PDA

View Full Version : Share Game Thế Giới Lính Đánh Thuê

viethuong9087
23-04-13, 01:14 PM
Đây là game Thế Giới Giới Lính Đánh Thuê mình đã test rồi, chơi oke nhé.
Các bạn down server về cài nó tự động cài vào ổ D:\YBTX
có đánh số thứ tự rồi, chạy 1.khởi động Mysql
2.Khởi động server
3.Tắt Mysql(không chơi nữa thì ấn vào đây)^^!
Vào nơi cài client,nếu chưa có dx9c thì cài nhé, server hoàn tất thì chay file 巅峰佣兵天下登录器.bat trong client.
Đợi 1 lúc nó tự vào game. Ghi tên đăng nhập thì tuy mình ghi thế nào nó cũng vào,giống kiếm thế..hj
giờ là:
server:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: viethuong9087
client:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hình ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 6ubqefb2bs6ek8thumb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> zhhv15hn0i1vgnthumb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> q62q4ciqckliicthumb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dvy9zarmmp16a9thumb.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
:)>-

vantrung1412
23-04-13, 07:01 PM
có việt hóa game này chưa bạn . game nhìn cũng hay

herovn1994
23-04-13, 07:08 PM
vh khá dễ.game này hình như bác hải post rồi.ragezone nó cũng có 1 topic về game này rồi bạn ơi

viethuong9087
23-04-13, 07:37 PM
vh khá dễ.game này hình như bác hải post rồi.ragezone nó cũng có 1 topic về game này rồi bạn ơi

Vậy à, mình ko biết, nếu có việt hóa thì hay quá vì chơi cũng khá hay đó.

herovn1994
23-04-13, 07:47 PM

phamtien23890
23-04-13, 08:19 PM
cố gắng VH đi bạn ơi... .

hai07dv
23-04-13, 08:59 PM
Game này có file languges.pkg cần unpak mới vh được toàn diện...bên RG có share tools nhưng chắc die link hết rùi

herovn1994
23-04-13, 09:03 PM
Còn sống.nó nằm trong attachment của rz mà

mastervnn
24-04-13, 12:37 PM
Name game này bên rz là gì vậy các bạn?

boyganz
24-04-13, 01:00 PM
Không down được sever bạn ơi.Hix

viethuong9087
24-04-13, 01:50 PM
Không down được sever bạn ơi.Hix

bạn vào đây thử xem nhé : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyganz
24-04-13, 03:49 PM
Không down được Client.Nữa bạn ơi

duongquyet101
24-04-13, 03:54 PM
mình nhớ game này có 1 private, mình cũng đã từng chơi nhưng ko nhớ tên của nó là gì, client của nó Vh có dấu

sv này hai07dv cũng share rồi

1 của ragezone <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2 là của hai07dv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

--- Chế độ gộp bài viết ---

mình nhớ game này có 1 private, mình cũng đã từng chơi nhưng ko nhớ tên của nó là gì, client của nó Vh có dấu

sv này hai07dv cũng share rồi

1 của ragezone <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
2 là của hai07dv <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

đang tìm cái sv private vn kia xem có đc không