào . không tạo acc = tool GM được . log GM tool 127.0.0.1 vào được nhưng không tạo acc được 192.168.200.100 cũng không được vì ko có gì opt :-o

P/S ai có Element 1264 của english không up mình với . có 3 link ở TAB 1 là Clin nào thế bạn zmiduoz
có ai hướng dẫn mình add thêm mod và npc tí ko :)

ultimax3
06-06-13, 02:03 PM
sever test rồi . chạy sever rồi mà không có acc vào . không tạo acc = tool GM được . log GM tool 127.0.0.1 vào được nhưng không tạo acc được 192.168.200.100 cũng không được vì ko có gì opt :-o

P/S ai có Element 1264 của english không up mình với . có 3 link ở TAB 1 là Clin nào thế bạn zmiduoz
có ai hướng dẫn mình add thêm mod và npc tí ko :)

zmioduz
06-06-13, 03:08 PM

bên game24vn sao gamer \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/ quá .không lẽ việt hoá nó lỗi

chờ đợi client việt hóa 1264 chắc cuối tháng 7 quá.

2-3 ngày nữa ổ cứng bớt đầy. sẽ bắt đầu test 1264 đó

Gama1
06-06-13, 06:39 PM
bên game24vn sao gamer \m/\m/\m/\m/\m/\m/\m/ quá .không lẽ việt hoá nó lỗi

chờ đợi client việt hóa 1264 chắc cuối tháng 7 quá.

2-3 ngày nữa ổ cứng bớt đầy. sẽ bắt đầu test 1264 đó

bạn zmiduoz ơi . mình có nguyên 1 foder muốn copy vào sever = winscp nhưng không copy được phải đóng lại thành winrar mới copy sang . nhưng lại không bung nén ra được . trên rehat có lệnh nào bung nén ko bạn

zmioduz
06-06-13, 09:06 PM
bạn zmiduoz ơi . mình có nguyên 1 foder muốn copy vào sever = winscp nhưng không copy được phải đóng lại thành winrar mới copy sang . nhưng lại không bung nén ra được . trên rehat có lệnh nào bung nén ko bạn

có nhưng redhat 4.7 không hỗ trợ .zip và .rar

giải nén rồi copy sang.

đã có thêm client US v439 rồi kìa. không biết lấy được gì không. nó nặng quá

Gama1
06-06-13, 09:23 PM
có nhưng redhat 4.7 không hỗ trợ .zip và .rar

giải nén rồi copy sang.

đã có thêm client US v439 rồi kìa. không biết lấy được gì không. nó nặng quá

sever 1264 lanes mình copy sang nhưng chỉ copy đc 1 số file thôi . bên Us hình như không chăn IP nữa đang dowload được rồi

P/S mà US nó có ptach như china không bạn

zmioduz
06-06-13, 10:17 PM
sever 1264 lanes mình copy sang nhưng chỉ copy đc 1 số file thôi . bên Us hình như không chăn IP nữa đang dowload được rồi

P/S mà US nó có ptach như china không bạn

copy bình thường mà.

công nhận là người làm server này không tắt bớt dịch vụ không cần thiết làm nặng quá.

./stop thì nó chạy vù vù. => giải quyết . các bạn dùng putty hoặc SecureCRT kết nối server rồi gõ ./stop nó sẽ dùng. (hoặc ấn trực tiếp ctrl+z trên giao diện máy ảo rồi ./stop)

nghi là server 1264 này vẫn còn demo . vẫn thấy dòng counter giới hạn 78. thử relog 20 lần rồi vẫn bình thường ... mỏi tay không thử log nữa. nghi khi log tới 78 chắc cũng treo thôi

nhớ không nhằm thì mã truy ngựa dành cho GM màu đen mà , chắc dev rồi cưỡi thứ nó chạy như điên hơn cả nhẫn GM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 223558.bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Gama1
07-06-13, 07:02 AM
[QUOTE=zmioduz;771129]copy bình thường mà.

công nhận là người làm server này không tắt bớt dịch vụ không cần thiết làm nặng quá.

./stop thì nó chạy vù vù. => giải quyết . các bạn dùng putty hoặc SecureCRT kết nối server rồi gõ ./stop nó sẽ dùng. (hoặc ấn trực tiếp ctrl+z trên giao diện máy ảo rồi ./stop)

nghi là server 1264 này vẫn còn demo . vẫn thấy dòng counter giới hạn 78. thử relog 20 lần rồi vẫn bình thường ... mỏi tay không thử log nữa. nghi khi log tới 78 chắc cũng treo thôi

nhớ không nhằm thì mã truy ngựa dành cho GM màu đen mà , chắc dev rồi cưỡi thứ nó chạy như điên hơn cả nhẫn GM

patch Us ở đâu thế Zmiduoz ơi . mình vừa tải về nó là v404 . clin 1264 thì bản nào là phù hợp vậy bạn

zmioduz
07-06-13, 09:58 AM
[QUOTE=zmioduz;771129]copy bình thường mà.

patch Us ở đâu thế Zmiduoz ơi . mình vừa tải về nó là v404 . clin 1264 thì bản nào là phù hợp vậy bạn

nếu Client US thì dùng v437 thôi nha. đừng dùng v439 (patch 404-437)

client china thì dùng 1264

hai cái server giống nhau 1264 chỉ khác redhat. centos và thư mục khác nhau. mà chỉ có cái centos là chạy.:-ss

Gama1
07-06-13, 06:43 PM
[QUOTE=Gama1;771222]

nếu Client US thì dùng v437 thôi nha. đừng dùng v439 (patch 404-437)

client china thì dùng 1264

hai cái server giống nhau 1264 chỉ khác redhat. centos và thư mục khác nhau. mà chỉ có cái centos là chạy.:-ss

bạn xem server này giúp mình với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . không có tạo acc được . tạo = GM hok dc . 192.168.200.100 ko dc . mình daoloa xampp về cho vào opt mà không copy qua được

zmioduz
07-06-13, 08:31 PM
[QUOTE=zmioduz;771295]

bạn xem server này giúp mình với <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . không có tạo acc được . tạo = GM hok dc . 192.168.200.100 ko dc . mình daoloa xampp về cho vào opt mà không copy qua được

trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hình như xóa server đó rồi không biết lý do gì.

nếu bạn tải redhat và centos sửa bug cả hai server đều tạo acc bằng web và add GM bình thường mà. cả 2 để có sẵn mysql mà

zmioduz
08-06-13, 05:44 PM
up upup

1. tại sao server bên US cấu hình server pri nó mạnh khủng khiếp.?

2. có ai chơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái này không ?

3. sau 2 ngày test 1264 thấy file nó giống bản demo trước quá , chỉ khác đã được sửa 3 lỗi. kiếm 1 số server pri US chơi thử

4. ai biết server pri tru tiên nào bên cn version giống bản chính thức PW không ?

Gama1
08-06-13, 09:15 PM
up upup

1. tại sao server bên US cấu hình server pri nó mạnh khủng khiếp.?

2. có ai chơi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cái này không ?

3. sau 2 ngày test 1264 thấy file nó giống bản demo trước quá , chỉ khác đã được sửa 3 lỗi. kiếm 1 số server pri US chơi thử

4. ai biết server pri tru tiên nào bên cn version giống bản chính thức PW không ?

zmiduoz ơi . em có cái z60 mà sever nó ko chạy . phải thêm file gs... có ghi z60 nữa ak bạn
, sever 1264 đó mình ghi 192.168.200.100/phpmyadmin thì nó ra luôn root không phai qua bước ghi pass cho lampp . cài pass cho lampp hay thay pass 123456 của root như nào vậy bạn

zmioduz
08-06-13, 10:08 PM
zmiduoz ơi . em có cái z60 mà sever nó ko chạy . phải thêm file gs... có ghi z60 nữa ak bạn
, sever 1264 đó mình ghi 192.168.200.100/phpmyadmin thì nó ra luôn root không phai qua bước ghi pass cho lampp . cài pass cho lampp hay thay pass 123456 của root như nào vậy bạn

kí hiệu map trên client và server khác nhau bạn ơi. với lại phải chép có map đó trên server nữa

bỏ lampp thì : /opt/lampp/lampp security

ProFTPD uses the password "lampp" for user "nobody". bỏ cái đó đi nếu bạn biết chút chút thì /opt/lampp/phpmyadmin/config.inc.php cấu hình trong đó ấy

wenlang
08-06-13, 10:12 PM
Bro nào có bản 1264 hoàn chỉnh chưa . Share và hướng dẫn cài đi.

Gama1
08-06-13, 10:14 PM
kí hiệu map trên client và server khác nhau bạn ơi. với lại phải chép có map đó trên server nữa

bỏ lampp thì : /opt/lampp/lampp security

ProFTPD uses the password "lampp" for user "nobody". bỏ cái đó đi nếu bạn biết chút chút thì /opt/lampp/phpmyadmin/config.inc.php cấu hình trong đó ấy

ý mình là cài thêm mật khẩu cho lampp . vào 192.../phpmyadmin thì nó phải bắt buộc ghi tài khoản lammp và mật khẩu rồi mới đến root

Bro nào có bản 1264 hoàn chỉnh chưa . Share và hướng dẫn cài đi.

phải thêm 1 thời gian nữa mới biết dõ được :D

P/S ai biết add thêm boss và NPC vào El hay npcgen chỉ mình với :-s

thecongcntt
08-06-13, 10:19 PM
Chờ đợi bên fgo ra mắt bản hoàn chỉnh 1264 việt nam rồi vào test thôi

ultimax3
09-06-13, 10:39 AM
mọi người cho hỏi là nếu dùng client Eng thì dùng phiên bản bao nhiêu để phù hợp với SV 1264 #:-s

V2_UN_VU
13-06-13, 09:18 PM
acc zmioduz band ngày 9/6/2013 lúc 9gờ ,trước khi ra quy định ò. pó tay

thôi rút

chuyển sang Hướng dẫn chơi game tru tiên. cho nó khỏi quy phạm luật (:)):)):)):)):)):)) )

weboy345
13-06-13, 09:20 PM
haiz,tưởng đóng lun chứ, thấy mở lại mừng quá, tiếp tục lót dép ngồi hóng Tru Tiên offline típ :) :)

V2_UN_VU
13-06-13, 10:51 PM
haiz,tưởng đóng lun chứ, thấy mở lại mừng quá, tiếp tục lót dép ngồi hóng Tru Tiên offline típ :) :)

đã nâng cấp sever 1235+ lên 1246.

nâng cấp giới hạn ip truy cập
không ./stop trực tiếp được phài dùng putty . lỗi này sửa không được ai biết sửa không

ngotuvnn
17-06-13, 12:04 AM
Cái IWEB 2.6 mình xài nó không kết nối được với gamedbd. Mình chạy sv 1264 nhé, Ai có lỗi tương tự không?

ngotuvnn
17-06-13, 07:53 PM
Tình hình là chạy sv 1264 ok rồi mà mở port hoài ko được. Ngồi chơi 1 mình bùn thế. Ai bít mở port sv 1264 không chỉ mình với. Tks

Gama1
17-06-13, 09:18 PM
đã nâng cấp sever 1235+ lên 1246.

nâng cấp giới hạn ip truy cập
không ./stop trực tiếp được phài dùng putty . lỗi này sửa không được ai biết sửa không

server 1264 bạn là Centos hay Red Hat thế bạn hiền

V2_UN_VU
17-06-13, 09:25 PM
server 1264 bạn là Centos hay Red Hat thế bạn hiền

Redhat 4.7 . đang test thêm nên chưa up lên

ngotuvnn
19-06-13, 11:57 PM
Ai có tool add NPC và boss vào map ko sent mình với. Mấy cái tool cũ xài không được (Nó ko load tọa độ). MÌnh đang xài bản 1264 nhé

vanquyhailieu
20-06-13, 10:46 AM
Ai có tool add NPC và boss vào map ko sent mình với. Mấy cái tool cũ xài không được (Nó ko load tọa độ). MÌnh đang xài bản 1264 nhé
bạn pm mình để mình xem thử mo port dc k nha

V2_UN_VU
21-07-13, 10:25 AM
# Generated by iptables-save v1.4.7 on Thu Apr 18 18:53:31 2013
*nat
:PREROUTING ACCEPT [0:0]
:OUTPUT ACCEPT [0:0]
:POSTROUTING ACCEPT [0:0]
COMMIT
# Completed on Thu Apr 18 18:53:31 2013
*mangle
:PREROUTING ACCEPT [6846:6051854]
:INPUT ACCEPT [6825:6048950]
:FORWARD ACCEPT [0:0]
:OUTPUT ACCEPT [5799:6222173]
:POSTROUTING ACCEPT [5825:6227240]
COMMIT
*filter
:FORWARD ACCEPT [0:0]
:INPUT DROP [0:0]
:OUTPUT ACCEPT [0:0]
:syn_flood - [0:0]
-A INPUT -i lo -j ACCEPT
-A INPUT -p tcp -m tcp --tcp-flags FIN,SYN,RST,ACK SYN -j syn_flood
-A INPUT -p icmp -m limit --limit 5/second --limit-burst 40 -j ACCEPT
-A INPUT -p icmp -m limit --limit 1/sec --limit-burst 1 -j LOG --log-prefix "PING-DROP: "
-A INPUT -p icmp -j DROP
-A INPUT -p tcp -m tcp -i eth0 --tcp-flags FIN,SYN,RST,PSH,ACK,URG FIN,PSH,URG -j DROP
-A INPUT -p tcp -m tcp -i eth0 --tcp-flags FIN,SYN,RST,PSH,ACK,URG FIN,SYN,RST,PSH,ACK,URG -j DROP
-A INPUT -p tcp -m limit -m tcp -i eth0 --tcp-flags FIN,SYN,RST,PSH,ACK,URG NONE --limit 5/min --limit-burst 7 -j LOG --log-prefix "NULL Packets"
-A INPUT -p tcp -m tcp -i eth0 --tcp-flags FIN,SYN,RST,PSH,ACK,URG NONE -j DROP
-A INPUT -p tcp -m tcp -i eth0 --tcp-flags SYN,RST SYN,RST -j DROP
-A INPUT -p tcp -m tcp -m limit -i eth0 --tcp-flags FIN,SYN FIN,SYN --limit 5/sec --limit-burst 7 -j LOG --log-prefix "XMAS Packets"
-A INPUT -p tcp -m tcp -i eth0 --tcp-flags FIN,SYN FIN,SYN -j DROP
-A INPUT -p tcp -m tcp -m limit -i eth0 --tcp-flags FIN,SYN,ACK FIN,SYN --limit 5/sec --limit-burst 7 -j LOG --log-prefix "Fin Packets Scan"
-A INPUT -p tcp -m tcp -i eth0 --tcp-flags FIN,SYN,ACK FIN,SYN -j DROP
-A INPUT -p tcp -m tcp -i eth0 --tcp-flags FIN,SYN,RST,PSH,ACK,URG FIN,SYN,RST,ACK,URG -j DROP
# FTP Port
-A INPUT -p tcp -m tcp -m state -d [YOUR PW IP] -i eth0 --dport 22 --state NEW -j ACCEP
# Web Port
-A INPUT -p tcp -m tcp -m state -d [YOUR PW IP] -i eth0 --dport 80 --state NEW -j ACCEPT
# PW Connection LOGS
-A INPUT -p tcp -m tcp --dport 80 -j LOG --log-prefix "Web Connection : "
# PW Port
-A INPUT -p tcp -m tcp -m state -d [YOUR PW IP] -i eth0 --dport 29000 --state NEW -j ACCEPT
# PW Connection LOGS
-A INPUT -p tcp -m tcp --dport 29000 -j LOG --log-prefix "PW Connection : "
-A OUTPUT -p icmp -j ACCEPT
-A syn_flood -m limit -m comment --limit 2/sec --limit-burst 6 -j RETURN --comment "Limit TCP SYNC RATE"
-A syn_flood -m limit --limit 6/hour --limit-burst 1 -j LOG --log-prefix "FLOOD PING "
-A syn_flood -m recent -m comment -j DROP --comment "Blacklist flooding ip" --set --name blacklist_180 --rsource
-A FORWARD -j REJECT
# Access from Webserver to MySql LOGS
-A INPUT -s [YOUR IP] -j ACCEPT
-A INPUT -m state --state RELATED,ESTABLISHED -j ACCEPT
-A INPUT -j REJECT --reject-with icmp-host-prohibited
COMMIT

bên ragezone share kìa tuy là của thê giới hoàn mỹ nhưnng tru tiên dùng cũng OK

thay mấy chỗ [YOUR PW IP] này thành IP private của sever bạn/ hoặc IP mà bạn dùng quản lí sever