PDA

View Full Version : [MU] share home mu 2013

chuotkep
25-04-13, 10:56 AM
demo:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lick dow: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dùng thì thanks miễn bàn luộn.

tdtung93
25-04-13, 11:23 AM
Đẹp. thanks

30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ThanhN
25-04-13, 12:01 PM
demo:<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Lick dow: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hic ham hố dowload về toàn trojan hịc. mình dùng KIS. chắc phải quét lại tý rồi,
đã download là thanks rồi.

coldsun198
30-04-13, 05:57 PM

Em Share Cho anh trang home có tích hợp News được không ! !!!!

The Sun MU
12-05-13, 11:38 PM
hic ham hố dowload về toàn trojan hịc. mình dùng KIS. chắc phải quét lại tý rồi,
đã download là thanks rồi.

File html, file hình mà cũng phán được Trojan bác có bị gì k vậy?

chuotkep
12-05-13, 11:42 PM

các bạn thich home+ intro nào để lai demo mình zip cho nhé 8->8->8->8->8->8->

ThanhN
12-05-13, 11:46 PM

Cái này lâu rồi mà? Ờ e thì không bị gì, nhưng cái KIS của e nó " nhạy cảm " quá download về nó báo có virut, lên e cm báo lại thôi. Không có ý gì nha bác. Hình như bác cũng "nhạy cảm" như cái KIS của e thì phải =)) :)) :))

JumBo
13-05-13, 05:14 AM
cũng đẹp nhỉ

học cài MU mà khó quá híc