PDA

View Full Version : Share webgame Nhiệt Huyết Tam Quốc

viethuong9087
23-04-13, 04:10 PM
Game cài rất đơn giản , các bạn giải nén server vào ổ D:\RedYoo_rxsg.
sau đó chạy file 环境启动
Nhấn số 20 là khởi động server, 33 là tắt server.
đợi 1 lúc nó hiện lên web 127.0.0.1 vào chơi không cần dk tài khoản,ghi tên gì cũng được.

Server:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hình ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rijsmwzsieujuxthumb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> fzqq4qo6xy9z4fthumb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 4ko4qwc43to6kathumb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

truongkg113
23-04-13, 04:23 PM
tks cậu nhiều nha
Hai nhân hai là mấy ? (trả lời bằng số)

nguyen_van003
23-04-13, 04:25 PM
Cảm ơn cậu nhiều nhé!
Chúc cậu sức khỏe dồi dào.
Ráng kiếm nhiều nhiều game cho a e chơi nhé.

tumickey
23-04-13, 04:30 PM
game này ...hơi xấu so với đắc kỷ. nhưng được cái ko cần server riêng .

viethuong9087
23-04-13, 04:48 PM
bạn nào có thời gian thì việt hóa nó đi,chơi cho vui.Mình nghĩ nó việt hóa như webgame bt thui.

Baoson
23-04-13, 05:01 PM
Mình cảm ơn bạn về game này, còn về vấn đề Việt hóa thì dần dần rồi anh em sẽ làm được thôi. Thân!

fastclient1998
23-04-13, 05:04 PM
Vừa lên GZ thấy Share webgame Nhiệt Huyết Tam Quốc ôi tưởng game ngon. Ai ngờ ngay game dàn trận xây nhà cửa như Đắc Kỷ :|:|:|:|:|:|
Nói sao thì nói chứ mình vẫn THANKS bạn ấy vì có tinh thần share!!!!!:P:P:P:P

kiemthep
23-04-13, 05:40 PM
Mới cài thử nhưng ko biết chơi. Phải chờ việt hóa thôi vào test thử ae: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ZhouJieLun
23-04-13, 05:42 PM
Game này cũng từng thử việt hoá rồi, vào navicat việt hoá ngán bỏ mợ ra =))

hayhaylonton
23-04-13, 05:57 PM
vừa tải về chạy không đc
mình có bấm vô 20 xong đợi quá chừng lâu nhưng chảng thấy gì bấm enter no hiện ra trang web 127.0.0.1 rùi báo lổi không chơi đc

không chơi đc rùi mình bấm chạy 3 4 lần rùi mà vẫn không vô đc web

hình như bị trùng toppic thì phải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ah mà mình giải nén ổ đia c hèn gì mà game xấu quá vừa vô lại thấy không muốn chơi rùi

kiemthep
23-04-13, 06:35 PM
Bạn đx giải nén vào ổ D theo đường dẫn D:\RedYoo_rxsg chưa. Kiểm tra coi bạn có đang chạy host nào ko. Mình làm cái là vô đc mà. Đưa đc online luôn hihi <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vantrung1412
23-04-13, 06:57 PM
không có ngọa long nhỉ . game này hình anh không đẹp

quoclk123123
23-04-13, 07:20 PM
vừa tải về chạy không đc
mình có bấm vô 20 xong đợi quá chừng lâu nhưng chảng thấy gì bấm enter no hiện ra trang web 127.0.0.1 rùi báo lổi không chơi đc

hình như bị trùng toppic thì phải: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ah mà mình giải nén ổ đia c hèn gì mà game xấu quá vừa vô lại thấy không muốn chơi rùi

game xấu

quoclk123123
24-04-13, 08:52 AM
game này ít tính năng wá
chơi hồi là chán bỏ mẹ lun

nguyen_van003
24-04-13, 10:10 AM
Đúng là cái game này xấu quá.
Cũng tương tự Đắc Kỷ zi~ á.
Mới vô game đc 1' là OUT + xóa Server liền.
----------------------------------------------------------------
Nhưng cũng cảm ơn chủ thớt đã share nhé!

htrung02
24-04-13, 05:05 PM
Ko hiểu mọi người nghĩ thế nào ? phải cảm ơn người ta một câu chứ. cám ơn bạn nhé. mong bạn sẽ up thêm dc nhiu game cho anh em

MR.CLEAR
24-04-13, 11:37 PM
Game này không hay,đã thử rồi. Chơi local chán bỏ xừ

cuongpzo
28-04-13, 02:50 AM
vừa tải về chạy không đc

thèn này nói gì thế ? lol

chả hiểu nó nói cái gì

hayhaylonton
28-04-13, 04:40 PM
cho mình hỏi Nhiệt Huyết online (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) có giống game này không