PDA

View Full Version : [MU] Up lại Ebook HD Cơ Bản Quản Lý Server Mu Online cho các bạn Newbie

hoainam8080
26-04-13, 10:12 AM
Thấy có một số bạn newbie hay thắc mắc hỏi về hướng dẫn làm Mu, link down cũ thì die hết rồi nên mình up lại cái hướng dẫn này, mong ràng sẽ có ích cho các bạn mới vào nghề.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Link Down: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass Unrar: Game Zone chấm Vn (đọc sao ghi vậy, không copy chép vào nhé)

Bonus thêm link fshare: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Pass giải nén: clbgamesvn.com

do clbgames chuyển đuôi các link từ forum gz cũ nên khi gõ link forum cũ nó sẽ chuyển thành clbgamesvn.com

HuyVn199x
05-05-13, 12:51 PM
Cảm ơn anh nhiều lắm nhưng sao e tải về lại k xài dc vậy :(

ta070492
11-02-14, 02:15 AM
Bạn ơi check lại pass unzip giùm mình với.

tuidangvui
11-02-14, 07:07 AM
1 số thông tin trong bài viết của diễn đàn được thay đổi từ gamezone.vn (game zone.vn - bỏ khoảng trắng) thành clbgamesvn.vn
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

t2kira
18-02-14, 09:23 AM
Ai up lại link hộ mình với :(

anhtuan2904
18-02-14, 10:52 PM
tài liệu bổ ích với newbie. thank

coldsun198
19-02-14, 02:00 AM
Đang cần cái hướng dẫn về game mu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) này thì có người share
Thanks !

hackluv
19-02-14, 07:40 AM
Đang cần cái hướng dẫn về game mu (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) này thì có người share
Thanks !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đây này

t2kira
20-02-14, 03:57 PM
Pass unrar sai rồi bác ơi

dunganh
23-02-14, 09:57 AM
cho xin lại pass giải nén với bạn không đúng à

HRain
23-02-14, 10:07 AM
Pass Unrar: Game Zone chấm Vn (đọc sao ghi vậy, không copy chép vào nhé)
do clbgames chuyển đuôi các link từ forum gz cũ nên khi gõ link forum cũ nó sẽ chuyển thành clbgamesvn.com

The Guardian
23-02-14, 10:24 AM
Đã bổ sung thêm 1 link fshare nữa cho anh em thêm nhiều lựa chọn.

anhkhongdoiqua
23-02-14, 10:37 AM
Bổ Sung Thêm 1 Link 4share cho anh em nhé :v

DOWNLOAD TẠI ĐÂY: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

PASS GIẢI NÉN: clbgamesvn.com

dinhbo00
12-03-14, 08:14 AM
mình xem sao ko hiển thị ảnh vậy mọi người :(

hackluv
12-03-14, 11:22 AM
ko hiểu thì fai vào đọc và vuawfl àm mới hiểu đc chứ còn đọc không thì ko hiểu là đúng :D

dinhbo00
12-03-14, 01:43 PM
ko hiểu thì fai vào đọc và vuawfl àm mới hiểu đc chứ còn đọc không thì ko hiểu là đúng :D
ko HIỆN ẢNH bác àk :v. xem chữ ko ảnh hướng dẫn em chịu :)

2131990
04-12-14, 02:45 PM

đây này

thấy báo độc hại bạn à :D
30chrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

siunhan
15-01-16, 10:18 PM
ebook hỏng r ak!
chỉ có tiêu đồ cò trang đọc bị lỗi kết nối