PDA

View Full Version : Share Game Phàm nhân tu tiên truyện online

viethuong9087
23-04-13, 11:28 AM
Đây là game tiên hiệp Phàm nhân tu tiên.Vừa test thử một lúc xong thấy cũng được mình share cho anh em forum nghiên cứu chơi nha.
Vì lần đầu share nên chưa biết, có gì ae bỏ qua nhé.
link server nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
thêm link 4share :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass giải nén : viethuong9087

Các bạn giải nén server vào D:\mumufanren. sau đó chạy file
1.第一步启动数据库和网站
2.第二步一键启动服务端
vậy là chay xong server.giờ cài client FrOnline_1.027.014.exe vao.
sau đó bạn copy tất cả file trong folder crack client từ server vào chỗ bạn cài dặt client đó.
sau đó vào web 127.0.0.1 để dk tài khoản.rồi vào client 凡人修仙传Online để chơi nhé.ok xong
giờ là hình ảnh của em nó đây.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình viết nhầm tiêu đề game lại viết thành gane nhờ mod sửa lại hộ nha.thanks

Bổ sung thêm server khác cho bạn nào không cài được nhé.
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Crack copy vào client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client việt hóa download ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Fix lỗi NV client việt hóa: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> chép vào client nhé.

Tài khoản vào game ID:corky pass: 123

Lưu ý:! Nếu bạn đã cài đặt "MySQL" Hãy gỡ bỏ và xóa các tập tin my.ini trong thư mục Windows, nếu không nó sẽ lỗi xung đột.

Giải nén ổ D.chạy file 凡人修仙传一键启动.exe

Hiện lên 8 cửa sổ
Chạy như này là xong
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> gcc7965817f7aamp690.jpeg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bybunk1
23-04-13, 11:37 AM
Đây là game tiên hiệp Phàm nhân tu tiên.Vừa test thử một lúc xong thấy cũng được mình share cho anh em forum nghiên cứu chơi nha.
link server nè : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1.第一步启动数据库和网站
2.第二步一键启动服务端
sau đó bạn copy tất cả file trong folder crack client từ server vào chỗ bạn cài dặt client đó.
sau đó vào web 127.0.0.1 để dk tài khoản.rồi vào client 凡人修仙传Online để chơi nhé.ok xong

bóc tem e nó......................................test thử :>

--- Chế độ gộp bài viết ---

link sv hỏng rùi kìa 8-}........................

herovn1994
23-04-13, 11:38 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

viethuong9087
23-04-13, 11:41 AM
link server mình vẫn vào được mà. bạn thử lại xem

herovn1994
23-04-13, 11:42 AM
Fix lại # thành ? là được.
Một với một là bao nhiêu ? (viết trả lời bằng số)

phamtien23890
23-04-13, 12:30 PM
Lần đầu tiên cài webgame. mong ae giúp đỡ

viethuong9087
23-04-13, 12:32 PM
Lần đầu tiên cài webgame. mong ae giúp đỡ

đây là game client mà bạn, không phải webgame đâu.hj

herovn1994
23-04-13, 12:37 PM
Bạn xem xem có cách nào vh dc ko :).Nhìn game hay wa

phamtien23890
23-04-13, 12:38 PM
đây là game client mà bạn, không phải webgame đâu.hj

=]]
T nhầm à? cảm ơn bạn đã nhắc nhở. mong được bạn giúp đỡ

viethuong9087
23-04-13, 12:56 PM
Bạn xem xem có cách nào vh dc ko :).Nhìn game hay wa

game này đuôi file .mpq không biết việt hóa có giống cách việt hóa diablo không, phải nhờ các cao thủ việt hóa game trong gamezone xem có cách nào không,hj

khoctinhmhs
23-04-13, 01:06 PM
game này đuôi file .mpq không biết việt hóa có giống cách việt hóa diablo không, phải nhờ các cao thủ việt hóa game trong gamezone xem có cách nào không,hj

Tuy là mpq nhưng dùng tools của diablo không được bạn à, đã thử nhiều rồi, ..... bó chiếu chờ bro thôi

truongkg113
23-04-13, 01:30 PM
ai up lên 1 file VH thử đi làm biếng dơnload quá

phamtien23890
23-04-13, 03:00 PM
mình chạy file 第一步启动数据库和网站 bị lỗi này ạ
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
sau đó chạy tiếp file 第二步一键启动服务端 bị lỗi này.
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Xong mình copy crack. nhưng mở web lên thì ko vào đc 127.0.0.1
Mong bạn giúp đỡ

viethuong9087
23-04-13, 04:43 PM
[QUOTE=phamtien23890;752862]mình chạy file 第一步启动数据库和网站 bị lỗi này ạ
sau đó chạy tiếp file 第二步一键启动服务端 bị lỗi này.
Xong mình copy crack. nhưng mở web lên thì ko vào đc 127.0.0.1
Mong bạn giúp đỡ[/QUOTE
bạn chạy essamp 2 lần nên thế bạn để ý xem nó chạy ẩn ở dưới ko,có thì tắt nó đi.tắt hết đi bật lại.chay nó mới bật thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
chay xong thế này
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
sau đó chạy server xong là chữ xanh
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 3.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
cabuwcowscs còn lại làm như hd

phamtien23890
23-04-13, 07:19 PM
Mình chạy đc 2 cái đó rồi.
Nhưng trong quá trình chạy cái file 2 nó báo lỗi liên tục. mình ok hết thì nó cũng vẫn đựoc chữ xanh.
Mình không thể vào địa chỉ web 127.0.0.1 được bạn ạ.
Quay ra chạy thử client thì cũng ko vào đc game

Tinypoker
23-04-13, 07:20 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg?rand=0.3230011782143265
Có virus nên chả dám cài nữa =D>=D>=D>=D>=D>

viethuong9087
23-04-13, 07:51 PM
Mình chạy đc 2 cái đó rồi.
Nhưng trong quá trình chạy cái file 2 nó báo lỗi liên tục. mình ok hết thì nó cũng vẫn đựoc chữ xanh.
Mình không thể vào địa chỉ web 127.0.0.1 được bạn ạ.
Quay ra chạy thử client thì cũng ko vào đc game

Có thể là do trùng port hoặc chưa kill processes cũ. bạn ấn Ctrl+alt+del vao processes tìm mysql và essamp chọn end process. rồi chạy lại xem

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg?rand=0.3230011782143265
Có virus nên chả dám cài nữa =D>=D>=D>=D>=D>

bạn cứ diệt sạch đi nó là file gm để hack game thôi ko quan trọng

Tinypoker
23-04-13, 08:00 PM
Có thể là do trùng port hoặc chưa kill processes cũ. bạn ấn Ctrl+alt+del vao processes tìm mysql và essamp chọn end process. rồi chạy lại xem

bạn cứ diệt sạch đi nó là file gm để hack game thôi ko quan trọng

thế lúc mình muốn can thiệp vào thông tin nhân vật thì làm thế nào bạn :-?
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pg?rand=0.0151586823631078
win 8 64bit bị lỗi này b ợ

phamtien23890
23-04-13, 08:05 PM
Không được bạn ạ. bạn có rảnh tv giúp mình với. yahu ạ
phamtien_23890

bybunk1
23-04-13, 08:37 PM
Không được bạn ạ. bạn có rảnh tv giúp mình với. yahu ạ
phamtien_23890

lỗi ik chang bác này :-ss......................cho dú vào Processes end Process rùi nhưng vẫn bị

quangtuyen87
23-04-13, 08:52 PM
test trên win7 x64 không chạy dc client nhé.nản thế k bít

hai07dv
23-04-13, 08:56 PM
Trò này trước đây mình có leech về gamezone rùi...Các pác muốn vh thì down client tại
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về nhé

Client nó là tiếng việt không dấu =)) chờ nó OB xem có dấu ko

bybunk1
23-04-13, 09:00 PM
win7 x64 hình như ko cài được rùi #-o.......................

viethuong9087
23-04-13, 09:02 PM
test trên win7 x64 không chạy dc client nhé.nản thế k bít

Bạn thử cách này nhé. ấn vào client ngoài desktop,chuột phải vào chọn properties>>>compatibility đánh dấu vào run program...chọn dòng win 95 hoặc win 98 nhé.rồi oke vào lại

herovn1994
23-04-13, 09:05 PM
Test cho nó nóng.tks bác hải :))

bybunk1
23-04-13, 09:10 PM
Bạn thử cách này nhé. ấn vào client ngoài desktop,chuột phải vào chọn properties>>>compatibility đánh dấu vào run program...chọn dòng win 95 hoặc win 98 nhé.rồi oke vào lại

client thỳ cài được rùi!! nhưng link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào ko được sao đăng kí

và còn lỗi đầy 第二步一键启动服务端 khi chạy cho dù chữ vẫn xanh :-o

herovn1994
23-04-13, 09:25 PM

phamtien23890
23-04-13, 09:37 PM
client thỳ cài được rùi!! nhưng link <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> vào ko được sao đăng kí

GIống hệt tớ. Lỗi y chang. mình đang dùng w8 64bit

viethuong9087
23-04-13, 09:46 PM

Nếu bạn chạy thành công Essamp thi vào web được ngay.vấn đề này mình nghĩ do chạy essamp ko được. có thể do máy bạn trùng port hoặc chưa kill Mysql.exe trong processes

phamtien23890
23-04-13, 10:09 PM
Nếu bạn chạy thành công Essamp thi vào web được ngay.vấn đề này mình nghĩ do chạy essamp ko được. có thể do máy bạn trùng port hoặc chưa kill Mysql.exe trong processes
m reset máy rồi nhưng vẫn bị. còn vụ trùng port thì mình không biết cái này. NHưng dù sao thì cũng vẫn ko vào đc web

SASASA
23-04-13, 10:17 PM
Đã chơi thử hihi nhìn tiếng TQ hoa cả mắt a!

nguyen_van003
23-04-13, 10:33 PM
Chơi được rồi nhưng nhìn tiếng Trung mà hoa cả mắt.
Còn mấy cái Tool GM có cả đống chả biết xài cái nào mà cũng chả biết xài thế nào nữa.
Haizzz =))

nguyen_van003
23-04-13, 11:52 PM
Essamp thì chạy OK ko lỗi gì nhưng khi chạy 第二步一键启动服务端 thì bị lỗi.
Có ai biết bệnh gì không mấy bác.
Còn nữa. Tạo acc thì được nhưng đăng nhập trong game lại không được là sao.
Mặc dù trong Navicat vẫn có acc mới tạo

herovn1994
23-04-13, 11:59 PM
Đúng cái cần hỏi.y như bạn này =]]

viethuong9087
24-04-13, 12:02 AM
Essamp thì chạy OK ko lỗi gì nhưng khi chạy 第二步一键启动服务端 thì bị lỗi.
Có ai biết bệnh gì không mấy bác.
Còn nữa. Tạo acc thì được nhưng đăng nhập trong game lại không được là sao.
Mặc dù trong Navicat vẫn có acc mới tạo

Khi các bạn chơi xong nhớ tắt server và essamp đúng cách chứ. Server thì ấn vào cái nút bên cạch nút khởi động server, tắt Essamp thì ấn lại vào nút khởi động nó. như thế mới không bị lỗi.

nguyen_van003
24-04-13, 12:29 AM
Chưa nói tới tắt Server nha bác.
Chơi đã chưa được đây mà đòi tắt gì nữa.
Với lại mình tắt cực kỳ đúng cách nhé. /:)

nguyen_van003
24-04-13, 12:51 AM
Đã Fix được lỗi khi chạy 第二步一键启动服务端, đó là do chưa chuyển Font máy về PRC

Cách chuyển đối với WinXP thôi nhá:
Control Panel -> Regional And Language Options và làm theo hình cuối cùng là OK và Yes

Xong cái đó rồi lại nhảy ra cái lỗi khác nữa. Đó là khi chạy fronline.exe thì bị như ở dưới. Haizz

P/s: Lưu ý: Lỗi như hình trên là do khi a e cài Client nhưng chưa chuyển qua font PRC nên khi chuyển qua rồi chạy lại nên mới bị như thế. Vì thế nên a e nào mà trót cài Client mà chưa chuyển về PRC thì xóa cái cũ đi cài lại cái mới (tất nhiên là sau khi chuyển qua PRC rồi mới cài nhé). OK BABY!

Thôi giò đi ngủ, khuya oy mệt vãi. =))

nguyen_van003
24-04-13, 01:20 AM
Vãi mà.
Sửa xong hết rồi mà vô vẫn kết nối thất bại.
Tức ói máu.

MrFamous
24-04-13, 01:31 AM
Vãi mà.
Sửa xong hết rồi mà vô vẫn kết nối thất bại.
Tức ói máu.

Mình cũng giống bạn,cứ loay hoay sửa mà mãi k xong,chả biết lỗi gì cả

quan2051993
24-04-13, 01:41 AM
Đã chơi thử bên phamnhan.com phát hành, thấy chơi khá good, nhưng hình như cũng Private hay sao ấy, nó Việt hóa không dấu =))

zin1007
24-04-13, 08:04 AM
cái này cũ rồi (
Mortal Xiuxian Biography : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ,
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> )
còn thích chơi ver 2 thì qua đây
: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
..
Giật tít tưởng game gì hót8->

nguyen_van003
24-04-13, 10:15 AM
Có bác nào hướng dẫn 1 cách rõ ràng cài Server này như thế nào được không.
Mò đi mò lại vẫn kết nối thất bại.

herovn1994
24-04-13, 11:24 AM
Sv hiện xanh lè mà ko vào được.Chủ 2pic hướng dẫn cái

khaicafe
24-04-13, 11:30 AM
xin chủ pic hướng dẫn thay ip để online cái nào hix làm hoài mà không được vào lan thì bình thường wan thì không đăng nhập được. thanks đã đọc

herovn1994
24-04-13, 11:35 AM
bạn vào game sao vậy.Mình thấy server xanh lè mà không đăng nhập được

bybunk1
24-04-13, 11:39 AM
tình hình là mò mẩm cả 1 buổi sáng

kill MýQL.exe trong Process nun rùi

tắt khởi động đúng cách nhung6 lỗi và lỗi (:|........................đang chờ 1 người hướng dẫn rõ rành đây (:|

herovn1994
24-04-13, 12:33 PM
Đã vào dc game.tí sẽ hướng dẫn cho.dùng client vn vào game ok

viethuong9087
24-04-13, 01:57 PM
xin chủ pic hướng dẫn thay ip để online cái nào hix làm hoài mà không được vào lan thì bình thường wan thì không đăng nhập được. thanks đã đọc

file 凡人修仙传客户端IP修改工具.exe trong server dùng để đổi ip đó bạn, kích vào nó chọn server.dat trong client rồi đổi ip theo ý mình là được

viethuong9087
24-04-13, 02:07 PM
tình hình là mò mẩm cả 1 buổi sáng

kill MýQL.exe trong Process nun rùi

tắt khởi động đúng cách nhung6 lỗi và lỗi (:|........................đang chờ 1 người hướng dẫn rõ rành đây (:|

Bạn Herovn1994 cũng gặp nhiều lỗi như bạn,giờ bạn ý fix đc rồi,tí bạn ý hướng dẫn cho bạn là oke nhất.hjhj

bybunk1
24-04-13, 03:18 PM
Bạn Herovn1994 cũng gặp nhiều lỗi như bạn,giờ bạn ý fix đc rồi,tí bạn ý hướng dẫn cho bạn là oke nhất.hjhj

mày mò cả buổi sáng chả ra!! cuối cũng chú ấy cũng ra!! đỡ mày mò tiếp!! nhức óc

pót HD lẹ nház giờ đi ngủ ;))

herovn1994
24-04-13, 04:11 PM
Bạn mở MSGServer lên.Nhìn góc trái màn hình.Thấy chữ allow all.với Allow connect.dánh dấu stick vào allow connect.là được.Ko hiểu sao cài trên máy ảo.lại thấy sv xanh.ko vào được game.còn cài local thì vào bt ~~.chắc hex ip sida rồi

bybunk1
24-04-13, 04:20 PM
Bạn mở MSGServer lên.Nhìn góc trái màn hình.Thấy chữ allow all.với Allow connect.dánh dấu stick vào allow connect.là được.Ko hiểu sao cài trên máy ảo.lại thấy sv xanh.ko vào được game.còn cài local thì vào bt ~~.chắc hex ip sida rồi

tình hình là nó lỗi khi mở MSGServer.exe lên /:)

herovn1994
24-04-13, 04:28 PM
Chắc bạn chưa chạy mysql rồi.Vẫn ko hiểu được.Lúc thì start sv chạy ok.tắt xong mở lại.change ip file sever.dat thì ko vào dc.chép lại file .dat cũ thì cũng ko vào dc.game 2` ge

viethuong9087
24-04-13, 04:53 PM
Chắc bạn chưa chạy mysql rồi.Vẫn ko hiểu được.Lúc thì start sv chạy ok.tắt xong mở lại.change ip file sever.dat thì ko vào dc.chép lại file .dat cũ thì cũng ko vào dc.game 2` ge

Mình cũng không biết fix kiểu gì vì máy mình bật lần nào cũng thành công không bị lỗi bao giờ nên không biết để fix,hjc hjc

herovn1994
24-04-13, 05:32 PM
Do bạn chạy local.+ko chạy trên máy ảo.+ ko đổi ip của file server.dat.Bạn thử dổi lại thành ip lan xem.ko chạy dc 100%

noactive
24-04-13, 05:42 PM
Mình cũng không vào dc game. Nó cứ báo User không tồn tại. Ai help mới

noactive
24-04-13, 05:52 PM
Đã vào dc game.tí sẽ hướng dẫn cho.dùng client vn vào game ok

Làm sao vào được thế bạn. Mình đã cài SV trên máy ảo. Và Client thử trên máy ảo cũng như máy thật đều không được.

xlinh
24-04-13, 06:01 PM
mình cài vẫn bình thường mà, chắc do win các bạn đó hay bị ativirut nó ăn mất mấy file j rùi

các bạn ơi !

đăng kí tài khoản chỗ nào nhỉ ? help me :-"

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

viethuong9087
24-04-13, 06:10 PM
mình cài vẫn bình thường mà, chắc do win các bạn đó hay bị ativirut nó ăn mất mấy file j rùi

các bạn ơi !

đăng kí tài khoản chỗ nào nhỉ ? help me :-"

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bạn vào đây dk nhé <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vào bằng google chome nhe

xlinh
24-04-13, 07:03 PM
mình đăng ki đc rùi

khi đăng nhập nó hiện lỗi này

mình ghét nhất những lỗi này ko biết đâu mà lần

help me ! |-) giúp tớ với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

herovn1994
24-04-13, 07:11 PM
lên web phamtien.com.Mấy bài post trước có.Có hướng dẫn win 7 đó.xóa tè lè file.~~

quan2051993
24-04-13, 07:42 PM
Ai hợp tác làm không ? =)) Đã chơi thử và thấy hay phết ;;)

wywaiwa
24-04-13, 08:02 PM
mình đăng ki đc rùi

khi đăng nhập nó hiện lỗi này

mình ghét nhất những lỗi này ko biết đâu mà lần

help me ! |-) giúp tớ với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> d.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

mình cũng bị như vậy chắc do win 7 chạy không được.

viethuong9087
24-04-13, 08:15 PM
mình cũng bị như vậy chắc do win 7 chạy không được.

Bạn thử cách này xem có fix dc ko nhé:
1.My Computer -> Properties -> Advanced System Settings -> performance settings ->Data Execution Prevention -> Add -> client.dat(trong thư mục cài game nhé)->ok->apply
2. Tiếp theo bạn kích chuột phải vào client fronline.exe chọn properties->compability tích vào run this progam...kéo xuống chọn win 95, 98, hoặc xp nhé. apply. khởi động lại máy vào lại game.

xlinh
24-04-13, 09:09 PM
vẫn bị lỗi như thế bạn ah 8->

viethuong9087
24-04-13, 09:11 PM
vẫn bị lỗi như thế bạn ah 8->

Sorry vì không thể giúp được các bạn.(:|

khaicafe
24-04-13, 09:15 PM
mình đã thay đổi ip wan theo cách của bạn rồi nhưng lan thì vào được bình thường nhưng ở bên ngoài vào kông được bạn àh vẫn thấy được server xanh lên nhưng đăng nhập không được

viethuong9087
24-04-13, 09:27 PM
mình đã thay đổi ip wan theo cách của bạn rồi nhưng lan thì vào được bình thường nhưng ở bên ngoài vào kông được bạn àh vẫn thấy được server xanh lên nhưng đăng nhập không được

Bạn thử down server mình mới post đó, kết hợp với bản việt hóa rất ok. nhớ đọc chú ý nhé;)

khaicafe
24-04-13, 09:44 PM
Thanks bạn để mình test lại xem sao mà bạn đã test bản này chưa có online được không giờ mình tét lại đã mai sẽ báo lại thanks lần nữa àh mà bản này đổi ip wan chỗ nào để online được vậy :D

viethuong9087
24-04-13, 09:52 PM
Thanks bạn để mình test lại xem sao mà bạn đã test bản này chưa có online được không giờ mình tét lại đã mai sẽ báo lại thanks lần nữa àh mà bản này đổi ip wan chỗ nào để online được vậy :D

Tớ chỉ hay chơi offline thôi,bạn này test off oke rồi.còn online thì tớ chưa thử bạn thử dùng đổi ip của bản trước xem, .hj

wywaiwa
24-04-13, 09:56 PM
cho mình hỏi cái client và crack bản sau có dùng cho sever bản 1 đc không?

MrFamous
25-04-13, 03:53 AM
Can thiệp vào thông tin nhân vật = navicat hả bạn ơi, chơi đc rồi nhưng k biết làm cái nv đầu tiên ntn luôn,mãi k trả đc nv,mình chơi cilent VN í

boyholidays
25-04-13, 08:26 AM
thêm link 4share :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

1.第一步启动数据库和网站
2.第二步一键启动服务端

Bổ sung thêm server khác cho bạn nào không cài được nhé.
Server: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Crack copy vào client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

client việt hóa download ở <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Tài khoản vào game ID:corky pass: 123

Lưu ý:! Nếu bạn đã cài đặt "MySQL" Hãy gỡ bỏ và xóa các tập tin my.ini trong thư mục Windows, nếu không nó sẽ lỗi xung đột.

Giải nén ổ D.chạy file 凡人修仙传一键启动.exe

Hiện lên 8 cửa sổ
Chạy như này là xong
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> gcc7965817f7aamp690.jpeg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
bị lổi ques đầu tiên rùi bạn ơi!

viethuong9087
25-04-13, 04:34 PM
bị lổi ques đầu tiên rùi bạn ơi!

chắc do bản việt hóa nó không đồng bộ với server để mình tìm client đồng bộ xem.hjc chơi đc 1 game vất vả phết:-s

herovn1994
25-04-13, 06:03 PM

quan2051993
25-04-13, 09:31 PM
VH Client dư lào nhỉ :-s ... Ai làm được lập team, mình đầu tư VPS :D

viethuong9087
25-04-13, 10:15 PM
Mình fix đc nv rồi nhưng phải chơi client TQ thế mới đau chứ. cái việt hóa sẽ lỗi nv. để tìm tòi xem sao

quan2051993
25-04-13, 10:26 PM
Cách set x EXP cho server, mới đọc bên Tung Của :)) Cơ mà chưa mò ra chỗ Unpack Client :D

B1: Vào data: gamedb bằng Navicat hay gì tùy bạn
B2: Chạy Query sau:
UPDATE sx_monstertype set exp=exp*Số EXP muốn nhân lên

Try it's b-(

viethuong9087
26-04-13, 12:15 AM
Can thiệp vào thông tin nhân vật = navicat hả bạn ơi, chơi đc rồi nhưng k biết làm cái nv đầu tiên ntn luôn,mãi k trả đc nv,mình chơi cilent VN í

Fix nè :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
copy đè vào client việt hóa nhé bạn.Dùng tạm đi.hj

LuvII
26-04-13, 12:42 AM
Mình ko chạy đc client trên windows7 32bit
Thông báo lỗi thế này client.dat has stopped working
Có ai chạy đc ko chỉ mình với

MrFamous
26-04-13, 05:40 AM

1- Click chuột phải vào My computer -> Properties -> Advanced System Settings -> Phần perfomace chọn settings -> chọn tab Data Execution Prevention -> Click Add rồi chuyển tìm đến thư mục cài đặt game, gõ chữ client.dat. Sau đó click Apply và OK

2- Click chuột phải vào fronline.exe chọn properties, sau đó chọn chế độ tương thích

3- Mở control panel chọn programs and features. Sau đó click vào View installed updates, tìm và gỡ file KB2644615

4- Tắt chế độ windows update bằng cách mở control panel -> windows update -> change settings -> never check for updated (Not recommend)

5- Khởi động lại máy tính

quan2051993
26-04-13, 07:38 AM

Hướng dẫn cách chạy trên Win 7, Dịch từ bên Tàu:

1.My Computer (or Computer) -> Properties -> Advanced System Settings -> Performance -> Data Execution Prevention -> Add -> (assigned to the directory where the game), the file namethat type: Client.dat open. Application and determine. So you can play the game

2.Programs and Features control panel inside ------ Installed Updates KB2644615 uninstall can go in

3.Right-click the game directory fronline.exe compatibility -> run this program compatibility tick -> drop-down the the window XP running game or Window XP 256 color

4. Restart Computer

xlinh
26-04-13, 08:50 AM

chính là lỗi này đây, ko biết ai khắc phục đc chưa

boyholidays
26-04-13, 09:48 AM
bạn có file reg acc ko ? cho mình với. thanks!

MrFamous
26-04-13, 03:34 PM
chính là lỗi này đây, ko biết ai khắc phục đc chưa

Đọc qua cách fix mình post bên trên xem

tinhlabui
27-04-13, 12:26 AM
chán kt rồi giờ mò game này nghịch :P
game này hay hay mong các bác giúp đỡ cài đặt :P

hai07dv
27-04-13, 02:41 AM
Hờ...game này trước test client phamnhan.com (sử dụng full file trừ hex ip :D ) ..chơi bình thường chã thấy lỗi gì (trừ tiếng việt không dấu do client thôi)

Win7 32/64 chiến tốt

Server đồng bộ client tốt
Có điều server mình sử dụng chã biết ver down ở đâu..có sẵn trong máy từ lâu :D

Game này add KNB trong MySQL xong vô game đổi thành KNB ingame mới mua được item shop

boyholidays
27-04-13, 08:37 AM
bạn ơi sao mới vào game là bị lỗi ques đầu tiên ở con phượng hoàn vậy bạn? giúp mình với.

xlinh
27-04-13, 08:39 AM
Đọc qua cách fix mình post bên trên xem

vẫn lỗi như thế bạn ah:-":-":-":-"

ndbl1992
27-04-13, 11:25 AM
Có bác nào biết cách add KNB trong Navicat không ?

quan2051993
27-04-13, 11:30 PM
Bác nào cùng làm k0 :( ... Cần game này chơi quá, ghiền cmnr :( Đầu tư VPS cho :D

GamesVN
28-04-13, 12:59 PM
vẫn lỗi như thế bạn ah:-":-":-":-"

Kick chuột phải vào "fronline.exe" chọn " Run as administrator" rồi vào như bình thường

xlinh
28-04-13, 03:47 PM
Kick chuột phải vào "fronline.exe" chọn " Run as administrator" rồi vào như bình thường

làm theo bạn vẫn bị lỗi trên win7

MrFamous
28-04-13, 06:28 PM

Chả hiểu mấy bác này làm sao. Mình làm phát ăn luôn mà nhỉ. Lúc đầu cũng bị lỗi như thế. Xem cách fix cái chơi đc luôn x_x

xlinh
28-04-13, 06:44 PM
Chả hiểu mấy bác này làm sao. Mình làm phát ăn luôn mà nhỉ. Lúc đầu cũng bị lỗi như thế. Xem cách fix cái chơi đc luôn x_x

teamview jup mình với :)

cho nic yahoo đj bạn

MrFamous
29-04-13, 05:35 AM
teamview jup mình với :)

cho nic yahoo đj bạn

30 ký tự nhóe

GamesVN
29-04-13, 02:23 PM

Có những nguyên nhân dẫn đến lỗi không vào đựoc cilent.
1 : Do nhân vật của bạn bị chỉnh sửa các chỉ số ( can thiệp bằng sql) không đúng dẫn đến lúc vào nick bị bào "stop working" luôn - xóa nhân vật đó đi hoặc chỉnh lại như cũ là vào đựoc
2 : Do sever và cilent chưa nhận nhau cho nên khi vào cilent bị lỗi cilent màu đen hoặc đứng im luôn ở phần đăng nhập - cách tạm thời bạn vào cilent thư mục " save" xóa hết trong đó đi lúc vào game nó hiện video thì ấn " Esc" để tắt video. để ý lúc chọn sever nó hiện lên chữ tốt màu xanh là đã kết nối được.
3 : Do cái "essamp" của bạn không hoạt động - cách sửa như sau:tắt hết đi rồi vào "task manager" xem còn ji liên quan của sever và sql không "end process" hết đi. Sau đó bạn vào theo đường dẫn " ...\mumufanren\server\mysql\bin" chạy file sql trong đó. rồi ra ngoai chạy file sever(第二步一键启动服务端) bình thường thôi là ok.
4: Do window không tương thích mà không vào đựoc cilent ngay từ đầu cụ thể là với win 7 - cách sửa " Run administrator" hoặc xài sandboxer ( khuyên dùng).
5...... chơi thôi chứ còn ji nữa

ZhouJieLun
29-04-13, 04:14 PM
Tình hình là sv bật xong nhưng client ko nhận :))

ndbl1992
03-05-13, 09:52 PM
Có bác nào biết dùng tool GM không ? Hướng dẫn em phát :)

vibinhvn
05-05-13, 09:34 PM
hình như sever này ko chạy được trên win 7 tại hòi trước có cài nghe mấy bác kia nói là việt hóa ko được nên hôg có dev trong gamezone :))

huys0ul
29-08-13, 02:21 AM
hình như sever này ko chạy được trên win 7 tại hòi trước có cài nghe mấy bác kia nói là việt hóa ko được nên hôg có dev trong gamezone :))

em đang chạy ầm ầm win 7 32bit đây nè, cơ mà bác nào biết xài tool GM hướng dẫn anh em phát nào :canny: