PDA

View Full Version : [Help] Mấy bạn cho mình xin bộ server Thục Sơn đưa đc lên Hamachi với.

bs.1510
25-04-13, 12:06 PM
Mình nhờ mấy bạn giúp mình có bộ server nào đưa đc lên Hamachi hông, mình đang xài bộ server của bạn cuilui mà mình mò mãi vẫn chưa ra cách đưa lên Hamachi, ai giúp mình với.

VND2012RS
27-04-13, 08:26 AM
tks đe :)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

bs.1510
27-04-13, 10:16 PM
tks đe :)) <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Híc, cái Guide này thì mình có xem rồi, nhưng cái Client và server của bạn cuilui không làm được như trong Guide hướng dẫn, mình đang kiếm server trong Guide đó là server nào đây :((, bạn cho mình hỏi, bạn đang xài bản nào vậy, có online được Hamachi hông, bạn share cho mình với.

VND2012RS
28-04-13, 03:37 PM
Híc, cái Guide này thì mình có xem rồi, nhưng cái Client và server của bạn cuilui không làm được như trong Guide hướng dẫn, mình đang kiếm server trong Guide đó là server nào đây :((, bạn cho mình hỏi, bạn đang xài bản nào vậy, có online được Hamachi hông, bạn share cho mình với.
sài bản cuilui off pm huynhkieuthinh chỉ all

bs.1510
28-04-13, 05:12 PM
sài bản cuilui off pm huynhkieuthinh chỉ all

Bạn cho mình hỏi, cái bạn trong Guide hướng dẫn xài là bản của ai vậy bạn, bạn share giúp mình với đc hông.